આ 5 રાશિઓની આજનાદિવસે ચંદ્રની જેમ ખીલી ઉઠશે ભાગ્યની રેખાઓ થશે જોરદાર લાભ - Jan Avaj News

આ 5 રાશિઓની આજનાદિવસે ચંદ્રની જેમ ખીલી ઉઠશે ભાગ્યની રેખાઓ થશે જોરદાર લાભ

મેષ : તમને નુકસાનથઈ શકે છે.તમે કોઈ મુશ્કેલીમાં ફસાઈ શકો છો.સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.વાહન ચલાવતી વખતે સાવચેત રહો.જીવનસાથીના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.આરોગ્ય, પ્રેમ, વ્યવસાય, ત્રણેય મધ્યમ ગતિએ આગળ વધી રહ્યા છે.સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરો.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

વૃષભ : નોકરીમાં પ્રગતિ થશે.સ્વાસ્થ્યની સ્થિતિ પહેલા કરતા સારી રહેશે.પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી રહેશે.પ્રેમ અને સંતાનની સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી રહેશે.વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ સારો સમય છે.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

મિથુન : ભાવનાઓમાં વહીનેકોઈ નિર્ણય ન લો.બાળકોના સ્વાસ્થ્ય પર ધ્યાન આપો.તમે અને હું પ્રેમમાં હોઈ શકો છો.તમને શત્રુઓ પર વિજય મળશે.આરોગ્ય નરમ-ગરમ છે.પ્રેમ-સંતાન માટે વ્યવસાયની દૃષ્ટિએ શુભ સમય કહેવાશે.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.

કર્ક : ભાવનાત્મક મનથી કોઈ નિર્ણય ન લો.વિદ્યાર્થીઓ માટે લેખન અને વાંચનમાં સમય પસાર કરવો યોગ્ય રહેશે.પ્રેમમાં તુ-તુ, મૈં-હુંનો સંકેત છે.આરોગ્ય માધ્યમ, વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી મધ્યમ સમય પણ કહેવાશે.બજરંગ બાનનો પાઠ કરતા રહો.

સિંહ : જમીન, મકાન, વાહનની ખરીદી શક્ય છે પરંતુ ઘરેલુ વિવાદ પણ શક્ય છે.સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે.લવ- સંતાન મધ્યમાં રહેશે.વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, માધ્યમ સારું દેખાઈ રહ્યું છે.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

કન્યા : સ્વાસ્થ્યનું માધ્યમ, પ્રેમ-સંતાનની સ્થિતિમાં સુધારો થાય.ધંધાકીય દૃષ્ટિકોણથી કામ અધવચ્ચે ચાલુ છે.લાલ વસ્તુઓનું દાન કરો.શનિદેવની પૂજા કરતા રહો.તે વધુ સારું રહેશે

તુલા : અનેક પ્રકારની શક્તિઓ કામ કરી રહી છે.સકારાત્મક, નકારાત્મક, તટસ્થ તમામ પ્રકારની શક્તિઓ કામ કરી રહી છે.સ્વાસ્થ્યને અસર થતી જણાય.ચેપ લાગી શકે છે.ધ્યાન આપો.સ્વાસ્થ્યનું માધ્યમ, પ્રેમ-સંતાન સારું રહે.વેપાર પણ લગભગ ઠીક રહેશે.મા કાલી ની પૂજા કરતા રહો.

વૃશ્ચિક : આકર્ષણનું કેન્દ્ર રહેશે.સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું છે પરંતુ વધુ પડતો ખર્ચ માનસિક પરેશાન કરી શકે છે.સરકાર સાથે ગડબડ ન કરો.પ્રેમ-સંતાનની સ્થિતિ મધ્યમ છે.એકંદરે, મધ્યમ સમય ચાલી રહ્યો છે.સૂર્યદેવને જળ અર્પણ કરતા રહો.

ધનુરાશિ : તે ચિંતાજનક સ્થિતિ છે.સ્વાસ્થ્ય મધ્યમ રહેશે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ પણ મધ્યમ છે.વ્યવસાયના દૃષ્ટિકોણથી, સમય લગભગ યોગ્ય રહેશે.વધુ પડતા ખર્ચથી ચિંતા થશે.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

મકર : તમનેપૈસા પાછા મળશે.નવા સ્ત્રોતો બનશે.સ્વાસ્થ્ય પહેલા કરતા સારું થઈ ગયું છે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ પણ સારી છે.બિઝનેસ પણ સારો દેખાઈ રહ્યો છે.મા કાલી ની પૂજા કરતા રહો.

કુંભ : શાસક પક્ષ તરફથી સહયોગ મળશે.તમને ઉચ્ચ અધિકારીઓના આશીર્વાદ મળશે.સ્વાસ્થ્ય સારું રહે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા સારી થઈ ગઈ છે.બિઝનેસ પણ સારો દેખાઈ રહ્યો છે.ગણેશજીની પૂજા કરતા રહો.

મીન : નસીબજોગે કોઈ કામ થશે.યાત્રા લાભદાયી રહેશે.સ્વાસ્થ્ય સારું છે.પ્રેમ અને બાળકોની સ્થિતિમાં સુધારો થયો છે.તમારો વ્યવસાય પણ સારો દેખાઈ રહ્યો છે.લાલ વસ્તુને નજીક રાખો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.