સોમવાર ના દિવસે આ 5 રાશિના જાતકોની કમાણી વધવાની સંભાવના છે, અન્ય રાશિ માટે આવો રહશે દિવસ - Jan Avaj News

સોમવાર ના દિવસે આ 5 રાશિના જાતકોની કમાણી વધવાની સંભાવના છે, અન્ય રાશિ માટે આવો રહશે દિવસ

મેષ : રાશિમાંથી ચંદ્રનું ત્રીજું ગોચર નોકરીમાં નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને સફેદ સારા રંગો છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. અડદનું દાન કરો.

વૃષભ : નોકરીમાં નવા પ્રોજેક્ટ સંબંધિત કામ માટે આજનો દિવસ વિશેષ સફળતાનો છે. પૈસા આવી શકે છે. શુક્ર અને ચંદ્રના ગોચરને કારણે તમે નવા કામ તરફ આગળ વધશો. સફેદ અને આકાશી રંગ શુભ છે. લવ લાઈફ સુંદર રહેશે.

મિથુન : રાશિમાંથી સૂર્યનો ચોથો અને ચંદ્રનો મિથુન ગોચર શુભ છે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. દશમા ગુરુના કારણે કાર્યમાં સફળતા સરળતાથી મળે છે. સંતાનોના લગ્ન અંગે કોઈપણ નિર્ણય સમજી વિચારીને લેવો. તમે નવા વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ તરફ આગળ વધી શકો છો. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. અડદનું દાન કરો.

કર્ક : સ્વામી મિથુન રાશિ અને સૂર્યનું ત્રીજું ગોચર આર્થિક વિકાસ આપશે. વિદ્યાર્થીઓને ફાયદો થશે. લાલ અને પીળો સારા રંગો છે. ઘણા દિવસોથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. અડદનું દાન કરો. પ્રેમમાં જૂઠાણું ટાળો.

સિંહ : ચંદ્ર અગિયારમા ગોચરમાં છે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં તમને નવી તકો મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. તમને રાજનીતિમાં સફળતા મળશે. મગ અને તલનું દાન કરો. જીવનસાથી સાથે સુંદર પ્રવાસ થશે.

કન્યા : દસમો ચંદ્ર અને સાતમો ગુરુ અનુકૂળ છે. તમે આધ્યાત્મિક સુખથી પ્રસન્ન રહેશો. ચંદ્ર અને ગુરુ આજે બિઝનેસમાં કેટલીક નવી જવાબદારી આપી શકે છે. વેપારમાં લાભ શક્ય છે. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે. લાલ ફળોનું દાન કરો. પ્રેમમાં અંતર આવી શકે છે.

તુલા : ચંદ્ર નવમા ભાવમાં અને સૂર્ય બારમા ભાવમાં અને શનિ ચોથા ભાવમાં ગોચર કરી રહ્યો છે. વેપારમાં પ્રગતિ અંગે પ્રસન્નતા રહેશે. સ્વાસ્થ્ય લાભ માટે હનુમાનભૂકનો પાઠ કરો. આજે તમને મિત્રોનો સહયોગ મળશે. લાલ અને કેસરી રંગ શુભ છે. મગનું દાન કરો.

વૃશ્ચિક : સાતમો મંગળ વેપારમાં સંઘર્ષ કરશે, જ્યારે ગુરુ અને ચંદ્ર નોકરીમાં સફળતા આપશે. મેષ અને કન્યા રાશિના લોકો આજે તમારા માટે મદદરૂપ છે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. અડદનું દાન કરો. પ્રેમમાં ગુસ્સાને કોઈ સ્થાન નથી.

ધનુ : શનિ આ રાશિથી બીજા સ્થાને રહેવાથી રાજનીતિ માટે અનુકૂળ છે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ તરફથી તમને સારા સમાચાર મળશે. વેપારમાં પૈસા આવવાના સંકેત છે. નારંગી અને પીળો સારો રંગ છે. ગુરુના આશીર્વાદ લો. પીપળા નીચે દીવો પ્રગટાવો.

મકર : શનિ આ રાશિમાં છે અને સૂર્ય કન્યા રાશિમાં છે અને ચંદ્ર મિથુન રાશિમાં છે. નોકરી સંબંધિત કોઈ મોટું કામ થઈ શકે છે. તુલા અને કુંભ રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળશે. લીલો અને આકાશી રંગ શુભ છે. તમે ધાર્મિક યાત્રા કરી શકો છો. રાજનેતાઓ સફળ થશે. રાહુ, અડદ અને વાદળી વસ્ત્રોના પ્રવાહીનું દાન કરો.

કુંભ : નોકરીમાં પ્રગતિનો દિવસ છે. આ રાશિથી બારમો શનિ, કન્યા રાશિનો સૂર્ય અને પાંચમો ચંદ્ર બાળકોના ભણતર કે નોકરી સંબંધિત કોઈપણ કાર્યની શરૂઆત કરી શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. સફેદ અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

મીન : નોકરીમાં સાતમો સૂર્ય અને ચોથો ચંદ્ર અને આ રાશિમાં ગુરુ વિદ્યાર્થીઓને મોટી સફળતા અપાવી શકે છે. વાણીના ઉપયોગનું ધ્યાન રાખો. લાલ અને જાંબલી રંગ શુભ છે. શ્રી વિષ્ણુ સહસ્ત્રનામનો પાઠ કરો અને ભોજનનું દાન કરો. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ લો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.