રડવાના દિવસનો આવ્યો અંત, હવે આ રાશિઓનો થશે બેડો પાર, ખોડિયાર માં મન મૂકીને વરસાવશે કૃપા. - Jan Avaj News

રડવાના દિવસનો આવ્યો અંત, હવે આ રાશિઓનો થશે બેડો પાર, ખોડિયાર માં મન મૂકીને વરસાવશે કૃપા.

મેષ – આજે મન અને મન ખૂબ જ ઝડપથી લાભ તરફ આગળ વધતું જણાય છે. શારીરિક થાક પણ રહેશે. કાર્યક્ષેત્ર સાથે જોડાયેલા લોકોએ કાર્યોમાં વધુ મહેનત કરવાની જરૂર છે, જો હાલમાં કામનો બોજ વધી રહ્યો છે તો ચિંતા ન કરવી. વેપારી વર્ગને એટલો નફો નહીં મળે જેટલો વિચારવામાં આવે છે. યુવાનોએ અજાણ્યા વ્યક્તિ પર તરત વિશ્વાસ કરવાનું ટાળવું જોઈએ. જે વિદ્યાર્થીઓ આજે આરામ કરવા માંગે છે તેઓ તેને લઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને આજનો દિવસ સામાન્ય રહેવાનો છે, તમે તમારી મનપસંદ વાનગીઓનું સેવન કરી શકો છો. પરિવાર સાથે કોઈ કાર્યક્રમમાં હાજરી આપવાનો અવસર મળશે.

વૃષભ- આ દિવસે કોઈએ કોઈ નાણાકીય જોખમ ન લેવું જોઈએ, જો તમે રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો હવે રોકો. પ્રિન્સિપાલ સાચવો, આ તમારો ફાયદો થશે. નોકરીયાત લોકો સાથે જોડાયેલા લોકોએ સહકર્મીઓ સાથે સુમેળમાં ચાલવું પડશે, કારણ કે તેમની પાસેથી સહકાર લેવો પડી શકે છે. જો મહિલા સહકર્મીઓ તમારી પાસેથી મદદની અપેક્ષા સાથે આવે છે, તો ચોક્કસ તેમને મદદ કરો. નવો ધંધો સ્થાપવામાં ધીરજ રાખવી પડશે, ભલે નફો વધારે હોય, માત્ર મહેનત પર આધાર રાખવો, ભવિષ્યનું મૂલ્યાંકન ન કરવું. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થવાની આશા છે. લગ્ન કરવા યોગ્ય લોકોના સંબંધો નિશ્ચિત થઈ શકે છે.

મિથુનઃ- આ દિવસે તમામ શક્તિ કામને વધારવામાં ખર્ચ કરવી પડશે, સાથે જ કામ પૂર્ણ થયા બાદ લાભ મળવાની સંભાવનાઓ છે. ધ્યેય પ્રત્યે પ્રમાણિક બનો. વેપારી વર્ગે તેમના ભાગીદારો સાથે સારો તાલમેલ રાખવો જોઈએ, પારદર્શિતા અને સ્પષ્ટતામાં કમી ન આવવા દેવી જોઈએ, બીજી તરફ નવી યોજનાઓ વિશે જાગૃત રહેવું જોઈએ. યુવાનો ચિંતા ન કરો, તમારી મહેનત વ્યર્થ નહીં જાય. વિદ્યાર્થી વર્ગ તણાવપૂર્ણ હોઈ શકે છે. અભ્યાસ અંગે તમને શંકા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સાથે જોડાયેલી નાની મોટી સમસ્યાને નજરઅંદાજ ન કરો. ઘરના સભ્યોની વાત ખરાબ લાગી શકે છે. જીવનસાથીની વાત પર સહમતિ થશે.

કર્કઃ- આજે તમને મુસાફરી કરવાની વધુ તક મળશે. નકારાત્મક ગ્રહો આ સમય દરમિયાન મનમાં થોડી અસુરક્ષા લાવી શકે છે, તેથી વ્યક્તિએ ભગવાનને યાદ કરતી વખતે તેમની પ્રાર્થના કરવી જોઈએ. નોકરી અને વ્યવસાય કરનારાઓ માટે દિવસ લગભગ સામાન્ય રહેવાનો છે, તેથી તમામ ધ્યાન લક્ષ્ય પર રાખવું પડશે. જે લોકોને ડાયાબિટીસ છે તે લોકોએ સ્વાસ્થ્યની ખાસ કાળજી લેવી પડશે, જો તમે ખાવા-પીવામાં બેદરકાર હોવ તો આવું કરવાનું ટાળો. પરિવારમાં માતા અને કાકીના સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું જોઈએ, જો તે પહેલાથી જ બીમાર છે તો તેમની ખાસ કાળજી લેવી.

સિંહઃ- આજે તમારે દરેક કામમાં પૂરા ઉત્સાહથી વ્યસ્ત રહેવું જોઈએ, આળસથી અંતર રાખવું તમારી પ્રથમ પ્રાથમિકતા રહેશે. ઓફિસમાં મહિલા બોસ/સહકર્મીના સહયોગથી પ્રગતિ અને સફળતા મેળવી શકાય છે. વેપારમાં મન થોડું ચિંતિત રહેશે, પરંતુ સાંજ સુધીમાં ગ્રાહકોની વધતી સંખ્યા તમને સારો નફો આપશે. લાકડાનો વ્યવસાય કરનારાઓને સારો નફો મળી શકે છે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ એવા ખોરાકનું સેવન કરો, જેમાં વિટામિન કેલ્શિયમનું પ્રમાણ વધુ હોય, તમે ડૉક્ટરની સલાહ મુજબ કેલ્શિયમની દવા પણ લઈ શકો છો. ઘરના કામકાજને અવગણશો નહીં, સભ્યોને આર્થિક મદદ કરવી પડી શકે છે.

કન્યા- કન્યા રાશિના જાતકો આ દિવસે દિલની વાતો બીજા સાથે શેર કરી શકે છે. આજીવિકા સંબંધિત સમસ્યાઓમાંથી બહાર નીકળવા માટે સ્માર્ટનેસ અને કૂટનીતિની જરૂર છે. મેડિકલની તૈયારી કરનારાઓને સફળતા મળશે. સ્ટેશનરીનો વ્યવસાય કરનારાઓ માટે દિવસ શુભ છે, તેઓ વાંચવા માટે પુસ્તકોનો સ્ટોક મંગાવી શકે છે, તો બીજી તરફ બાંધકામનો વ્યવસાય કરનારાઓએ સરકારી કામકાજ નક્કર રાખવું જોઈએ. યુવાનો પોતાને અપડેટ કરવા માટે કોર્સ વગેરે કરી શકે છે. જો લાંબા સમયથી દાંત સાફ ન થયા હોય, તો તે કરવું જોઈએ. જીવનસાથીનો સહયોગ તમારું મનોબળ મજબૂત રાખશે.

તુલા- તુલા રાશિના હૃદયના ભારને બાયપાસ કરીને માત્ર ધીરજ રાખો અને ખુશ રહો. ઓફિસમાં ટેક્નોલોજીનો ઉપયોગ કરવાની ટેવ પાડવી જરૂરી છે, કારણ કે કામની સાથે પોતાની જાતને અપડેટ કરવી પણ જરૂરી છે. સરકારી વિભાગીય લોકોને સ્વચ્છ છબી જાળવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. વેપારી વર્ગના લોકોને આજે કોઈ કારણસર નુકસાન સહન કરવું પડશે, પરંતુ જો તમે સમજદારી બતાવશો તો તેનાથી બચી પણ શકશો. સ્વાસ્થ્યની વાત કરીએ તો ભારે ખોરાક ટાળો. પરિવાર સાથે સંબંધિત કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેતા પહેલા, પરિવારના સભ્યોની સલાહ લેવાનું ભૂલશો નહીં, નહીં તો પરિવારમાં તમારી વાતનો વિરોધ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિકઃ- આ દિવસે અન્ય લોકો સાથે એક ટુકડે વર્તવું યોગ્ય નથી, જેમણે ઘણા દિવસોથી તેમની સાથે વાત કરી નથી, તેમની સાથે ફોન પર અથવા સાથે વાત કરો. કોમ્યુનિકેશન સાથે જોડાયેલા લોકોને ફાયદો થશે. અધિકારીઓને મહત્વના નિર્ણયો લેવામાં થોડી મુશ્કેલીનો અનુભવ થશે, તો બીજી તરફ તેઓ કામને સારી રીતે સંભાળી શકશે. ફાઈનાન્સ સંબંધિત કામ કરનારાઓએ કાયદાકીય બાબતોથી દૂર રહેવું પડશે. સ્વાસ્થ્યની દૃષ્ટિએ, જેમને મોટાભાગે કબજિયાત રહે છે, તેઓએ આજે ​​ચીકણું ખોરાકથી દૂર રહેવું જોઈએ, ગ્રહોની નકારાત્મકતા તમને પરેશાન કરી શકે છે. પિતાની પ્રગતિના માર્ગો મળશે.

ધનુ- આજે દિવસની શરૂઆત પાઠ પૂજા અને ધાર્મિક પ્રવૃત્તિઓથી કરો. મહત્વપૂર્ણ કાર્યમાં જતી વખતે, માતા-પિતાના આશીર્વાદ તમને સફળતા અપાવશે, સાથે જ તમારી કીર્તિમાં વધારો કરશે. સંપર્કો વધારવા પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. ઓફિસ વતી લોકોને સંબોધવાની તક મળી શકે છે. ભાગીદારીમાં વ્યાપાર કરનારાઓને ફાયદો થશે. ગ્રહોની નકારાત્મકતા યુરિન ઈન્ફેક્શન થવાની તૈયારીમાં છે, તેનાથી બચવા માટે હાઈજેનિક અને વધુને વધુ પાણી પીઓ. ઘરમાં વાયરિંગ સિસ્ટમ વિશે સાવચેત રહો, આગ અકસ્માતની સંભાવના છે. સંયુક્ત પરિવારમાં રહેતા લોકોએ સુમેળમાં ચાલવું પડશે.

મકરઃ- આજે મકર રાશિના લોકો માટે સ્થિતિ થોડી વિપરીત દેખાઈ રહી છે, સામાન્ય કાર્યો પણ પૂરા કરવામાં સમય લાગી શકે છે. બોસ સાથેના સંબંધો થોડા બગડી શકે છે, જ્યારે સત્તાવાર સ્થિતિ મજબૂત રહે છે, તેના પર ધ્યાન આપો. ઓફિસમાં ઘણા પ્રકારના લોકો સાથે વ્યવહાર કરવો પડશે, તેથી ધૈર્ય સાથે કામ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો.વેપારીઓએ બીજાની વસ્તુઓ પર ધ્યાન આપવાની જગ્યાએ તેમના વ્યવસાય પર ધ્યાન આપવું જોઈએ કારણ કે તે તમને તણાવ આપી શકે છે, જે તમારા સ્વાસ્થ્યને પણ અસર કરી શકે છે. જો કોઈ મિત્ર નકારાત્મક વલણથી પીડાતો હોય તો તેને માર્ગદર્શન આપો.

કુંભ- આજે ઉતાર-ચઢાવ રહેશે. લોન માટે અરજી કરનારાઓને સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. કાર્યક્ષેત્રમાં સારા પ્રદર્શનને કારણે પ્રમોશન મળી શકે છે, તેથી કાર્યોમાં સજાગ રહેવું. હોટેલ રેસ્ટોરન્ટના ધંધાર્થીઓએ સારા ગ્રાહકો બનાવવા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. ગ્રહોની સ્થિતિને જોતા, સલાહ આપવામાં આવે છે કે અસ્થમા સંબંધિત દર્દીઓએ આજે ​​વધુ કાળજી લેવાની જરૂર છે. બાળકના સ્વાસ્થ્યનું પણ ધ્યાન રાખો. પરિવારમાં ક્યાંકથી સારા સમાચાર મળવાની સંભાવના છે. પ્રિયજનો સાથે વાત કરીને સમસ્યાઓના ઉકેલો શોધો અને તેને ઠીક કરો.

મીનઃ- મીન રાશિના લોકોને દરેકનો સહયોગ મળવાથી મનોબળ મજબૂત રહેશે. સાંભળેલી વાતો પર ભરોસો રાખવો તમને મુશ્કેલીમાં મુકશે. જો તમે ટીમનું નેતૃત્વ કરો છો, તો ટીમના સમર્થનથી લક્ષ્ય સુધી કામ કરવામાં આવશે. વેપારીઓને નફો કમાવવા માટે પડકારોનો સામનો કરવો પડશે, તેનાથી પરેશાન ન થાઓ, પરંતુ કીડીની જેમ લક્ષ્ય પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરો. સ્વાસ્થ્યને લઈને હાથનું ધ્યાન રાખો, ઈજા થવાની સંભાવના છે. જો મોટો ભાઈ બીમાર હોય તો તેની સાથે વાદવિવાદ કરવાનું ટાળો, કારણ કે હાલમાં આમ કરવું તેના સ્વાસ્થ્ય માટે સારું નથી. તમને તમારા પ્રિયજનો તરફથી ખુશી મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.