માતા-પિતાએ પુત્રનું આવું મુશ્કેલ નામ રાખ્યું, 50 હજાર લોકો બોલવામાં થઇ ગયા છે નિષ્ફળ, તમે પ્રયત્ન કર્યો? - Jan Avaj News

માતા-પિતાએ પુત્રનું આવું મુશ્કેલ નામ રાખ્યું, 50 હજાર લોકો બોલવામાં થઇ ગયા છે નિષ્ફળ, તમે પ્રયત્ન કર્યો?

વિશ્વના દરેક માતાપિતા તેમના બાળકો માટે કંઇપણ કરવા તૈયાર છે. જ્યારે બાળકો દંપતીના જીવનમાં આવે છે, ત્યારે સૌ પ્રથમ તેમના મગજમાં એક સવાલ આવે છે કે તેનું નામ શું હોવું જોઈએ. ઘણા લોકો તેમના બાળકનું નામ અગાઉથી વિચારે છે, અને ઘણા લોકો આવા નામ રાખે છે. જેનો સારા પરસેવો ઉચ્ચારમાં બાકી છે. આ દિવસોમાં આવા જ એક સમાચાર લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યા છે.

પરિવારના સભ્યો પણ નામ લેવા અસમર્થ છે: 27 એપ્રિલના રોજ જન્મેલા એક બાળકનું નામ તેના માતાપિતા દ્વારા Ghlynnyl Hylhyr Yzzyghyl Mampuan Buscato છે. આમાં એક પણ સ્વરનો ઉપયોગ કરવામાં આવ્યો નથી. નામને અનન્ય બનાવવાની પ્રક્રિયામાં, તેને ખૂબ મુશ્કેલ બનાવ્યું છે. જો કે, બાળકના પરિવારના સભ્યો પણ તેના નામ પર ફોન કરી શકતા નથી, આને કારણે તેણે બાળકને વ્યંજન રાખ્યું છે. બધા બાળકોને વ્યંજન કહેવામાં આવે છે.

દરેક માતાપિતા તેમના બાળકો માટે કંઈક ખાસ કરવા માંગે છે. ભૂતકાળમાં, જ્યારે એલોન મસ્ક એ તેમના પુત્રનું અનોખું નામ રાખ્યું હતું, ત્યારે લોકોએ તેની મજાક ઉડાવી હતી. વિશ્વના સૌથી ધનિક વ્યક્તિએ તેમના પુત્રનું નામ X-A-Xii રાખ્યું છે. તે કેવી રીતે બોલવું, તે બધાને મૂંઝવણમાં મુકી ગયું હતું. હવે ફિલિપાઇન્સમાં રહેતા એક દંપતીએ તેમના પુત્રને એક અનોખું નામ આપ્યું છે. અત્યાર સુધીમાં, 50 હજારથી વધુ લોકો આ નામ બોલવાનો પ્રયાસ કરવામાં નિષ્ફળ ગયા છે.

બાળકનું નામ અલગ કરવાની ઇચ્છામાં, તે ખૂબ જ મુશ્કેલ બનાવ્યું છે. આ નામ એટલું મુશ્કેલ છે કે બાળકના પરિવારના સભ્યો પણ તેના નામ પર ફોન કરી શકતા નથી, આ કારણે તેઓએ બાળકને વ્યંજન રાખ્યું છે. જે પછી બધા બાળકોને વ્યંજન કહેવામાં આવે છે. બાળકના પિતાના મિત્રએ તેનું જન્મ પ્રમાણપત્ર ફેસબુક પર શેર કર્યું છે. આ પોસ્ટ 50 હજારથી વધુ વખત શેર કરવામાં આવી છે.

નામ ફેસબુક પર વાયરલ થાય છે: બાળકના પિતાના મિત્રએ તેનો જન્મ પ્રમાણપત્ર ફેસબુક પર અપલોડ કર્યો હતો. આ પોસ્ટ 50 હજારથી વધુ વખત શેર કરવામાં આવી છે. લોકો બાળકના નામ પર ફોન કરવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યા છે, પરંતુ તેમાં કોઈને સફળતા મળી નથી. તે જ સમયે, બાળકના પિતા કહે છે કે જ્યારે તેનો દીકરો મોટો થશે, ત્યારે તે તેનું નામ લેવાનું શીખવશે.

ઘરમાં દરેકનું મુશ્કેલ નામ હોય છે: બાળકના પિતાનું નામ લહિર્લોન છે, જ્યારે પુત્રનું નામ હવે ગ્લાયનીલ છે. બાળક મોટા થયા પછી, તેને નામનો અર્થ અને આવા નામ રાખવાનું કારણ કહેવામાં આવશે. હમણાં લોકોને જોડણી સુધી પણ આ નામ યાદ રાખવામાં લોકોને તકલીફ પડી રહી છે. જો કે, વિશિષ્ટતાને કારણે, આ નામ વાયરલ થઈ રહ્યું છે.

અત્યારે લોકોને આ નામની જોડણી પણ યાદ નથી. જો કે, આ નામ વિશિષ્ટતાને કારણે વાયરલ થઈ રહ્યું છે. તમને જણાવી દઇએ કે, ભૂતકાળમાં, ટેસ્લા ચીફ એલોન મસ્ક એ તેમના પુત્રનું અનોખું નામ રાખ્યું હતું, ત્યારબાદ લોકોએ તેની મજાક ઉડાવી હતી. વિશ્વના સૌથી ધનિક વ્યક્તિએ તેમના પુત્રનું નામ X-A-Xii રાખ્યું છે. તે પછી પણ લોકો આ નામનો ઉચ્ચાર કેવી રીતે કરવો તે અંગે ઘણી મૂંઝવણમાં હતા.

મિત્રો આર્ટીકલ ગમ્યો હોઈ તો લાઇક કરી અને શેર કરવાનું ભૂલતા નહિ. અને જો તમારે અવનવી મજેદાર પોસ્ટ અને આર્ટીકલ વાંચવા હોય તો અમારા આ પેજ ને લાઇક કરવાનું ભૂલશો નહીં. આ પેજ પર તમને બધી પ્રકારની માહિતી મળતી રહેશે, જે કદાચ તમે ક્યાંયે વાંચી નહીં હોય. તમારો અભિપ્રાય અને તમારી પાસે કોઈ અન્ય જાણવા લાયક માહિતી હોય, તો તમે અમને જણાવી શકો છો. જેથી અમે એ માહિતી અમારા બીજા લેખમાં ઉમેરી લોકો સુધી પહોચાડી શકીએ. ફેસબુક ઉપર હેલ્થ, જાણવા જેવું, અજબ-ગજબ, હાલના બનાવ, બ્યુટી ટીપ્સ, મજેદાર જોક્સ, બોલીવુડ ગપ શપ, દેશ-વિદેશ, રાશિ ભવિષ્ય, ખેતીને લગતી માહિતી, રસોઈ, ટેકનોલોજી વગેરેની માહિતી મેળવવા માટે, ફેસબુક પર અમારા પેજ ફોલો કરી અમારી સાથે જોડાયેલા રહો. અમે આવી જ રસપ્રદ અને ઉપયોગી માહિતી અને તમારા માટે લાવતા રહીશું. અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર.

Leave a Reply

Your email address will not be published.