28 એપ્રિલ 2022 : વૃષભ, કન્યા અને મકર રાશિએ આ કામ ન કરવું જોઈએ, જાણો તમામ રાશિઓનું આજનું રાશિફળ - Jan Avaj News

28 એપ્રિલ 2022 : વૃષભ, કન્યા અને મકર રાશિએ આ કામ ન કરવું જોઈએ, જાણો તમામ રાશિઓનું આજનું રાશિફળ

મેષ : આ રાશિના લોકો કોઈ કામ ભૂલી શકે છે, તેથી તેમણે પોતાના કામોની યાદી બનાવી લેવી જોઈએ જેથી કરીને તેઓ ભૂલો ન કરે. ઓફિસનું અગત્યનું કામ કોઈપણ ભોગે છોડવું ન જોઈએ, જે પણ કામ હોય તે પૂરા કર્યા પછી જ ઉઠો.વ્યાપારમાં લાંબા સમયથી નફામાં ઘટાડો થતો હોય તો તેમાં બદલાવ લાવવાની જરૂર છે. વેપાર કરવાની રીત. અસ્થમાના દર્દીઓની સમસ્યા વધી શકે છે. રોગને વકરવાને બદલે તેઓએ તાત્કાલિક ડૉક્ટરનો સંપર્ક કરવો જોઈએ, નજીકના સંબંધોમાં શંકાઓ ઊભી થવા દેવી નહીં, પરંતુ જે પણ શંકાઓ હોય તેને વાતચીત દ્વારા ઉકેલવાનો પ્રયાસ કરવો જોઈએ. દરેક કામમાં પગ ન લગાડવો, જે વિષયની તમને ખબર ન હોય તેમાં હાથ ન લગાડવો.

વૃષભઃ વૃષભ રાશિના લોકોએ વર્તમાન નકારાત્મક પરિણામને જોઈને ભવિષ્યની કલ્પના ન કરવી જોઈએ. કાર્યોની ભારણની દિશા મૂંઝવણમાં મૂકે છે કે શું કરવું અને શું ન કરવું પરંતુ એક એક્શન પ્લાન બનાવીને કામ કરો. હવે તમારે ધંધો વધારવા તરફ ધ્યાન આપવું પડશે નહીંતર મોડું થઈ જશે. તમને ક્ષણિક ગુસ્સો આવે છે પરંતુ આ પણ તમારા સ્વાસ્થ્ય માટે સારું નથી. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. ઘરમાં કોઈ પણ પ્રકારનો વિવાદ ન હોવો જોઈએ, તેથી દરેક સાથે સુમેળમાં ચાલવું જોઈએ. જો તમે લાંબા સમયથી જૂના મિત્રોને મળતા નથી, તો તમે રાહ શેની જુઓ છો. એક યોજના બનાવો.

મિ થુનઃ મિથુન રાશિના લોકો પર ગ્રહોનું વજન ઓછું હોય છે, તેથી તેમણે ભવિષ્ય માટે પ્લાનિંગ કરવું જોઈએ. તમે કરેલ સંશોધન કાર્ય સારા પરિણામ લાવશે, મન પ્રસન્ન રહેશે. મહત્વના સોદા કરતી વખતે વેપારીઓએ સમજદારીપૂર્વક કામ કરવું જોઈએ. ઉતાવળ સારી નથી. અનિદ્રા રોગોને આમંત્રણ આપી શકે છે, તેથી જરૂરી હોય તેટલી ઊંઘ લો. ઘરેલું વાતાવરણમાં બદલાવ ખૂબ જ જરૂરી છે, થોડી પાર્ટી શોર્ટ કરો જેથી દરેકના ચહેરા પર ખુશી હોય. લખવામાં રસ ધરાવતા યુવાનો માટે સમય યોગ્ય છે, તેઓએ પોતાના લેખનનો જાદુ બતાવવો જોઈએ.

કર્કઃ આ રાશિના લોકોએ નકારાત્મક વાતોને દિલ પર ન લેવી જોઈએ, તે ઊંડી અસર છોડશે, ઈર્ષ્યાની ભાવના ન રાખો. તમને ઓફિસિયલ કામમાં સફળતા મળશે, સાથે જ તમારા બોસ સાથે સંબંધ પણ મજબૂત રહેશે. જે લોકો તબીબી વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા છે તેમની સારી આવક થઈ શકે છે. કમરનો દુખાવો થઈ શકે છે, આ માટે તમારે યોગની મદદ લેવી જોઈએ, જો તમને ખબર ન હોય તો તમે કોઈની પાસેથી શીખી શકો છો. પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ બાબતમાં ગરમાવો આવી શકે છે, પરંતુ તમારે તેનાથી બચવું જોઈએ. જરૂરિયાતમંદોને ભોજન આપવું તમારા માટે ખૂબ જ શુભ રહેશે. તેમાં વિલંબ કરશો નહીં.

સિંહ : સિંહ રાશિના લોકોએ પોતાની જવાબદારીઓથી વિચલિત ન થવું જોઈએ, પોતાની જવાબદારી પૂરી કરવી જોઈએ, તે તણાવ નથી. નોકરી કાયમી નથી અને સમય ચિંતાજનક હોઈ શકે છે તેથી ગુણવત્તા જાળવી રાખો. પ્રોપર્ટીનું કામ કરનારાઓને પૈસાની લેવડ-દેવડમાં નુકસાન થઈ શકે છે, સાવધાનીથી કામ કરવું જોઈએ. સ્વાસ્થ્ય સારું રાખવા માટે બરછટ અનાજનું સેવન કરવું પડે છે. પાણીનો વધુ ઉપયોગ કરવો જોઈએ. બાળક તરીકે થોડો સમય બાળકો સાથે વિતાવવો પડશે, જેના કારણે બાળકો પણ ખુશ રહેશે અને તમે તાજગીનો અનુભવ કરશો. ગરીબ છોકરીના લગ્નમાં મદદ કરવાનો મોકો મળે તો ચૂકશો નહીં, અવશ્ય મદદ કરો.

કન્યા :આ રાશિના લોકોએ પોતાના ખાલી સમયનો સદુપયોગ કરવો જોઈએ, કોઈ મનપસંદ કામ કરવું જોઈએ, સંગીત સાંભળવું જોઈએ અથવા ચિત્રો બનાવવું જોઈએ. તમારા બોસ ઓફિશિયલ કામની વિગતો લઈ શકે છે, તેથી રિપોર્ટ બનાવીને તમારે તેને અગાઉથી તૈયાર રાખવું જોઈએ. વ્યવસાયિક આયોજન ફાયદાકારક સાબિત થશે. આ આયોજનથી જ આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં ત્વચા સંબંધિત સમસ્યાઓ પ્રત્યે સાવધાન રહેવું જોઈએ. સનબર્ન ક્રીમનો ઉપયોગ કરો. પરિવારના સભ્યો સાથે વૈચારિક મતભેદ થવાની સંભાવના છે, પરંતુ તમારે વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ. જો કોઈનો જન્મદિવસ હોય, તો તેણે ઘરે રહીને તેની ઉજવણી કરવી જોઈએ, થોડો સમય આનંદ કરવો જોઈએ.

તુલાઃ આ રાશિના લોકોએ કોઈપણ કામ વિચાર્યા વગર ન કરવું જોઈએ, તે તમને મુશ્કેલીમાં મૂકી શકે છે. તમારા કામને જોતા તમને મોટી તક મળી શકે છે, તમારે તમારી ક્ષમતા સાબિત કરવી જોઈએ. જે વેપારીઓ કલાત્મક બોલી બોલે છે, તેમના માટે તે ખૂબ જ ઉપયોગી થશે, તેઓએ પોતાની આ કળાને જાળવી રાખવી પડશે. અસ્થમાથી પીડિત લોકોએ સાવચેત રહેવાની જરૂર છે. સંરક્ષણના ઉલ્લેખિત માધ્યમોનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. મોટા ભાઈ તરફથી કોઈ સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે, તમારે તેમને અભિનંદન આપવા જોઈએ. આ રાશિના બાળકોએ ઘરની બહાર રમતી વખતે સાવધાન રહેવું જોઈએ, તેઓ જેટલો સમય રમે છે તેનું ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિકઃ આજે આ રાશિના લોકોનું મન ઉદાસ રહેશે, ભગવાનનું સ્મરણ કરો અને જે કામ ન થઈ રહ્યાં હોય તેને લઈને તણાવ ન લેવો. સંવાદિતાની સ્થિતિથી તમને લાભ થશે. આખી ટીમ સાથે મળીને કામ કરો. તમારા પૈસા ઘણા સમયથી ધંધામાં અટવાયેલા છે, આજે તે મળવા જઈ રહ્યા છે. જો તમને હાઈ બીપી હોય તો તેને દવાઓથી કંટ્રોલમાં રાખો, નહીં તો દિવસભર સ્વાસ્થ્યને લઈને પરેશાન રહેશો. પરિવારના કોઈ સભ્યની બીમારીને કારણે તમે ચિંતિત રહી શકો છો. દરેકના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. તમારે સામાજિક કાર્યક્રમોમાં જવું પડી શકે છે. આળસુ ન બનો, લોકો મળે તો સારું રહેશે.

ધનુ : આ રાશિના લોકોએ એવા લોકોનો સંપર્ક કરવો જોઈએ, જેમની સાથે લાંબા સમયથી વાત નથી થઈ. જે કામ તમે ભૂતકાળમાં ઓફિશિયલ કામમાં કર્યું છે, હવે તમને સારું પરિણામ મળવાનું છે. ધંધામાં સફળતા મળશે પણ હજુ નવો ધંધો શરૂ કરવાની સ્થિતિ નથી. હાર્ટના દર્દીઓએ સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. દવા અને આહાર નિયમિત લો. આ આનંદનો સમય છે, પરિવાર સાથે આ આનંદમય સમયનો લાભ લો અને દરેક એક સાથે રહે. ફ્રેન્ડ સર્કલ સાથે રહો પણ વધુ સમય બગાડવાની જરૂર નથી.

મકરઃ આ ​​રાશિના લોકોએ સમય બગાડ્યા વિના પોતાના કામ પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. સમય ચાલી રહ્યો છે. કમ્યુનિકેશન સ્કીલનો સંપૂર્ણ ઉપયોગ ઓફિસિયલ કામમાં કરવો પડશે, સફળતા માટે તે જરૂરી છે. સંપર્ક સંબંધિત કામ કરનારાઓ માટે આજનો દિવસ મહત્વપૂર્ણ છે. વીજળીના વેપારીઓ નફો કરી શકે છે. હૃદયના દર્દીઓએ ખાસ કાળજી લેવી જોઈએ, ડૉક્ટરની સૂચના મુજબ નિયમિતપણે કાર્ડિયો એક્સરસાઇઝ કરવી જોઈએ. પરિવારના સભ્યો સાથે સારો વ્યવહાર કરવો જોઈએ. મીઠો શબ્દ બીજાને ખુશ કરી શકે છે. સામાજિક કાર્યોમાં રુચિ છે પરંતુ સમયની અછતને કારણે તમે ભાગ લઈ શકશો નહીં.

કુંભઃ આ રાશિના લોકોએ વડીલોનું સન્માન કરવું જોઈએ, જરા પણ ખરાબ વર્તન ન કરવું જોઈએ, જનસંપર્ક સાથે જોડાયેલા લોકોએ સક્રિય રહેવું પડશે. સહકર્મીઓ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, તમારે શાંત રહીને તમારા કાર્યો પૂર્ણ કરવા જોઈએ. ધંધાકીય સમસ્યાઓ હલ થશે. કપડાના વેપારીઓને સારો નફો મળવાની સંભાવના છે. ખભાનો દર્દ સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ પરેશાન કરી શકે છે. જેમણે ઘણી મોટી લોન લીધી છે તેઓને તેની ચિંતા થઈ શકે છે. ઘરેલું તણાવને વધારે મહત્વ ન આપો કારણ કે જો કોઈ વિવાદ થશે તો તમારું મન ઘર તરફ અસ્વસ્થ રહેશે. સામાજિક કાર્યોમાં સક્રિય રહેવું પડશે, પાણી સંબંધિત સમાજ સેવાની દિશામાં કોઈ કામ કરી શકશો.

મીન : આ રાશિના લોકોના વખાણ સાંભળીને વિરોધીઓ અને ઈર્ષાળુ લોકો વધશે, તેમના પર ધ્યાન આપવાની જરૂર નથી. જો તમે કાર્યક્ષેત્રમાં પૂરી ઉર્જા સાથે કામ કરશો તો તમને જલ્દી સારા પરિણામ મળશે. બિઝનેસમાં છેલ્લા દિવસોમાં કરેલા પ્લાનિંગમાં સફળતા મળશે. વિદ્યુત ઉપકરણોનો વ્યવસાય કરનારાઓને લાભ મળશે. જો તમને કોઈ ઘા છે તો સાવચેત રહો, ડ્રેસિંગ યોગ્ય રીતે કરો, ગ્રહોની સ્થિતિ ચેપનું કારણ બની શકે છે. તમારા જીવનસાથીનું સન્માન કરો, તેમની સાથે સમય વિતાવો જેથી વિવાહિત જીવન સુખી બની શકે. તમે મિત્રો સાથે કોઈપણ યોજનાની ચર્ચા કરી શકો છો, જો કોઈ આયોજન હોય તો તેમની સાથે વિચારણા કરો જેથી આગળ પગલાં લઈ શકાય.

Leave a Reply

Your email address will not be published.