સલમાન ખાન પાસે અંદાજે 2300 કરોડની સંપત્તિ છે, જાણો તેના ગયા પછી કોને મળશે આ સંપત્તિ - Jan Avaj News

સલમાન ખાન પાસે અંદાજે 2300 કરોડની સંપત્તિ છે, જાણો તેના ગયા પછી કોને મળશે આ સંપત્તિ

નમસ્કાર મિત્રો જન અવાજ ન્યુઝ માં તમારું સ્વાગત છે બાળકોથી લઈને વૃદ્ધો પણ સલમાનની એક્ટિંગના દિવાના છે. પરંતુ તેનો જાદુ છોકરીઓ પર જોર શોરથી ચડેલો છે. સલમાન હંમેશા અભિનેત્રીઓ સાથેના અફેરને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. ઘણી વખત લગ્નના સમાચાર પણ સામે આવે છે. પરંતુ હજુ પણ તેના ફેંસ લગ્નના સમાચાર સાંભળવા આતુર છે. 55 વર્ષની ઉંમરમાં પણ ફિટ દેખાતા સલમાન ખાન લગ્ન કરવાના મૂડમાં નથી. જેથી લોકોના મનમાં સવાલ ઉઠી રહ્યો છે કે જો સલમાન લગ્ન નહી કરે તો સલમાન ખાનની હજારો કરોડની પ્રોપર્ટીની માલિકી કોને બનશે

અભિનેતાએ પોતાના વારીસ વિશે કરી ખુલ્લીને વાત : સલમાને પોતે પણ આ વિશે જણાવ્યું હતું. તમને જણાવી દઈએ કે સદીના સુપરહીરો કહેવાતા બિગ બી અમિતાભ બચ્ચને તેમની હજારો કરોડની સંપત્તિ તેમના એકમાત્ર પુત્ર અભિષેક બચ્ચનને સોંપવાની વાત કરી હતી. આ રીતે જો સલમાન ખાન બેચલર જ રહેશે તો તેની હજારો કરોડની સંપત્તિનો માલિક કોણ હશે. સલમાન ખાને કહ્યું હતું કે તેના ગયા પછી તેની સંપત્તિ કોની રહેશે. અભિનેતાએ એકવાર આ અંગે વાત કરતા કહ્યું હતું કે, ‘હું લગ્ન કરું કે ન કરું, મારા મૃત્યુ પછી મારી અડધી મિલકત ટ્રસ્ટને દાનમાં આપી દેવામાં આવશે અને જો હું લગ્ન નહીં કરું તો મારી આખી સંપત્તિ ટ્રસ્ટના નામે થઈ જશે.

સલમાન ખાન પાસે લગભગ 2300 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ : મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર હાલમાં અભિનેતા સલમાન ખાન પાસે લગભગ 2300 કરોડ રૂપિયાની સંપત્તિ છે. હિન્દી સિનેમાની સાથે સલમાન ખાન વિશ્વના સૌથી મોંઘા કલાકારોની યાદીમાં પણ સ્થાન ધરાવે છે. તેની પાસે પોતાનું પ્રાઈવેટ જેટ પણ છે. તેની પાસે મોંઘા અને લક્ઝરી વાહનોનો મોટો સંગ્રહ પણ છે.

સલમાન એક ફિલ્મ માટે 50 થી 60 કરોડની તગડી ફી લે છે. તમને જણાવી દઈએ કે સલમાન ખાન છેલ્લા 33 વર્ષથી હિન્દી સિનેમામાં કામ કરી રહ્યો છે. તેણે 1988માં આવેલી ફિલ્મ ‘બીવી હો તો ઐસી’માં એક નાનકડો રોલ કર્યો હતો. હિન્દી સિનેમાની એવરગ્રીન અભિનેત્રી રેખાએ આ ફિલ્મમાં મહત્વની ભૂમિકા ભજવી હતી.

અભિનેતાએ ફિલ્મ મૈંને પ્યાર કિયાથી કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી : સલમાન ખાને 1989માં ફિલ્મ મૈંને પ્યાર કિયાથી લીડ એક્ટર તરીકે પોતાની કારકિર્દીની શરૂઆત કરી હતી. ફિલ્મ અભિનેત્રીનું પાત્ર ભાગ્યશ્રીએ ભજવ્યું હતું. આ ફિલ્મે પહેલાથી જ બોક્સ ઓફિસ પર ધૂમ મચાવી દીધી હતી. સૂરજ બડજાત્યા દ્વારા નિર્દેશિત આ ફિલ્મમાં સલમાન અને ભાગ્યશ્રી સાથે આલોક નાથ મુખ્ય ભૂમિકામાં જોવા મળ્યા હતા. 33 વર્ષની ફિલ્મી કરિયરમાં સલમાન ખાને બોક્સ ઓફિસ પર એકથી એક ચડીયાતી ફિલ્મો આપી છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “જન અવાજ ન્યુઝ અને મીડિયા” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj Media” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો!

Leave a Reply

Your email address will not be published.