સાપ્તાહિક રાશિફળ 17-23 ઓક્ટોબર: મોગલમાં ની કૃપાથી આ 4 રાશિઓના ભાગ્યના બંધ તાળા ખુલશે - Jan Avaj News

સાપ્તાહિક રાશિફળ 17-23 ઓક્ટોબર: મોગલમાં ની કૃપાથી આ 4 રાશિઓના ભાગ્યના બંધ તાળા ખુલશે

મેષ : મોગલમાં કહે છે કે આ અઠવાડિયે તમે ભણતર, સંતાન, જોખમી ક્ષેત્રોમાં રોકાણ, મનોરંજન અને પ્રેમ સંબંધમાં પૈસા ખર્ચ કરશો. આખા અઠવાડિયા દરમિયાન તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે અને તમારો આત્મવિશ્વાસ પણ ઘટશે નહીં. સપ્તાહના મધ્યમાં તમે તમારા શત્રુઓ અને ખર્ચાઓ પર વિશ્વાસપૂર્વક નિયંત્રણ રાખશો. તમે પ્રવાસનો આનંદ માણી શકશો. તમે તમારા ખર્ચાઓ અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓનું સંચાલન કરવાની યોજના બનાવી શકો છો. બજારની કઠિન સ્પર્ધાનો સામનો કરવા માટે તમે માર્કેટિંગ યોજનાને આકાર આપવામાં એક સારા વ્યૂહરચનાકાર સાબિત થઈ શકો છો. અઠવાડિયાના બાકીના દિવસોમાં તમે તમારા વિવાહિત જીવનમાં ખૂબ વ્યસ્ત રહેશો. ભાગ્ય અને જીવનસાથીની સલાહ તમને વધુ નફો મેળવવામાં મદદ કરશે. ભાગીદારો પણ તમારાથી ખુશ રહેશે. તમારા અને તમારા જીવનસાથી વચ્ચે સારા સંબંધો બની શકે છે. તેનાથી તમારા વિવાહિત જીવનમાં ખુશીઓ વધી શકે છે.

વૃષભ : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમે તમારી માતાના સ્વાસ્થ્ય અને તમારા વાહન અને ઘરની જાળવણી માટે પૈસા ખર્ચ કરશો તેવા સંકેતો છે. તમારા વતન જવાની સંભાવના હોઈ શકે છે, પરંતુ કેટલીક માનસિક સમસ્યાઓના કારણે તમે ખુશ નહીં રહેશો. તમારા મૂડમાં ઝડપથી ફેરફારની સમસ્યા આવી શકે છે. તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે આ સમયે કોઈ નવું કામ ન કરો અને પ્રવાસો પર જવાનું ટાળો અને ધીરજ રાખો જેથી બિનજરૂરી માનસિક તણાવ તમારા પર હાવી ન થઈ જાય. અઠવાડિયાના મધ્યમાં, તમે તમારા બાળકોના શિક્ષણ અને આરોગ્ય પર પહેલા કરતાં વધુ પૈસા ખર્ચવાની સંભાવના છે. જુગાર, લોટરી, શેરબજાર અને સટ્ટાકીય પ્રવૃત્તિઓમાં રોકાણ કરવા માટે આ અનુકૂળ સમય છે. તમારું ભાવનાત્મક જોડાણ મજબૂત રહેશે. સપ્તાહના અંતિમ ભાગમાં, તમારા પૈસા મુકદ્દમા સંબંધિત મામલાઓમાં અને સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓના ઉકેલમાં પણ ખર્ચ થશે. બેંકરોએ આ સમયે લાંચ આપવાથી બચવું પડશે. ગેરકાયદેસર પ્રવૃત્તિઓમાં સામેલ થવાનું ટાળો.

મિથુન : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી સામાજિક પ્રવૃત્તિઓ ઉચ્ચ સ્તરે રહેશે. તમારી સામાજિક સ્થિતિ વધશે. સારા સામાજિક સંબંધોને કારણે તમારી કાર્યક્ષમતામાં પણ સુધારો થશે. પરિવારના સભ્યો, સંબંધીઓ અને મિત્રોના સહયોગથી તમારી કાર્યક્ષમતા ઉત્તમ રહેશે. આ આખું સપ્તાહ તમારી આર્થિક સ્થિતિ માટે અનુકૂળ રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમે માનસિક દબાણ અને તણાવનો અનુભવ કરશો, તેનું કારણ તમારી પારિવારિક સંપત્તિનો મામલો હશે. સપ્તાહના બાકીના ભાગમાં સ્વ-શિક્ષણના વિસ્તરણ, બાળકોના ઉજ્જવળ ભવિષ્ય, સારા ભાવનાત્મક સંબંધોના વિકાસ, મનોરંજનના વધુ સારા માધ્યમો અને શેરબજારમાં રોકાણની નવી તકો મળશે.

કર્ક : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારા પરિવારમાં પરસ્પર લગાવ અને સંપત્તિનો સંચય વધવાના સંકેતો છે. તમે પારિવારિક સમૃદ્ધિની અપેક્ષા રાખી શકો છો. વાણીમાં મધુરતા જાળવી રાખવાથી તમને બધાનો સહયોગ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારું શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. પરિવારના સભ્યોના નૈતિક સમર્થનથી તમારી કાર્યક્ષમતા વધશે. આ સિવાય તમે સામાજિક પ્રવૃત્તિઓમાં ભાગ લઈને પ્રતિષ્ઠા મેળવશો. તમે તમારી ટ્રેડિંગ કૌશલ્ય સુધારવા માટે ઘણા પ્રયત્નો કરશો. સપ્તાહનો છેલ્લો ભાગ સૂચવે છે કે તમે મિલકત સંબંધિત બાબતોમાં રસ લેશો. ઘરની જાળવણી અને વાહનનું સમારકામ કરવા માટે આ યોગ્ય સમય છે.

સિંહ રાશિ : મોગલમાં કહે છે કે આ અઠવાડિયે તમારી બધી શક્તિઓ પરિવારમાં સમૃદ્ધિ, પ્રગતિ અને એકતા જાળવવામાં સમર્પિત થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં પરિવારમાં અતિશય જોડાણ, સંવાદિતા અને પરસ્પર સહયોગના સંકેતો છે. પરિવારના સભ્યોનો સહયોગ તમને સપ્તાહના મધ્યમાં પૈસા એકઠા કરવામાં મદદ કરશે. બાળકનો ટેકો અને માતાની સલાહ તમારા પરિવારની સમૃદ્ધિ વધારવામાં મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકા ભજવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં કેટલાક શુભ કાર્ય થવાની સંભાવના છે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારા મૂડમાં બદલાવ આવી શકે છે. આ કારણે કેટલીક સમસ્યાઓ ઊભી થઈ શકે છે. કાલી દેવીની પૂજા કરવાનો આ શુભ સમય છે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમને સલાહ આપવામાં આવે છે કે તમે કોઈપણ પ્રકારના વાદવિવાદમાં ન પડો, અન્યથા તમારી માનસિક શાંતિ બિનજરૂરી રીતે પ્રભાવિત થઈ શકે છે. તમે તમારા પ્રિયજનો સાથે સપ્તાહાંતનો મોટાભાગનો સમય પસાર કરશો. તમને તમારા મિત્રો અને સંબંધીઓનો સ્નેહ મળશે.

કન્યા રાશિ : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારી માનસિક સ્થિતિ સારી રહેશે નહીં. તમે કોઈપણ પ્રકારની દલીલમાં ન પડો તે વધુ સારું છે. તમારી જાતને શાંત રાખો અને નિયમિત રીતે યોગ અને ધ્યાન કરો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં આવા કોઈ તણાવ સાથે, તમારો આત્મવિશ્વાસ ફરીથી ઊંચો રહેશે. કાર્યસ્થળ અને પરિવારમાં બધાના સહયોગથી તમે પ્રસન્નતા અનુભવશો. તમે બધાના ફેવરિટ બનશો. સપ્તાહના અંતમાં તમારા ઘરમાં પ્રેમ, સુખ, શાંતિ, પરસ્પર સંવાદિતા અને આર્થિક સમૃદ્ધિનું વાતાવરણ રહેશે. પરિવારના તમામ સભ્યોમાં એકતા રહેશે અને પરિવારના તમામ સભ્યો પરિવારમાં સમૃદ્ધિ અને વિકાસ લાવવાનો પ્રયાસ કરશે. પારિવારિક બાબતોને સુધારવામાં દરેકની ભાગીદારી રહેશે.

તુલા : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારો લાભ સરેરાશ સ્તરે રહેશે. તમે તમારા મોટા ભાઈ પાસેથી સહકાર અને સમર્થનની અપેક્ષા રાખી શકો છો. તેઓ તમને સહકાર અને સમર્થન આપશે પરંતુ તે તમારા માટે ફાયદાકારક સાબિત નહીં થાય. સપ્તાહના મધ્યમાં, ગ્રહોની સ્થિતિના પ્રભાવને કારણે, નાણાકીય નુકસાન થઈ શકે છે અને ઊર્જા અને પૈસાનો બિનજરૂરી ખર્ચ થવાની સંભાવના છે. ધીરજ ન ગુમાવો અને આ નકારાત્મક પરિસ્થિતિમાંથી બહાર નીકળવાનો આત્મવિશ્વાસ રાખો. આ સિવાય આ અઠવાડિયે તમારે કોઈપણ દોષ વિના અપમાનનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ તમને નિરાશ કરશે. આશાવાદી રહો અને નવી પ્રવૃત્તિઓ શરૂ કરવા માટે થોડો સમય મુલતવી રાખી શકો છો. સપ્તાહનો છેલ્લો ભાગ સુસ્તી, થાક, શારીરિક નબળાઈ અને આત્મવિશ્વાસ અને ઉર્જાનો અભાવ દર્શાવે છે. આ કંટાળાજનક અને નિરાશાજનક પરિસ્થિતિમાંથી બહાર આવવા માટે તમારે પહેલા કરતાં વધુ પ્રયત્નો કરવા પડશે. કાર્યક્ષેત્રમાં કાર્યક્ષમતા અને આત્મવિશ્વાસ પુનઃસ્થાપિત કરવામાં તમારી સફળતા સરેરાશ સ્તરની રહેશે.

વૃશ્ચિક : મોગલમાં કહે છે કે, સપ્તાહની શરૂઆતનો સમય તાબેદાર અને તાબેદાર પાસેથી ઇચ્છિત સહયોગ મેળવવા માટે અનુકૂળ છે. તમારા વરિષ્ઠ તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. તમારો વેપાર અને નફો વધશે. નોકરીયાત લોકોને પ્રમોશન સંબંધિત કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં મા કાલીનું પૂજન કરવું અશુભ ગ્રહોના પ્રભાવને નિયંત્રિત કરવામાં લાભદાયક સાબિત થશે. મહત્વપૂર્ણ કાર્યો પૂર્ણ કરવા માટે સપ્તાહનો છેલ્લો ભાગ અનુકૂળ નથી. આ સિવાય નવું કાર્ય શરૂ કરવા માટે પણ સમય અનુકૂળ નથી. તમારા ખર્ચાઓ નિયંત્રણ બહાર થઈ શકે છે. કેટલીક યાત્રાઓ થકવી નાખનારી હોઈ શકે છે અને તમારા સ્વાસ્થ્ય અને પૈસાને નુકસાન પહોંચાડી શકે છે. તેનાથી તમારા મૂડમાં બદલાવ આવી શકે છે. પરેશાન થવાનું ટાળો, મહત્વપૂર્ણ કાર્યોને મુલતવી રાખો અને ધૈર્ય અને આત્મવિશ્વાસ સાથે કામ કરવાનો પ્રયાસ કરો.

ધનુરાશિ : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં કામની સ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે છે, પરંતુ સ્વાસ્થ્ય અને માનસિક સ્થિતિ માટે આ સપ્તાહ શુભ નથી. આ સમયે તમને આક્રમક થયા વિના આત્મવિશ્વાસપૂર્વક કાર્ય કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. શક્ય હોય તો થોડા સમય માટે કામ મુલતવી રાખવું ફાયદાકારક રહેશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતિત રહી શકો છો. સપ્તાહના મધ્યમાં સ્થિતિમાં સુધારો થઈ શકે છે. જીવનસાથી સાથે પર્યટન સ્થળ પર જવાનો વિચાર તમારું મન ભરી શકે છે. આ પ્રવાસ તમને તણાવમાંથી મુક્ત કરશે અને વિવાહિત જીવનમાં પણ સુસંગતતા લાવી શકે છે. સપ્તાહના બાકીના દિવસોમાં તમારા ઉત્તમ પ્રદર્શનને કારણે તમારી સંપત્તિ અને આવકમાં અચાનક વધારો થશે. ભાઈ-બહેન અને જીવનસાથીનો સહયોગ, સલાહ અને સહયોગ તમારા પૈસાનો પ્રવાહ વધારશે.

મકર : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆત વધુ નિરાશાજનક રહેશે, તેમ છતાં અચાનક નાણાકીય લાભને કારણે તમારો આનંદ અને આત્મવિશ્વાસ જળવાઈ રહેશે. આ સમયે છુપાયેલા લાભોને કારણે તમારી કેટલીક નિરાશા દૂર થશે. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ મા કાલીની પૂજા માટે શુભ છે. આ સમયે ભાગ્ય તમારો સાથ આપી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમે મંદિરની મુલાકાત લો તેવી શક્યતા છે. ગ્રહોની સ્થિતિને કારણે આ સમય તમારા માટે ઉપાય કરવા માટે વિશેષ અનુકૂળ છે. સપ્તાહના બાકીના ભાગમાં વરિષ્ઠ અધિકારીઓનો ગુપ્ત સહયોગ મળશે. આ તમને પ્રોફેશનલ મોરચે આગળ રાખશે. સંચાલકીય શાખાઓના જટિલ મુદ્દાઓ સાથે વ્યવહાર કરવામાં તમને વિશેષ માન્યતા મળશે. તે તમને સરકારી અને સત્તાવાળા ક્ષેત્રોમાં સન્માન આપશે. પરંતુ તમને કેટલાક ઉપરી અધિકારીઓની ઈર્ષ્યા થઈ શકે છે અને તમારી વિરુદ્ધ કાવતરું કરવાની વૃત્તિ કેળવી શકે છે. તેથી તમારી યોજનાઓ જાહેર કરવાનું ટાળો.

કુંભ : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે પરંતુ તમારી અપેક્ષા મુજબ સુખ નહીં મળે. તમારા જીવનસાથી સાથે તમારા સંબંધો પહેલા કરતા વધુ સારા બની શકે છે. બને ત્યાં સુધી તમારા જીવનસાથી સાથે કોઈપણ પ્રકારની ગેરસમજ ન રાખો. સપ્તાહનો મધ્ય ભાગ તમારા સ્વાસ્થ્ય, ખુશી, આત્મવિશ્વાસ અને ધૈર્ય માટે ખૂબ જ ખરાબ હોઈ શકે છે. આ સમયે ગ્રહોની સ્થિતિ તમારા માટે અસહ્ય નિરાશાથી ભરેલી છે. આ સમયે તમારે તમારો આત્મવિશ્વાસ અને ધૈર્ય જાળવી રાખવું પડશે અને તમારા માતા-પિતાને તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. તેમને શ્વાસ લેવાની કસરત અને ધ્યાનથી ફાયદો થઈ શકે છે. અઠવાડિયાના બાકીના દિવસો તમારા માતા-પિતા, મિત્રો અને સાસરિયાઓના સ્વાસ્થ્ય માટે અનુકૂળ રહેશે. તમે તમારી જાતને ફ્રેશ કરવા માટે પ્રવાસ પર જઈ શકો છો. આ સાથે તમારા આત્મવિશ્વાસની કમી પણ પૂરી થશે.

મીન : મોગલમાં કહે છે કે સપ્તાહની શરૂઆતમાં દર્શાવ્યા મુજબ, તમારા સ્વાસ્થ્ય સમસ્યાઓ, દેવા અને મુકદ્દમા સંબંધિત સમસ્યાઓના ઉકેલમાં પૈસા ખર્ચ થઈ શકે છે. અચાનક તમારો ખર્ચ વધી શકે છે અને પ્રવાસ પર જવાની સંભાવના છે. મુસાફરીથી તમારી આવકમાં પણ વધારો થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારો આત્મવિશ્વાસ ઓછો રહેશે, છતાં આવક વધારવાના હેતુથી તમારા જીવનસાથી સાથે પરસ્પર સહયોગ અને તાલમેલ સારો રહેશે. અઠવાડિયાના બાકીના ભાગમાં મૂડ સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ રહેશે અને જોખમી ક્ષેત્રો, લોટરી, જુગાર અથવા અન્ય કોઈ અણધાર્યા સ્ત્રોતમાંથી અચાનક નાણાકીય લાભ થઈ શકે છે. આ લાભ તમારા પરિવારને મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.