જાણીતી અભિનેત્રી નો MMS થયો લીક શારીરિક સુખ નો વિડીયો સોશિયલ મીડિયા ઉપર વાયરલ, અભિનેત્રી ધ્રુસકે ધ્રુસકે રડવા લાગી..કર્યું એવુંકે પગ નીચેથી જમીન સરકી જશે - Jan Avaj News

જાણીતી અભિનેત્રી નો MMS થયો લીક શારીરિક સુખ નો વિડીયો સોશિયલ મીડિયા ઉપર વાયરલ, અભિનેત્રી ધ્રુસકે ધ્રુસકે રડવા લાગી..કર્યું એવુંકે પગ નીચેથી જમીન સરકી જશે

અત્યારે અમુક વ્યક્તિ તો પરિવારના અન્ય સભ્યોનું કશું જ વિચાર્યા વગર મન ફાવે તેવું વર્તન કરવા લાગ્યા છે. જ્યારે જ્યારે પણ પરિવારમાં આવી ઘટનાઓ ઊભી થાય છે. ત્યારે પરિવારના અન્ય લોકોને સમાજમાં નીચું જોવાનો વારો આવતો હોય છે. અત્યારે 41 વર્ષની સીમા નામની એક મહિલાએ ન કરવાના કારનામાઓ કરી નાખ્યા છે..

આપણે સૌ કોઈ લોકો જાણીએ છીએ કે આજના સમયમાં કઈ વસ્તુ ક્યારે વાયરલ થઈ જાય તેનું કંઈ નક્કી હોતું નથી. આજના સમયમાં ઘણી વખત કોઈપણ મોટી અભિનેત્રીઓના વિડીયો ક્યારે પણ વાયરલ થઇ જતા હોય છે. ભોજપુરી સિનેમાની ટોપની અભિનેત્રીઓમાંથી એક એવા અક્ષરા સિંહ પોતાની સુંદર એક્ટિંગ અને સુંદરતા માટે ખૂબ જ વધારે લોકપ્રિય અને ખૂબ જ પ્રખ્યાત છે.

અભિનેત્રી માત્ર એક જ વિસ્તારમાં નહીં પરંતુ આખા દેશની અંદર તેમની ઓળખ બનાવી ચૂકી છે તેમજ ફિલ્મ સિવાય તે સોશિયલ મીડિયાના મારફતે પણ ફેન્સ સાથે જોડાયેલી છે અને વારંવાર તે ફેન સાથે કોઈને કોઈ તસવીર અને વિડિયો શેર કરતા હોય છે તેમાં સોશિયલ મીડિયા ઉપર અવારનવાર ચર્ચામાં રહેતી અક્ષરા સિંહ છેલ્લા કેટલાક સમયથી ખૂબ જ વધારે ચર્ચામાં આવી છે

ખાસ વાત તો એ છે કે, થોડા દિવસો પહેલા ઇન્ટરનેટ ઉપર એક એમએમએસ ખૂબ જ વધારે વાયરલ થયો હતો તેના કારણે અક્ષરા સિંહ ખૂબ જ વધારે ચર્ચામાં આવી છે. એક એવો દાવો કરવામાં આવી રહ્યો છે કે આ વીડિયોની અંદર જોવા મળતી છોકરી અક્ષરા સિંહ છે. જોકે હજુ સુધી આ પ્રકારની વાતની પુષ્ટિ પણ થઈ શકે નથી અને આ વિડીયો અસલી છે કે નકલી તેની પણ હજુ પણ પુષ્ટિ થઈ રહી નથી

આ સમગ્ર ઘટનાની અંદર અક્ષરા સિંહ એ પોતાની ઉપર પ્રતિક્રિયા આપતા જણાવ્યું છે કે તાજેતરમાં જ એક વેબસાઈટ સાથે વાતચીત કરતા જણાવ્યું હતું કે મને ખબર નથી કે આવું કોણે કર્યું છે અને પરંતુ મને આનાથી કોઈપણ પ્રકારનો ફરક પડતો નથી. એક ઇન્ટરવ્યૂ દરમિયાન તેમણે વાતચીત કરતા જણાવ્યું હતું કે મને ખબર નથી કે આ પ્રકારની હરકત કોણે કરી છે અને આ બધી વાતોથી મને કોઈ પણ પ્રકારનો ફરક પડતો નથી

કોઈ કંઈ પણ બોલે છે અને મેં હજુ સુધી વિડીયો પણ જોયો નથી અને શું હું વીડિયોમાં દેખાવું છું ખબર નહીં આ બધું કોણ કરી રહ્યું છે અને તેનાથી પણ મને કોઈ ફરક પડતો નથી વિડીયો ની અંદર પણ બિન્દાસ રીતે જવાબ આપી અભિનેત્રીએ સ્પષ્ટ કર્યું છે કે આ બધી વસ્તુઓ તેમને પણ કંઈ ફરક પડશે નહીં. તેમના ફ્રેન્ડ સતત અભિનેત્રી નું સમર્થન કરી રહ્યા છે અને વિડિયો સામે આવ્યો ત્યારે ઘણા બધા લોકો એવું કહી રહ્યા છે કે અભિનેત્રીનું સમર્થન કરે છે અને હકીકતમાં અભિનેત્રીના બદનામ કરવાનો પ્રયત્ન કરી દેવામાં આવ્યો છે.

સોશિયલ મીડિયા ઉપર આ વિડીયો અત્યારે ખૂબ જ વધારે વાયદો થયો છે અને ખૂબ જ બધા ચર્ચાનો વિષય બન્યો છે. વિડીયો આવ્યો ત્યારે એવો દાવો કરવામાં આવે છે. આની અંદર જોવા મળતી છોકરી ભોજપુરી અભિનેત્રી અક્ષરા સિંહ છે અને હજુ સુધી તે પણ વાત વિશે પુષ્ટિ થઈ રહી નથી અને આ વિડીયો વાસ્તવમાં અક્ષરા સિંહનો છે કે નહીં તેના વિશે પણ હજુ સાચી માહિતી સામે આવી નથી

છેલ્લા પાંચ વર્ષથી સીમા અને રોહન એકબીજાને ઓળખતા હતા. ધીમે-ધીમે તેઓ એકબીજાની આટલી બધી નજીક આવી ગયા કે, બંને એકબીજાના પ્રેમમાં પણ પડી ગયા હતા. તેઓ એક પણ વાર એવો વિચાર કર્યો નહીં કે, સમાજ શું કહેશે..? અને તેમનો પરિવાર શું વિચાર છે..? કારણકે સીમાની ઉંમર 41 વર્ષની હતી..

સીમા તેના પતિ અને તેના દીકરા સાથે દિલ્હીમાં રહેતી હતી. તેમની સોસાયટીમાં બે મકાન છોડીને 23 વર્ષનો રોહન પણ રહેતો હતો. રોહન અને સીમાનો દીકરો પ્રતીક બંને ખૂબ જ સારા મિત્રો હતા. એટલા માટે રોહન અવારનવાર સીમાના ઘરે પ્રતીકને મળવા માટે આવતો હતો.

જ્યારે રોહનની ઉંમર 23 વર્ષની હતી. સીમાએ પોતાના જ દીકરાના મિત્ર તેમજ પોતાના દીકરાના ઉંમરના જ યુવક સાથે પ્રેમ સંબંધ બાંધી લીધો હતો. શરમ વગરની સીમા રોહનને મળવા માટે જુદી જુદી જગ્યાએ જતી હતી. એટલું જ નહીં તેઓ બંગલો ભાડે રાખીને ત્યાં અંગત પણ વિતાવવા માટે પણ જોતા હતા..

જ્યારે સીમાના પતિને ધીમે ધીમે શંકા જવા લાગી કે, રોહન તેની પત્નીની ખૂબ જ નજીક આવી રહ્યો છે. તેમજ સીમા પણ ઘરે બહાના બતાવીને રોહનને મળવા માટે જાય છે. ત્યારે તેણે એક દિવસ સીમાનો પીછો કર્યો હતો અને જોયું કે તે રોહનને મળતી હતી. તેવો બંને રેસ્ટોરન્ટમાં જમ્યા અને ત્યારબાદ એક ફ્લેટ ઉપર ચાલ્યા ગયા હતા.

અને ત્યાં તેઓ અંગત પણ વિતાવતા હતા. અચાનક જ સીમાનો પતિ ત્યાં હાજર થયો અને સીમાને રોહન સાથે રંગે હાથ કાળા કામ કરતા પકડી લીધી હતી. જ્યારે આ દ્રશ્ય સર્જાયું ત્યારે એકાએક દોડધામ મચી ગઈ હતી. રોહન ઘટના સ્થળેથી ભાગવા લાગ્યો હતો. પરંતુ સીમાના પતિ અને પકડી રાખ્યો અને ફરી ક્યારેય પણ તેની નજર સામે નહીં આવે તેવું જણાવ્યું હતું.

ત્યારબાદ રોહનને જવા દેવામાં આવ્યો તો સીમાનો પતિ ભીમરાજ કોન્ટ્રાક્ટર તરીકેનું કામકાજ કરતો હતો. અને ઘણી બધી વાર તે સીમાને તેમજ તેના દીકરાને એકલા મૂકીને વિદેશ કામકાજ કરવા માટે જતો હતો. બિચારા તેને શું ખબર કે તેની 41 વર્ષની પત્ની તેના દીકરાને સાચવવાની બદલે તેના દીકરાની ઉંમરના રોહન નામના યુવકના પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી..

જ્યારે સીમાના દીકરા પ્રતીકને જાણ થઈ કે, તેની માતા રોહનને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે. તેમજ રોહન પણ તેની માતાને ખૂબ જ પ્રેમ કરે છે. ત્યારે તે પણ ડોળા ફાડી ગયો હતો. તે પણ વિચારવા લાગ્યો કે, હવે તેના અન્ય મિત્રો તેમજ પરિવારના અન્ય સભ્યો તેની ખૂબ જ ચીડીયામણી કરશે, તેમજ હવે તેને સમાજનું પણ ખૂબ જ ભલુંબુરું સાંભળવાનો વારો આવશે..

સીમાના પતિ ભીમરાજે રોહન અને સીમા બંનેને ખૂબ જ ભારે ઠપકો આપ્યો હતો. પરંતુ આ ઠપકાની તે બંનેમાંથી કોઈ પણ વ્યક્તિને અસર થઈ નહીં, અને બંને સાથે મળીને ભીમરાજને પતાવી દેવાનું નક્કી કરી નાખ્યું હતું. તેઓએ વિચાર્યું કે, પહેલા ભીમરાજનો જીવ લઈ લઈશું અને ત્યારબાદ પ્રતીકને પણ રસ્તા પરથી સાફ કરી દઈશું..

અને તેઓ પછી રાજી ખુશીથી જીવન જીવવું છે. આ ઘટનાને લઈ તેઓએ ષડયંત્ર રચ્યો અને ભીમરાજ ઉપર તૂટી પડ્યા હતા. અને તેને મોતને ઘાટ ઉતારી દેવામાં જ આવતો હતો. પરંતુ સદનસીબે તેનો જીવ બચી ગયો તેણે તાત્કાલિક પોલીસમાં ફરિયાદ નોંધાવીને જણાવ્યું કે તેની પત્ની તેનાથી 18 વર્ષ નાના યુવકના પ્રેમમાં પડી અને તેની સાથે મળીને તેને મારી નાખવા ઉપર ઉતરી આવી છે..

પોલીસ તાત્કાલિક ફરિયાદ નોંધીને તપાસ ચલાવી અને આ બંને ભાગી ગયેલા વ્યક્તિઓને પકડી પાડ્યા હતા. તેમજ તેમની પૂછપરછ કર્યા બાદ તેમની સામે વધુ કાર્યવાહી ચલાવવામાં આવી રહી છે. આજકાલના સમયમાં આવા બનાવો ખુબ જ વધી રહ્યા છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Janavaj.com” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “jan avaj news ”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.