આવતીકાલ થી આ 6 રાશિના જાતકોને થશે જબરદસ્ત લાભ,અચાનક થશે રૂપિયાનો વરસાદ,જાણો આજનું રાશિફળ - Jan Avaj News

આવતીકાલ થી આ 6 રાશિના જાતકોને થશે જબરદસ્ત લાભ,અચાનક થશે રૂપિયાનો વરસાદ,જાણો આજનું રાશિફળ

મેષ રાશિ:- આજે આ રાશિમાંથી ચંદ્રનું બીજું અને સૂર્યનું છઠ્ઠું સંક્રમણ જાંબમાં નવું સ્થાન આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો રંગ શુભ છે.શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો.દાડમનું દાન કરો.વિવાહિત જીવન સારું રહેશે.

વૃષભ રાશિ:- નોકરીમાં આજે વિશેષ સફળતાનો દિવસ છે. સૂર્યના પાંચમા સંક્રમણથી ધનની પ્રાપ્તિ થઈ શકે છે.આઈટી અને મીડિયા સાથે જોડાયેલા લોકો નોકરીમાં બદલાવ તરફ આગળ વધશે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.યુવાનો લવ લાઈફને લઈને ખુશ રહેશે.

મિથુન રાશિ:- આ રાશિમાંથી મંગળનું વૃષભ, સૂર્યનું ચોથું અને ચંદ્રનું બારમું સંક્રમણ સફળતાના કારક છે. જામમાં પ્રગતિ થશે. દસમા ગુરુના કારણે સફળતા સરળતાથી મળે છે.બાળકોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. પીળો અને આકાશી રંગ શુભ છે.તલનું દાન કરો.

કર્ક રાશિ:- આ રાશિના સ્વામી ચંદ્રનું અગિયારમું ગોચર વિદ્યાર્થીઓને પ્રગતિ કરાવશે. આઈટી અને બેંકિંગ ક્ષેત્રના લોકોને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળા રંગ શુભ છે.ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂર્ણ થશે.મગનું દાન કરો.બાલનું વૃક્ષ વાવો.

સિંહ રાશિ:- આજે સૂર્યનું બીજું સંક્રમણ અને ચંદ્ર-મંગળનું દશમું સંક્રમણ શુભ છે. રાજકારણમાં તમને નવી તકો મળશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. શ્રી અરણ્યકાંડ વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે.મગ અને ગોળનું દાન કરો યુવાનો લવ લાઈફને લઈને થોડા ટેન્શનમાં રહેશે.

કન્યા રાશિ:- ચંદ્ર અને મંગળ નવમાં ભાવમાં છે એટલે કે આ રાશિમાંથી ભાગ્ય બોલે છે તમે ધાર્મિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશો. જાંબમાં ચંદ્ર અને ગુરુ આજે કોઈ નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં ધનલાભ શક્ય છે.સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે.મસૂરનું દાન કરો.

તુલા રાશિ:- સૂર્યનું બારમે અને ચંદ્ર-મંગળ વૃષભમાં અને શનિનું પાંચમે ગોચર થઈ રહ્યું છે.સંતાનની પ્રગતિને લઈને સુખ રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનબાહુકનો પાઠ કરો આજે તમને કર્ક અને મકર રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓનો સહયોગ મળશે. પીળો અને કેસરી રંગ શુભ છે.વૃક્ષ વાવો.

વૃશ્ચિક રાશિ:- આજે સૂર્યનું કન્યા ગોચર નોકરીમાં સફળતા અપાવશે અને વેપારમાં સંઘર્ષ થશે. કર્ક અને કુંભ રાશિના લોકો આજનો દિવસ તમારા માટે મદદરૂપ છે.પીળો અને લાલ રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.તુલસીનું વૃક્ષ વાવો.

ધન રાશિ:- આજે આ રાશિમાંથી સૂર્ય છઠ્ઠો અને શનિ બીજા સ્થાને રહે છે અને રાજકારણીઓ માટે અનુકૂળ છે. ગુરુ ચોથા સ્થાને હોવાથી ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી કોઈ સુખદ સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. કેસરી અને પીળા રંગ શુભ છે.ગુરુના આશીર્વાદ લો. શિવ મંદિરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો.

મકર રાશિ:- રાશીનો સ્વામી શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય કન્યામાં છે અને ચંદ્ર-મંગળ વૃષભમાં છે.વ્યાપાર સંબંધી કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે.મેષ રાશિના ઉચ્ચ અધિકારીઓથી લાભ થશે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો.રાજકારણ સફળ થશે.મંગળ, દાળ અને ગોળની સામગ્રીનું દાન કરો.

કુંભ રાશિ:- આજનો દિવસ વિદ્યાર્થીઓની કારકિર્દીમાં પ્રગતિનો દિવસ છે.આ રાશિથી બારમે શનિ, કન્યા રાશિનો સૂર્ય અને વૃષભ અને મંગળનો ચંદ્ર ઘર નિર્માણને લગતું કોઈપણ કાર્ય શરૂ કરી શકે છે. શ્રી સૂક્તનો પાઠ કરો. લીલા અને નારંગી રંગ શુભ છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

મીન રાશિ:- આજે જાંબમાં, સાતમો સૂર્ય અને ત્રીજો મંગળ- ચંદ્ર અને આ રાશિમાં ગુરુ લાંબા સમયથી ચાલી રહેલા કોઈપણ વિવાદનો અંત આપી શકે છે. સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો. પીળો અને સફેદ રંગ શુભ છે. શ્રી સૂક્ત વાંચો અને દાડમ. દાન કરો. યુવાનો તેમના પ્રેમ જીવનથી ખુશ રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.