મેષ થી મીન રાશિના આગામી 48 કલાક રહેશે આવા, રાશિ ચેક કરીને શેર કરો - Jan Avaj News

મેષ થી મીન રાશિના આગામી 48 કલાક રહેશે આવા, રાશિ ચેક કરીને શેર કરો

મેષ : તમે ધનહાનિનો ભોગ બની શકો છો . જુગાર-સટ્ટા-લોટરીમાં પૈસા રોકો નહીં. ક્યાંય રોકાણ ન કરો. તમે મોઢાના રોગોથી પીડાઈ શકો છો. અભદ્ર ભાષાનો ઉપયોગ કરવાનું ટાળો. તેને મધ્યમ સમય કહેવામાં આવશે. પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ સારી રહેશે. નફો સતત રહેશે. ફક્ત કોઈ નવું રોકાણ ન કરો. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરવું સારું રહેશે.

વૃષભ : નકારાત્મક અને સકારાત્મક બંને ઊર્જા એકબીજા સાથે સંપર્ક કરતી રહેશે. અજાણ્યાનો ડર તમને સતાવશે. સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે. પ્રેમની સ્થિતિ સારી કહેવાય. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી તે પણ સારું કામ કરશે. ભગવાન શિવની પૂજા કરતા રહો.

મિથુન : માથાનો દુખાવો કે આંખનો દુખાવો તમને પરેશાન કરશે. કાલ્પનિક ભય તમને પરેશાન કરશે. ભાગીદારીમાં સમસ્યા આવી શકે છે. આરોગ્ય સાધારણ છે. પ્રેમની સ્થિતિ પહેલાથી જ સુધરી છે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી પણ યોગ્ય સમય બોલાવવામાં આવશે. તમારા માટે કાળી વસ્તુઓનું દાન કરવું યોગ્ય રહેશે.

કર્ક : સ્વાસ્થ્ય પર અસર જણાય. મનમાં ઉન્મત્ત વિચારો આવશે. તમે હતાશા જેવું અનુભવશો. પ્રવાસમાં મુશ્કેલીના સંકેતો છે. પૈસા અને પૈસાનો મામલો અચાનક સામે આવી શકે છે. ફાયદા તમારી સામે દેખાશે પણ તેમાં ફસાવવાની જરૂર નથી. મધ્યમ સમય છે. લવ, બિઝનેસ પણ બહુ સારો દેખાતો નથી. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

સિંહ : કોર્ટ-કચેરીથી દૂર રહો. કેટલીક રાજકીય સમસ્યાઓ આવી શકે છે. હજી નવો ધંધો શરૂ કરશો નહીં. સ્વાસ્થ્ય સારું છે પરંતુ છાતીમાં અવ્યવસ્થા થવાની સંભાવના છે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ સારી છે. પીળી વસ્તુને નજીક રાખો. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

કન્યા : આ સમય પહેલાથી જ અનુકૂળ છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં સુધારો છે, પરંતુ પ્રતિષ્ઠા જોખમમાં આવી શકે છે. પ્રવાસમાં મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ સારી રહેશે. લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો. મા કાલીનું પૂજન કરો.

તુલા : જોખમભર્યો સમય છે. કોઈ જોખમ ન લો. ઈજા થઈ શકે છે. તમે કોઈ મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો. સંજોગો પ્રતિકૂળ રહેશે. આરોગ્યનું માધ્યમ, પ્રેમમાં તું-તું, હું-હું હોઈ શકે છે. સૂર્યદેવને જળ ચઢાવતા રહો.

વૃશ્ચિક : તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. તમારી માનસિક બેચેની પર નિયંત્રણ રાખો. વિજાતીય સંબંધોમાં બોલ્ડ પગલાં લો. પેટના રોગો પરેશાન કરી શકે છે તેથી સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ છે. ધંધો પણ મધ્યમ છે. પ્રેમની સ્થિતિ મધ્યમ કહેવાશે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

ધનુ : શત્રુઓ પર ભારે પડશે પરંતુ પરેશાન થશે. પગ દુઃખી શકે છે. આરોગ્ય સાધારણ છે. પ્રેમની સ્થિતિ સારી કહેવાય. તમારો ધંધો પણ સારો રહેશે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

મકર : બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. તમે પ્રેમમાં હોઈ શકો છો, તમે હું બની શકો છો. મન ઉદાસ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સારું છે પરંતુ મન થોડું પરેશાન રહી શકે છે. પ્રેમ અને બાળકોની હાલત સારી નથી. ધંધો સારો છે. મા કાલીની પૂજા કરતા રહો.

કુંભ : જમીન, મકાન, વાહનની ખરીદીમાં અડચણ આવી શકે છે. ઘરેલું હિંસાનો ભોગ બનેલા. છાતીમાં વિકાર થવાની સંભાવના છે. આરોગ્ય સાધારણ છે. પ્રેમની સ્થિતિ સારી કહેવાય પણ અંતર અકબંધ રહે. વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી યોગ્ય સમય જણાવવામાં આવશે. ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો.

મીન : પરાક્રમ ફળશે, પરંતુ ખોટા લોકો સાથે કોઈ ધંધો ન કરો. નાક, કાન, ગળાની ફરિયાદ થઈ શકે છે. પ્રેમની સ્થિતિ ખરાબ કહેવાય. એકંદરે મધ્યમ સમય છે. કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.