ફિલ્મ ને ટેક્સ ફ્રી, જનતા ઉપર સતત મોંઘવારી નો માર, સતત ત્રીજી વખત વધારો થતા વાહનચાલકો પરેશાન! - Jan Avaj News

ફિલ્મ ને ટેક્સ ફ્રી, જનતા ઉપર સતત મોંઘવારી નો માર, સતત ત્રીજી વખત વધારો થતા વાહનચાલકો પરેશાન!

રશિયા-યુક્રેન યુદ્ધ વચ્ચે ભારતમાં પેટ્રોલ અને ડીઝલના ભાવમાં સતત વધારો થઈ રહ્યો છે. ચાર દિવસમાં ત્રીજી વખત ઓઈલ પર મોંઘવારીનો માર પડ્યો છે. દેશમાં ફરી એકવાર પેટ્રોલ અને ડીઝલના ભાવમાં 80 પૈસાનો વધારો કરવામાં આવ્યો છે. ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન અનુસાર, રાષ્ટ્રીય રાજધાનીમાં 80 પૈસાના વધારા બાદ એક લીટર પેટ્રોલની કિંમત 97.81 રૂપિયા થઈ ગઈ છે, જ્યારે ડીઝલ 89.07 રૂપિયામાં વેચાઈ રહ્યું છે.

લોકો પર સતત મોંઘવારીનો માર પડી રહ્યો છે, નોંધનીય છે કે ગયા વર્ષે નવેમ્બર મહિનાથી પેટ્રોલ અને ડીઝલના ભાવમાં વધારો થયો ન હતો.

આ પછી, ગત મંગળવારથી તેલના ભાવ વધવા લાગ્યા. બે દિવસથી ભાવ વધાર્યા બાદ તેલ કંપનીઓએ ત્રીજા દિવસે પણ ભાવ વધાર્યા નથી. હવે ચોથા દિવસે ત્રીજી વખત તેલના ભાવમાં ફરી 80 પૈસાનો વધારો થયો છે.

IOCL અનુસાર દેશની આર્થિક રાજધાની મુંબઈમાં પેટ્રોલની કિંમત 112.51 રૂપિયા પ્રતિ લીટર અને ડીઝલની કિંમત 96.70 રૂપિયા પ્રતિ લીટર થઈ ગઈ છે. આ સિવાય કોલકાતામાં પેટ્રોલ 107.18 રૂપિયા પ્રતિ લીટર જ્યારે ડીઝલ 92.22 રૂપિયામાં વેચાઈ રહ્યું છે. તે જ સમયે, ચોથા મહાનગર ચેન્નાઈમાં આજે પેટ્રોલ 103.67 રૂપિયા અને ડીઝલ 93.71 રૂપિયા પ્રતિ લિટર વેચાઈ રહ્યું છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “જન અવાજ ન્યુઝ અને મીડિયા” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj Media” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો!

Leave a Reply

Your email address will not be published.