જન્માક્ષર : કર્ક, તુલા અને કુંભ રાશિના જાતકો સાવધાન રહો, જાણો તમારું આજનું જન્માક્ષર - Jan Avaj News

જન્માક્ષર : કર્ક, તુલા અને કુંભ રાશિના જાતકો સાવધાન રહો, જાણો તમારું આજનું જન્માક્ષર

મેષ : મેષ રાશિના લોકોએ ખંતથી કામ કરવું જોઈએ, તમારી ઓફિસમાં મહેનતને ઓછું મહત્વ મળશે પરંતુ નિરાશ ન થાઓ. તમારે તમારા કાર્યોની યાદી અને પ્રાથમિકતા તૈયાર કરવી જોઈએ જેથી કરીને કોઈ ભૂલ ન થાય. રિયલ એસ્ટેટનો વ્યવસાય કરતા ઉદ્યોગપતિઓએ તેમના પ્રોજેક્ટ શરૂ કરવા જોઈએ. જો તમે કોઈપણ રોગની સારવાર લઈ રહ્યા છો, તો તમારે સાવચેત રહેવું જોઈએ. તમને પૈતૃક સંપત્તિથી લાભ મળવાની સંભાવના છે, દસ્તાવેજોને મજબૂત કરો. જો પૈસા ક્યાંક અટવાયેલા છે, તો તે પાછા મળવાની સંભાવના છે, બસ તેને ફરી એકવાર બનાવી લો.

વૃષભઃ બિનજરૂરી રીતે કોઈની સાથે મૂંઝવણમાં પડવું તમારા માટે યોગ્ય નથી, કેટલીક બાબતો ટાળવાનો પ્રયાસ કરો. બેંકિંગના કામ સાથે જોડાયેલા લોકોને લાભ મળવાની સ્થિતિ છે. તૈયાર રહો. વેપારીઓ નાના રોકાણોથી નફો મેળવી શકે છે, તેમણે હાલ પૂરતું મોટું રોકાણ ટાળવું જોઈએ. તમે તમારા સ્નાયુઓમાં દુખાવાની ફરિયાદ કરી શકો છો, જો તમને તક મળે તો મસાજ કરાવો. પરિવારમાં બગડેલા સંબંધોમાં સુધારો કરો અને તમારા લોકોને સમય આપો, તેમની સાથે વાત કરો. યુવાનોને ભરોસો ન હોવો જોઈએ કારણ કે વિશ્વાસમાં આવવાથી કામ બગડી શકે છે.

મિથુનઃ મિથુન રાશિના લોકો આજે પોતાના કામમાં વ્યસ્ત રહેશે, કામ હોય તો વ્યસ્તતા રહે તે સ્વાભાવિક છે. જો તમારે નોકરી જોઈતી હોય તો તમને વિદેશી કંપનીઓ તરફથી ઑફર્સ મળશે, તમારે તેના માટે પ્રયત્નો કરવા પડશે. ધંધામાં આવતી અડચણો હવે દૂર થશે, હવે તમે તમારો ધંધો અવિરત કરી શકશો. માઈગ્રેનના દર્દી હોવાને કારણે થોડી તકલીફ થવી સ્વાભાવિક છે, પરંતુ બિનજરૂરી ચિંતા ન કરો. જે પરિવારમાં વરિષ્ઠ લોકો બેસીને વાત કરતા હોય ત્યાં વચ્ચે વચ્ચે ન બોલવું જોઈએ. સામાજિક રીતે તમામ મહિલાઓનું સન્માન કરવું જોઈએ, તેનાથી તમારું પોતાનું મૂલ્ય વધશે.

કર્કઃ આ રાશિના લોકોએ આળસ પ્રત્યે વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ કારણ કે બેદરકારી દિવસને બગાડી શકે છે. જ્યાં તમે કામ કરશો ત્યાં ઓફિસમાં તમારો વિકાસ થશે, આ માટે તૈયાર રહો. તમારે વ્યવસાયના સંબંધમાં ક્યાંક મુસાફરી કરવી પડી શકે છે, તમારી બેગ તૈયાર રાખો. કાન, ગળા અને નાકને લગતી સમસ્યાઓ થઈ શકે છે, ડૉક્ટરને જોવામાં બેદરકારી ન રાખવી જોઈએ. ઘરેલું આર્થિક બાબતોને લઈને આપણે ઘણા સમયથી પરેશાન છીએ, હવે થોડી રાહત મળવાની છે. મનોરંજન અને કામ વચ્ચે સંતુલન રાખવું પડશે, બંને કાર્યો માટે પૂરતો સમય આપો.

સિંહઃ સિંહ રાશિના લોકોએ કંઈક નવું કરવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ, નવો રસ્તો શોધવાનો યોગ્ય સમય છે.ઓફિસમાં બોસ અને ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. તમારે આ રીતે કામ કરવું પડશે. ધંધાકીય બાબતોમાં સમાધાન કરવું પડી શકે છે, ધંધા માટે આ ક્યારેક જરૂરી પણ બને છે. કોર્ટ-કચેરીના મામલાઓમાં તમને તમારા પ્રિયજનોનો સહયોગ મળશે જે માર્ગને સરળ બનાવશે. સામાજિક દૃષ્ટિકોણથી વ્યક્તિનું ભૌતિક સ્તર ઊંચું લાવવાના પ્રયત્નો કરવા જોઈએ, આ કાર્ય પણ જરૂરી છે.

કન્યા : આ રાશિના જાતકોએ વૃક્ષની જેમ નિઃસ્વાર્થ ભાવે સેવા કરવી જોઈએ, જેમ વૃક્ષ કોઈપણ જાતના ભેદભાવ વિના દરેકને છાંયો આપે છે. ઓફિસમાં સહકર્મીઓ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, આ સ્થિતિને બચાવવાના પ્રયાસો કરવા જોઈએ. છૂટક વેપારીઓનું વેચાણ ઓછું થશે પણ ચિંતા કરશો નહીં, ધંધામાં આવું ચાલે છે, હાઈપર એસિડિટી થવાની સંભાવના છે, તેના વિશે સાવધાન રહેવું જોઈએ, જો તમે પુષ્કળ પાણી પીશો તો તમને રાહત મળશે. પરિવાર સાથે ક્યાંક ફરવાનો મોકો મળશે, આવી તકો ભાગ્યે જ મળતી હોય છે, તો ચોક્કસ જાવ. લોન ચુકવવાનો આ યોગ્ય સમય છે, જે પણ લોન હોય તેને ધીરે ધીરે પૂરી કરો.

તુલાઃ તુલા રાશિના લોકોમાં ઘણી બધી મિસમેચ થઈ શકે છે, તેથી તમે મિસમેચ ટાળવાનો પ્રયાસ કરશો તો સારું રહેશે.ઓફિસના કામમાં બેજવાબદાર વલણ ન અપનાવો. તમારું કામ પૂરી જવાબદારી સાથે કરો. તેલના ધંધામાં લાભ થવાની પૂરેપૂરી સંભાવના છે, તમારે તેલની ખરીદી-વેચાણનું કામ કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ તમારે તમારા આહારમાં ફાઈબરની માત્રા વધારવી જોઈએ. પરિવારમાં સમય ન આપવાની ફરિયાદ હોય તો પૂરો સમય આપીને આ ફરિયાદને ગમે તે ભોગે દૂર કરો. તમારી આસપાસના લોકો તમારી ટીકા કરવાથી પીછેહઠ નહીં કરે, પરંતુ તમારું સારું કામ કરતા રહે છે.

વૃશ્ચિક : આ રાશિના લોકો સારા ભવિષ્ય માટે તેઓ જે લક્ષ્યો જોઈ રહ્યા છે તે લક્ષ્ય સુધી પહોંચવા માટે સખત મહેનત કરે છે. અધિકૃત કાર્ય અપડેટ રાખો કારણ કે આ કાર્ય વિશે કોઈપણ સમયે પૂછપરછ કરી શકાય છે. ધંધાના મામલામાં લેવડ-દેવડ સારી રાખો, નહીંતર કાનૂની અડચણો આવી શકે છે જે મુશ્કેલીમાં વધારો કરશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો, સવારે યોગાસન કરો જેથી દિનચર્યા સારી અને સંતુલિત રહેશે. માતાપિતાએ તેમના બાળકોની જીદ પર નિયંત્રણ રાખવું જોઈએ. દરેક વાત સ્વીકારવાની જરૂર નથી.તમારી વાણીમાં નમ્રતા જાળવો, તેનાથી તમારું સામાજિક વર્ચસ્વ વધુ વધશે.

ધનુ : ધનુ રાશિના જાતકોને ગ્રહોની સ્થિતિ વહીવટીતંત્રનો સહયોગ આપશે, તેમના અટકેલા કામ સરળતાથી પૂરા થશે. નોકરીના મામલામાં, કાર્યને લઈને કરવામાં આવેલ આયોજન સફળ થશે, તમારા લક્ષ્યને ધ્યાનમાં રાખો. લાકડાના વેપારીઓ નફો કરવાની સ્થિતિમાં છે. તેનો લાભ લેવો જોઈએ. જેઓ બ્લડ પ્રેશરના દર્દીઓ છે, તેઓએ ખાસ કરીને સાવધાન રહેવું જોઈએ, બીપીની દવા લેવાની સાથે ટેસ્ટ કરાવતા રહો, તમારા પરિવારમાં કોઈ નવું આવવાનું છે, કુલ વધારો થવાની પૂરેપૂરી શક્યતા છે. વિદ્યાર્થીઓ માટે યોગ્ય સમય ચાલી રહ્યો છે, સખત અભ્યાસ કરો, પરીક્ષાઓ સારી રહેશે.

મકરઃ આ ​​રાશિના લોકોએ કોઈની સાથે વાત કરતા પહેલા પોતાના મનનો વિચાર કરવો જોઈએ, નહીં તો તેમને પસ્તાવો થઈ શકે છે. ઓફિસમાં અન્ય લોકો સાથે સારો વ્યવહાર રાખો, અન્ય લોકો તમારી સાથે એવો જ વ્યવહાર કરશે જેવો તમે કરો છો. આયાત નિકાસનું કામ કરતા વેપારીઓને સારો નફો મેળવવાની તક મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્ય જાળવવા માટે, ધ્યાન અને ધ્યાન કરવું યોગ્ય રહેશે, જો શક્ય હોય તો, થોડા અંતર સુધી ચાલવું. જીવનસાથી સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે, ભૂતકાળના વિવાદોમાં પણ સુધારો થવાની સંભાવના છે. વિદ્યાર્થીઓએ પોતાનો સમય બિલકુલ બગાડવો નહીં, સંપૂર્ણ સમર્પણ સાથે અભ્યાસમાં ધ્યાન આપવું.

કુંભ : આ રાશિના લોકો આજે માનસિક રીતે અશાંત રહેશે, ખર્ચ વધુ થઈ શકે છે, તેથી નિયંત્રણ રાખવું જરૂરી છે. આજીવિકાના નવા સ્ત્રોત જોવા મળશે, તમે પ્રયાસ કરતા રહો, રસ્તો બનશે. જો તમે બિઝનેસમાં નુકસાનથી બચવા માંગતા હોવ તો આ સમયે મોટું રોકાણ બિલકુલ ન કરવું જોઈએ. સામાજિક અંતરનું પાલન કરતી વખતે, વ્યક્તિએ સ્વાસ્થ્ય વિશે સાવચેત રહેવું જોઈએ, ભીડમાં જવાનું ટાળવું જોઈએ. માતાનો વિશેષ સ્નેહ પ્રાપ્ત થવાનો છે, થોડો સમય કાઢીને માતા પાસે બેસો. જો તમે કોઈ વિવાદમાં ફસાઈ જાઓ છો તો તમે કાયદાની પકડમાં આવી શકો છો, તેથી વિવાદોથી દૂર રહેવું સારું રહેશે.

મીન : મીન રાશિના લોકો પોતાની જાતને અપડેટ રાખવાના તમામ પ્રયાસો કરે છે, તેઓ જે ક્ષેત્રમાં કામ કરે છે તેના વિશે જાગૃત રહો. નોકરીમાં અગત્યના કામ કરવા પડશે, તેને પોતાના માટે તક સમજીને તેને બોજ ન સમજો. જથ્થાબંધ વેપાર કરતા વેપારીઓને ફાયદો થશે, તેઓએ આજે ​​ધંધામાં ધ્યાન આપવું જોઈએ. સ્ત્રીઓ હોર્મોનલ ડિસઓર્ડરની સમસ્યામાં વધારો કરી શકે છે, તેઓએ અગાઉથી આનું ધ્યાન રાખવું જોઈએ. તમને સાસરી પક્ષ તરફથી કોઈ સમારોહમાં આમંત્રણ મળી શકે છે, તમારે સંબંધોમાં મધુરતા માટે જવું જોઈએ. સામાજિક ક્ષેત્રમાં, લોન આપવા અને લેવાથી દૂર રહેવું તમારા હિતમાં છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.