સ્વયમ ખોડિયારમાં સાથ આપે છે આ 5 રાશિવાળા ને ક્યારેય ન લો પંગા આ રાશિવાળા સાથે - Jan Avaj News

સ્વયમ ખોડિયારમાં સાથ આપે છે આ 5 રાશિવાળા ને ક્યારેય ન લો પંગા આ રાશિવાળા સાથે

મેષ : ઉચ્ચ શિક્ષણ મેળવવા માટે બહાર જવાની તક મળી શકે છે. આ વિષય પર વડીલોની સલાહ ધ્યાનથી સાંભળો, જે તમને ભવિષ્યમાં ઉપયોગી થશે.સર્જનાત્મક કાર્યમાં સફળતા મળશે. તમને પ્રબુદ્ધ લોકોનું માર્ગદર્શન મળશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. નવા કામ કરવાની યોજના બનશે. ધંધો સારો રહેશે.

વૃષભ : તમને તમારા શિક્ષક પાસેથી મહત્વપૂર્ણ સલાહ મળશે. માતા-પિતાનું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. મિત્રો તરફથી તમને સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે. નોકરીમાં કામના બોજમાંથી તમને રાહત મળશે.પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. કંઈક અપ્રિય થવાની સંભાવના રહેશે. પ્રેમ સંબંધમાં સુસંગતતા રહેશે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ન કરો. પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે સંપર્ક વધશે.

મિથુન : ઉચ્ચ જોખમ ધરાવતી કોઈપણ વસ્તુમાં રોકાણ કરવાનું ટાળો, નહીં તો તમને પાછળથી પસ્તાવો થશે. કૃષિ ક્ષેત્રે સફળતા મળશે.બીજા પાસેથી આશા ન રાખવી. કોઈપણ મોટો નિર્ણય સમજી-વિચારીને લેવો. તમારી સાથે કીમતી વસ્તુઓ રાખો. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. જોખમ ન લો. જૂની બીમારીઓ થઈ શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળી શકે છે.

કર્ક : વડીલોના આશીર્વાદ તમારા પર રહેશે અને આ દિવસે તમારી સાથે કંઈક સારું થશે, જેના કારણે મન પ્રસન્ન રહેશે.જમીન, મકાન, દુકાન અને શોરૂમ વગેરેની ખરીદી-વેચાણની યોજના બનશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. સફળતાના યોગ છે. સામાજિક કાર્ય કરવાનું મન બનાવશો. લાભ થશે.\

સિંહ : તમારા શત્રુઓ છુપાઈને તમને નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે પરંતુ સફળ થઈ શકશે નહીં. દરેક સાથે તમારા સારા સ્વભાવના કારણે સમાજમાં માન-સન્માનમાં વધારો થશે.પ્રમોશન માટેના પ્રયાસો સફળ થશે. આવકમાં વધારો થશે. કોઈપણ મોટી સમસ્યાનો ઉકેલ સરળતાથી મળી જશે. અણધાર્યા લાભની શક્યતા છે. પ્રમોશન અને ઈનામ વગેરે મળવાની સંભાવના છે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે.

કન્યા : જો તમે અવિવાહિત છો અને સારા જીવનસાથીની શોધમાં છો, તો કદાચ તમારી શોધ સમાપ્ત થઈ જશે કારણ કે આજે કોઈની સાથે વાતચીત શરૂ થવાની પ્રબળ સંભાવના છે. નોકરીમાં કામની પ્રશંસા થશે. યોગ્ય બાબતનો વિરોધ પણ થઈ શકે છે, ધીરજ રાખો. પરિસ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. શારીરિક પીડા શક્ય છે. સ્વાસ્થ્યની અવગણના ન કરો. સુખ જળવાઈ રહેશે.

તુલા : જો તમે નવી કંપનીમાં કામ કરવાનું શરૂ કર્યું છે, તો આજનો દિવસ તમારા માટે સારો છે. તમને તમારા કામ માટે પ્રોત્સાહન મળશે અને તમારા સહકાર્યકરોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.સ્વાસ્થ્ય પર વધુ ખર્ચ થઈ શકે છે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. ધીરજ રાખો. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં કામનો બોજ રહેશે. ચોક્કસ વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મળશે.

વૃશ્ચિક : તમને તમારી મહેનતનું ફળ મળશે. રાજનીતિના ક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને વેપારમાં પણ લાભ થશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ આજનો દિવસ શુભ છે.બળ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. સુખના સાધનો ભેગા થશે. સંતાન પક્ષ અંગે ચિંતા રહેશે. અજાણ્યા તમને ત્રાસ આપશે. વેપાર-ધંધામાં સાનુકૂળ લાભ થશે. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે.

ધનુ : પડોશીઓ સાથે સંબંધ મજબૂત રહેશે અને દરેક વ્યક્તિ સાથે મળીને કોઈ કામ કરવાનું વિચારશે. ઘરમાં પણ ધાર્મિક અનુષ્ઠાન થવાના સંકેત છે.વાદ-વિવાદને પ્રોત્સાહન ન આપો. સામ્રાજ્ય રહેશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં સાવધાની રાખો. તમારી સાથે કીમતી વસ્તુઓ રાખો. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો.

મકર : શરીરમાં ઢીલાપણું રહેશે અને કોઈ કામમાં મન નહીં લાગે. દિવસ દરમિયાન સુસ્તી રહેશે, પરંતુ બપોરે તમારે કોઈ કામ માટે બહાર જવું પડશે.નવી યોજના બનશે. સિસ્ટમમાં સુધારો થશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા કામ પૂર્ણ થવાની સંભાવના છે. મિત્રો અને પરિવારજનો સાથે આનંદપૂર્વક સમય પસાર થશે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે.

કુંભ : કામમાં સ્થિરતા રહેશે અને આવકમાં વધારો થશે. તમારા જુનિયર તમારી વાત ધ્યાનથી સાંભળશે અને તમે પણ તેમનાથી ખુશ રહેશો.વધુ પૈસા મળવાના ચાન્સ છે. અહંકારી ન બનવાનો પ્રયાસ કરો. નોકરીમાં અધિકારમાં વધારો થઈ શકે છે. વેપાર-ધંધામાં સાનુકૂળ લાભ થશે. ભાગીદારોનો સહયોગ મળશે. ભાગ્ય તમારી સાથે રહેશે. તીર્થયાત્રાની યોજના સફળ થશે. સત્સંગનો લાભ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે.

મીન : તમારા સંબંધી સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે અને તેઓ જે પણ કહે છે તે તમને ડંખશે. પરિવારમાં આ અંગે ચર્ચા થઈ શકે છે, પરંતુ તમારે સંયમથી વર્તવું જોઈએ.ઘરમાં મહેમાનોનું આગમન થશે. શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે. વાણીમાં હળવા શબ્દોનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. આત્મવિશ્વાસ વધશે. મનોરંજનની તકો મળશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.