આજ રોજ ના ગ્રહોની સ્થતિ પરથી જાતકો માટે આજ થી સુખ ના દિવસ શરુ થઇ રહ્યા છે ? - Jan Avaj News

આજ રોજ ના ગ્રહોની સ્થતિ પરથી જાતકો માટે આજ થી સુખ ના દિવસ શરુ થઇ રહ્યા છે ?

મેષ – માનસિક શાંતિ રહેશે. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ભેટ સ્વરૂપે વસ્ત્રો મળી શકે છે. ક્રોધ અને જુસ્સાનો અતિરેક ટાળો. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ બની શકે છે. આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. બાળકને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

વૃષભ- માતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. જીવનની સ્થિતિ પીડાદાયક હોઈ શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. શત્રુઓ પર વિજય થશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિ થશે. તમે આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશો. મિત્રની મદદથી વેપાર શરૂ કરી શકાય છે. પરિવારનો સહયોગ મળે. માતાને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ થઈ શકે છે.

મિથુન- વેપારમાં તમારે મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સાવધાન રહો. કામ વધુ થશે. જીવન અસ્તવ્યસ્ત થઈ જશે. તમને શૈક્ષણિક કાર્યમાં સફળતા મળશે. જીવવું મુશ્કેલ બનશે. નારાજગીની ક્ષણ અને નારાજગીની સ્થિતિ હશે. કામકાજની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધીરજ ઓછી થશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે.

કર્ક રાશિફળ – નોકરી માટે તમને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓ અને ઇન્ટરવ્યુ વગેરેમાં સફળતા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. માન-સન્માન પણ રહેશે. સંચિત ભંડોળ ઘટી શકે છે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનમાં રસ વધશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. મન વ્યગ્ર રહેશે. કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે. વાણીમાં નરમાઈ રહેશે.

સિંહ – મન પ્રસન્ન રહેશે. નોકરીમાં અધિકારીઓ વચ્ચે બિનજરૂરી વિવાદ ટાળો. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. તમારે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી રાહત મળશે. માતા તરફથી ધન પ્રાપ્ત થશે. બિનજરૂરી વિવાદોથી દૂર રહો. લાંબી મુસાફરી કરવામાં આવી રહી છે.

કન્યા – મનમાં આશા અને નિરાશાની લાગણીઓ રહી શકે છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધી શકે છે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. વધુ પડતા ખર્ચથી પરેશાન રહેશો. આવકની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

તુલા – ધીરજ રાખો. તમારી લાગણીઓને નિયંત્રણમાં રાખો. વ્યવસાય પ્રત્યે સભાન બનો. કેટલીક મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે, પરંતુ તમને પૈસા મળશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. તમે તમારા પરિવાર સાથે કોઈ ધાર્મિક સ્થળની યાત્રા પર જઈ શકો છો. નોકરીમાં બદલાવની શક્યતાઓ બની રહી છે. આવકમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક- મનમાં ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. તમારા પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. વેપારની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. ધન પ્રાપ્ત થશે. કોઈ જૂના મિત્ર સાથે સંપર્ક થઈ શકે છે. વાણીમાં કઠોરતાનો પ્રભાવ રહેશે. સંતાનને સ્વાસ્થ્ય સંબંધી સમસ્યાઓ રહેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું રહી શકે છે.

ધનુ – આત્મવિશ્વાસ ભરપૂર રહેશે. મન અશાંત રહી શકે છે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળી શકે છે. વિદેશ યાત્રાના યોગ પણ બની રહ્યા છે. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. નોકરીમાં ઈચ્છા વિરુદ્ધ કોઈ વધારાની જવાબદારી મળી શકે છે. ખર્ચ વધુ રહેશે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. આવક ઘટી શકે છે.

મકર – વાણીમાં મધુરતા રહેશે. મિત્રની મદદથી વેપારમાં પરિવર્તનની સંભાવના છે. લાભની તકો મળશે. પરિવારનો સહયોગ મળશે. પારિવારિક જીવન મુશ્કેલ રહેશે. નોકરીમાં બદલાવ આવી શકે છે. વાણીમાં નરમાઈ રહેશે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. ધીરજની કમી રહેશે.

કુંભ – મન પ્રસન્ન રહેશે. પરિવારમાં સુખ-શાંતિ રહેશે. મિત્રની મદદથી આવક વૃદ્ધિનું સાધન બની શકે છે. પૈસાની સ્થિતિમાં સુધારો થશે. પારિવારિક સમસ્યાઓ અને મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે. યાત્રા કષ્ટદાયક બની શકે છે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો. માતાનો સહયોગ મળશે. વેપારનો વિસ્તાર થઈ શકે છે.

મીન – વાતચીતમાં સંયમ રાખો. વૈવાહિક સુખમાં વધારો થશે. કોઈ પૈતૃક સંપત્તિને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. સાવધાન રહો. સંતાનના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મનમાં ગુસ્સાની ક્ષણો અને અસંતોષની લાગણીઓ છવાયેલી રહેશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. પરિવાર સાથે પ્રવાસ-દેશ પર જઈ શકો છો. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે

Leave a Reply

Your email address will not be published.