હથેળીમાં રહેલી આ રેખા આપે છે લોટરી લાગવાના સંકેત, જાણો તમારી હથેળીમાં પણ છે આવી રેખા - Jan Avaj News

હથેળીમાં રહેલી આ રેખા આપે છે લોટરી લાગવાના સંકેત, જાણો તમારી હથેળીમાં પણ છે આવી રેખા

કહેવાય છે કે નસીબથી વધારે અને સમય પહેલા કોઈને કંઈ મળતું નથી. એટલું જ નહીં, લોકોના હાથ પરની રેખાઓ નક્કી કરે છે કે વ્યક્તિ કેટલી નસીબદાર હશે. જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર આપણી હથેળી પર કેટલીક એવી રેખાઓ છે, જે વ્યક્તિને ધનવાન બનાવી શકે છે. નસીબ રેખા સિવાય, સૂર્ય રેખાની સ્થિતિ વ્યક્તિના નસીબ, સંપત્તિ અને ખ્યાતિ વિશે જણાવે છે. બીજી બાજુ, જો સૂર્ય રેખાની સ્થિતિ સારી હોય તો વ્યક્તિને લોટરી લાગી શકે છે અથવા અચાનક મહેનત વગર પૈસા મળી શકે છે.

સમજાવો કે હાથ પરની રેખાઓ પૈસા મેળવવાનું અને છોડવાનું બંને સૂચવે છે. વ્યક્તિ માત્ર તેની મહેનતથી પૈસા કમાતો નથી, પણ નસીબની દયા પણ ક્યારેક તેને મહેનત વગર ઘણા પૈસા આપે છે. હથેળીની રેખાઓ પણ આવા યોગ બનાવે છે જે જણાવે છે કે વ્યક્તિને અચાનક ક્યાંકથી ઘણા પૈસા મળશે. આ પૈસા તેને તેના નસીબને કારણે સ્પષ્ટ રીતે આપવામાં આવ્યા છે, જેમ કે કોઈ સંબંધીની મિલકત મેળવવી, લોટરી પકડવી અથવા ક્યાંકથી ખજાનો મેળવવો. તો ચાલો એવી રીતે જાણીએ કે હાથની કઈ રેખાઓ લોટરી વગેરેના સંકેતો આપે છે.

આ રીતે લોટરીનો સરવાળો રચાય છે : આ યોગ વ્યક્તિની હથેળીની સૂર્ય રેખા દ્વારા પ્રગટ થાય છે. આ રેખા ચંદ્ર પર્વતથી શરૂ થાય છે અને રિંગ આંગળીના મૂળ સુધી જાય છે.

1) જો સૂર્ય રેખા કાંડા સુધી લંબાય છે, તો વ્યક્તિ નાની ઉંમરે ખ્યાતિ મેળવે છે. તે જ સમયે, જો આ રેખા હૃદય રેખા અને રિંગ આંગળી વચ્ચે ફેલાયેલી હોય, તો વ્યક્તિને 40 વર્ષની ઉંમર પછી સફળતા અને ખ્યાતિ મળે છે.

2) સૂર્ય રેખા ખૂબ સારી હોવા ઉપરાંત, જો જીવન રેખા અને મગજની રેખા મળીને ત્રિકોણ બનાવે છે, તો આવી વ્યક્તિને મોટી લોટરી લાગવાની શક્યતા છે.

3) જો કોઈ વ્યક્તિના હાથમાં અડધી સૂર્ય રેખા ન હોય તો તે વ્યક્તિ તેના જીવનના બીજા તબક્કામાં ખ્યાતિ પ્રાપ્ત કરે છે.

4) સૂર્ય રેખા સિવાય ભાગ્ય રેખા વ્યક્તિના ભાગ્ય વિશે જણાવે છે, પરંતુ કેટલાક લોકોના હાથમાં ભાગ્ય રેખા હોતી નથી, આવી સ્થિતિમાં સૂર્ય રેખા તેમના નસીબ અને સમૃદ્ધિ વિશે જણાવે છે.

5) જે લોકોના હાથમાં આ બે રેખાઓ નથી, તેઓ પણ સફળતા મેળવે છે પરંતુ તેના માટે તેમને સંઘર્ષ કરવો પડે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “જન અવાજ ન્યુઝ અને મીડિયા” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj Media” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો!

Leave a Reply

Your email address will not be published.