ગુજરાતમાં લોકોને કાયદાનો ડર નથી?, ફરી એકવાર એકતરફી પ્રેમમાં યુવકે મહિલાના પતિને કપડાના તાકા નીચે દબાવી હત્યા કરી નાખી - Jan Avaj News

ગુજરાતમાં લોકોને કાયદાનો ડર નથી?, ફરી એકવાર એકતરફી પ્રેમમાં યુવકે મહિલાના પતિને કપડાના તાકા નીચે દબાવી હત્યા કરી નાખી

ગુજરાતમાં દિવસે ને દિવસે કાયદો વ્યવસ્થા બગાડી રહી છે રોજે સવાર પડે ને હત્યા, મારપીટ ચોરી અને લૂંટના સમાચારો સામે આવે છે ત્યારે ફરી એકવાર સુરતમાં આવેલ પલસાણા વિસ્તારનો એક કિસ્સો સામે આવ્યો છે આવો જાણીએ શું છે સમગ્ર ઘટના

યુવક પર કપડાના તાકા નાખીને તેને દાટી દીધો જયારે તે સૂતો હતો. સુરત જિલ્લાના પલસાણાના ઈકો ટેક્સટાઈલ પાર્કમાં આવેલી રતન પ્રિયા મિલમાં કામ કરતા યુવકનો કપડાના ગાદલા નીચેથી સડતો દુર્ગંધ મારતો મૃતદેહ મળી આવ્યો છે. મિલના સીસીટીવી ચેક કરતાં જાણવા મળ્યું હતું કે તેના સહકાર્યકરે તેને કાપડના ઘા ઝીંકીને હત્યા કરી હતી. હત્યારાને મૃતકની પત્ની સાથે એકતરફી પ્રેમસંબંધ હોવાનું પ્રાથમિક તપાસમાં બહાર આવ્યું છે.

આકાશબાબુ રામ બહાદુર કોરી (ઉંમર 21, મૂળ મધ્યપ્રદેશ) તેની પત્ની સાથે પલસાણા તાલુકાના ઈટડવા ગામે કાઠિયાવાડી હોટલ પાછળના મકાનમાં રહેતો હતો અને ઈકો ટેક્સટાઈલ પાર્કમાં આવેલી રતન પ્રિયા મિલમાં નોકરી કરતો હતો. લક્ષ્મણ ગિરજાશંકરે પણ આકાશબાબુ સાથે કામ કર્યું હતું.

લક્ષ્મણ આકાશબાબુની પત્નીને એકતરફી પ્રેમ કરતો હતો. આકાશબાબુ અને તેના ગામના અન્ય લોકોએ પહેલા આકાશબાબુની પત્નીની છેડતી કરવાનો પ્રયાસ કરવા બદલ આકાશબાબુને ઠપકો આપ્યો, જે લક્ષ્મણના મનમાં હતું.

14મીએ સોમવારે રાત્રે આકાશબાબુ અને લક્ષ્મણ મિલમાં કામ કરી રહ્યા હતા. દરમિયાન મધરાતે આકાશબાબુ કપડાના રાખોડી તાકા પાસે સૂઈ ગયો હતા. તે સમયે લક્ષ્મણે આકાશબાબુ પર ગ્રે કપડાના અનેક ટાંકા ફેંકીને કાશબાબુની હત્યા કરી નાખી હતી.

દરમિયાન, ગુરુવારે સવારે કાપડના તાકા લઈ જતી વખતે આકાશબાબુનો વિકૃત મૃતદેહ મળી આવ્યો હતો, જેમાંથી દુર્ગંધ આવતી હતી. પોલીસે પ્રથમ અકસ્માત મોતનો ગુનો નોંધ્યો હતો. લક્ષ્મણ કપડાના તાકા વડે દાટી રહ્યો હોવાનું મિલમાં લગાવેલા સીસીટીવી કેમેરાના ફૂટેજ તપાસતા આકાશબાબુ સૂતો હતો અને લક્ષ્મણ પોલીસના હાથે ઝડપાઈ ગયો હતો.

પોલીસ દ્વારા પ્રાથમિક પૂછપરછ દરમિયાન, લક્ષ્મણે કબૂલ્યું હતું કે તેને આકાશબાબુની પત્ની સાથે એકતરફી પ્રેમ સંબંધ હતો અને એકવાર તે તેને પકડવા ગયો ત્યારે આકાશબાબુ અને તેના વતનના અન્ય લોકોએ તેને ઠપકો આપ્યો અને ગુસ્સામાં તેની હત્યા કરી નાખી. પોલીસે અકસ્માત બાદ હત્યાનો ગુનો નોંધ્યો છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “જન અવાજ ન્યુઝ અને મીડિયા” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj Media” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો!

Leave a Reply

Your email address will not be published.