તમારી પાસે છે આ 5 રૂપિયાની જૂની નોટ હોય તો બની શકો છો માલામાલ આ સીરિઝની નોટ પર ક્લિક કરીને જાણો વધુ વિગત - Jan Avaj News

તમારી પાસે છે આ 5 રૂપિયાની જૂની નોટ હોય તો બની શકો છો માલામાલ આ સીરિઝની નોટ પર ક્લિક કરીને જાણો વધુ વિગત

જો આપ પણ પૈસા કમાવવા માટે કોઈ બિઝનેસ શોધી રહ્યા છો, તો આજે અમે અહીં આપને બમ્પર કમાણી કરાવતા બિઝનેશ વિશે જણાવવા જઈ રહ્યા છીએજો તમે ઘરે બેઠા વધારાના પૈસા કમાવવા માંગો છો, તો આ સમાચાર ફક્ત તમારા માટે છે. અમે તમારા માટે એક જબરદસ્ત તક લઈને આવ્યા છીએ આનાથી તમે ઘરે બેઠા લાખો રૂપિયા સુધીની કમાણી કરી શકો છો. આ માટે તમારે કોઈપણ પ્રકારનું રોકાણ કરવાની પણ જરૂર નથી.

બસ તમારી પાસે હોવા જોઇએ 5 રુપિયા અને તમે કમાઇ શકો છો લાખો રુપિયા .જો તમારી પાસે 5 રૂપિયાની ખાસ નોટ હોય તો તમે આ એક નોટથી હજારોની કમાણી કરી શકો છો. આનાથી તમને લગભગ 35 હજારથી 2 લાખ રૂપિયા મળી શકે છે. જો તમારી પાસે આવી નોટોનો સંગ્રહ હોય તો તમે કરોડપતિ બની શકો છો. ચાલો તમને જણાવીએ કે આ પદ્ધતિ શું છે.જેના દ્વારા આપ દર મહિને લગભગ 60થી 70 હજાર રૂપિયા સુધી કમાઈ શકો છો. આપ સ્ટેટ બેંક ઓફ ઈંન્ડિયાનું એટીએમની ફ્રેન્ચાઈઝી લઈને મોટી કમાણી કરી શકો છો. સાથે જ જો આપ ઘરની પાસે એટીએમ મશીલ ફીટ કરાવશો

શું આ હોવું આવશ્યક છેપાંચ રુપિયાની એક એવી નોટ જેને વેચીને તમે સરળતાથી હજારો રૂપિયા કમાઈ શકો છો. આ નોટની ખાસિયત એ છે કે તેના પર નંબર 786 (5 રૂપિયાની નોટ 786) લખેલું હોવું જોઈએ. ઉપરાંત, આ નોટ પર ટ્રેક્ટરનું ચિત્ર પણ બનેલું હોવુ જોઇએ. જો તમારી પાસે પણ આવી નોટ છે તો તેના બદલામાં તમને 2 લાખ રૂપિયા મળી શકે છે.જણાવી દઈએ કે, એટીએમ લગાવતી કંપની અલગ અલગ હોય છે. ક્યારેય પણ બેંક પોતાની જાતે એટીએમ નથી લગાવતી

સારી કિંમત મળી શકે છેRBI દ્વારા જાહેર કરવામાં આવેલી આ નોટ ‘એક્સ્ટ્રીમલી રેર નોટ્સ ઑફ ઈન્ડિયા’ છે. આવી સ્થિતિમાં જો તમારી પાસે પણ આ નોટ છે તો તમે ભાગ્યશાળી છો. આ એક નોટના બદલામાં તમે હજારો કમાઈ શકો છો. આ સમયે ઘણી એવી વેબસાઈટ છે જ્યાં જૂની નોટો અને સિક્કાઓની જબરદસ્ત ખરીદ-વેચાણ થઈ રહી છે. જો તમારી જૂની નોટો અને સિક્કા નિર્ધારિત શરતો અનુસાર છે, તો તમને તેના માટે ખૂબ સારા પૈસા મળી શકે છે.બેંક તરફથી અમુક કંપનીઓને એટીએમ લગાવવાનો કોન્ટ્રાક્ટ આપે છે. જે દરેક જગ્યાએ એટીએમ લગાવવાનું કામ કરે છે. તો આવો જાણીએ કેવી રીતે આપ પણ ફ્રેન્ચાઈઝી લઈને કમાણી કરી શકો છો.

તમે અહીં વેચી શકો છોતમને જણાવી દઈએ કે આ ખાસ ચલણી નોટને શોધવી મુશ્કેલ છે. તેથી જો તમારી પાસે 5 રૂપિયાની આવી નોટ હોય તો ShopClues અને Marudhar Arts જેવી ઘણી કંપનીઓ પર વેચી શકો છો.તેઓ જૂની કરન્સી ઘરે બેઠા સારી કિંમતે વેચી શકે છે. આ સિવાય coinbazzar.com પર જૂની નોટોના બદલામાં અનેક ગણા પૈસા મળે છે. વાસ્તવમાં આ પ્લેટફોર્મ જૂની કરન્સી માટે સારી કિંમત આપે છે.ટિફિન સર્વિસને તમે નાની રકમનું રોકાણ કરીને શરૂ કરી શકો છો. તેમાં તમારે માત્ર ખાવા-પીવાના જરૂરી સામાન, ચમચી, વાસણની જરૂર પડે છે. આ વેપાર માટે તમારે સ્વચ્છતા અને ક્વોલિટીનું ખાસ ધ્યાન રાખવુ પડશે. ફેસબુક અને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર તમારૂં પેજ બનાવી શકો છો. ત્યાં તમને ઘણો સારો રિસ્પોન્સમળી શકે છે.

આ રીતે કરો વેચાણતમે આ કંપનીઓની વેબસાઈટ પર જઈને તમારી જૂની નોટની સ્નેપ મૂકીને તેને સારી કિંમતે વેચી શકો છો. આ માટે, તમારે તેમની સાઇટ પર જવું પડશે, પછી તમારે અહીં વેચનાર તરીકે નોંધણી કરવી પડશે. આ પછી તમે તમારી નોટની તસવીર ઓનલાઈન અપલોડ સેલ પર મૂકવાની રહેશે. ત્યાં રસ ધરાવતા લોકો તમારો સંપર્ક કરશે અને તમે તમારા પોતાના હિસાબે રેટ નક્કી કરીને આ નોટ વેચી શકો છો.ટિફિન સર્વિસ શરૂ કર્યા પછી તેને સમય આપવો જરૂરી છે. ટિફિન સેવાના ધંધામાં શરૂ કરવાના બીજા જ મહિનાથી નફો શરૂ થાય છે. તો ઘણી વખત 6 મહિના સુધી કંઈ પ્રોફિટ થતું નથી. તમારે આ પરિસ્થિતિમાં હિંમત ગુમાવવી નહીં.

Leave a Reply

Your email address will not be published.