આ ધનતેરસ પર લક્ષ્મી અને શનિ આ 4 રાશિઓને બનાવી શકે છે કરોડપતિ!,થશે રૂપિયાનો વરસાદ - Jan Avaj News

આ ધનતેરસ પર લક્ષ્મી અને શનિ આ 4 રાશિઓને બનાવી શકે છે કરોડપતિ!,થશે રૂપિયાનો વરસાદ

મેષ : સૂર્ય સાતમા ભાવમાં છે અને ચંદ્ર ચોથા ભાવમાં છે. આજે મંગળ અને સૂર્ય ઘર નિર્માણમાં કંઈક નવું કરી શકે છે. શુક્ર અને બુધનું સંક્રમણ સાનુકૂળ છે. અટકેલા કામ થશે. પીળો અને લીલો રંગ સારા છે. તલનું દાન કરો. વિવાહિત જીવન સુખદ રહેશે.

વૃષભ : ગુરુના અગિયારમા અને ચંદ્રના ત્રીજા સ્થાનની અનુકૂળતાના કારણે નોકરીમાં પ્રગતિના સંકેતો છે, પરંતુ ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા આપવામાં આવેલા કામમાં બેદરકારીથી બચો. વાદળી અને સફેદ રંગ સારા છે. તમને શિક્ષણમાં સફળતા મળશે. તલનું દાન કરો. યુવાનો લવ લાઈફથી ખુશ રહેશે.

મિથુન : ચંદ્ર બીજા ક્રમે છે. રાજકારણમાં પ્રગતિ શક્ય છે. મીન રાશિના સ્વામી બુધ અને મીનનું ગુરૂનું સંક્રમણ સ્વાસ્થ્યમાં અચાનક મોટો લાભ આપી શકે છે. પીળો અને આકાશી રંગ શુભ છે. પ્રેમમાં કોઈ સુંદર પ્રવાસની સંભાવના બની શકે છે. ગાયને પાલક ખવડાવો.

કર્ક : ગુરુ નવમાં એટલે કે ભાગ્યમાં છે. શિવ મંદિરના પરિસરમાં બાલનું વૃક્ષ વાવો. આજે ચંદ્ર આ રાશિમાં છે. વિદ્યાર્થીઓ તેમની કારકિર્દીમાં નવા પ્રોજેક્ટની પ્રાપ્તિથી ખુશ થઈ શકે છે. કોઈ મોટી ધંધાકીય યોજના સાકાર થશે. નારંગી અને લાલ રંગ શુભ છે.

સિંહ : ધંધામાં સફળતા મળે.નોકરીમાં તમે નવા પ્રોજેક્ટ તરફ પ્રેરિત થશો. પ્રવાસની યોજનાઓ બનશે. નારંગી અને લીલો રંગ સારા છે. સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો. શમી અને અપરાજિતાના ફૂલ સાથે રાખો. પ્રેમમાં ભાવુકતાનો અનુભવ થશે.

કન્યા : અગિયારમો ચંદ્ર અને સાતમો ગુરુ બેંકિંગ, ટીચિંગ અને મીડિયાની નોકરીઓ માટે શુભ છે. લાંબા સમયથી નોકરીમાં અટવાયેલા કામ પૂરા થશે. શનિ હવે મકર રાશિમાં સંક્રમણ કરશે અને વેપાર અને નોકરીમાં લાભ આપશે. આકાશ અને લીલો રંગ સારા છે. ગાયને પાલક ખવડાવો. વિવાહિત જીવન સુંદર અને મધુરતાથી ઢંકાયેલું રહેશે.

તુલા : તમે સ્વાસ્થ્યમાં થોડો તણાવની સ્થિતિમાં રહેશો. ખર્ચ પર નિયંત્રણ રાખો. આઈટી અને બેંકિંગ સાથે જોડાયેલા લોકો માટે ચંદ્ર અને ગુરુનું સંક્રમણ શુભ છે. જમીન કે મકાન ખરીદવાની વાત થશે. લીલા અને નારંગી રંગ સારા છે. ગાયને ગોળ ખવડાવો. શુક્ર પ્રેમને લગ્ન તરફ લઈ જશે.

વૃશ્ચિક : ભાગ્યના ઘરમાં ચંદ્ર છે. શનિનું ત્રીજું સંક્રમણ વ્યવસાયને સફળ બનાવશે. વિદ્યાર્થીઓમાં કારકિર્દી અંગે ઉત્સાહ રહેશે. મગનું દાન કરો. વાયોલેટ અને લીલો રંગ શુભ છે. મંગળ અને ગુરુના બીજ મંત્રનો જાપ કરો. પિતાના આશીર્વાદથી સૂર્યની શુભતા વધે છે.

ધનુ : ચંદ્રની આઠમી અસર અને ગુરુની ચોથી અસર વેપાર માટે શુભ છે. શનિના બીજા સંક્રમણની સુસંગતતા મેનેજમેન્ટ અને બેંકિંગ નોકરીઓમાં સફળતા તરફ દોરી જશે. અટકેલા પૈસા આવવાના સંકેતો છે. વાયોલેટ અને આકાશી રંગ શુભ છે. પિતાના આશીર્વાદ લો.

મકર : ચંદ્ર અને શનિનું સંક્રમણ રાજકારણીઓ માટે શુભ છે. શુક્ર પ્રેમનો ગ્રહ છે. વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. પિતાના ચરણ સ્પર્શ કરીને આશીર્વાદ મેળવો. શુક્ર બેંકિંગ અને આઈટી વ્યવસાયમાં લાભ આપી શકે છે. શ્રી સુક્ત વાંચો. વાદળી અને લીલો રંગ સારા છે.

કુંભ : ચંદ્રનો છઠ્ઠો અને શનિનો બારમો પ્રભાવ સ્વાસ્થ્ય અને સુખ માટે પ્રતિકૂળ છે. બારમો ખર્ચ ભાવ છે. પરોપકાર કરો. ગુરુ આ રાશિથી બીજા સ્થાને છે. શુક્ર પ્રેમનો વિસ્તાર કરશે. પ્રેમ લગ્નમાં પરિણમી શકે છે. કન્યા રાશિના મિત્રો તરફથી તમને લાભ મળી શકે છે. સફેદ અને પીળો સારો રંગ છે.

મીન : અને ચંદ્રમાં સૂર્ય, તુલા અને ગુરુની પાંચમી અસર શિક્ષણ માટે શુભ છે. બુધ બેંકિંગ અને આઈટી નોકરી કરતા લોકોને લાભ આપી શકે છે. ગુરુ અને ચંદ્ર ધન પ્રાપ્તિમાં સફળતા આપશે. પીળો અને લાલ સારા રંગ છે. સાત પ્રકારના ભોજનનું દાન કરો. નિર્જન જગ્યાએ પીપળનું વૃક્ષ વાવો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.