8,9 અને 10 તારીખે આ રાશિજાતકોના ગ્રહોમાં થવા જઈ રહ્યા છે મોટા ચમત્કાર, ઘરે આવી શકે છે બઉ બધા પૈસા, અવશ્ય વાંચો રાશિફળ - Jan Avaj News

8,9 અને 10 તારીખે આ રાશિજાતકોના ગ્રહોમાં થવા જઈ રહ્યા છે મોટા ચમત્કાર, ઘરે આવી શકે છે બઉ બધા પૈસા, અવશ્ય વાંચો રાશિફળ

મેષ રાશિ:- આજે રાશીનો સ્વામી મંગળ અને ગુરુ બેંકિંગ અને આઈટી ક્ષેત્રમાં લાભ આપશે. શુક્ર અને બુધ બેંકની નોકરીમાં નવી જવાબદારી આપી શકે છે. સ્વાસ્થ્યને લઈને તણાવ રહેશે. સંબંધોમાં વિવાદ થવાની સંભાવના છે. સુખદ પ્રવાસની શક્યતાઓ છે. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે.

વૃષભ રાશિ:- આજનો દિવસ રાજકારણ માટે થોડો સંઘર્ષ કરવાનો દિવસ છે. જામમાં અટવાયેલા પૈસા આવી શકે છે. નોકરીમાં પ્રમોશન તરફ આગળ વધશો. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. ચંદ્ર અને રાશિના સ્વામી શુક્રના બીજ મંત્રનો જાપ કરો.

મિથુન રાશિ:- આ દિવસે મુસાફરી સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લેવો. તમે આધ્યાત્મિક માર્ગ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. શનિદેવને ધાબળા અને તલનું દાન કરો. ગાય માતાને પાલક ખવડાવો. રાહુ પ્રેમમાં અંતર આપી શકે છે.

કર્ક રાશિ:- ચંદ્ર એ મનનો કારક ગ્રહ છે જે આજે આઠમા ભાવમાં છે. વિવાહિત જીવનમાં પ્રેમનો સંચાર થશે. ધાર્મિક કાર્યમાં વ્યસ્ત રહેશો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. ચૂકવેલ નાણાં ઉપલબ્ધ થશે. ભગવાન વિષ્ણુની પૂજા કરો અને પિતા અને મોટા ભાઈના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

સિંહ રાશિ:- આ રાશિનો સાતમો ચંદ્ર લગ્ન જીવનમાં મધુરતા લાવશે. આ રાશિથી દ્વિતીય સૂર્ય અને આઠમો ગુરુ જાંબુમાં નવા કરારથી લાભ આપશે. આજે કોઈ બિઝનેસ પ્લાન મુલતવી રાખવો યોગ્ય નથી. લાલ અને પીળો સારા રંગ છે. લવ લાઈફ સારી રહેશે.

કન્યા રાશિ:- આ રાશિમાંથી ચંદ્ર છઠ્ઠો શુભ અને ગુરુ સાતમો ધન આપનાર છે. નોકરીમાં સફળતા મળવાથી તમે ખુશ રહેશો. ભગવાન ગણેશને દુર્વા અર્પણ કરો. લીલા અને જાંબલી સારા રંગો છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. યુવા લવ લાઈફમાં ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખો.

તુલા રાશિ:- ચંદ્ર આ રાશિમાંથી પસાર થઈ રહ્યો છે. પાંચમા બાળકની ભાવના છે. શનિ મકર રાશિમાં પાછળ છે. બાળકો માટે લાભ શક્ય છે.હનુમાન બાહુકનો પાઠ કરો. આજે જીવનસાથીનું સ્વાસ્થ્ય બગડી શકે છે. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. પ્રેમમાં ભાવનાત્મકતા પર નિયંત્રણ.

વૃશ્ચિક રાશિ:- સૂર્ય અગિયારમે, ચંદ્ર ચોથા સ્થાને અને ગુરુ શુભ છે. નોકરીમાં આજે સફળતાનો દિવસ છે. કર્ક અને મકર રાશિના મિત્રો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને નારંગી સારો છે. કર્ક રાશિના સ્વામી મંગળના પ્રવાહી દાળ અને ગોળનું દાન કરો. વિવાહિત જીવનમાં ગુસ્સાથી બચો.

ધન રાશિ:- આજે ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં છે, સૂર્ય કર્મભાવમાં છે. જામ અને ધંધા અંગે સારા સમાચાર મળશે. લવ લાઈફને લઈને યુવાનો ખુશ રહેશે. નવા કરાર સાથે વ્યવસાયમાં પ્રગતિના સંકેતો છે. વાદળી અને આકાશી રંગ શુભ છે. તલનું દાન કરો.

મકર રાશિ:- આ રાશિમાંથી ચંદ્ર બીજા સ્થાને અને મીન રાશિમાં ગુરુ ત્રીજા સ્થાને રહેશે. આ રાશિ માટે શનિ શુભ છે.અજાણ્યા વગરના ધન ખર્ચથી સાવચેત રહો.રાજકારણમાં પ્રગતિ થાય. વેપારમાં સફળતા મળશે. વાદળી અને જાંબલી સારા રંગો છે.

કુંભ રાશિ:- મન અને પ્રેમનો કારક ગ્રહ ચંદ્ર હોવાથી આ રાશિમાં રહેવાથી પ્રેમમાં મધુરતા મળશે. બીજા ગુરુ ધાર્મિક યાત્રાનો સંયોગ બનાવી રહ્યા છે. સૂર્ય શુભ લાભ આપશે. વેપારમાં નવા કામની શરૂઆત થશે. મંગળ આત્મવિશ્વાસ વધારશે. પીળો અને સફેદ રંગ સારા છે. શ્રી કૃષ્ણ જીની પૂજા કરો અને ભોજનનું દાન કરો.

મીન રાશિ:- આ રાશિમાં ગુરુ અને બારમો ચંદ્ર ગોચર કરવાથી શુભ ફળ મળશે. બારમું ખર્ચનું ઘર છે.પ્રેમમાં વિવાદ ટાળો. છઠ્ઠા સૂર્યથી શુભતા વધે છે. પૈસા આવવાની નિશાની છે. સંતાનની પ્રગતિથી પ્રસન્ન રહેશો. ઓફિસના કામમાં વ્યસ્ત રહેશો. પીળો અને નારંગી સારા રંગ છે. ગોળનું દાન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.