ઓક્ટોબર મહિના માં શુક્ર તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જાણો કઈ રાશિ માટે રહેશે ભાગ્યશાળી - Jan Avaj News

ઓક્ટોબર મહિના માં શુક્ર તુલા રાશિમાં પ્રવેશ કરશે, જાણો કઈ રાશિ માટે રહેશે ભાગ્યશાળી

મેષ : રાશિમાંથી સાતમા વૈવાહિક ગૃહમાં શુક્રનું ગોચર તમારા માટે ખૂબ જ સફળ રહેશે. વ્યવસાયમાં પ્રગતિ થશે એટલું જ નહીં, બધી સારી રીતે વિચારેલી વ્યૂહરચના પણ અસરકારક સાબિત થશે. કેન્દ્ર કે રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં પડતર કામોનો નિકાલ કરવામાં આવશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. વિવાહિત જીવનમાં પણ મધુરતા રહેશે. જો તમે તમારી યોજનાઓને ગુપ્ત રાખીને કામ કરશો તો તમે વધુ સફળ થશો. નારી શક્તિ માટે સમય સારો રહેશે.

વૃષભ રાશિફળ : છઠ્ઠા શત્રુ ઘરમાં ગોચર થતા શુક્રની અસર મિશ્રિત રહેશે. એક યા બીજા કારણોસર પારિવારિક વિખવાદ અને ઉદાસીનતાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સુશિક્ષિત ગુપ્ત દુશ્મનોથી સાવધ રહો. વાદ-વિવાદ, વિવાદો અને કોર્ટના મામલાઓ એકબીજાની વચ્ચે ઉકેલવામાં સમજદારી રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન કોઈને વધુ પૈસા ઉધાર આપવાનું ટાળો. વિદેશી કંપનીઓમાં સેવા કે નાગરિકતા માટે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે.

મિથુન રાશિ : માંથી પાંચમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે શુક્રની અસર તમારા માટે વરદાનથી ઓછી નથી . સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે અણધારી અને અણધારી સફળતા મળશે. પ્રેમ સંબંધી મામલાઓમાં ઉગ્રતા રહેશે. જો તમે પણ લવ મેરેજ કરવા માંગો છો તો પ્રસંગ અનુકૂળ રહેશે, સંતાનની જવાબદારી પૂરી થશે. નવા દંપતી માટે સંતાન પ્રાપ્તિ અને જન્મની તકો રહેશે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો અને મોટા ભાઈઓ તરફથી સહયોગના યોગ.

કર્ક રાશિ : માંથી ચોથા સુખ ગૃહમાં શુક્રનું ગોચર તમને મોટી સફળતા અપાવશે. જો તમે કોઈ મોટા કારણસર કામ શરૂ કરવા માંગો છો અથવા નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા માંગો છો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. સ્ત્રીઓ માટે ગ્રહનું સંક્રમણ વધુ સારું રહેશે. ઘર વાહન ખરીદવાનું સપનું સાકાર થઈ શકે છે, લક્ઝરી વસ્તુઓનો પણ ખર્ચ થશે. માતા-પિતાના સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખવું. મિત્રો અને સંબંધીઓ તરફથી પણ સારા સમાચાર મળવાના ચાન્સ છે.

સિંહ : રાશિમાંથી ત્રીજા બળવાન ઘરમાં શુક્રનું ગોચર તમને બહુમુખી પ્રતિભામાં સમૃદ્ધ બનાવશે. હિંમત અને બહાદુરીમાં વધારો થશે એટલું જ નહીં, લીધેલા નિર્ણયો અને કરેલા કાર્યોની પણ પ્રશંસા થશે. ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતામાં રસ વધશે. તમે જે પણ એકવાર નક્કી કરશો, તે પૂર્ણ કર્યા પછી તમે તેને છોડી દેશો. યાત્રાથી દેશનો લાભ મળશે. જો તમે કોઈપણ પ્રકારની વિદેશી કંપનીમાં સેવા માટે અથવા વિદેશી નાગરિકતા માટે અરજી કરવા માંગો છો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. સામાજિક દરજ્જો વધશે.

કન્યા રાશિ : માંથી બીજા ધન ગૃહમાં સંક્રમણ કરતી વખતે શુક્ર તમારી આર્થિક બાજુને મજબૂત બનાવશે . લાંબા સમયથી આપેલા પૈસા પણ પરત મળવાની આશા છે. જો તમે તમારી ઉર્જાનો પૂરો ઉપયોગ કરીને કામ કરશો તો તમે વધુ સફળ થશો. મિલકત સંબંધિત મામલાઓમાં સમાધાન થશે. તમારી વાણી કૌશલ્યના બળ પર, તમે મુશ્કેલ પરિસ્થિતિને સરળતાથી નિયંત્રિત કરી શકશો, કોર્ટની બહાર કોર્ટરૂમ સાથે સંબંધિત કેસોને પણ હલ કરી શકશો. સ્ત્રીઓ માટે ગ્રહનું સંક્રમણ વધુ અનુકૂળ રહેશે.

તુલા રાશિ : માં ગોચર તમામ સંકલ્પો પૂર્ણ કરવામાં મદદ કરશે. શાસક પ્રશાસન તરફથી મદદ મળશે. જો તમે રાજનીતિમાં પણ તમારું નસીબ અજમાવવા માંગતા હોવ તો તક સાનુકૂળ રહેશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે પણ સમય સારો રહેશે. સંતાનની ચિંતા ઓછી રહેશે. નવા દંપતિ માટે સંતાન પ્રાપ્તિ અને જન્મના યોગ પણ છે. વિવાહિત જીવનમાં મધુરતા રહેશે. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. પરિવારમાં શુભ કાર્યની તક મળશે.

વૃશ્ચિક રાશિ : થી વ્યયના બારમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે શુક્રની અસર ખૂબ જ અણધારી રહેશે, ઘણી વખત છેલ્લી ક્ષણે કામ અટકી જશે, પરંતુ નિરાશ ન થાઓ, અંતે તમને સફળતા મળશે . લક્ઝરી વસ્તુઓની ખરીદી પર વધુ ખર્ચ થશે. પ્રેમ સંબંધમાં ઉદાસીનતા રહેશે. તેથી, જો તમે કામ પર જ ધ્યાન આપો તો તે વધુ સારું રહેશે. સ્વાસ્થ્ય સંબંધિત સમસ્યાઓથી સાવધાન રહો, ખાસ કરીને ડાબી આંખ. મિત્રો કે સંબંધીઓ તરફથી અપ્રિય સમાચાર

ધનુ રાશિ : થી અગિયારમા ભાવમાં ભ્રમણ કરી રહ્યું છે, શુક્રની અસર સારી રહેશે, તમે જે પણ સંકલ્પો લેશો, તે પૂરા કરીને જ છોડશો. આ સમય તમારા માટે ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે, તેથી જો તમે સૌથી મોટું કામ શરૂ કરવા, કોઈ વ્યવસાય શરૂ કરવા અથવા નવા કરાર પર હસ્તાક્ષર કરવા માંગતા હોવ તો નિર્ણય લેવામાં વિલંબ કરશો નહીં. લગ્ન સંબંધિત વાતો સફળ થશે. સ્પર્ધામાં ભાગ લેનાર વિદ્યાર્થીઓ અને વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય વધુ સાનુકૂળ રહેશે. સરકારી સેવા માટે પ્રયત્ન કરો.

મકર : રાશિમાંથી દસમા કર્મ ભાવમાં સંક્રમણ કરતી વખતે શુક્રની અસર તમારા માટે વરદાનથી ઓછી નથી. સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. જો તમે નોકરીમાં સ્થાન પરિવર્તન માટે પ્રયાસ કરવા માંગો છો, તો તક અનુકૂળ રહેશે. સ્થાવર મિલકતને લગતી બાબતોનું સમાધાન થશે. કોર્ટ કેસના સંકેત પણ તમારા પક્ષમાં આવી રહ્યા છે. ચૂંટણી સંબંધિત નિર્ણયો લેવા માંગતા હોવ તો પણ પ્રસંગ અનુકૂળ છે. ગ્રહ સંક્રમણ તમારા માટે સંપૂર્ણ રીતે લાભદાયી રહેશે, તેથી તમે જે ઈચ્છો તે કરો.

કુંભ રાશિ : માંથી નવમા ભાવમાં ગોચર કરતી વખતે શુક્રની અસર ધર્મ અને આધ્યાત્મિકતા તરફ પ્રગતિ કરશે . વિદેશી મિત્રો અને સ્વજનો તરફથી સહયોગનો યોગ. જો વિદ્યાર્થીઓ પણ વિદેશમાં અભ્યાસ માટે પ્રયત્નો કરવા માંગતા હોય તો તક સાનુકૂળ રહેશે. વિદેશી નાગરિકતા માટે કરેલા પ્રયાસો સફળ થશે. ધાર્મિક ટ્રસ્ટો અને અનાથાશ્રમ વગેરેમાં દાન અને દાન કરશે. જો તમે કેન્દ્ર અથવા રાજ્ય સરકારના વિભાગોમાં કોઈપણ ટેન્ડર માટે અરજી કરવા માંગતા હો, તો ગ્રહોનું સંક્રમણ સાનુકૂળ રહેશે.

મીન રાશિ : માંથી આઠમા ભાવમાં સંક્રમણ કરતી વખતે શુક્રની અસર ખૂબ મિશ્રિત રહેશે. આર્થિક રીતે ઘણા ઉતાર-ચઢાવ આવશે. સ્વાસ્થ્ય પર પણ વિપરીત અસર થશે, પરંતુ તમારા માટે કોઈ મોટું સામાજિક સન્માન અથવા સરકારી પુરસ્કારની જાહેરાત થઈ શકે છે. મહિલાઓ માટે સમય પ્રમાણમાં સારો રહેશે. ગુપ્ત શત્રુઓથી બચો. કાર્યસ્થળ પર પણ વિવાદોથી દૂર રહો અને કોર્ટની બહારના મામલાઓનો ઉકેલ લાવવામાં સમજદારી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.