માં મોગલ ખુશ થયા છે આ 6 રાશિ પર, એન માં ખોડિયાર બનાશે અઢળક સંપતિના માલિક… - Jan Avaj News

માં મોગલ ખુશ થયા છે આ 6 રાશિ પર, એન માં ખોડિયાર બનાશે અઢળક સંપતિના માલિક…

મેષઃ આજે તમારા મનમાં બિનજરૂરી બાબતોને જગ્યા ન આપો. નોકરીને નવી દિશા આપો જેથી કીર્તિ વધે. ઓફિસમાં દરેક વ્યક્તિ સાથે સુમેળમાં રહેવું જોઈએ. વિદેશી કંપનીમાં નોકરી શોધી રહેલા લોકો પાસે હવે તે બનાવવાની સારી તક છે. વ્યવસાયમાં રહેલા લોકોએ હાલમાં વધુ સામાન ન ખરીદવો જોઈએ, નફા-નુકસાનની ગણતરી કરીને જ આગળ વધવું જોઈએ. મોટા ભાઈ સાથે વૈચારિક મતભેદ થવાની સંભાવના છે, જેના કારણે ઘરનું વાતાવરણ તંગ રહેશે..

વૃષભ : આજનો દિવસ તમારી શક્તિ વધારવાનો રહેશે. જો તમારી પાસે કોઈ જંગમ અને સ્થાવર મિલકત સંબંધિત વિવાદ છે, તો તે ઉકેલાઈ જશે. નાણાકીય સ્થિતિ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે, પરંતુ તમે મિત્રના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહેશો. નવું વાહન ખરીદવાની તમારી ઈચ્છા પૂરી થશે, પરંતુ આજે તમે માતા-પિતાની સેવામાં પણ થોડો સમય ફાળવશો, જેનાથી તમને માનસિક શાંતિ મળશે. તમે તમારા જીવનસાથી સાથે ચાલી રહેલા વિવાદનો અંત લાવી શકશો. જો તમે કોઈની પાસેથી પૈસા ઉધાર લેશો તો તમને તે સરળતાથી મળી જશે.

મિથુન: ઉતાવળ આજે મુશ્કેલીઓ ઉભી કરી શકે છે અને આવી સ્થિતિમાં દરેક કામ સાવધાનીથી કરો. નવરાત્રિ જેવા શુભ દિવસોનો લાભ લઈને દેવીની પૂજા કરો. ઓફિસિયલ કામ કાળજીપૂર્વક પૂર્ણ કરવા પર ધ્યાન આપવું જોઈએ. વ્યવસાયમાં મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જો તમે ભાગીદારીમાં વેપાર કરો છો, તો હવે તમારે એકબીજા પર વિશ્વાસ કરવો પડશે. યુવાનોએ મિત્રો સાથે સુમેળમાં ચાલવું જોઈએ. પગમાં ખેંચાણ આજે તમને પરેશાન કરી શકે છે.

કર્ક : આજનો દિવસ તમારા માટે મિશ્રિત રહેશે. તમે કોઈ જૂના મિત્રને મળશો. જો તમારી કોઈ લેણ-દેણની સમસ્યા ચાલી રહી હતી, તો તે આજે ઉકેલાઈ જશે, પરંતુ તમારે કોઈને પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમારા પૈસા ફસાઈ શકે છે. પરિવારમાં એક સભ્યના વર્તનને કારણે અન્યને પણ તકલીફ પડશે. આજે તમારે વરિષ્ઠ સભ્યો સાથે વાત કરીને પરિવારની સમસ્યાઓ હલ કરવી પડશે, નહીં તો તેઓ લાંબા સમય સુધી ખેંચાઈ શકે છે. કાર્યસ્થળ પર વધુ પડતા દબાણને કારણે તમે પરેશાન રહેશો.

સિંહઃ જો તમારે કલાત્મક કાર્ય માટે સમય ફાળવવો હોય તો આજે તમે ઉત્સાહપૂર્વક કરો. ઓફિસમાં કરેલા કામનું પરિણામ તમને મળશે. સંશોધન કાર્યને મહત્વ આપવું જોઈએ. નિકાલજોગ ઉત્પાદનોનો વેપાર કરનારાઓ માટે દિવસ લાભથી ભરેલો રહેવાનો છે. વેપાર વધારવા માટે પ્રમોશન પર ધ્યાન આપો. માનસિક અને શારીરિક રીતે સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. પારિવારિક વિવાદો ઉકેલાશે.

કન્યા : આજનો દિવસ તમારા માટે વ્યસ્ત રહેશે, જેના કારણે તમને માનસિક સમસ્યાઓ પણ થશે. તમે તમારા કેટલાક અધૂરા કાર્યોને પતાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરશો. જો તમને નજીક અને દૂર મુસાફરી કરવાનો મોકો મળે, તો અવશ્ય જાવ, કારણ કે તે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. કાર્યક્ષેત્રમાં વ્યસ્તતા રહેશે અને તમે તમારા કેટલાક કામને આવતીકાલ સુધી સ્થગિત કરી શકો છો. તમે તમારા પરિવારના સભ્યોને મળશો, પરંતુ તમારા કેટલાક ખર્ચમાં વધારો જોવા મળશે, જેનાથી તમે ચિંતિત રહેશો

તુલા: આ દિવસે તમારે કોમ્યુનિકેશન ગેપ બંધ કરીને દરેક સાથે સંપર્ક સાધવો પડશે. ઓફિસમાં કામ ધીમી ગતિએ થતું જણાય છે, તેથી બાકી રહેલા કાર્યોને પૂર્ણ કરવા પર ધ્યાન આપો. વ્યવસાયમાં લોકોને આજે મોટા રોકાણથી ફાયદો થશે અથવા તેમની મોટી ડીલની પુષ્ટિ થઈ શકે છે. ટેક્સ સંબંધિત બાબતોમાં સાવચેત રહો, નહીં તો તમને દંડ થઈ શકે છે. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચવું જોઈએ. આમ કરવાથી તમારું સ્વાસ્થ્ય વધુ બગડી શકે છે. જે લોકોને લીવરની સમસ્યા હોય તેઓને હાઈજેનિક રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે ખૂબ ફળદાયી રહેશે. તમને એક પછી એક સારા સમાચાર મળતા રહેશે. જો પરિવારમાં કોઈ પરેશાની ચાલી રહી હતી, તો તે પણ આજે સમાપ્ત થઈ જશે, પરંતુ તમારે બહારનું ખાવાનું ખાવાનું ટાળવું જોઈએ, નહીં તો તમને પેટ સંબંધિત કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે. તમે તમારા મિત્રો સાથે પિકનિકનું આયોજન કરી શકો છો. કાર્યસ્થળ પર પણ તમને ઇચ્છિત લાભ મળશે. તે કામમાં હાથ લગાવવાનો પ્રયાસ કરો, જે પૂર્ણ થવાની તમને પૂરી આશા છે.

ધનુઃ આજે કામનો બોજ વધશે અને તમારે તમારી જવાબદારીઓને સમજી-વિચારીને નિભાવવી પડશે. ઓફિસમાં વધુ સમય આપવો પડે કે વધારાનું કામનું ભારણ વધે તો આનંદથી સ્વીકારો. વર્તમાન સમયમાં તમારી કારકિર્દીની ગતિને લઈને તમે થોડા ચિંતિત થઈ શકો છો. વેપારીઓએ વિવાદોથી દૂર રહેવું જોઈએ, કારણ કે ગ્રાહકોની સામે તમારો પ્રતિસાદ એકંદરે વ્યવસાય માટે ખરાબ હોઈ શકે છે. આજે માઈગ્રેનના દર્દીઓએ દર્દથી વાકેફ રહેવું જોઈએ. પારિવારિક વાતાવરણ આનંદમય રહેશે.

મકર : આજનો દિવસ તમારા વૈવાહિક સુખમાં વધારો લાવશે, પરંતુ તમે તમારા બાળકો વિશે ચિંતિત રહેશો, કારણ કે જો તમે કોઈપણ પરીક્ષા માટે અરજી કરી છે, તો તેનું પરિણામ આવી શકે છે. તમારા મનમાં થોડી મૂંઝવણ રહેશે, જેના કારણે તમે પરેશાન રહેશો અને તમને તમારા કાર્યસ્થળ પર કામ કરવાનું મન નહીં થાય, પરંતુ તમે તમારા જીવનસાથીની પ્રગતિ જોઈને ખુશ થશો. પરિવારમાં, તમે સભ્યને આપેલા વચનને પૂર્ણ કરતા જોવા મળશે. પૈસા સંબંધિત કોઈ સમસ્યા હતી તો આજે તેનું સમાધાન થઈ જશે.

કુંભ: આજનો દિવસ નિરાશ થવાને બદલે વધુ ફાયદાકારક સાબિત થશે. જો ઓફિસના સંબંધમાં ક્યાંક મુસાફરી કરવાની પરિસ્થિતિ હોય, તો બધા નિયમોનું પાલન કરો. ગૌણ અધિકારીઓ પર ગુસ્સે થશો નહીં, નહીં તો પરિસ્થિતિ તમારી છબીને કલંકિત કરી શકે છે. સ્વાસ્થ્યના દૃષ્ટિકોણથી, ગ્રહોની સ્થિતિ તમને સર્વાઇકલ સ્પોન્ડિલાઇટિસ સંબંધિત સમસ્યાઓ આપવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. જો આ પહેલેથી જ છે તો વધારાની ચેતવણી પર રહેવાની જરૂર છે.

મીન : આજનો દિવસ તમારા માટે મધ્યમ ફળદાયી રહેશે. તમારી પ્રગતિના માર્ગમાં કેટલાક ગેરવાજબી અવરોધો આવી શકે છે, જેના કારણે તમે પરેશાન થશો, પરંતુ તમને કાર્યક્ષેત્રમાં ફાયદા અને ગેરફાયદા બંનેનો સહયોગ મળતો જણાય છે. તમે કોઈ નવી યોજના શરૂ કરી શકો છો, જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે, પરંતુ જો તમને ઘરના બાંધકામની જરૂરિયાત લાગે છે, તો તે ચોક્કસપણે પૂર્ણ કરો. તમારા કેટલાક ખર્ચાઓ વધી શકે છે, જેના કારણે તમારા પર બોજ આવી શકે છે. નોકરી સાથે જોડાયેલા લોકો સખત મહેનત કર્યા પછી જ કાર્ય પૂર્ણ કરવામાં સફળ થશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.