આજનું રાશિફળ, માર્ચ મહિનાના પહેલા જ દિવસે આ રાશિ જાતકોને લાગશે લોટરી, અવિવાહિત લગ્નની વાત હવે વેગ પકડી શકે છે - Jan Avaj News

આજનું રાશિફળ, માર્ચ મહિનાના પહેલા જ દિવસે આ રાશિ જાતકોને લાગશે લોટરી, અવિવાહિત લગ્નની વાત હવે વેગ પકડી શકે છે

મેષ : આ દિવસે ભગવાન શિવને ચંદનનું તિલક કરો, તેનાથી તમને લાભ થશે. તમને કાર્યક્ષેત્રમાં અનુભવી અને વિદ્વાન લોકો પાસેથી ખૂબ જ મહત્વપૂર્ણ સલાહ મળશે, જે તમારા લક્ષ્ય સુધી પહોંચવામાં મદદરૂપ સાબિત થશે. જથ્થાબંધ વેપારીઓને વધુ સંઘર્ષ કરવો પડશે, સાથે જ ઓછી આર્થિક આશા છે. યુવાનોએ અહીં અને ત્યાંની બાબતો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવાને બદલે તેમની કારકિર્દી પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજે ​​ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીંતર તમે બિનજરૂરી રીતે અસ્વસ્થ બની જશો. જિદ્દને બદલે પરિવારના સભ્યો સાથે હળવાશથી વ્યવહાર કરવો વધુ સારું રહેશે નહીં તો તેમનું વર્તન તમારી તરફ વળી શકે છે.

વૃષભ : સૌભાગ્ય વધારવા માટે આ દિવસે ભોલેનાથને રસદાર મીઠાઈઓ ચઢાવો . કાર્યક્ષેત્રની વાત કરીએ તો તમામ ગૂંચવણો પછી પણ કામની ગુણવત્તા ઘટવી ન જોઈએ, ધ્યાન રાખો કે કામ સરળતાથી થાય. વેપારીઓએ ગેરકાયદેસર માર્ગો પસંદ કરવાનું ટાળવું જોઈએ, જો કોઈ સરકારી નાણાં બાકી હોય તો તે બાબતનો પણ ટૂંક સમયમાં અંત લાવવો પડશે. પરિશ્રમ પછી જ પરીક્ષામાં સફળતા મળવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યમાં લાભ થશે અને તમે ખૂબ જ ફિટ અનુભવશો. ઘરમાં કોઈપણ ઈલેક્ટ્રોનિક વસ્તુ ખરીદવા માટે સમય યોગ્ય છે.

મિથુન : આજે કોઈપણ કંપનીમાં કામ કરતા લોકો પર કામનો બોજ વધુ રહેશે, બોસ તમારા કામની સમીક્ષા પણ કરી શકે છે. કપડાના વેપારીઓ માટે દિવસ સારો રહેવાનો છે. ઘરની મહિલાઓ પર કામનો બોજ વધુ રહેશે તો બીજી તરફ જો કોઈ ટોણો મારશે તો તેમની વાતને દિલ પર ન લો. સ્વાસ્થ્યમાં નુકસાન થવાની સંભાવના છે. જો તમે તમારા દિલની વાત કરવા જાવ છો તો તમારે પરિસ્થિતિ જોઈને જ વાત કરવી જોઈએ. જે લોકોના લગ્નમાં વિલંબ થઈ રહ્યો છે, તેમણે શિવ પાર્વતીને સુંદર ફૂલોની માળા અર્પણ કરવી જોઈએ અને બેલના પાન પણ અર્પણ કરવા જોઈએ.

કર્ક : આજે તમે માનસિક દ્વિધામાં રહેશો. આ માટે ભગવાન શંકરને દૂધથી અભિષેક કરો, તેનાથી તણાવ દૂર થશે અને રોગોથી પણ છુટકારો મળશે. ઓફિસિયલ કામમાં આત્મવિશ્વાસ વધશે, કામ પ્રત્યે સમર્પિત પણ રહેશે, જેનું ફળ ભવિષ્યમાં ચોક્કસ મળશે. વ્યાપારીઓ પૈસા કમાવવામાં સફળતા મેળવી શકે છે, જેઓ ભાગીદારીમાં વેપાર કરે છે, તેમના જીવનસાથી પાસેથી વધુ અપેક્ષા રાખે છે, તેઓ નિરાશાનું કારણ બની શકે છે. સ્વાસ્થયમાં આંખના રોગોથી સાવધાન રહો. ઘરનો તણાવ પરેશાન કરી શકે છે, જીવનસાથી સાથે પણ મતભેદ થવાની સંભાવના છે.

સિંહ : દિવસની શરૂઆત ભગવાન શંકર અને માતા પાર્વતીના શણગારથી કરો, તેમજ તેમને ફળ અર્પણ કરો. નોકરી વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકો કામ સરળતાથી કરી શકશે, પરંતુ ધ્યાનમાં રાખો કે કામ કરવામાં બેદરકારી ભારે પડી શકે છે. વેપારીઓએ આજે ​​મોટા નિર્ણયો લેવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારે આર્થિક નુકસાનનો સામનો કરવો પડશે. સ્વાસ્થ્યમાં આજે ડાયાબિટીસના દર્દીઓએ સાવધાન રહેવું જોઈએ અને વધુ મીઠાઈઓનું સેવન પણ ટાળવું જોઈએ. પરિવારમાં દરેક સાથે સૌમ્ય વ્યવહાર રાખો, બગડેલા સ્વભાવને જોતા પરિવાર સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે.

કન્યા : આજે તમારી અંદર નવી શક્તિ અને ઉર્જાનો પ્રવાહ આવશે. ઓફિસમાં જે લોકો ઉચ્ચ હોદ્દા પર છે તેઓએ આજે ​​સાવધાન રહેવું જોઈએ, કોઈ કારણસર ગૌણ અધિકારીઓ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. જેઓ પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરે છે તેઓએ તેમના પાર્ટનર દ્વારા લેવામાં આવેલા નિર્ણયને ટેકો આપવો જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો, આજે તમારે જૂના રોગોથી વિશેષ સજાગ રહેવું પડશે, કારણ કે તમારા દ્વારા સ્વાસ્થ્યમાં કરવામાં આવેલી બેદરકારી ફરીથી પરેશાનીનું કારણ બની શકે છે. મિત્રો સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, નાની નાની બાબતોને મહત્વ ન આપો. મહાશિવરાત્રી નિમિત્તે પરિવાર સાથે ભજન કીર્તન કરો.

તુલા : આ દિવસે ભોલે બાબાને પંચામૃતથી અભિષેક કરો અને અત્તર પણ લગાવો. ઓફિસમાં બોસ તરફથી તમને પ્રશંસા મળશે, જે દરેકની સામે તમારી સ્થિતિને વધારશે. બાકી કામો પણ પૂર્ણ થશે. વેપારી લોકો માટે સમય સારો છે, બિઝનેસ વધારવા માટે સમય યોગ્ય છે, તમે સારી ઑફર્સ આપીને લાઇમલાઇટમાં આવી શકો છો. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો આજે કાન સંબંધિત સમસ્યાને નજરઅંદાજ ન કરો, જો કોઈ સમસ્યા પહેલાથી ચાલી રહી હોય તો ડૉક્ટરનો સંપર્ક અવશ્ય કરો. માતા તરફથી કોઈ સારા સમાચાર સાંભળવા મળી શકે છે, જેના કારણે તમે ખુશ રહેશો.

વૃશ્ચિક : આ દિવસે શિવ પર જલાભિષેક કરવાની સાથે-સાથે શિવ પરિવારની પણ પૂજા કરો, વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોએ કાર્યો પૂરા કરવામાં સંકોચ ન રાખવો, જુનિયરોને પણ મદદ કરવી પડી શકે છે. અનાજ અને જનરલ સ્ટોર સાથે સંકળાયેલા વેપારીઓને નફો મળવાની પૂરેપૂરી શક્યતા છે. વેપારમાં પ્રગતિ અને વિસ્તરણ થશે તો જૂની સમસ્યાઓમાંથી બહાર નીકળવાનો માર્ગ શોધી શકશો. યુવા કારકિર્દી માટે નવા માર્ગો શોધો. નશાખોરોએ સાવધાન રહેવું જોઈએ, તેનું સતત સેવન તમને મોટી મુશ્કેલીમાં મૂકશે. અવિવાહિત લગ્નની વાત હવે વેગ પકડી શકે છે.

ધનુ : આ દિવસે મહાદેવને ચંદનનું તિલક લગાવો અને પંજીરી ચઢાવો , આ સિવાય મંદિરમાં દર્શન માટે પણ જઈ શકાય છે. સોશિયલ મીડિયામાં ખોટા મેસેજથી મૂંઝવણમાં ન પડો, નહીંતર આ મેસેજ તમને માનસિક રીતે પરેશાન કરશે. ઓફિશિયલ કામમાં ધ્યાન રાખો કે તમારી પરફેક્શન અહંકારનું રૂપ ન લઈ લે, સહકર્મીઓને બિનજરૂરી ઓર્ડર ન બતાવો. નાના વેપાર કરનારાઓને લાભ થવાની સંભાવના છે. જે લોકોને હ્રદય સંબંધિત સમસ્યાઓ છે તેઓએ આજે ​​સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. જો કોઈ તમને ઘરનું કામ કરવાનું કહે તો તેને કરવામાં આળસ ન કરો.

મકર : આ ​​દિવસે ભગવાન શિવને બગંબર અને માતા પાર્વતીને ચુનરી અર્પણ કરો . જો તમારે ઓફિસના સંબંધમાં કોઈ ખાસ કામ માટે જવું હોય તો તમારે આનંદથી જવું જોઈએ. નિકાસ-આયાતનું કામ કરનારાઓ માટે દિવસ મહત્વપૂર્ણ છે, ભવિષ્યમાં કેટલીક વિશેષ યોજનાઓ બની શકે છે. આજે તમારે સ્વાસ્થ્યમાં માનસિક રીતે ખુશ રહેવું પડશે, તણાવને કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય ઢીલું પડી શકે છે. ઘરના વડીલો આજે કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે થઈ શકે છે. ઘરેલું વાતાવરણ હળવું રાખો, મહેમાનો આવી શકે છે, તેમને પણ હોસ્પિટલમાં દાખલ કરવાની શુભ તક મળશે.

કુંભ : આ દિવસે આ રાશિના જાતકોએ ઘરના મંદિરમાં શણગાર કરવો જોઈએ, સાથે જ મહાદેવને થંડાઈ અર્પણ કરવું સારું રહેશે. ઓફિશિયલ કામમાં જે પણ ખામીઓ હોય તેને દૂર કરીને બોસને ખુશ કરવાની સાથે બોસ દ્વારા જણાવવામાં આવેલા કાર્યોને પ્રાથમિકતા આપવી પડશે. નાના વેપારીઓએ થોડો સમય રાહ જોવી પડશે. તે સ્વાસ્થ્યમાં કોલેસ્ટ્રોલની માત્રામાં વધારો કરી શકે છે, તેથી આનાથી સજાગ રહીને તેલયુક્ત ખોરાકથી અંતર રાખો. ઘરનું વાતાવરણ સારું રહેશે, મિત્રો સાથે આનંદમય સમય પસાર થશે. બાળકની વર્તણૂક પર ધ્યાન આપો.વડીલ ભાઈઓનું સન્માન કરો, તેમને તેમનો સાથ મળશે.

મીન : મહાશિવરાત્રીના શુભ અવસર પર ભોલેનાથને ડ્રાયફ્રૂટ્સ અને ખીર અર્પણ કરો. ઓફિસિયલ કામમાં સારા મેનેજમેન્ટને જોતા ઉચ્ચ અધિકારીઓ તમને ખુશ કરશે. નાના વેપારીઓએ સરકાર દ્વારા ઘડવામાં આવેલા નિયમોનું ચુસ્તપણે પાલન કરવું જોઈએ. યુવાનોએ કલાની દુનિયામાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, ગમે ત્યાંથી સારી ઓફર મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ આજે ​​અગ્નિ તત્વ પ્રબળ છે, તે હૃદય પર ભાર મૂકી રહ્યું છે, તેથી તમારા ખાનપાનને ઠીક કરો નહીંતર સમસ્યા વધી શકે છે. પરિવારની નાની-નાની બાબતોમાં સંપાદન ન કરો, નહીં તો લોકો તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. અવિવાહિતોના લગ્ન સંબંધી યોગ બનશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.