જાણો કઈ રાશિના જાતકોની આવકમાં વધારો થશે, તમને સુખદ સમાચાર મળશે આજ ની રાશી પરથી - Jan Avaj News

જાણો કઈ રાશિના જાતકોની આવકમાં વધારો થશે, તમને સુખદ સમાચાર મળશે આજ ની રાશી પરથી

મેષ – પરિવારમાં સુખ અને શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. કેટલીક રાશિઓમાં, આવકના નવા સ્ત્રોતો વિકસિત થશે અને ઉચ્ચ પદ પ્રાપ્ત થવાની સંભાવના છે. બીજી તરફ, જો કેટલીક રાશિના લોકો બિનજરૂરી ખર્ચ પર અંકુશ રાખે છે, તો આજનો દિવસ તમારા માટે આર્થિક અને કરિયરની દ્રષ્ટિએ કેવો રહેશે,રાશીના સ્વામી અનુરાધા નક્ષત્રના બીજા ચરણમાં આગળ વધી રહ્યા છે. નોકરીમાં ઉચ્ચ પદ મળવાની સંભાવના છે. ગુરુ મીન રાશિ ઉપરથી ગોચર કરશે, આનાથી સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું આવી શકે છે. આવક સંતોષજનક રહેશે, માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. સાંજે લગ્ન વગેરે શુભ કાર્યોમાં વ્યસ્ત રહેશો.

વૃષભ -આજે પ્રોપર્ટીના સુખમાં વિસ્તરણ થશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિનું વાતાવરણ રહેશે. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી પૈસા મળી શકે છે. નોકરીમાં પરિવર્તનની સાથે ઉન્નતિ પણ થશે. પારિવારિક જીવનમાં સુમેળ રહેશે. બિનજરૂરી ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. સાંજથી રાત સુધી આર્ટ મ્યુઝિક પણ માણી શકાય છે.

મિથુન -નોકરીમાં ઉચ્ચ પદ મળવાની સંભાવના છે. સંતાન તરફથી સારા સમાચાર મળશે. જીવનધોરણ અને ખાનપાન વધશે, નવા સુંદર વસ્ત્રો તરફ તમારો ઝોક ઘટશે. નોકરી-ધંધામાં ભાગીદારી અને સહકર્મીઓનો સહકાર પૂરતા પ્રમાણમાં મળશે. આળસ છોડો અને સક્રિય બનો.

કર્ક -આજે પશ્ચિમમાં રાજ્યની મુલાકાતનો યોગ છે. સંતાનોના સુખમાં વધારો થશે અને કપડા વગેરેની ભેટ ક્યાંકથી પ્રાપ્ત થશે. શ્રેષ્ઠ મિત્રોના સહયોગથી મનમાં રહેલી નિરાશાની લાગણી સમાપ્ત થશે. સાંજથી રાત સુધી અભ્યાસ, અભ્યાસમાં રસ રહેશે. રાત્રે સૂવાની વિશેષતા હશે.

સિંહ -ઘરમાં શુભ કાર્યોના આયોજનથી મનમાં પ્રસન્નતા અને વ્યસ્તતા રહેશે. અવિભાજ્ય મિત્રોના સહયોગથી વેપારના નવા સ્ત્રોત બનશે. આવકમાં વધારો, હાથમાં મોટી રકમના અચાનક આગમનથી મનોબળ વધશે. આજે કુંભ રાશિમાં શનિ રાશિથી સાતમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યો છે, ધીમી પાચનક્રિયા અને વાયુ વિકૃતિઓના કારણે શરીર પરેશાન થઈ શકે છે. તમારા આહાર પર નિયંત્રણ રાખો.

ન્યા -કાર્યક્ષેત્રમાં પુષ્કળ મહેનત થશે, આવકમાં વ્યાજબી વધારો થશે. બૌદ્ધિક કાર્ય અને લેખન વગેરેથી પણ આવક થશે. ગુસ્સાથી બચો. સંતાન તરફથી પણ તમને ઉચ્ચ શિક્ષણ, સંશોધન વગેરેમાં ફળદાયી પરિણામો મળશે. આજે સાંજે મિલકતમાંથી થોડી આવક થઈ શકે છે. રાત્રે ભાઈઓના સહયોગથી જૂની દુશ્મનાવટનો અંત આવશે.

તુલા -આજે તમને તમારી ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ કામ મળી શકે છે, જેનાથી તમે અસ્વસ્થ થઈ શકો છો. પરિવારમાં સર્વત્ર સુખ-શાંતિ રહેશે. બિનઆયોજિત ખર્ચાઓ અચાનક વધી શકે છે. જો તમે નોકરીમાં છો તો તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સાંજના સમયે ધાર્મિક સાહિત્ય વાંચવામાં રસ વધશે. રાત્રિનો સમય સામાજિક કાર્યક્રમોમાં પસાર થશે.

વૃશ્ચિક -કન્યા રાશિનો સ્વામી મંગળ સુખમાં છે, કુંભ રાશિ હોવાથી શુક્રથી બારમો યોગ બની રહ્યો છે. માતાનો સંગ અને આશીર્વાદ વિશેષ ફળદાયી રહેશે. લાંબા સમયથી અટવાયેલા પૈસા કોઈ મહાન વ્યક્તિની મદદથી પ્રાપ્ત થશે. સંતાન પક્ષ અને બૌદ્ધિક ક્ષેત્રે સુખદ પરિણામો મળવાથી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

ધનુરાશિ -આજે રાશિનો સ્વામી ગુરુ ગ્રહ રાશિમાંથી ચોથા ભાવમાં જઈ રહ્યો છે. ત્રીજા ભાવમાં શનિને પણ કાર્યક્ષેત્રમાં વધુ મુશ્કેલી અને મહેનત કરવી પડશે. વાતચીતમાં ધ્યાન રાખો, કોઈ મિલકતને લઈને પરિવારમાં વિવાદની સ્થિતિ બની શકે છે. ભાઈઓ વચ્ચે વૈચારિક મતભેદ થશે. સાંજથી મધ્યરાત્રિ સુધી નજીકના પ્રવાસનો યોગ છે. આવનારા દિવસોમાં સ્વાસ્થ્યનું ખાસ ધ્યાન રાખવું.

મકર -આ રાશિ પર મંગળ અને શુક્રની સ્થિતિ માન-પ્રતિષ્ઠામાં વધારો કરી રહી છે. ત્રીજા ભાવમાં ગુરુ સારી મિલકત પ્રદાન કરશે. આજે તમારા ભાગ્યનો ઉદય, ધન, કાર્યો, કીર્તિ, શત્રુની ચિંતાઓનું દમન, પ્રબળ વિરોધીઓ હોવા છતાં સર્વત્ર વિજય, વિભૂતિ, સફળતાની સિદ્ધિ, આનંદમય પરિવર્તન અને મનોકામનાઓની પૂર્તિ થશે.

કુંભ – આજે કાર્યસ્થળમાં વધારાની જવાબદારી અને ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્તતા વધશે. મિલકતનું વિસ્તરણ અને મિલકતમાંથી આવક વધશે. ગુસ્સાનો અતિરેક ટાળો, જેથી તમારા જીવનસાથી સાથે વૈચારિક મતભેદ ન સર્જાય. સાંજના સમયે કોઈ ધાર્મિક પ્રસંગ કે ધાર્મિક યાત્રામાં ભાગ લઈ શકે છે.

મીન – આજનો તમારો દિવસ મિશ્રિત છે. ધર્મ અને કાર્યમાં આસ્થા વધશે. મિલકતની સુધારણા અને જાળવણીમાં ખર્ચ વધશે. આજે, દિવસ દરમિયાન કેટલાક નજીકના મિત્રો અને સંબંધીઓ આવી શકે છે. મિલકતમાંથી પણ આવકના નવા સ્ત્રોત વિકસિત થશે. તમને દેશભરમાંથી સારા સમાચાર મળશે. રાજકારણમાં વધતા જનસંપર્કનો લાભ ઉઠાવો. જો તમારે આજે પ્રોપર્ટી કે બિઝનેસમાં રોકાણ કરવું હોય તો આત્મવિશ્વાસથી કરો, ભવિષ્યમાં ઘણો ફાયદો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.