7 થી 15 તારીખે આ રાશિનું જીવન સુખી અને પૈસાથી ભરેલું રહેશે, લાખો કરોડોના માલિક બનશે, જાણો તમારું રાશિફળ - Jan Avaj News

7 થી 15 તારીખે આ રાશિનું જીવન સુખી અને પૈસાથી ભરેલું રહેશે, લાખો કરોડોના માલિક બનશે, જાણો તમારું રાશિફળ

મેષ : અટકેલા કામ પૂરા થશે.યાત્રા લાભદાયી રહેશે.ધાર્મિક રહો.તબિયત હજુ થોડી નરમ-ગરમ ચાલી રહી છે.પ્રેમ અને બાળકોનો પૂરો સહયોગ છે.વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી તે દિવસેને દિવસે પ્રગતિ કરી રહ્યું છે.સમય શુભ રહેશે.તે કોઈ સમસ્યા નથી.સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.પીળી વસ્તુને નજીક રાખો.કાળી વસ્તુઓનું દાન કરો.

વૃષભ : સંજોગો પ્રતિકૂળ છે.થોડું પાર કરો.સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.વાહન ઝડપી ન ચલાવો.પ્રેમ અને સંતાનનો પૂરો સહયોગ મળશે.તમારો ધંધો સારો ચાલે છે.પીળી વસ્તુનું દાન કરો.

મિથુન : તમને તમારા જીવનસાથીનો સહયોગ મળશે.અવિવાહિતોના લગ્ન નક્કી થઈ શકે છે.તબિયત ખૂબ સારી છે.પ્રેમ-સંતાન ખૂબ સારા છે.ધંધાકીય દૃષ્ટિકોણથી કેટલીક નવી અને સકારાત્મક સ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે.ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરતા રહો.

કર્ક : સૂક્ષ્મજ્ઞાન પ્રાપ્ત થશે.તમને વડીલોના આશીર્વાદ મળશે.શત્રુઓનો પરાજય થશે.પ્રેમ ખૂબ જ ખભા સાથે ચાલશે.બાળક ઘણો સહકાર આપશે.વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી ખૂબ જ સારી દેખાય છે.બજરંગ બલિની પૂજા કરતા રહો.

સિંહ : ભાવનાત્મક સંબંધોમાં તુ-તુ, મૈં-હું બની શકે છે.તમારે ભાવનાઓના આધારે કોઈ નિર્ણય ન લેવો જોઈએ.વિદ્યાર્થીઓ માટે સારો સમય છે.પ્રેમ અને બાળકો મધ્યમ છે.ધંધો સારો ચાલે છે.તબિયત ખૂબ સારી છે.સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરતા રહો.

કન્યા : ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓમાં વધારો થશે, પરંતુ ઘરનું તાપમાન ઉંચુ રહેશે.તુ-તુ, હું-હું વધશે.ધ્યાન આપો.સારું સ્વાસ્થ્ય, પ્રેમ, સંતાનો હજી અધવચ્ચે જ ચાલે છે.ધંધો સારો ચાલશે.શનિદેવની પૂજા કરતા રહો.

તુલા : તમનેવ્યવસાયિક સફળતા મળશે.નોકરીમાં પ્રગતિ થશે.તમારા પ્રિયજનો તમારી સાથે રહેશે.દરેક દૃષ્ટિકોણથી યોગ્ય સમય, સારો સમય લાગે છે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહે.પ્રેમ એ મધ્યમ બાળક છે.વેપારના દૃષ્ટિકોણથી સારો સમય.શનિદેવની પૂજા કરતા રહો.

વૃશ્ચિક :ધનની આવક વધશે.સ્વજનોમાં વધારો થશે.વાણીને કારણે તુ-તુ, હું-મેં થઈ શકે છે.રોકાણ કરવાનું ટાળો.તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું ચાલી રહ્યું છે.પ્રેમ એ મધ્યમ બાળક છે.ધંધો સારો ચાલે છે.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

ધનુરાશિ : મન સતત મુશ્કેલીમાં રહેશે.વધુ પડતો ખર્ચ મનને પરેશાન કરશે.એક રીતે સકારાત્મક ઉર્જાનો સંચાર પણ થશે.કેટલાક ઉતાર-ચઢાવ રહેશે.પ્રેમ, સંતાન, ધંધો સારો ચાલશે.ભગવાન ભોલેનાથની પૂજા કરતા રહો.અભિષેક કરો.તે વધુ સારું રહેશે

મકર : આંખનો દુખાવો, માથાનો દુખાવો, સ્વયંભૂ અને કાલ્પનિક ભય તમને પરેશાન કરશે.ભાગીદારીમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે.સ્વાસ્થ્ય પણ મધ્યમ છે.હજુ પણ ધંધો, પ્રેમ અને સંતાનો સારી રીતે ચાલશે.મા કાલી ની પૂજા કરતા રહો.

કુંભ : આવકમાં અપેક્ષિત વધારો થશે.આવકના નવા માર્ગો પણ મોકળા થશે, પૈસા પણ જૂના માર્ગથી આવશે.સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ છે, પ્રેમ અને બાળકો પણ મધ્યમ છે પરંતુ વ્યવસાય ખૂબ જ સારો ચાલશે.લીલી વસ્તુને નજીક રાખો.

મીન : શાસક-સરકાર તરફથી સહયોગ મળશે.ઉચ્ચ અધિકારીઓ ખુશ રહેશે.વેપારમાં સફળતા મળશે.પિતા ત્યાં હશે.તમારો સમય આનંદદાયક છે.તેમ છતાં, તમારા સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.પ્રેમ, સંતાન, વેપાર ખૂબ સારો રહેશે.પીળી વસ્તુને નજીક રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.