અઠવાડિયાનું તમારું રાશિફળ, કન્યા તુલા સહિત આ 4 રાશિઓ માટે આવનારા દિવસોમાં લોટરી લાગશે થશે લાભ જ લાભ - Jan Avaj News

અઠવાડિયાનું તમારું રાશિફળ, કન્યા તુલા સહિત આ 4 રાશિઓ માટે આવનારા દિવસોમાં લોટરી લાગશે થશે લાભ જ લાભ

મેષઃ- આ રાશિના જે લોકો સંશોધન કાર્ય કરે છે, તેમનું ભાગ્ય સફળતા અપાવશે, ભાગ્ય આ સમયે તેમનો સાથ આપી રહ્યું છે. વ્યાપારીઓ માટે આ અઠવાડિયું સારું નથી, વ્યાપાર સંબંધિત મુશ્કેલ પરિસ્થિતિઓ દેખાઈ રહી છે. યુવાનોએ પોતાનું કામ કરવા માટે તેમની સંપૂર્ણ શક્તિનો ઉપયોગ કરવો પડશે, તો જ તેઓ સફળતા પ્રાપ્ત કરી શકશે. પરિવારમાં કાકા-તાળ સાથે વિવાદ થવાની સંભાવના છે, પરંતુ આ વિવાદને ખૂબ જ ધીરે ધીરે ઉકેલવાની જરૂર છે. હોજરીની સમસ્યા રહી શકે છે, તેની કાયમી સારવાર માટે આહારમાં બરછટ દાણાનું પ્રમાણ વધારવું પડશે. સામાજિક દેખાવમાં વધુ ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. ઉડાઉ ખર્ચ કરવાથી કોઈ ફાયદો નથી, સારા ઉપયોગ માટે ખર્ચ કરવો જોઈએ.

મીન રાશિના લોકોના કાર્યાલયમાં આજે બેઠકનો રાઉન્ડ થશે, મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકોએ સાવધાન રહેવું. તમારે આ અઠવાડિયે વેપાર વધારવાની યોજના બનાવવી જોઈએ, આવનારા દિવસોમાં તમારી કુશળતા કામમાં આવશે. યુવાનોએ રચનાત્મક કાર્યો પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ, કલા ક્ષેત્ર સાથે સંકળાયેલા લોકો માટે પ્રદર્શન કરવાનો સમય ચાલી રહ્યો છે. માતા-પિતાએ તેમના નાના બાળકોને સહકાર આપવો જોઈએ અને તેમની આદતો પર ઝીણવટભરી નજર રાખવી જોઈએ, જો તેમની આદતો ખરાબ હોય તો તેમને સુધારવાનું કામ કરો. ઉંઘ ન આવવાને કારણે થાક અને આળસની ફરિયાદ રહેશે, બની શકે તો દિવસ દરમિયાન રૂમની તમામ લાઇટો બંધ કરીને થોડીવાર સૂઈ જાઓ, આરામ મળશે. તમને ધાર્મિક કાર્યક્રમોમાં ભાગ લેવાની તક મળશે, તેમાં ચોક્કસ ભાગ લેશો, જેથી તમને ઊર્જા મળે, ક્યાંક ફેમિલી વોક પર જાવ.

વૃષભઃ- વૃષભ રાશિના લોકોની સામે જે પણ મુશ્કેલીઓ હશે તે ઉચ્ચ અધિકારીઓની મદદથી ઉકેલવામાં આવશે. 12 ઓક્ટોબર સુધી ધંધાની સ્થિતિ સામાન્ય રહેશે, પરંતુ ત્યારપછીથી ધંધામાં નફો મળવા લાગશે. યુવાનોએ સોશિયલ નેટવર્ક પર સક્રિય રહેવું જોઈએ, કારણ કે અહીંથી તેઓ તેમની કારકિર્દી વિશે શોધી શકશે. જો તમે પરિવારમાં તમારા પ્રિયજનો સાથે મીઠી વાત કરશો તો તમારી મીઠી વાણીથી જૂના બધા જ ઘા રૂઝાઈ જશે અને પરિવારના સભ્યો આનંદની લાગણી અનુભવશે. સ્વાસ્થ્યની બાબતમાં બેદરકારી ઘાતક સાબિત થશે, તેથી તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો અને ડૉક્ટર દ્વારા આપવામાં આવેલી સૂચનાઓનું પાલન કરો. બધા લોકોને યોગ્ય આદર આપો અને નાનાઓને સ્નેહ આપો, જો જરૂરિયાતમંદ લોકો તમારી પાસે આવે તો તેમને મદદ કરવામાં પાછળ ન રાખો.

મિથુનઃ- આ રાશિના જે લોકો ટાર્ગેટ આધારિત કામ કરે છે, તેમને કુંડળી અનુસાર ગ્રહોનો પૂરો સહયોગ મળશે અને તેઓ તેમના લક્ષ્યને પૂરા કરવામાં સફળ રહેશે. ઉદ્યોગપતિઓની મૂડી રોકાણની યોજના સફળ થશે, તેઓએ નાના નફાને ભૂલીને મોટા પ્રોજેક્ટ્સ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું જોઈએ. યુવાનોએ પોતાની આદત સુધારવી પડશે કે વડીલોની વાત પર કોઈ પણ પ્રકારનો કટાક્ષ ન લેવો, આમ કરવું તમારા માટે નુકસાનકારક રહેશે. 12 ઓક્ટોબરથી ગ્રહોની કેટલીક એવી દશા થશે કે તમને શોકના સમાચાર મળશે, જેને સાંભળીને તમે દંગ રહી જશો. આહાર પર સંયમ રાખો અને અતિશય આહાર ન કરો, ફક્ત તે જ વસ્તુઓ ખાઓ જે તમારા શરીરને નુકસાન ન પહોંચાડે. આ અઠવાડિયે તમે જૂના મિત્રોને મળશો, થોડી ગપસપ થશે અને જૂની યાદો પણ તાજી થશે, જેના કારણે તમે થોડા સમય માટે તમારી બધી સમસ્યાઓ ભૂલી જશો.

કર્કઃ- કર્ક રાશિના લોકો જેઓ હજુ બેરોજગાર છે અને નોકરી કરવા માગે છે, તેમને આ અઠવાડિયે નોકરી માટે મોટો પ્રસ્તાવ મળી શકે છે. કપડાના વ્યવસાયમાં સારો નફો કરવાની સ્થિતિ છે, પરંતુ તમારે તમારી સેલ્સ ટીમ પર ધ્યાન કેન્દ્રિત કરવું પડશે, તેમને પ્રોત્સાહન આપવું પડશે. આ આખું અઠવાડિયું યુવાનો માટે સક્રિય રહેશે, તેમને સામાન્ય દિવસો કરતાં વધુ મહેનત કરવી પડશે. આ અઠવાડિયે તમને તમારી માતાનો સહયોગ અને સહયોગ મળશે, જેથી તમે તમારી સમસ્યાઓ સરળતાથી ઉકેલી શકશો. ઈજાથી દૂર રહેવાની જરૂર છે, વાહન અકસ્માત કે રસ્તામાં કોઈ પત્થર ઠોકર લાગવાથી કે ઘરમાં જ જમીન પર લપસી જવાથી ઈજા થઈ શકે છે. તમારું કાર્યક્ષમ નેતૃત્વ તમારી સામાજિક છબીને વધારવાનું કામ કરશે, તમારી કાર્યક્ષમતાની પ્રશંસા થશે.

કન્યા-કન્યા રાશિના લોકો જે નોકરી માટે વિદેશ જવા ઈચ્છુક છે, તેમના માટે યોગ બની રહ્યા છે, તેઓએ 11 ઓક્ટોબર પછી અરજી કરવી જોઈએ. વેપારીઓને અનાજના વ્યવસાયમાં મોટો નફો મેળવવાની તક મળી શકે છે, તેની સાથે છૂટક વેપારીઓ પણ ખુશ રહેશે. યુવાનોએ કોઈપણ બાબતની સંપૂર્ણ વિગતો જાણ્યા પછી જ હસ્તક્ષેપ કરવાનું વિચારવું જોઈએ, કોઈ પણ જાણકારી વગર વિવાદમાં ન પડવું જોઈએ. પરિવારમાં ભાઈ સાથે અણબનાવ થવાની સંભાવના છે, તેથી સૌહાર્દપૂર્ણ વાતાવરણમાં શાંતિથી વાત કરો, ઉશ્કેરશો નહીં. ઊંચાઈના સ્થાનેથી પડી જવાથી ઈજા થવાની સંભાવના છે, તેથી ઊંચાઈના સ્થાને ઊભા રહીને કામ કરતી વખતે ખૂબ કાળજી રાખો. પશુ-પક્ષીઓ માટે ઘાસચારો, અનાજ અને પાણીની વ્યવસ્થા કરો, શરૂઆત કર્યા પછી નિયમિત કરશો તો સારું રહેશે.

તુલાઃ– આ રાશિના લોકોના લાંબા સમયથી અટકેલા કામ હવે પૂર્ણ થશે, આ સાથે જો પ્રમોશન અટક્યું હતું તો તે પણ આ સપ્તાહમાં થશે, મામલાઓમાં રાહત મળવાની સંભાવના છે. નોકરીની. ઈલેક્ટ્રોનિક બિઝનેસના ક્ષેત્રમાં કેટલાક મોટા સોદા તમને નફો મેળવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે. આ પરિસ્થિતિઓનો લાભ લો અને નફો કરો. જો યુવાનોએ કોઈપણ કારણસર તેમનો અભ્યાસ અધૂરો છોડી દીધો હોય તો હવે તેને પૂર્ણ કરો અને જો કોઈ અભ્યાસક્રમ અધૂરો રહી ગયો હોય તો તેને પણ પૂર્ણ કરવાની યોજના બનાવો. આ સમયે તમારે તમારા ઘરનું ઈન્ટિરિયર બદલવું જોઈએ, સાથે જ ઘરની સુખ-સુવિધાઓ વધારવા માટે કેટલીક વસ્તુઓ ખરીદવી જોઈએ. લાંબા સમય સુધી સામે ઝૂકવાથી પીઠનો દુખાવો અને સર્વાઈકલ સમસ્યાઓ થઈ શકે છે. તમારે તમારા પડોશના ગરીબ અને જરૂરિયાતમંદ લોકોની મદદ માટે આગળ આવવું પડશે, તમારી ક્ષમતા અનુસાર સહકાર આપવો પડશે.

વૃશ્ચિક- વૃશ્ચિક રાશિના જાતકોએ તેમના કાર્યસ્થળ પર ખૂબ જ ધ્યાનથી કામ કરવું જોઈએ, બોસ પણ તેમની ઈમાનદારીની પરીક્ષા લઈ શકે છે. જો તમે પૈતૃક વ્યવસાય કરો છો, તો તેને ખૂબ જ સમજદારીથી ચલાવવાની સલાહ આપવામાં આવે છે, નહીં તો તમારે વ્યવસાય કરવામાં મુશ્કેલીનો સામનો કરવો પડશે. યુવાનોએ અહંકારથી દૂર રહેવું જોઈએ, અહંકારને કારણે તકરાર થવી સ્વાભાવિક છે, જે સંબંધોમાં તિરાડ પેદા કરી શકે છે. પરિવારમાં પિતા સાથે વૈચારિક મતભેદ હશે, આવું થવાનો કોઈ અર્થ નથી, પરંતુ મતભેદોને મતભેદમાં જરાય ફેરવવા ન દો. તમારી અનુકૂળતા મુજબ, કોઈપણ સમયે ભોજન હળવું કરવાનું શરૂ કરો અથવા કોઈપણ સમયે તેને છોડી દો, તેનાથી તમારું પેટ આપોઆપ ઠીક થઈ જશે. તમે જૂના સમયમાં કરેલી મહેનત હવે સમૃદ્ધિના રૂપમાં મળવાની અપેક્ષા છે.

ધનુ – આજે આ રાશિના લોકો પોતાની પાસેના કાર્યોની યાદી થોડી નાની રાખે છે અને વચ્ચે લેપટોપ પર ડેટા બેકઅપ લેતા રહે છે. લક્ઝરી વસ્તુઓના ધંધાર્થીઓએ ગ્રાહકો પર નજર રાખવી પડશે, તેમની ખુશીનું ધ્યાન રાખવું પડશે. યુવાનોએ ચિંતા ન કરવી જોઈએ, પરંતુ કામ કરતા રહેવું જોઈએ, તેની સાથે જ તેઓ ખોટા લોકોની સંગતમાંથી જલ્દી છૂટકારો મેળવવો જોઈએ. આ અઠવાડિયે પરિવારમાં કોઈપણ પ્રકારનો ધાર્મિક કાર્યક્રમ પૂરો થશે, જેના કારણે ઘરનું વાતાવરણ બદલાયેલું અનુભવાશે. વાસી ખોરાક અને માંસાહારી ખાવું સ્વાસ્થ્ય માટે હાનિકારક છે, તેથી આવો ખોરાક ન લેવો જોઈએ. સામાજિક ચળવળમાં ભાગ લેનારાઓએ તેમની વાણી પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે, કોઈપણ રીતે નિયંત્રિત કરવું અને ઓછું બોલવું શ્રેષ્ઠ છે.

મકર-મકર: નોકરી શોધનારાઓને તેમના સહકાર્યકરો સાથે અણબનાવ થઈ શકે છે, પરંતુ આ અણબનાવની માહિતી બોસ સુધી ન પહોંચવી જોઈએ. જે લોકો જમીનની ખરીદી અને વેચાણ કરે છે તેમના માટે આ અઠવાડિયું અનુકૂળ રહેશે, તેઓ તેમના દ્વારા કરવામાં આવેલા સોદામાં સારી કમાણી કરી શકશે. યુવાનોએ કોઈપણ બાબતે ટિપ્પણી કરવાથી બચવું જોઈએ, પોતાના વ્યવસાય સાથે કામ કરતા રહેવું વધુ સારું છે. જો ઘરમાં કોઈ પણ કામ કરવું હોય તો સૌની સહમતી લેવી જોઈએ, કોઈપણ કામ બધાની સંમતિ પછી જ કરવું જોઈએ. સાંધામાં દુખાવો થશે એટલું જ નહીં, ફ્રેક્ચર થવાની પણ સંભાવના છે, તેથી ચાલતી વખતે અથવા ડ્રાઇવિંગ કરતી વખતે સાવચેત રહો અને સાવચેત રહો. તમારે લોકોની વચ્ચે આવવું પડશે, તમારી કળા બીજાની વચ્ચે બતાવવી પડશે, તો જ લોકો તમારા વિશે જાણી શકશે.

કુંભ- આ રાશિના લોકો પર કામનો બોજ વધુ રહેશે, આ પછી પણ અન્ય લોકો પણ તમારી પાસેથી વધુ સહકારની અપેક્ષા રાખશે. ઓનલાઈન બિઝનેસમાં વિસ્તરણની સંભાવના છે, તેનું યોગ્ય આયોજન કરો અને સોશિયલ મીડિયાનો પણ સહારો લો. વિવિધ સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા યુવાનો માટે આ અઠવાડિયું યોગ્ય રહેશે. જો પરિવારમાં કોઈના લગ્નની તૈયારીઓ ચાલી રહી હોય તો લગ્ન સંબંધિત કામ આ અઠવાડિયે પૂર્ણ થઈ શકે છે. નશીલા પદાર્થોનું સેવન ટાળવું જોઈએ, જેઓ તેનું સેવન કરે છે તેઓ કોઈ જીવલેણ રોગનો શિકાર બની શકે છે. ગરીબ છોકરીને લગ્નમાં મદદ કરવા તૈયાર રહો, તે ખૂબ પુણ્યનું કાર્ય માનવામાં આવે છે.

સિંહઃ- આ રાશિના જે લોકો IT સેક્ટરમાં કામ કરે છે, તેમને પ્રમોશન અને ઉચ્ચ પદ આપવામાં આવી શકે છે, તેમના કામમાં વધુ નિખાર આવે. છૂટક વેપારીઓ માટે આ અઠવાડિયું નફો મેળવવા માટે અનુકૂળ રહેશે, તમારી સ્થાપનામાં સ્ટોકની અછત ન થવા દો. જે યુવાનો વેપાર કરે છે, તેઓએ તેમના વ્યવસાયની પ્રગતિ માટે લોન લેવી પડી શકે છે, તેઓએ અરજી કરવી જોઈએ. પારિવારિક સંબંધોમાં તણાવ રહેશે, તણાવથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરો અને મનને શાંત રાખો, પ્રતિકૂળ સંજોગો હોવા છતાં ઉત્સાહિત ન થાઓ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.