મહિનાનું પહેલુ રાશીપરિવર્તન 12એ રાશિઓ પર થશે અસર મંગળદેવ કરશે આ રાશિઓનું મંગલ - Jan Avaj News

મહિનાનું પહેલુ રાશીપરિવર્તન 12એ રાશિઓ પર થશે અસર મંગળદેવ કરશે આ રાશિઓનું મંગલ

મેષ – મન પરેશાન રહેશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં વધારો થશે. પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની જરૂર છે. કામ પ્રત્યે ઉત્સાહ રહેશે. માતા તરફથી પૈસા મળવાની સંભાવના છે. કોઈ મિત્ર આવી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમે પરિવાર સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. ખર્ચમાં વધારો થશે. તમારા સ્વાસ્થ્યને લઈને સાવધાન રહો તમારી વાણી પર સંયમ રાખો. કડવા શબ્દો ન બોલો.

વૃષભ – ધીરજ ઘટશે. મિત્રની મદદથી વેપારનો વિસ્તાર થશે. પારિવારિક જીવન સુખમય રહેશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. આવકમાં અવરોધ આવી શકે છે. લાભની તકો મળશે. શૈક્ષણિક કાર્યમાં અવરોધ આવી શકે છે. ખર્ચમાં વધારો થશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. સારા સમાચાર મળી શકે છે.

મિથુન – ભોજનમાં રસ વધશે. સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે જાગૃત રહેવાની જરૂર છે. પરિવારમાં ધાર્મિક કાર્યો થશે. તમે કોઈ મિત્રની મદદથી પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરી શકો છો. સંચિત સંપત્તિમાં ઘટાડો થશે. તમે બૌદ્ધિક કાર્ય દ્વારા પૈસા કમાઈ શકો છો. કલા અને સંગીતમાં રસ વધશે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. ખર્ચ વધી શકે છે. માતાનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. તમારી વાણી પર સંયમ રાખો.

કર્ક– ક્રોધનો અતિરેક ટાળો. કોઈ વડીલ વ્યક્તિ પાસેથી ધનલાભ થઈ શકે છે. પરિવાર સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે. અટકેલા પૈસા પાછા મળી શકે છે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. પારિવારિક જવાબદારીઓ વધી શકે છે. નફો થઈ રહ્યો છે. સ્વાસ્થ્યમાં સુધારો થશે.

સિંહ – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. અભ્યાસમાં રસ વધશે. નોકરીમાં ઉન્નતિની તકો મળશે. માતાનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. ખર્ચમાં વધારો થશે. વાહનની જાળવણી પાછળ ખર્ચ વધી શકે છે. શૈક્ષણિક કાર્યથી સારા પરિણામ મળશે. મીઠાઈ ખાવામાં રસ વધશે. અધિકારીઓ સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. મનમાં નિરાશા અને અસંતોષની લાગણીઓ રહેશે. પૈસાથી ફાયદો થઈ શકે છે. સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે.

કન્યા – વેપારમાં વિસ્તરણની યોજના સફળ થશે. પરિવારમાં માંગલિક કાર્યો થઈ શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. તમને માતાનો સહયોગ મળશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. ખર્ચ વધી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વધારો થઈ શકે છે. મન અશાંત રહેશે. કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

તુલા– વાતચીતમાં સંયમ જાળવો. કપડાં તરફનું વલણ વધશે. માતા સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ધન પ્રાપ્ત થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. પ્રગતિનો માર્ગ મોકળો થશે. વાહન આનંદમાં વધારો થઈ શકે છે. સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. વાણીમાં કઠોરતાનો અનુભવ થશે. નોકરીમાં અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. તમે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. પરિવારમાં શાંતિ રહેશે.

વૃશ્ચિક – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. જીવનસાથી સાથે મતભેદ થઈ શકે છે. ઘણી મહેનત કરવી પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં બદલાવ આવી શકે છે. માતાનો સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. પરિવારની સુખ-સુવિધાઓમાં વિસ્તરણ થશે. આત્મસંયમ જાળવો. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પૈસા મળવાની સંભાવના છે. તમને ગમે ત્યાંથી સારા સમાચાર મળી શકે છે. પરિવારમાં આનંદનું વાતાવરણ રહેશે.

ધનુ – આત્મવિશ્વાસથી ભરપૂર રહેશે. મિલકતની જાળવણીમાં ખર્ચ વધી શકે છે. જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા આવી શકે છે. નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. બીજી કોઈ જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. મેડિકલ ખર્ચ વધી શકે છે. જીવવું અસ્વસ્થતા રહેશે. પરિવારમાં તણાવ થઈ શકે છે.

મકર – નોકરીમાં બદલાવની સંભાવના છે. મિલકતમાંથી આવક વધી શકે છે. નોકરીમાં તમને અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કોઈ પ્રસંગમાં જવું પડી શકે છે. મીઠાઈ ખાવા તરફ વલણ વધશે. પ્રગતિ થઈ રહી છે. આવકમાં વધારો થશે પરંતુ સ્થાન પરિવર્તનની સંભાવના છે. માતાનો સહયોગ મળશે. તમે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો.

કુંભ – મનમાં આનંદની લાગણી રહેશે. આત્મસંયમ જાળવો. વધુ પડતા ગુસ્સાથી બચો. માતા સાથે વૈચારિક મતભેદ થઈ શકે છે. નોકરીમાં તમારે બીજી જગ્યાએ જવું પડી શકે છે. આવકમાં વધારો થવાની સંભાવના છે. જીવવું પીડાદાયક હોઈ શકે છે. અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. કપડા વગેરે પર ખર્ચ વધી શકે છે. માતાના સ્વાસ્થ્યમાં સમસ્યા આવી શકે છે. પ્રમોશન થઈ શકે છે.

મીન – આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે. તમે પરિવાર સાથે ધાર્મિક યાત્રા પર જઈ શકો છો. તમારા આહારનું ધ્યાન રાખો. સ્વાસ્થ્યમાં વિકૃતિઓ આવી શકે છે. જૂના મિત્રની મદદથી તમને રોજગારની તકો મળશે. વાતચીતમાં ધીરજ રાખો. ખર્ચ વધી શકે છે. કપડા વગેરે ભેટ સ્વરૂપે મળી શકે છે. કાર્યક્ષેત્રમાં વૃદ્ધિની સંભાવના છે. પૈસા કમાઈ શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.