વર્તમાન સમયમાં કર્મના દાતા શનિદેવની દૃષ્ટિ આ 5 રાશિઓ પર છે, આ રાશિઓ પર સાડા સાતી અને ધૈયા છે, જાણો - Jan Avaj News

વર્તમાન સમયમાં કર્મના દાતા શનિદેવની દૃષ્ટિ આ 5 રાશિઓ પર છે, આ રાશિઓ પર સાડા સાતી અને ધૈયા છે, જાણો

મેષ- આજે તમે લોકોમાં વિશ્વાસ સ્થાપિત કરવામાં સફળ રહેશો. આજે તમારા શબ્દોથી ઘણા લોકો આકર્ષિત થશે. તેમના પ્રત્યેનું આકર્ષણ તમારો આત્મવિશ્વાસ વધારશે. ઓફિસમાં તમારા વરિષ્ઠોનો વ્યવહાર તમારા માટે કઠોર બની શકે છે. તમારા કામમાં પરફેક્શન રાખો, નહીંતર સમસ્યાઓ આવી શકે છે, આસપાસના લોકો તમને પસંદ કરશે, જેનાથી તેમનો સ્નેહ અને પ્રેમ મળશે. જીવનસાથી સાથે સારો તાલમેલ રહેશે. બિનજરૂરી બાબતો પર અવાજ ન ઉઠાવો. ગ્રહોની સ્થિતિ સભ્યો સાથે તણાવ દર્શાવે છે. આજે તમારામાં આળસ વધુ રહેશે અને તમે અહીં અને ત્યાંની વસ્તુઓમાં રસ અનુભવશો. જેના કારણે તમને કોઈ કામ કરવાનું મન નહિ થાય.

વૃષભઃ- આ દિવસે વૃષભ રાશિના લોકોએ પોતાના કામમાં ધ્યાન આપવું પડશે. જે કાર્યક્ષમતા વધારશે. જો તમે કંઈક નવું શીખવાનો મૂડ બનાવી રહ્યા છો, તો આજથી કંઈક નવું શીખવા માટે યોજના બનાવવી પડશે. IT સેક્ટરમાં કામ કરનારાઓને મોટા પ્રોજેક્ટ પર કામ કરવાની તક મળશે. છૂટક વેપારીને સારો નફો મળશે. જે રોગ તમને લાંબા સમયથી પરેશાન કરી રહ્યો હતો તેના વિશે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે કારણ કે તે વધશે, તેથી જો કોઈ સમસ્યા હોય તો ડૉક્ટરની સલાહ લો. તમારા જીવનસાથીના શબ્દોને માન આપો. જો તમારા જીવનસાથી કોઈ સલાહ આપી રહ્યા છે, તો તેની વાતને ગંભીરતાથી લો. સંબંધીઓ સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે.

મિથુનઃ- મિથુન રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ વેપારમાં સંઘર્ષની સ્થિતિ રહેશે. વ્યવસાયમાં કોઈ કાર્ય પૂર્ણ નહીં થાય, જેના કારણે દિવસભર તણાવ રહેશે. ઓફિસિયલ કામમાં સમજણની જરૂર છે. કોઈ પણ કામ ઉતાવળમાં ન કરો નહીં તો કામની સાથે સાથે સમયનું પણ નુકસાન થશે. તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થવાનો છે, આ માટે હવેથી ઓફિસમાં કામ પર ધ્યાન આપવાનું શરૂ કરો. શારીરિક થાકનો અનુભવ થશે, તેથી સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પરિવારનું વાતાવરણ ખૂબ જ ખુશનુમા રહેશે. જેને જોઈને તમારું મન સારું લાગશે. માતા-પિતા સાથે સમય વિતાવવાનો મોકો મળશે.

કર્કઃ- આ દિવસે ગુપ્ત વિષયોમાં રસ જાગશે. જ્ઞાનની વિશિષ્ટતામાં રસ સારો લાભ લાવશે. કોઈની સાથે વાત કરવામાં કે કામ કરવામાં પાછળની ભાવના રાખવી સારી રહેશે. લાગણીઓ તમને નિર્ણય લેવામાં નબળા બનાવી શકે છે. કોઈપણ કામ પ્રત્યે બેદરકારી ન રાખો નહીંતર ભારે નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. વેપારમાં નુકસાનનો સમય ચાલી રહ્યો છે, જો તમે કોઈ લેવડ-દેવડ કરો છો તો તેમાં સાવધાની રાખો. આંખો સંબંધિત સમસ્યાઓ પરેશાન કરી શકે છે, જો સમસ્યા વધુ હોય તો સમયસર ડૉક્ટરની સલાહ લેવી યોગ્ય રહેશે.સભ્યો સાથે કોઈની સાથે વિવાદમાં ન પડો.

સિંહઃ- સિંહ રાશિના લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ સારો છે. તમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. ઘરમાં કોઈ શુભ કાર્યનું આયોજન થશે.મનમાં આધ્યાત્મિક ભાવના જાગ્રત થશે, જેના કારણે ભગવાનમાં શ્રદ્ધા વધશે અને મન પૂજામાં વ્યસ્ત રહેશે. આજે તમને અપેક્ષા મુજબ સાનુકૂળ પરિણામ નહીં મળે. તમે સખત મહેનત કરશો પરંતુ તેનું ફળ તરત જ મળશે તેમાં કોઈ શંકા નથી. ઓફિસમાં નવા પ્રોજેક્ટની જવાબદારી તમારા પર કામનો બોજ વધારશે, પરંતુ જો ટીમ વર્ક સાથે કામ કરવામાં આવશે તો તમને ફાયદો મળશે. રોગો પ્રત્યે સતર્ક રહો. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી ટાળો. તક મળે તો મંદિરની સફાઈ કરો.

કન્યાઃ- આજે આધ્યાત્મિક કાર્યો વગેરેમાં રસ વધશે. ભૂતકાળમાં કરેલી મહેનતનું સારું પરિણામ મળી શકે છે. નાણાકીય બાબતોમાં ફાયદો થશે, પરંતુ આ માટે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે, કારણ કે લેણ-દેણમાં નુકસાન થઈ શકે છે. જેઓ કલા અને સંગીતની પ્રવૃત્તિઓ સાથે સંકળાયેલા છે તેમના માટે તે સારું રહેશે. આળસમાં વધારો થશે, બીજી બાજુ, જો તમને કામ કરવાનું મન ન થાય તો બિનજરૂરી કાર્યોમાં સમય પસાર કરવાનું ટાળો. વિવાદ જેવી પ્રવૃત્તિઓ તમારો સમય બગાડશે. બાળકો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

તુલાઃ- તુલા રાશિના લોકોએ આ દિવસે પોતાના મનમાં ખોટા વિચારો ન લાવવા જોઈએ કારણ કે કોઈપણ પ્રકારના ખોટા વિચાર તમારા મનમાં નકારાત્મકતા ઘર કરી શકે છે. અટકેલા કામો અંગેની મૂંઝવણ આજે સમાપ્ત થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને સારી સફળતા મળશે. જે સારા પરિણામની તમે લાંબા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા હતા, તેનો સમય આવી ગયો છે. બોસ તમારી વાતોથી મૂંઝવણમાં પડી શકે છે. તમારા શબ્દોમાં સંકોચ ન કરવાનો પ્રયાસ કરો. તમે જે પણ કહો, સ્પષ્ટ બનો. તમારી જીભ તમારા સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણશે. તમે સુવિધાઓનો આનંદ માણી શકશો. તમારા કામને સરળ બનાવવા સાથે, આ સુવિધાઓ તમને સારી અનુભૂતિ પણ આપશે.

વૃશ્ચિક – વૃશ્ચિક રાશિના લોકોના મનમાં આજે ઉત્સાહની લાગણી રહેશે. મન દરેક બાબતમાં વ્યસ્ત રહેશે. જે તમને ખુશીનો અહેસાસ કરાવશે. બેંક સાથે જોડાયેલા લોકોને આજે ઘણી મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડશે. ઓફિસમાં પૈસા અને લેવડદેવડમાં કોઈ ભૂલથી મોટું નુકસાન થઈ શકે છે. જે કામો લાંબા સમયથી પેન્ડીંગ હતા અથવા અટકેલા હતા. તે કાર્યોને ઠીક કરવા માટે આજનો દિવસ ઉત્તમ છે. પાચનક્રિયામાં થોડી ગરબડ થઈ શકે છે. જેના કારણે પેટમાં સમસ્યા થઈ શકે છે. સોશિયલ મીડિયામાં સક્રિય રહો. ઘરેલું સમસ્યાઓ હલ કરવાનો પ્રયાસ સફળ થશે.

ધનુ – આ દિવસે તમે તમારી પ્રતિભાનો ભરપૂર ઉપયોગ કરી શકશો, જેના કારણે તમને લોકોમાં ખ્યાતિ મળશે. આસપાસના વાતાવરણની પ્રસન્નતા સંપૂર્ણપણે તમારા પર નિર્ભર છે. તો તમારી અંદર રહેલા સકારાત્મક અને રમુજી વ્યક્તિત્વને બહાર લાવો. જો તમે પૂરા ફોકસ સાથે કામમાં વ્યસ્ત છો, તો તમને સારો લાભ મળશે, તેથી ઓફિસ કે બિઝનેસમાં ખંતથી કામ કરો, તમને સારો લાભ મળશે. ગંભીરતાથી કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો. વ્યવહારમાં, નિષ્કપટ બનવાથી તમને નુકસાન થઈ શકે છે, તેથી સાવચેત રહો. કફના દર્દીઓએ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે, સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. પરિવારના કોઈ સભ્યના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે.

મકરઃ- આ દિવસે તમારે આળસથી બચવું પડશે કારણ કે થોડી આળસ તમને મોટું નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. વ્યવસાયની દ્રષ્ટિએ દિવસ શુભ રહેવાનો છે. તમારી મહેનતનું સારું પરિણામ મળશે. કોઈ ખોટી ક્રિયા અથવા ભૂલને કારણે લોકો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. ઓફિસમાં તમારે બોસના ગુસ્સાનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના કારણે તમારી ઈમેજ બગડી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક ઘટાડો થઈ શકે છે, રોગચાળાથી સાવચેત રહો. મહત્વપૂર્ણ કાર્યોમાં ઉતાવળ ન કરો, ધૈર્યથી કરેલ કાર્ય સારા પરિણામ આપશે. બાળકો પર બિનજરૂરી ગુસ્સો કરવાથી બચો.

કુંભઃ- કુંભ રાશિના લોકોને આજે કોઈ મહત્વપૂર્ણ કામના સંબંધમાં નવો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. કામમાં ધીરજ અને ખંતથી કામ કરવાથી તમને સારા પરિણામ મળશે. લોખંડના વ્યવસાયમાં સારો નફો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે, જૂના રોગોમાં રાહત મળશે. ગુપ્ત દુશ્મનો આજે સક્રિય થઈ શકે છે. તેમની સાથે સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. જીવનસાથી સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તેથી, પ્રતિકૂળ સંજોગોમાં, વ્યક્તિએ ધીરજથી કામ કરવું પડશે. ઘરના જરૂરી ખર્ચમાં વધારો થઈ શકે છે, જેના કારણે તમારે તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેનાથી બચવા માટે સમજદારીપૂર્વક પૈસા ખર્ચો.

મીન – આજનો દિવસ સકારાત્મક ઉર્જાથી ભરેલો રહેશે. તમારી નેતૃત્વ ક્ષમતા વધશે. તમને બોસની દેખરેખ હેઠળ કામ કરવાની તક મળશે. ઓફિસમાં ટીમ લીડર હશે તો તમે સહકર્મીઓને સારી રીતે કામ કરાવી શકશો. છૂટક વેપારીઓને સાંજ સુધીમાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. ઈલેક્ટ્રોનિક સામાનના વેપારીઓ સારો નફો મેળવી શકશે. વિદ્યાર્થીએ અભ્યાસમાં ધ્યાન આપવું જરૂરી છે. હવામાન અને ખાનપાનની આદતો બદલાવાથી તબિયત બગડી શકે છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા વધશે. તમે તમારા જીવનસાથીને સારી ભેટ આપી શકો છો. અપરિણીત લોકોના લગ્નની ચર્ચા થઈ શકે છે. સારા સંબંધોને તમારા હાથથી જવા ન દો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.