36 કલાક ખોડલમાં આ રાશિના લોકોને ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળશે, નોકરીમાં પદ, પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે. - Jan Avaj News

36 કલાક ખોડલમાં આ રાશિના લોકોને ઉધાર આપેલા પૈસા પાછા મળશે, નોકરીમાં પદ, પ્રતિષ્ઠાનો લાભ મળશે.

મેષ રાશિ : આજે કોઈની સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. તમારો સામાજિક દરજ્જો વધશે. જૂના વિવાદો પણ ઉકેલી શકાય છે. નોકરીમાં તમને નવું પદ મળી શકે છે. બીજાની બાબતોમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. સંતાનના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા રહેશે. પારિવારિક જીવન સામાન્ય રહેશે અને કોઈ શુભ કાર્ય પણ થઈ શકે છે. કાયદાકીય બાબતોમાં આજે તમામ નિર્ણયો તમારા પક્ષમાં આવશે. કોઈની સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમના અભ્યાસમાં વધુ ધ્યાન આપશે અને તેમના બાકી રહેલા કાર્યો પૂર્ણ કરશે.

વૃષભ : આજે કાર્નિવલમાં ભાગ લેવાની તક મળી શકે છે. ધંધો સારો રહેશે. વ્યાપારીઓ માટે સમય સારો રહેવાનો છે. પ્રિન્ટ મીડિયામાં કામ કરતા લોકો માટે આજનો દિવસ ખૂબ જ વ્યસ્ત રહેવાનો છે. નોકરી શોધી રહેલા લોકોને તેમની પસંદગીની નોકરી મળવાની સંભાવના છે. પ્રવાસ આનંદદાયક રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ વર્ગના અભ્યાસનો આનંદ માણશે. આજે શેરબજારમાં રોકાણ કરતા પહેલા સો વાર વિચાર કરો. ધનહાનિ થઈ શકે છે.

મિથુન : આજે તમે ભાગ્યશાળી બની શકો છો. પદ અને પૈસાની દ્રષ્ટિએ દિવસ સામાન્ય રહેશે. વ્યાપાર સંબંધિત યાત્રા લાભદાયી બની શકે છે. નોકરીમાં તમારું પ્રદર્શન સારું રહેશે. પેટ સંબંધિત બીમારીઓ થઈ શકે છે. અનુભવી વ્યક્તિની સલાહ લીધા પછી જ રોકાણ કરો. તમને વિવાહિત જીવનનું સુખ મળશે. વિદ્યાર્થીઓને તેમના કાર્યમાં સફળતા મળશે. અભ્યાસ વગેરેમાં એકાગ્રતા રહેશે. લવ લાઈફ માટે દિવસ સારો છે. કોઈપણ કામ અટકી શકે છે.

કર્ક : આજે તમને કોઈપણ પ્રકારના વ્યવસાયિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. ખાસ કરીને એવા લોકો કે જેઓ વિદેશમાં માલની નિકાસ કરે છે. સારી રોકાણ યોજનાને લઈને તમે દુવિધામાં રહેશો. પોતાના પર નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી રહેશે, આજનો દિવસ નાણાકીય ક્ષેત્રે નોકરી કરવા માંગતા લોકો માટે પરીક્ષાનો દિવસ છે. જો તમે નવી નોકરી શોધી રહ્યા છો, તો તમારા માર્ગમાં ઘણી બધી તકો અને પસંદગીના વિકલ્પો પણ હોઈ શકે છે.

સિંહ : ઓફિસમાં બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે તમારા સંબંધો સુધરશે. તમારા પગારમાં પણ વધારો થવાની સંભાવના છે. આજે તમારે સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે કારણ કે તમને નાની-મોટી બીમારીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સફળતા ચોક્કસપણે આવશે, ખાસ કરીને તમારે વ્યવસાયમાં સખત મહેનત કરવાની જરૂર છે. પારિવારિક જીવનમાં પરિસ્થિતિઓ અનુકૂળ રહેશે. આજે તમને ઘરના સભ્યો સાથે પિકનિક પર જવાનો મોકો મળી શકે છે.

કન્યા : આજે કોઈની સાથે વિવાદ અથવા અણબનાવ થઈ શકે છે. મિલકતના મામલામાં ઉતાવળમાં કોઈ નિર્ણય ન લેવો. કાર્યસ્થળ પર ટીમનો સંપૂર્ણ સહયોગ ન મળવાથી મન પરેશાન રહેશે. ધૈર્ય રાખો, તમારા પર ઘણા લોકોની જવાબદારીઓ આવશે. શૈક્ષણિક અને બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા સફળતા પ્રાપ્ત થશે. માન-સન્માન વધશે. કપડાં વગેરે ભેટ સ્વરૂપે મળી શકે છે. છૂટક વેપારીઓને નુકસાન થઈ શકે છે, ખાસ કરીને ગ્રાહકોના અણગમાને કારણે.

તુલા રાશિ : પારિવારિક જીવન શુભ રહેશે અને બાળકો શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં ખૂબ સારું પ્રદર્શન કરશે. આજે આર્થિક નુકસાન થઈ શકે છે. તમારે ઉતાવળમાં નિર્ણય લેવાથી બચવું પડશે. તમારું કામ અટકશે નહીં. એકવાર કોઈપણ કાર્ય શરૂ થઈ જાય, તમારા અવરોધો દૂર થઈ જશે. તમને ભાગ્યનો પૂરો સાથ મળશે, તમારા માટે થોડો સમય કાઢો. ઓફિસમાં નોકરી કરતા લોકોને બોસ કોઈ કામ સોંપે છે તો તેને સમયસર પૂર્ણ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

વૃશ્ચિક : આજે તમારું રોમેન્ટિક જીવન ખૂબ જ મધુર રહેવાની સંભાવના છે, જેના કારણે તમે ખુશ રહી શકો છો. ઓફિસથી પ્રવાસ પર જવાની તક મળશે. બોસ તમારા કામની સમીક્ષા કરી શકે છે, તેમાં કોઈ ભૂલ ન થાય તેનું સંપૂર્ણ ધ્યાન રાખો. વ્યવસાયિક બાબતોમાં ઉતાવળ થઈ શકે છે. મનને કાબૂમાં રાખીને કર્તવ્ય કરો. માન-સન્માન વધશે. સામાજિક કાર્યક્રમમાં કોઈ અડચણને કારણે તમે પરેશાન થઈ શકો છો.

ધનુરાશિ : આજે તમે ખાસ લોકોને મળશો. તમારા ખિસ્સા પર નજર રાખો. આજે જીવનસાથી સાથે કોઈ નાની બાબતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. તમે તમારા ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો. કેટલાક લોકો તમારી ટીકા કરશે અને તમારા કામમાં ખામી શોધવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. તમારા કામમાં કોઈ ભૂલ ન થાય તેનું ધ્યાન રાખો. પિતા તરફથી તમને મોટી રકમ મળી શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

મકર : વેપાર ક્ષેત્રે લાભદાયક દિવસ છે. તીર્થસ્થળ પર જવાના યોગ છે. સંતાનના કાર્યમાં પ્રગતિથી મન પ્રસન્ન રહેશે અને કારકિર્દી અંગેની ચિંતા સમાપ્ત થશે. મિત્રના કારણે રૂટીન કામમાં થોડો બદલાવ આવી શકે છે. સંતાન પક્ષના કારણે ચિંતા રહેશે. જો કોઈ કાનૂની મામલો પેન્ડિંગ હોય તો આજે તમને સફળતા મળી શકે છે. તમને તમારા ભાઈઓનો સહયોગ પણ મળશે. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

કુંભ : તમારું કાર્ય સફળ થશે. ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. લાંબી મુસાફરી દરમિયાન કેટલીક અસુવિધાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, તેથી તૈયાર રહો. બુક કરેલી પ્રોપર્ટી માટે રાહ જોવાની જરૂર નથી, ઘર મળવાની આશા છે. આવક સારી રહેશે અને સ્વ-રોજગારવાળા આકર્ષક સોદાને અંતિમ સ્વરૂપ આપી શકે છે. આજે મન જે ઈચ્છે છે તે પૂર્ણ થશે. તમે તમારો મોટાભાગનો સમય તમારા બાળક સાથે વિતાવશો.

મીન : આજે તમને તમારી ક્ષમતાઓ અને સફળતાઓ માટે ઓળખ મળશે. સ્વાસ્થ્યમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે, તેના કારણે દિનચર્યા પણ બગડશે. ઘરે, તમે એક ખાસ વસ્તુ શોધી શકો છો જે તમે થોડા દિવસો પહેલા ગુમાવી દીધી હતી. લાંબા સમય પહેલા કોઈને આપેલી લોન આજે પરત મળશે. જે લોકો શેર માર્કેટ સાથે જોડાયેલા છે તેમને સારો નફો મળી શકે છે. તમે તમારી આર્થિક સ્થિતિ સુધારવા માટે સખત મહેનત કરશો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.