6, 7 અને 8 તારીખ હનુમાનદાદા આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ. - Jan Avaj News

6, 7 અને 8 તારીખ હનુમાનદાદા આશિર્વાદથી આ રાશિવાળાને નવા શિખર પર પહોંચાડશે ભાગ્ય, ધંધા રોજગારમાં સાતમા આસમાને જશે લાભ.

મેષ : આજે તમારા કોઈપણ કાર્ય અથવા પ્રોજેક્ટમાં સરકાર તરફથી લાભ થશે. ઓફિસમાં મહત્વના મુદ્દાઓ પર અધિકારીઓ સાથે ચર્ચા કરશે. ઓફિસના કામ માટે બહાર જવું પડશે. કામનો બોજ વધશે. પારિવારિક બાબતોમાં ઊંડો રસ લઈને સભ્યો સાથે ચર્ચા કરશે. ઘર સજાવટનું આયોજન કરશે. તમે માતા સાથે નિકટતા અનુભવશો.

વૃષભ : વિદેશ જવાની સુવર્ણ તકો મળશે. વિદેશમાં રહેતા સ્નેહીજનો કે મિત્રોના સમાચાર મળશે. વેપારીઓને વેપારમાં ધનલાભ થશે. નવી ઘટનાઓને હાથમાં લઈ શકશો. લાંબા અંતરની યાત્રા થશે, તીર્થયાત્રા થશે. તમે આધ્યાત્મિકતામાં પ્રગતિ કરી શકશો. બાળકની પ્રગતિ થશે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો

મિથુન : સ્વભાવની આક્રમકતાને કારણે તમે તમારી જાતને નુકસાન કરશો. તબિયત સારી ન હોય તો પણ હવે કોઈ નવી તબીબી પદ્ધતિ અપનાવવી જોઈએ નહીં કે ઓપરેશન મોકૂફ રાખવું જોઈએ. તમારા આત્મસન્માનને ઠેસ ન પહોંચે તેનું ધ્યાન રાખો. વાણી પર સંયમ રાખો, તો જ તમે વિવાદ કે અણબનાવથી બચી શકશો. ખર્ચ વધુ થશે. તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. તમે નિરાશા અનુભવશો. આવી સ્થિતિમાં ભગવાનનું નામ સ્મરણ કરવાથી મનને શાંતિ મળશે.

કર્ક : પ્રેમ અને સ્નેહની ભાવનાઓથી છલકાઈને મન આજે કોઈ ખાસ વ્યક્તિ તરફ આકર્ષિત થશે. તમારો દિવસ મનોરંજન અને આનંદમાં પસાર થશે. આ માટે તમે નવી વસ્તુઓની ખરીદી કરી શકશો, નવા કપડાં, આભૂષણો અને વાહન ખરીદી શકશો. વેપારમાં ભાગીદારી લાભદાયી રહેશે. વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ આવશે. વિદેશ વેપારમાં લાભ થશે. ભાગીદારી પણ ફાયદાકારક સાબિત થશે.

સિંહ : ઉદાસીનતા અને શંકા તમને બેચેન બનાવશે. રોજિંદા કામ પૂરા કરવામાં થોડો સમય લાગશે. જો તમે સખત મહેનત કરો છો, તો પણ તમને ઇચ્છિત પરિણામ મળશે નહીં. કાર્યસ્થળ પર તમારે કાળજીપૂર્વક ચાલવું પડશે. સહકર્મીઓ તરફથી ઓછો સહકાર મળશે. તમારા માતાજી તરફથી કોઈ ચિંતાજનક સમાચાર મળશે. તમારે વિરોધીઓના વિરોધનો સામનો કરવો પડશે. અધિકારીઓ સાથે વિવાદ ન કરો.

કન્યા : આજે ચિંતા અને ભય તમને પરેશાન કરશે. પેટ સંબંધિત સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં ધ્યાન કેન્દ્રિત કરી શકશે નહીં. અચાનક મોટો ખર્ચ થવાની સંભાવના રહેશે. બૌદ્ધિક ચર્ચાઓમાં ભાગ લેશો. પ્રિય વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થશે. તમે કોઈના પ્રત્યે આકર્ષણ અનુભવશો. શેરબજારમાં રોકાણ કરવાનું ટાળો.

તુલા : આજે તમારે સાવધાન રહેવાની જરૂર છે. સતત વિચારોને કારણે તમારી માનસિક સ્થિતિ નબળી રહેશે. ઘરની માતા અને મહિલાઓને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. આજે મુસાફરી કરવાનું ટાળવું તમારા હિતમાં રહેશે. સમયસર ભોજન અને ઊંઘ ન મળવાને કારણે તમે અસ્વસ્થતા અનુભવશો. પૈતૃક સંપત્તિ બાબતે સાવધાની રાખીને આગળ વધવું જોઈએ.

વૃશ્ચિક : તમને કામમાં સફળતા મળશે. નાણાકીય લાભ અને નસીબ વધવાની સંભાવના છે. ભાઈ-બહેનો સાથે પારિવારિક બાબતોની ચર્ચા થશે અને ઘરની યોજનાઓ બનાવી શકશો. તમે શારીરિક, માનસિક તાજગી અને આનંદનો અનુભવ કરશો. તમે આધ્યાત્મિક બાબતમાં રસ લેશો. પ્રવાસની પણ શક્યતા છે.

ધનુ : જો પરિવારના સભ્યો સાથે કોઈ મતભેદ થયો હોય તો આજે જ અહંકારને બાજુ પર રાખો અને મતભેદોને દૂર કરો. ખોટી જગ્યાએ પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. મનમાં મૂંઝવણ રહેવાથી કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. સોંપાયેલ કાર્યમાં સફળતા ન મળવાની સંભાવના છે.

મકર : આજે તમે ભગવાનની ભક્તિ અને સ્મરણથી શરૂઆત કરી શકશો. પારિવારિક વાતાવરણ ઘણું સારું રહેશે. મિત્રો અને પ્રિયજનો સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે. તમે આનાથી આનંદ અનુભવશો. તમારા કામ સરળતાથી પૂર્ણ થશે. નોકરી કે ધંધામાં લાભ મેળવી શકશો. તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. જો કે, વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.

કુંભ : આજનો દિવસ દરેક રીતે લાભદાયક છે. તમે સામાજિક ક્ષેત્રમાં વધુ સક્રિય રહેશો. પરિણામે માન-પ્રતિષ્ઠા પણ વધશે. લગ્ન કરવા યોગ્ય યુવકો માટે યોગ્ય જીવનસાથી મળવાની શક્યતાઓ છે. બપોર પછી ઘરમાં કોઈ સાથે વિવાદ થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય નબળું રહેશે. કોઈ બિનજરૂરી કામમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે.

મીન : તમે સમાજમાં વિશેષ પ્રતિષ્ઠા મેળવી શકશો. તમે સામાજિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લઈ શકશો. મિત્રો અને વડીલો તરફથી તમને સારી મદદ મળશે. નવું નેટવર્ક બનાવવામાં આવશે. નોકરી કે ધંધામાં તમારી આવક વધશે. પત્ની અને સંતાનો તરફથી પણ તમને લાભ થશે. પરિણીત લોકો માટે સમય સારો છે. તમારા રોકાણનું આયોજન થઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.