આવતી કાલે સાત ઘોડાની સ્પીડે આગળ વધશે આ 5 રાશિ નું ભાગ્ય, જાણો તમારું આજનુરાશિફ્ળ - Jan Avaj News

આવતી કાલે સાત ઘોડાની સ્પીડે આગળ વધશે આ 5 રાશિ નું ભાગ્ય, જાણો તમારું આજનુરાશિફ્ળ

મેષ : વેપાર-ધંધામાં નવા પ્રયોગો થઈ શકે છે. સુખ અને સંતોષ રહેશે. રચનાત્મક કાર્ય સફળ થશે. કામની પ્રશંસા થશે. પ્રવાસ આનંદદાયક બની શકે છે. નોકરીમાં સુસંગતતા રહેશે. કાર્યભાર અને સત્તામાં વધારો થઈ શકે છે.સમયની સુસંગતતાનો લાભ લો. પૈસા મેળવવામાં સરળતા રહેશે.

વષભ : વેપાર-ધંધો માનસિક રીતે ચાલશે. શેર માર્કેટ અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડને ફાયદો થશે. મિત્રો સાથે સહયોગ કરવાની તક મળી શકે છે. શત્રુઓ સક્રિય રહેશે. ચિંતા અને ટેન્શન રહેશે. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. થાક અને નબળાઈ રહી શકે છે. લેવડ-દેવડમાં ઉતાવળ ન કરવી. ધનહાનિ થવાની સંભાવના છે. બિનજરૂરી દલીલો થઈ શકે છે.

મિથુન : સામાજિક પ્રતિષ્ઠામાં વધારો થશે. યાત્રા સફળ થશે. બીજાના કામમાં હસ્તક્ષેપ ન કરો. વેપાર-ધંધામાં મંદી રહી શકે છે. આવકમાં નિશ્ચિતતા રહેશે. સમય જલ્દી સુધરશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. આધ્યાત્મિકતામાં વલણ રહેશે.

કર્ક : ભૂલી ગયેલા મિત્રો અને સ્વજનોને મળશે. વેપારમાં સુસંગતતા રહેશે. સ્વાભિમાન જળવાઈ રહેશે. પ્રોત્સાહક માહિતી પ્રાપ્ત થશે. બુદ્ધિમત્તાનો ઉપયોગ નફો વધારશે. સુખ જળવાઈ રહેશે. આળસુ ન બનો સ્વાસ્થ્ય નબળું રહી શકે છે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો.

સિંહ : નવા વસ્ત્રો અને આભૂષણો મળી શકે છે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. યાત્રા લાભદાયી રહેશે. બેરોજગારી દૂર કરવાના પ્રયાસો સફળ થશે. શેર બજાર અને મ્યુચ્યુઅલ ફંડ સાનુકૂળ લાભ આપશે. સ્વાસ્થ્યનું વિશેષ ધ્યાન રાખવું.

કન્યા : જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. કોઈ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લેવામાં ઉતાવળ ન કરવી. બિનજરૂરી ખર્ચ થશે. લોન લેવી પડી શકે છે. આવકમાં ઘટાડો થશે. નકામી વસ્તુઓ પર ધ્યાન ન આપો. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. આસપાસનું વાતાવરણ ખુશનુમા રહેશે. આધ્યાત્મિકતામાં વલણ રહેશે. સત્સંગનો લાભ મળશે.

તુલા : નવા કરાર થશે. ડૂબી ગયેલી રકમ પ્રાપ્ત થઈ શકે છે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. પ્રવાસ મનને આનંદદાયક રહેશે. નવી નોકરી મળશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આવકમાં વધારો થશે. કોઈ ઉતાવળ નથી. સમય સાનુકૂળ રહેશે, લાભ લો.

વૃશ્ચિક : યોજના ફળદાયી રહેશે. તાત્કાલિક લાભ થશે નહીં. કાર્યસ્થળ પર સુધાર અને પરિવર્તન થઈ શકે છે. અટકેલા કામોમાં ઝડપ આવશે. જોખમ ઉઠાવવાની હિંમત કરી શકશો. આળસુ ન બનો રોકાણમાં ઉતાવળ ન કરો. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે.

ધનુરાશિ : કીમતી ચીજવસ્તુઓને સુરક્ષિત રાખો. વેપાર-ધંધો સારો ચાલશે. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. વિવાદને પ્રોત્સાહિત કરશો નહીં. વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ કરો. આળસુ ન બનો રાજકીય અવરોધો દૂર થવાથી સ્થિતિ લાભદાયક બનશે. ભાગીદારો અને ભાઈઓનો સહયોગ મળશે.

મકર : આવક રહેશે. જોખમ અને જામીનનું કામ ટાળો. વેપાર-ધંધાની ગતિ ધીમી રહેશે. સ્વાસ્થ્યનો પાયો નબળો રહેશે. ક્રોધ અને ઉત્તેજના પર નિયંત્રણ રાખો. ઈજા અને અકસ્માતથી મોટું નુકસાન થવાની સંભાવના છે, સાવધાની જરૂરી છે. વ્યવહારમાં ઉતાવળ ટાળો.

કુંભ : ઘરની બહાર ખુશીઓ રહેશે. ઉત્સાહ જળવાઈ રહેશે. ચિંતા અને તણાવ ઓછો થશે. જમીન-મકાન અને મકાન-દુકાન વગેરેની ખરીદી-વેચાણથી સાનુકૂળ લાભ થશે. બેરોજગારી દૂર થશે. આવકના નવા સ્ત્રોત મળી શકે છે. ભાગ્ય તમારો સાથ આપશે. ચારે બાજુથી સફળતા મળશે

મીન : જીવન સાથી તરફથી સહયોગ મળશે. ઘરની બહાર ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે. લેવડ-દેવડમાં સાવધાની રાખો. ધનહાનિ થવાની પણ સંભાવના છે. કોર્ટ-કચેરીનું કામ સાનુકૂળ રહેશે. વ્યવસાયિક યાત્રા સફળ થશે. ધનલાભની તકો હાથમાં આવશે. વેપારમાં લાભ થશે. નોકરીમાં પ્રભાવ વધશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.