ગાંધીનગર ડોક્ટરને પ્રેમજાળમાં ફસાવીને યુવતીને ઘેર બોલાવીને શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરી રોજ શારીરિક સંબંધ ની મજા માણતા,પણ એક દિવસ…. - Jan Avaj News

ગાંધીનગર ડોક્ટરને પ્રેમજાળમાં ફસાવીને યુવતીને ઘેર બોલાવીને શારીરિક સુખ માણ્યું વીડિયો ઉતારીને બેન્કમેલ કરી રોજ શારીરિક સંબંધ ની મજા માણતા,પણ એક દિવસ….

ગાંધીનગરનાં પીએચસી સેન્ટરમાં મેડિકલ ઓફિસર તરીકે ફરજ બજાવતી મહિલા ડોક્ટરને ફેસબુકનો પ્રેમ ભારે પડ્યો છે. ફેસબુકથી સંપર્કમાં આવ્યા પછી લગ્નની લાલચ આપી જૂનાગઢ કેશોદનાં પરણિત શખ્સે અનેક વખત શારીરીક સુખ માણીને છેલ્લે ‘તું નીચી જાતિની છે હું પટેલ જાતિનો છું’ કહીને બળાપો ઠાલવી જાતિ વિષયક અપશબ્દો બોલીને તરછોડી દેતાં મહિલા ડોક્ટરે પોલીસ મથકમાં ફરિયાદ દાખલ કરાવી છે.

ગાંધીનગરના પીએચસી સેન્ટરમાં 38 વર્ષીય મહિલા બે વર્ષથી મેડિકલ ઓફિસર તરીકે કુસુમ (નામ બદલેલ છે) ફરજ બજાવે છે.જેનાં પ્રથમ લગ્ન થયાં પછી વર્ષ 2019માં છૂટાછેડા થઈ ચૂક્યા છે. ત્યારથી તે ગાંધીનગરમાં ભાડાના મકાનમાં રહે છે. આશરે સાત મહિના અગાઉ મહિલા ડોક્ટરના ફેસબુક એકાઉન્ટ પર સંદીપ પટેલ નામનાં શખ્સની ફ્રેન્ડ રીકવેસ્ટ આવતાં સહજતાથી સ્વીકાર પણ કરી લેય છે. બાદમાં બન્ને વચ્ચે મેસેજની આપલે અને મોબાઇલ પર વાતચીત શરૂ પણ શરૂ થાય છે. અને સમય જતાં બન્ને વચ્ચે પ્રેમ સંબંધો પ્રસ્થાપિત થઈ જાય છે.

એટલે કુસુમ પોતાના છૂટાછેડા થયાની વાત કરતા સંદીપ ગોરધનભાઈ ગજેરાએ (પટેલ) (રહે. પીપલીયા, માંગરોળ, કેશોદ જુનાગઢ) પણ વિશ્વાસ સંપાદન કરવા માટે તેની પત્નીને છુટાછેડા આપીને તેણી સાથે લગ્ન કરશે તેવી બાંહેધરી આપી હતી. આમ બંને પ્રેમી પંખીડા મોબાઇલ પર પ્રણયભરી વાતો કરતા રહેતાં હોય છે. ત્યારે 29 મી જુલાઈ 2021 ના રોજ સંદીપ અચાનક ગાંધીનગર આવી પહોંચે છે. એટલે પોતાના ઘર આગળ ઢળતી રાત્રે સંદીપને ઊભેલો જોઈ કુસુમ થોડીક ગભરાઈ જાય છે. અને તેને પોતાના ઘરમાં બોલાવી લેય છે.

બાદમાં જમી પરવારી બંને અલગ અલગ રૂમમાં જઈને સૂઈ જાય છે. પરંતુ 29 મી ની વહેલી સવારે કામાંધ બનેલો સંદીપ કુસુમનાં પલંગમાં જઈને સૂઈ જાય છે. અને લગ્ન કરવાની બાંહેધરી આપતાં પ્રેમમાં અંધ બનેલી કુસુમ તેની સાથે એક વખત શારીરિક સંબંધ બાંધવા તૈયાર થઈ જાય છે. આમ અનેક અરમાનો સાથે કુસુમ સંદીપને લઈને પાછી પોતાની નોકરીના સ્થળે પણ લઈ જાય છે. અને પીએચસી સ્ટાફને બન્ને લગ્ન કરવાની જાહેરાત કરીને બન્ને પાંચ દિવસ તેના ઘરે રોકાય છે.

બાદમાં સંદીપ તેને પોરબંદર ફરવા માટે લઈ ગયો હતો. જ્યાં તેના ધંધાના સ્થળે બગવદર ગામ ખાતે શ્રીજી એગ્રો ઈન્ડસ્ટ્રીઝમાં લઈ જઈ ત્યાં ચાર દિવસ સાથે રહ્યા પછી કુસુમ પરત ગાંધીનગર આવી ગઈ હતી. આમ બન્ને ગાંધીનગર પોરબંદર આવતાં જતાં રહેતાં હતાં અને સાથે મળીને પ્રણયના ફાગ ખેલતા હતા. ત્યારે કુસુમ લગ્નની વાત કરતી તો સંદીપ તેની પત્ની સાથે છૂટાછેડાની વાતો ચાલે છે. છૂટાછેડા પછી લગ્ન કરી લેશે તેવી ખાત્રી આપી કુસુમનાં શરીરને ચૂંથતો રહેતો હતો.

આમ એક દિવસ 30 મી નવેમ્બર 2021 ના રોજ કુસુમ પોરબંદર સંદીપનાં કહેવાથી જાય છે. જ્યાં સંદીપ તેની પત્નીના આધાર કાર્ડની નકલ આપીને હોટલ વિગ્રો ઇનમાં રૂમ બુક કરીને પાછું શારીરિક સુખ ભોગવે છે. આમ ઘણો સમય વીતી જતાં કુસુમ એક મહિના અગાઉ સંદીપને કહે છે કે બહુ થયું હવે ક્યારે તારી પત્નીને છૂટાછેડા આપીશ તેવો પ્રશ્ન કરતાં બન્ને વચ્ચે ઉગ્ર ઝગડો થયો હતો. એટલે 24 મી ડિસેમ્બર 2021 ના રોજ સંદીપ પાછો ગાંધીનગર આવ્યો હતો અને થોડોક સમય આપ એમ ગોળગોળ વાતો કરીને કુસુમ સાથે ફરીવાર શારીરિક સુખ માણી પાંચ દિવસ પછી પાછો જતો રહ્યો હતો.

ત્યારબાદથી તે કુસુમ સાથે સરખી રીતે વાતચીત કરતો ન હતો અને છેલ્લે તો સંદીપે કુસુમનાં ફોન ઉપાડવાનું પણ બંધ કરી દીધું હતું. આખરે 22 મી જાન્યુઆરી 2022 ના રોજ સંદીપ પટેલે પોત પ્રકાશી કુસુમને સ્પષ્ટ શબ્દોમાં કહી દેવાયું હતું કે તું નીચી જાતિની છે અને હું પટેલ જ્ઞાાતિનો છું. તારી સાથે લગ્ન કરવાનો નથી કહીને જાતિ વિષયક અપમાનિત વહેણ પણ બોલીનાખવાની ધમકીઓ પણ આપી હતી. આખરે પોતાની સાથે વિશ્વાસઘાત કરીને અત્યારસુધી શરીર સુખ માણતા સંદીપ પટેલ વિરુદ્ધ મહિલા ડોક્ટરે ફરિયાદ આપતા પોલીસે બળાત્કાર અને અનુ સૂચિત પ્રતિબંધિત ધારા હેઠળ ગુનો દાખલ કરી વધુ તપાસ હાથ ધરી છે.

હવેલી ખડગપુર પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તાર હેઠળના વિસ્તારમાં એક સગીર પુત્રી પર મામલો પ્રકાશમાં આવ્યો છે. સગીરની માતાએ હવેલી ખડગપુર પોલીસ સ્ટેશનમાં અરજી કરીને કેસ દાખલ કર્યો છે. પીડિતાની માતાએ અરજીમાં જણાવ્યું છે કે જ્યારે તે ઘરમાં ન હોય ત્યારે તેનો પતિ તેને ચોકલેટ, કપડાની લાલચ આપીને કરતો હતો. પુત્રીએ અગાઉ પિતાના હાથવણાટ વિશે પણ માહિતી આપી હતી.

મહિલાએ કહ્યું કે તેણે તેના પતિને ઘણી વખત સમજાવ્યું, પરંતુ તે સ્વીકારવા તૈયાર નહોતો. જ્યારે આરોપીએ વિરોધ કર્યો તો તે મારતો રહ્યો. ભૂતકાળમાં પણ પતિએ પુત્રીને બે વખત ખવડાવીને ગર્ભપાત કરાવ્યો હતો. કેસ નોંધ્યા બાદ ખડગપુર પોલીસે આરોપી પિતાની ધરપકડ કરી હતી. એસએચઓ નીરજ કુમારે જણાવ્યું કે પીડિતાની માતાની અરજી પર કેસ નોંધવામાં આવ્યો છે. આરોપી પિતાને પૂછપરછ બાદ જેલમાં મોકલી દેવામાં આવ્યો હતો. સદર હોસ્પિટલમાં બાળકીની મેડિકલ તપાસ કરવામાં આવી હતી. જેને વખોડીને સ્થાનિક લોકોએ વહીવટીતંત્ર પાસે કડક સજાની માંગ કરી છે.

ઉદકીશુગંજ પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારમાં, પૂર્વ સરપંચ અને ગ્રામીણ ડૉક્ટર સાથે ઉગ્ર બોલાચાલી થઈ હતી. મારામારીમાં માજી સરપંચને ગંભીર ઈજા થઈ હતી. જોકે ખતરાની બહાર હોવાનું જણાવ્યું હતું. આ મામલામાં પૂર્વ સરપંચની પત્ની દ્વારા અરજી આપીને નવ લોકો સામે ગુનો નોંધવામાં આવ્યો છે. તેના પર હુમલો અને લૂંટનો આરોપ મૂકવામાં આવ્યો છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે પૂર્વ સરપંચ પર પણ કોશિશનો આરોપ છે. આરોપી પીડિતા અને તેના પરિવારના સભ્યોના જણાવ્યા અનુસાર પૂર્વ સરપંચે પીડિતાના ઘરે પહોંચીને ઘમંડ દર્શાવ્યો હતો.

તે લોકોને પજવવું પડ્યું. આરોપ છે કે કેસ નોંધાયા બાદ આરોપી મહિલાને ધમકી આપવા માટે ઘરે ગયો હતો. જેના કારણે પીડિતાના પરિવારજનો ગુસ્સે થઈ ગયા અને માજી સરપંચને માર માર્યો. માજી સરપંચને બચાવવા આવેલી તેમની પત્નીને માર મારવામાં આવ્યો હતો.

આ મામલાના સંદર્ભમાં જણાવવામાં આવ્યું હતું કે 1 સપ્ટેમ્બરે રાત્રે લગભગ 11 વાગે ગામના પૂર્વ સરપંચ અને ગ્રામીણ તબીબે 28 વર્ષીય મહિલા પર પ્રયાસ કરવાનો આરોપ લગાવતા પોલીસ સ્ટેશનમાં કેસ દાખલ કર્યો હતો.કરવો. નોંધાયેલા કેસમાં મહિલાએ જણાવ્યું કે

ગ્રામીણ ડોક્ટર ઘરમાં એકલા હતા, તેણે તેની સાથે બળજબરીથી કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. મહિલાની બૂમોથી આજુબાજુના લોકો એકઠા થઈ જતાં આરોપી અંધારાનો લાભ લઈ ફરાર થઈ ગયો હતો. જે બાદ આરોપી પક્ષ દ્વારા મહિલા વિરુદ્ધ કેસ પણ નોંધવામાં આવ્યો હતો. આ એપિસોડે વાતાવરણને ગરમ કરી દીધું હતું. બંને પક્ષો વચ્ચે તણાવનું વાતાવરણ છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Jan Avaj Media” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj Media” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.