નવો મહિનો આ 5 રાશિઓ માટે રહેશે શુભ, નોકરીમાં પ્રમોશન અને ભાગ્યમાં વૃદ્ધિ, જાણો તમારું રાશિફળ - Jan Avaj News

નવો મહિનો આ 5 રાશિઓ માટે રહેશે શુભ, નોકરીમાં પ્રમોશન અને ભાગ્યમાં વૃદ્ધિ, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ રાશિ : આજે ધાર્મિક કાર્ય તરફ તમારો ઝુકાવ વધશે. તમારા પરિવારના કોઈપણ સભ્ય પાસેથી વધારે અપેક્ષા ન રાખો. જે લોકો સામાજીક ક્ષેત્રે હાથ અજમાવવા માંગે છે, તેઓએ થોડો સમય રોકાવું સારું રહેશે. જો તમે પાર્ટનરશિપમાં કોઈ પણ બિઝનેસ ચલાવવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમારે તેમાં પાર્ટનરની બધી બાબતો સ્વીકારવાની જરૂર નથી. આજે તમે તમારી કોઈપણ સમસ્યાને લઈને સંકોચિત રહેશો કારણ કે તે સમસ્યા મોટી સમસ્યા બની શકે છે. તમે તમારા પર પણ કેટલાક પૈસા ખર્ચ કરશો, જેના માટે તમે કેટલાક લેપટોપ અને મોબાઈલ વગેરે પણ ખરીદી શકો છો.

વૃષભ : આજે તમારું વિવાહિત જીવન ખુશહાલ રહેશે. તમને માનસિક તણાવથી પણ છુટકારો મળશે. આજે માતૃપક્ષના લોકો પાસેથી પૈસા માંગશો તો તમને સરળતાથી મળી જશે. આજે તમારી સંપત્તિ, પદ અને પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. તમારે અભ્યાસમાં એક થઈને કામ કરવું પડશે, તો જ તમે સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશો. જો પરિવારમાં માંગલિક કાર્યક્રમ હોય તો પરિવારના સભ્યો સાથે વાત કરવી અને સલાહ કરવી તમારા માટે સારું રહેશે. તમારે વિરોધીઓની વ્યૂહરચના સમજીને સાવધાન રહેવું પડશે.

મિથુન રાશિફળ: આ દિવસે તમારે અતિશય ખર્ચાઓથી બચવું પડશે, પરંતુ જો તમે પ્રવાસ પર જાઓ છો, તો સાવચેત રહો, કારણ કે તમારી કોઈ પ્રિય અને કિંમતી વસ્તુઓ ગુમાવવાનો અથવા ચોરાઈ જવાનો ભય છે. પારિવારિક જીવન આનંદમાં રહેશે અને તમે તમારા બાળકોના કેટલાક વધતા ખર્ચથી ચિંતિત રહેશો, જેના પર તમારે નિયંત્રણ રાખવું પડશે, નહીં તો તમારે પાછળથી પસ્તાવો કરવો પડી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને આજે માનસિક બોજમાંથી મુક્તિ મળતી જણાય. તમારે પરિવારના કોઈ સભ્ય માટે પૈસાની વ્યવસ્થા કરવી પડી શકે છે.

કર્ક : આજે તમારું સ્વાસ્થ્ય નરમ અને ગરમ રહેશે અને તમારે કાર્યસ્થળ પર કેટલીક મુશ્કેલીઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તમને મનોરંજનની ઘણી તકો મળશે, પરંતુ તમારી કેટલીક વ્યવસાયિક યોજનાઓને બળ મળશે, જેના કારણે તમે ખુશ રહેશો. તમારી કોઈપણ ઈચ્છા પૂરી થવાને કારણે તમે ઉડીને આંખે વળગે નહીં કે તમારા પરિવારના સભ્યો માટે પાર્ટીનું આયોજન પણ કરી શકો, પરંતુ જો તમારા પિતા કોઈ વાતને લઈને ગુસ્સે થશે, તો તમારે તેમને મનાવવાનો પૂરો પ્રયાસ કરવો પડશે.

સિંહ રાશિ : આજનો દિવસ તમારા ઘરની ઉપયોગી વસ્તુઓમાં વધારો લાવશે. પૈસાની લેવડ-દેવડમાં તમારે સાવધાન રહેવું પડશે, નહીં તો કોઈ તમારી સાથે છેતરપિંડી કરી શકે છે. જો તમે નવું વાહન ખરીદ્યું છે, તો તમારે તેના ઉપયોગથી થોડો સમય રાહ જોવી પડશે, નહીં તો અકસ્માત થવાનો ભય છે. કાર્યક્ષેત્રમાં તમને તમારા મન મુજબ એક કાર્ય સોંપવામાં આવશે, જેના વિશે તમે ખુશ રહેશો અને તમારે જુસ્સાના કારણે કોઈ કામ ખોટું ન કરવું પડે, નહીં તો તમને સત્ય સાંભળવા મળી શકે છે.

કન્યા રાશિ : આજે તમે કાર્યસ્થળ પર કંઈક વિશેષ બતાવવાના પ્રયાસમાં વ્યસ્ત રહેશો. વાણીની નમ્રતા આજે તમારા માટે સન્માન લાવશે, તેથી તમે તેને જાળવી રાખવા માટે વધુ સારું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવું જરૂરી છે. જો તમને પહેલેથી જ કોઈ રોગ છે, તો તેમની તકલીફો પણ વધી શકે છે. આજે તમને માતા તરફથી માન મળતું જણાય છે. તમારે તમારા ભાઈ-ભાભી અને ભાઈ-ભાભીથી સાવધાન રહેવું પડશે, નહીં તો તેઓ તમારા પરસ્પર સંબંધોમાં તિરાડ પેદા કરી શકે છે.

તુલા રાશિ : આજનો દિવસ તમારા પ્રયત્નો અને શક્તિમાં વધારો લાવશે. જો તમારા પરિવારમાં લાંબા સમયથી કોઈ વિવાદ ચાલી રહ્યો હતો, તો તમે તેનાથી છૂટકારો મેળવતા જણાય છે. બેરોજગાર લોકોને પણ રોજગાર મળવાની પૂરી સંભાવના છે. તમારા નાણાકીય દૃષ્ટિકોણથી કરેલા પ્રયત્નો સફળ થશે, પરંતુ જો તમે ખાવા-પીવા પર નિયંત્રણ નહીં રાખો તો તે તમારા માટે પેટ સંબંધિત મોટી સમસ્યા બની શકે છે. તમારે તમારા પરિવારના કોઈપણ સભ્ય પાસેથી પૈસા ઉધાર લેવાનું ટાળવું પડશે. નહિંતર, તમારા પરસ્પર સંબંધો બગડી શકે છે.

વૃશ્ચિક : આજનો દિવસ તમારા માટે ખુશીનો રહેશે, કારણ કે તમને જૂના દેવાના ભારમાંથી મુક્તિ મળતી જણાય છે અને તમે તમારા કેટલાક કાર્યો સમયસર પૂરા કરી શકશો. વ્યવસાયની દિશામાં તમારા પ્રયાસો સફળ થશે. તમે કેટલીક નવી વ્યવસાયિક યોજનાઓ પણ શરૂ કરશો, પરંતુ તમારે બિનજરૂરી ખર્ચાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે, જેના માટે તમારે સાવચેત રહેવું પડશે. વિરોધીઓ તમારા પર પ્રભુત્વ જમાવશે, પરંતુ તમારા ચહેરાનું તેજ જોઈને તેઓ એકબીજાની લડાઈમાં જ નાશ પામશે, જે લોકો રોજગાર માટે અહીં-તહીં ભટકી રહ્યા છે, તેમને કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

ધનુરાશિ : આજનો દિવસ તમારી પ્રતિષ્ઠામાં વધારો લાવશે, પરંતુ તમારે કેટલાક ગુપ્ત અને ઈર્ષાળુ શત્રુઓથી સાવધાન રહેવું પડશે, કારણ કે તેઓ તમને પરેશાન કરશે અને તમારું સ્વાસ્થ્ય પણ થોડું ઢીલું રહેશે, તેથી તમારે વધુ પડતા તેલ, મસાલા અને તળેલા ખોરાક ખાવા જોઈએ. પાનથી દૂર રહેવું વધુ સારું રહેશે. સાસરિયાઓ સાથેના સંબંધોમાં ચાલી રહેલ વાદ-વિવાદનો અંત આવશે અને તમને તેનાથી ફાયદો થશે. તમે તમારા માતૃપક્ષના લોકો સાથે સમાધાન માટે તમારી માતાને લઈ શકો છો. જો કોઈ પ્રોપર્ટી ખરીદવા અને વેચવાની યોજના છે, તો તમારે તેમાં સાવચેત રહેવું વધુ સારું રહેશે.

મકર રાશિ : નોકરીની દિશામાં પ્રયાસ કરી રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે. વિદેશમાં અભ્યાસ કરતા લોકોને સારી તક મળી શકે છે. તમારા પરિવારના કેટલાક સભ્યોને મળવાનું શક્ય છે અને જો તમારે કોઈ બેંક વ્યક્તિ, સંસ્થા વગેરે પાસેથી પૈસા ઉછીના લેવાના હોય, તો તમારે ખૂબ જ સમજી વિચારીને કરવું પડશે, નહીં તો તેને મેળવવામાં મુશ્કેલી પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સમજદારી અને સમજદારીથી લીધેલા નિર્ણયો તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે. માતા દ્વારા તમને કોઈ કામ સોંપવામાં આવશે. તમને તેમની પાસેથી સત્ય પણ સાંભળવા મળી શકે છે જેના કારણે તેઓ સમયસર પૂરા થતા નથી.

કુંભ રાશિ: રાજનીતિની દિશામાં કામ કરી રહેલા લોકો માટે આજનો દિવસ સારો રહેશે, કારણ કે તેમના દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયાસો ફળદાયી રહેશે. તમે કોઈને મળવાની સંભાવના છે, જેનાથી તમારે સાવધાન રહેવું પડશે. જો તમે આવક અને ખર્ચ વચ્ચે સંતુલન રાખશો તો સારું રહેશે અને જો જરૂરી હોય તો બચત યોજના સાથે આગળ વધો. તમારે કાર્યસ્થળમાં નજીક અને દૂરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. તમે શાસક શક્તિનો પણ ભરપૂર લાભ લેશો અને તમારું પદ અને પ્રતિષ્ઠા પણ વધી શકે છે. તમે કોઈ શુભ તહેવારમાં ભાગ લેશો. તમે પ્રભાવશાળી લોકો સાથે મુલાકાત કરશો અને જે તમારા માટે ફાયદાકારક રહેશે.

મીન રાશિ : આજે તમે જૂના ઝઘડાઓથી છુટકારો મેળવશો અને તમારી વ્યવસાયિક પ્રતિષ્ઠા વધશે, જેના કારણે તમારું આત્મસન્માન વધશે. તમને સાસરી પક્ષના કોઈ સભ્ય તરફથી ટેન્શન રહેતું જણાય છે, તેથી તમારે વાત કરતી વખતે સાવચેતી રાખવી પડશે. પરિવારનો કોઈ સભ્ય અથવા મિત્ર તમારા માટે ભેટ લાવી શકે છે. મિત્રો સાથેના સંબંધોમાં મધુરતા રહેશે. કોઈપણ કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થવાથી તમારું મન પ્રસન્ન રહેશે અને આજે તમે કોઈ નવી રોકાણ યોજનામાં રોકાણ કરવાનું વિચારી શકો છો, જેમાં તમને પરિવારના સભ્યોનો સંપૂર્ણ સહયોગ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.