રાહુ-કેતુનું થશે મહા-સંક્રમણ, આ 5 રાશિઓ માટે ખુલી શકે છે ભાગ્ય, જાણો તમારી રાશિ વિશે - Jan Avaj News

રાહુ-કેતુનું થશે મહા-સંક્રમણ, આ 5 રાશિઓ માટે ખુલી શકે છે ભાગ્ય, જાણો તમારી રાશિ વિશે

મેષઃ- એક તરફ જ્યાં ધાર્મિક કાર્યોમાં સક્રિયપણે ભાગ લેવો જોઈએ ત્યાં આજથી જ દુર્ગા પૂજાની તૈયારી શરૂ કરી દો. નફો કમાવવા માટે કોઈ ખોટું પગલું ન ભરે તેની કાળજી લેવી પડશે. અનુભવ વધવાની સાથે કામની ગુણવત્તામાં વધારો થશે. મોટા વેપારીઓને સારી આવક મળી શકે છે. આ પરીક્ષામાં વિદ્યાર્થીએ વધુ મહેનત કરવી પડશે. યુવાનો માટે તેમની ભૂલોમાંથી શીખવાનો આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. પેટનું ધ્યાન રાખો, તળેલી-ચીકણી વસ્તુઓ ટાળો. પરિવારને સમય આપો, તેમની ભાવનાઓ સમજો. મોટા ભાઈઓ અને મોટા ભાઈ જેવા વ્યક્તિઓનું માર્ગદર્શન મળશે.

વૃષભઃ- આ દિવસે સામાજિક વર્તુળને વધારવાના પ્રયત્નો કરવા જોઈએ, સાથે જ તમારી આસપાસના લોકો સાથે તાલમેલ જાળવી રાખવો જોઈએ, કારણ કે તેમના દ્વારા તમને પ્રગતિનો માર્ગ મળશે. નોકરી કરતા લોકોએ કામ પૂર્ણ કરવા માટે ટેક્નોલોજીનો સંપૂર્ણ સહયોગ લેવો પડશે. ઉપરી અધિકારીઓની સલાહ કાર્યક્ષેત્રમાં બળ આપશે. જો ધંધો મંદીમાં જીવતો હોય અથવા બંધ હતો, તો હવે તેને ફરીથી ચલાવવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્ય વિશે ચિંતા કરશો નહીં, તમારી પાસે રોગો સામે લડવાની સંપૂર્ણ ક્ષમતા છે, પરંતુ નિયમિત રહેવું એ પ્રથમ પ્રાથમિકતા હશે. પરિવારના સભ્યો સાથે વિશ્વાસ રાખીને ચાલો.

મિથુનઃ- આ દિવસે કોઈનું ખરાબ ન કરવું, કારણ કે નકારાત્મક ગ્રહો બિનજરૂરી રીતે ષડયંત્રમાં સામેલ થઈ શકે છે. ચાલો ઓફિસિયલ કામ વિધિવત રીતે કરીએ, કામની ચિંતા કરવાની જરૂર નથી. નવી ઉર્જા સાથે આપણે ક્ષેત્રમાં આગળ વધીશું. વેપારીઓએ નેટવર્ક વધારવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, બીજી તરફ, શુદ્ધ નાણાંને પ્રાધાન્ય આપવું જોઈએ. વિદેશ જવાની તૈયારી કરી રહેલા યુવાનોએ પેપર વર્ક તૈયાર કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય માટે આજનો દિવસ સામાન્ય રહેવાનો છે. તમારે તમારા પ્રિયજનોને ખુશ રાખવાના છે અને જો તેઓ કારકિર્દી અથવા શિક્ષણ મેળવવા ઇચ્છુક હોય, તો તેમાં તેમને મદદ કરો.

કર્કઃ- આજે તમે સારા પ્રદર્શનને કારણે લોકોમાં પ્રભુત્વ મેળવશો. કરિયર સાથે જોડાયેલા લોકો માટે દિવસ સારો રહેશે, સાથે જ તેઓ અટકેલા કામ પણ પૂર્ણ કરી શકશે. વેપારીઓએ ગ્રાહકના ફીડબેક પર ધ્યાન આપવું પડશે, જો શક્ય હોય તો ગ્રાહકની પસંદગીની પ્રોડક્ટ રાખો. વિદ્યાર્થી વર્ગ માટે, દિવસ અભ્યાસક્રમ વગેરે પર ધ્યાન આપવું પડશે. યુવાનોને કારકિર્દીના સારા વિકલ્પો મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ એસિડ સંબંધિત રોગોથી સાવધ રહો. કાયદાકીય બાબતોથી દૂર રહેવાની સલાહ છે. મિત્રો સાથે ચર્ચા થશે. જો તમે બિલ્ડીંગ ખરીદવાનું વિચારી રહ્યા છો તો વર્તમાન સમયમાં પ્લાનિંગ કરવું જોઈએ.

સિંહઃ- આજે મનમાં પ્રસન્નતા વધશે, જેના કારણે અટકેલા કાર્યો પૂરા થઈ શકે છે. પૈસા ઉધાર આપવા માટે ધર્મો મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકે છે. ઓફિસમાં પ્રતિષ્ઠિત વ્યક્તિઓ સાથે સંપર્ક કરવામાં આવશે. મોટા વેપારીઓના ધંધામાં વધારો થશે અને દૈનિક આવકમાં પણ વધારો થશે. કાયદાકીય બાબતોમાં સતર્ક રહેવાની સલાહ છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં રસ લેશે અને પરીક્ષાઓમાં પણ સફળ થશે. સ્વાસ્થ્યમાં આંખોને લગતી કોઈ સમસ્યા સામે આવી શકે છે. ભાઈ-બહેનો તરફથી મદદ મળશે તેમજ આર્થિક સહયોગ અને મિત્રો તરફથી સકારાત્મક સૂચનો પણ મળી શકે છે. ઘરના નિયમોનું પાલન કરો, નહીં તો માતા-પિતા નારાજ થઈ શકે છે.

તુલાઃ- આ દિવસે વ્યક્તિએ બીજા સાથે વાદવિવાદ કરવાથી બચવું પડશે, નહીં તો અપમાનજનક પરિસ્થિતિનો સામનો કરવો પડી શકે છે. જનસંપર્ક સાથે જોડાયેલા લોકોને સક્રિય રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. ઓફિશિયલ કામમાં સાવધાન રહો, નહીંતર મહત્વની માહિતી ચૂકી જશો. મન ખૂબ જ સક્રિય રહેશે, તેથી વેપાર વધારવા માટે આયોજન કરવું પડશે. મેડિકલ વિદ્યાર્થીઓ માટે દિવસ ખૂબ જ સારો છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને પેટમાં બળતરા અને દુખાવાથી તમે પરેશાન થઈ શકો છો, આવી સ્થિતિમાં મરચા-મસાલાવાળો ખોરાક ખાવાનું ટાળો. જો માતાને થાઇરોઇડની સમસ્યા છે, તો તેણીને તેના આહાર અને દિનચર્યાને ઠીક કરવાની સલાહ આપો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.