માસિક આર્થિક રાશિફળ ઓક્ટોબર 2022: જાણો દિવાળી પહેલા તમારી આર્થિક સ્થિતિ કેવી રહેશે - Jan Avaj News

માસિક આર્થિક રાશિફળ ઓક્ટોબર 2022: જાણો દિવાળી પહેલા તમારી આર્થિક સ્થિતિ કેવી રહેશે

મેષ: નાણાકીય બાબતોમાં સમય સાનુકૂળ છે અને આ મહિને સંપત્તિ વૃદ્ધિના શુભ સંયોગો બનશે. તમારી આર્થિક સ્થિતિ મજબૂત કરવા માટે તમે આ મહિને કોઈ મહિલાની મદદ પણ લઈ શકો છો. ઓક્ટોબરમાં તમારા સ્વાસ્થ્યમાં પણ ઘણો સુધારો જોવા મળશે અને ડૉક્ટરની સલાહ તમારા માટે કારગર સાબિત થશે. કાર્યસ્થળ પર કોઈ મહિલાના કારણે તમે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ શકો છો. આ મહિને પણ તમે પ્રવાસો મુલતવી રાખશો તો સારું રહેશે.

વૃષભ: કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને તમે જેટલા સંયમથી કામ કરશો તેટલી જ તમને પ્રોજેક્ટમાં સફળતા મળશે. નાણાકીય બાબતોમાં સમય સાનુકૂળ રહેશે અને ધન પ્રાપ્તિ માટેના શુભ સંયોગો બનશે અને આ સંબંધમાં એવી વ્યક્તિની મદદ મળશે જેણે સખત મહેનત કરી છે અને પદ પ્રાપ્ત કર્યું છે. મુસાફરી દ્વારા સારા સંદેશા મળી શકે છે અને તમારી મુસાફરી કરવાની રીતમાં ઘણો બદલાવ આવશે. પરિવારમાં કોઈ પણ વ્યક્તિ તમારી અપેક્ષાઓ પર ખરા ઉતરશે નહીં અને તેના કારણે તમારું હૃદય દુખી થઈ શકે છે.

મિથુન: આ મહિને કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને કોઈ નવો પ્રોજેક્ટ તમને સુખદ પરિણામો લાવી શકે છે. સર્જનાત્મક પ્રોજેક્ટ તમારા માટે સારા સમાચાર પણ લાવી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં મન પ્રસન્ન રહેશે અને પરસ્પર પ્રેમ વધશે. તમે તમારા જીવનસાથીની સંગતમાં આનંદદાયક સમય પસાર કરશો. પરિવારમાં સુખ-સમૃદ્ધિની સંભાવના છે. આ મહિને તમે કોઈ સુખદ સમારોહમાં હાજરી આપી શકો છો અને આ સંબંધમાં ક્યાંક પ્રવાસ કરી શકો છો.

કર્ક: કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને તમારું માન-સન્માન વધશે. તમે તમારા ભવિષ્ય માટે ગંભીર રહેશો અને તમારા સુંદર ભવિષ્ય માટે થોડું આયોજન પણ કરી શકો છો. નાણાકીય બાબતોમાં પ્રગતિ થશે. આ મહિને સ્વાસ્થ્યમાં સારો સુધારો થશે અને પૈતૃક વ્યક્તિ તમારી મદદ કરી શકે છે. યાત્રાઓ દ્વારા શુભ સમાચાર પ્રાપ્ત થશે અને યાત્રા સમયસર પૂર્ણ થશે.

સિંહ: કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે અને સમય અનુકૂળ રહેશે. તમે આ મહિને કોઈ નવા પ્રોજેક્ટ તરફ આકર્ષિત થઈ શકો છો. આર્થિક ખર્ચની સ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે અને ઘરના ખર્ચમાં પણ વધારો થઈ શકે છે. ભૂતકાળને યાદ કરીને તમે આ મહિને પરેશાન રહેશો. પરિવારમાં તમે જે પ્રકારનું સુખ શોધી રહ્યા છો તે પ્રાપ્ત કરવામાં સમય લાગી શકે છે. આ મહિને પ્રવાસ ટાળવો તમારા માટે સારું રહેશે. ઓક્ટોબરના અંતમાં વિપરીત પરિસ્થિતિઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કન્યા: નાણાકીય બાબતોમાં આ સપ્તાહ તમારા માટે અનુકૂળ રહેશે. આ મહિનાની શરૂઆતમાં તમને પ્રેમ સંબંધમાં સુખદ સમાચાર મળી શકે છે. નાણાકીય ખર્ચની સ્થિતિ પણ સર્જાઈ રહી છે અને ભાવનાત્મક કારણોસર ખર્ચ વધુ થશે. પરિવારમાં ધીમે ધીમે સમય અનુકૂળ બનશે. કાર્યસ્થળમાં મુશ્કેલ સમય આવશે અને માન-સન્માનની ખોટ થઈ શકે છે.

તુલા: આ મહિને તમારી આર્થિક સ્થિતિ સારી રહેશે. નાણાકીય બાબતોમાં સમય સાનુકૂળ બનશે અને ધન વૃદ્ધિ માટે પણ શુભ સંયોગો બનશે. ઓક્ટોબરની શરૂઆતમાં, તમે થોડી બેચેની અનુભવી શકો છો, પરંતુ અંતે, રોકાણો તમારા પક્ષમાં નિર્ણય કરશે. કાર્યક્ષેત્રમાં સુધારો થશે અને સમય અનુકૂળ રહેશે. ઓક્ટોબરના અંતમાં મન થોડું ઉદાસ રહી શકે છે.

વૃશ્વિક: આર્થિક લાભની મજબૂત સ્થિતિ રહેશે અને આ બાબતે કોઈ તમારી મદદ પણ કરી શકે છે. યાત્રા દ્વારા સારા સંદેશાઓ પણ પ્રાપ્ત થશે અને સફળતા પ્રાપ્ત થશે. કાર્યસ્થળ પર વાતચીતથી પરેશાનીઓ વધી શકે છે. પરિવારમાં તણાવની સ્થિતિ વધી શકે છે. મહિનાના અંતમાં સુખ-સમૃદ્ધિનો સરવાળો રચાશે.

ધનુ: ઓક્ટોબરમાં કરેલી યાત્રાઓ તમારા માટે શુભ રહેશે અને સફળતા અપાવશે. તમે કોઈ નવી જગ્યાની મુસાફરી કરવાનું મન પણ બનાવી શકો છો. પ્રેમ સંબંધમાં તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલા પ્રયત્નો ભવિષ્યમાં તમારા માટે શુભ પરિણામ લાવશે. કાર્યસ્થળ પર વાતચીતથી પરિસ્થિતિ સુધરશે. આ મહિને તમારી આળસને કારણે ખર્ચ વધી શકે છે. પરિવારમાં સ્ત્રીના સ્વાસ્થ્યને લઈને મન અશાંત રહી શકે છે.

મકર: આ મહિને તમારો પરિવાર તમને તમારા કામમાં સંપૂર્ણ સહયોગ આપશે અને તમને જીવનમાં આગળ વધવામાં પણ મદદ કરશે. આર્થિક સંપન્નતાની સ્થિતિ રહેશે, પરંતુ જો તમે બેદરકારી ન રાખો તો વધુ સારા પરિણામો આવશે. તમે કાર્યસ્થળમાં થોડું બંધાયેલા અનુભવી શકો છો અથવા તમારા બોસ તમારા પર વર્ચસ્વ જમાવવાનો પ્રયાસ કરી શકે છે. પ્રેમ સંબંધમાં ધીમે ધીમે રોમાંસનો પ્રવેશ થશે. આ મહિને સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપવાની જરૂર છે.

કુંભ: કાર્યસ્થળ પર, તમે તમારા પ્રોજેક્ટને સંપૂર્ણ રીતે નિયંત્રિત કરી શકશો અને જીવનમાં સફળતાનો માર્ગ મોકળો થશે. જોકે નાણાકીય બાબતોમાં ખર્ચની સ્થિતિ સર્જાઈ રહી છે. કૌટુંબિક બાબતોમાં બિનજરૂરી તણાવ ટાળો, નહીં તો તમે ભારે મુશ્કેલીમાં મુકાઈ જશો. જો તમે આ મહિને પણ મુસાફરી મુલતવી રાખો તો સારું રહેશે. ઓક્ટોબરના અંતમાં કોઈ સમાચાર મળ્યા પછી તમે નિરાશ થઈ શકો છો.

મીન: નાણાકીય બાબતો માટે સમય શુભ છે અને ઓક્ટોબરમાં કરવામાં આવેલ રોકાણ તમને ભવિષ્યમાં સુંદર પરિણામ લાવી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં પ્રગતિ થશે, પરંતુ હજુ વધુ સફળતાની ઈચ્છા મનમાં રહેશે. આ મહિને પણ તમે પ્રવાસો મુલતવી રાખશો તો સારું રહેશે. પરિવારમાં તમને જે પ્રકારનું સુખ જોઈએ છે તે મેળવવામાં સમય લાગશે. ઓક્ટોબરના અંતમાં બેચેની વધુ અનુભવાઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.