27 એપ્રિલથી આ રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય માઁ ખોડિયાર ના કૃપાથી બદલાશે, ખોલશે સુખના દ્વાર. - Jan Avaj News

27 એપ્રિલથી આ રાશિના જાતકોનું ભાગ્ય માઁ ખોડિયાર ના કૃપાથી બદલાશે, ખોલશે સુખના દ્વાર.

મેષ: બાળકોના ભવિષ્ય વિશે વધુ ચિંતા ન કરો અને કોઈપણ કારણ વગર તેમના પર ગુસ્સો કરવાનું ટાળો, નહીં તો તેઓ તમારાથી દૂર થઈ શકે છે. જો કોઈ સમસ્યા હોય તો તમારા કોઈ મિત્ર કે સંબંધી સાથે અવશ્ય શેર કરો.વ્યવહારમાં સાવધાની રાખો. કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ ન આપો. બાકી રકમ વસૂલવાના પ્રયાસો સફળ થશે. વ્યવસાયિક યાત્રા અનુકૂળ રહેશે. પૈસા હશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત હશે.

વૃષભ : આ દિવસે વેપારીઓ માટે નફો થવાની પ્રબળ સંભાવના છે અને ઘણા નવા કરારો થઈ શકે છે જે ભવિષ્યમાં ફાયદાકારક રહેશે. આ દરમિયાન તમારા શત્રુઓનું ખાસ ધ્યાન રાખો અને કેટલીક ખોટી સમજૂતી કરવાથી બચો નહીં તો તમને નુકસાન પણ થઈ શકે છે.યાત્રા સફળ થશે. આંખમાં દુખાવો થઈ શકે છે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. કોઈને પૂછ્યા વગર સલાહ ન આપો.

મિથુન : જો તમે તમારા ભાઈ અને બહેન સાથે કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે હતા, તો તે નારાજગી આ દિવસે સમાપ્ત થઈ જશે અને બંને વચ્ચેનો પરસ્પર પ્રેમ વધુ વધશે. અણધાર્યા ખર્ચાઓ સામે આવશે. જો વ્યવસ્થા નહીં હોય તો મુશ્કેલી પડશે. વેપારમાં ઘટાડો થશે. નોકરીમાં તકરાર થઈ શકે છે. ભાગીદારો સાથે મતભેદ થઈ શકે છે.અપેક્ષિત કાર્યમાં અવરોધો આવશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે.

કર્ક : આજે તમને વેપારના દૃષ્ટિકોણથી ફાયદો થશે, પરંતુ તેની સાથે નવા દુશ્મનો પણ બની શકે છે જે તમને વ્યવસાયમાં નુકસાન પહોંચાડવાનો પ્રયાસ કરશે. તેથી, આવા સમયે વધુ સાવચેત રહો અને કોઈપણ વ્યવસાયિક નિર્ણય જાહેરમાં કહેવાનું ટાળો. જીવનસાથી તરફથી સહયોગ મળશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. અણધાર્યા લાભની શક્યતા છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ધંધો સારો રહેશે. નોકરીમાં અધિકાર વધી શકે છે.

સિંહ : પરિવારમાં કોઈ નવી ખુશીઓ આવી શકે છે, જેના કારણે દરેકનું મન ખુશ રહેશે. તમારામાં પરિવારના સભ્યોનો વિશ્વાસ વધુ વધશે અને તમે તમારી વાતોથી બધાને પ્રભાવિત કરશો.પૂજા અને સત્સંગ તમારું મન લેશે. માનસિક શાંતિ રહેશે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ અનુકૂળ રહેશે. ધનલાભની તકો આવશે. આનંદનું વાતાવરણ રહેશે. તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે.

કન્યા : પ્રાઈવેટ નોકરી કરતા લોકોએ પોતાના ઓફિસ પોલિટિક્સથી દૂર રહેવું જોઈએ, નહીં તો તેમને નુકસાન ઉઠાવવું પડી શકે છે. આ સમયે, તમે ફક્ત તમારા કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો તો વધુ સારું રહેશે.સ્થાયી મિલકતની ખરીદી અને વેચાણ દ્વારા મોટો ફાયદો થઈ શકે છે. હરીફાઈ થશે. સમયસર ભાગીદારોનો સહયોગ મળવાથી આનંદ થશે. નોકરીમાં તમને ગૌણ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ધંધો સારો ચાલશે.

તુલા: માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખો કારણ કે તેમાંથી કોઈની તબિયત ખરાબ થવાની સંભાવના છે. તમને ભાઈ-બહેનોનો પૂરો સહયોગ મળશે અને તેમના તરફથી તમને મદદ મળશે.મનની બેચેની પર નિયંત્રણ રાખો. કાયદાકીય અડચણો દૂર થયા બાદ સ્થિતિ અનુકૂળ રહેશે. જીવનસાથી પર પરસ્પર દયા રહેશે. ઉતાવળમાં પૈસાની ખોટ થઈ શકે છે. વેપારમાં વધારો થશે.

વૃશ્ચિક : કામના ભારણને કારણે મન પરેશાન રહી શકે છે. આવી સ્થિતિમાં, તમે તમારા પર દબાણ અનુભવશો અને શું કરવું અને શું ન કરવું તે અંગે મૂંઝવણમાં રહેશો. આવી સ્થિતિમાં કોઈ વડીલ અથવા વરિષ્ઠની સલાહ ખૂબ કામ આવશે.ગુસ્સા અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. જૂના રોગ અવરોધનું કારણ બનશે. સ્વાસ્થ્ય માટે ખર્ચ થશે. વાહન અને મશીનરીના ઉપયોગમાં બેદરકારી ન રાખો. એક નાની ભૂલ સમસ્યાને વધારી શકે છે.

ધનુ : આ દિવસે પરિવારના સભ્યો વચ્ચે કોઈ વાતને લઈને અણબનાવ થઈ શકે છે. તેથી ગુસ્સાને કાબૂમાં રાખો અને કડવા શબ્દો બોલવાનું ટાળો.પાર્ટી અને પિકનિકનું આયોજન કરવામાં આવશે. મિત્રો સાથે સારો સમય પસાર થશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજનનો આનંદ માણો. બૌદ્ધિક કાર્ય સફળ થશે. તમને કોઈ પ્રબુદ્ધ વ્યક્તિ પાસેથી માર્ગદર્શન મળશે.

મકર: વિવાહિત લોકો તેમના જીવનસાથીની નજીક અનુભવશે અને આ સમયનો ભરપૂર આનંદ માણશે. અવિવાહિત લોકો માટે આજનો દિવસ સારો છે. એટલા માટે તેમણે કોઈપણ તકને અવગણવી ન જોઈએ.ઘરની બહાર અશાંતિ રહેશે. કામકાજમાં અડચણ આવશે. નોકરીમાં આવક અને કામના બોજમાં ઘટાડો થશે. બિનજરૂરી લોકો વિવાદમાં પડી શકે છે. દુઃખદ સમાચાર મળવાથી નકારાત્મકતા વધશે.

કુંભ : આજે તમને પેટ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે જેના કારણે તમે બેચેન રહેશો. જેમ કે ઝાડા કે કબજિયાત થવી, ગેસ થવો, અપચોની સમસ્યા વગેરે. આ દરમિયાન તમારા ખાનપાનનું વિશેષ ધ્યાન રાખો અને વધુ પડતું તળેલું ખાવાનું ટાળો.દૂરથી સારા સમાચાર મળશે. આત્મવિશ્વાસ વધશે. નોકરીમાં સહકર્મીઓ તમારો સાથ આપશે. વેપારમાં ઉતાવળમાં કામ ન કરવું. ઈજા અને અકસ્માતથી બચો. ધનલાભની તકો આવશે.

મીન : તમારા જીવનસાથી સાથે કેટલીક બાબતોને લઈને મતભેદ ચાલુ રહેશે, આવી સ્થિતિમાં મન ખટાશ રહી શકે છે. આ સમયે તમારા મનમાં અહંકાર આવવા ન દો અને તેને સમજવાનો પ્રયાસ કરો.પ્રયત્નો સફળ થશે. કોઈ મોટા કામની સમસ્યાઓ દૂર થશે. મિત્રોનો સાથ સહકાર મળી શકશે. દેવામાં ઘટાડો થશે. સંતોષ રહેશે. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.