આજના દિવસે આ 5 રાશિની કુંડળીમાં બેસશે રાહુ – કેતુ કંઈકને મળશે લાભ તો બીજા થશે રોડપતિ - Jan Avaj News

આજના દિવસે આ 5 રાશિની કુંડળીમાં બેસશે રાહુ – કેતુ કંઈકને મળશે લાભ તો બીજા થશે રોડપતિ

કુંભ રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર તમારી રાશિથી છઠ્ઠા ભાવમાં, ગુરુ સાતમા ભાવમાં, શનિ ભાગ્ય ગૃહમાં અને રાહુ-કેતુ કેન્દ્રમાં રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં એક સાથે અનેક કાર્યો કરવા પડી શકે છે. વિરોધીઓના કારણે માનસિક પરેશાની રહેશે. જમીન, મકાન, વાહન, ભૌતિક સુખ-સુવિધા અને માતાના સુખનો અભાવ રહેશે. પરંતુ બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. સુખ અને કીર્તિ મળશે. વધુ ખર્ચ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં લાગણીઓ અને ફરજ વચ્ચે સંતુલન રાખવું પડશે. સાંસારિક જીવનના આનંદનો અનુભવ થશે. સપ્તાહના અંતમાં શારીરિક પીડા, ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓનો અભાવ, શત્રુઓ પર નિયંત્રણ રહેશે. તમે થોડા રૂઢિચુસ્ત રહેશો અને નવા વિચારોને નકારવાનું વલણ રાખશો, જે તમારી મહત્વાકાંક્ષાઓની પરિપૂર્ણતામાં અવરોધરૂપ બનશે. મહેનતનો અતિરેક થશે. લાંબી મુસાફરી શક્ય છે.

વૃષભ રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર પાંચમા ભાવમાં, ગુરુ છઠ્ઠા ભાવમાં, મંગળ સાતમા ભાવમાં, શનિ આઠમા ભાવમાં, કેતુ ભાગ્યમાં અને સૂર્ય દસમા ભાવમાં તમારી રાશિ માટે રહેશે. મહેનત અને હિંમતને બદલે તમે તમારી બુદ્ધિમત્તાથી સફળતા મેળવશો. સપ્તાહના મધ્યમાં શ્રમ અને હિંમતમાં ઘટાડો થશે. બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. વધુ ખર્ચ થશે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે. સપ્તાહના અંતમાં તમે મહેનત અને કલ્પના સાથે તમારા સપનાને પૂરા કરવાનો પ્રયાસ કરશો. દરેક કામમાં નાની-નાની પરેશાનીઓનો સામનો કરવો પડશે. સખત મહેનત માટે તૈયાર રહેવું પડશે. ભાગ્યપક્ષમાં સહકાર અને અસહકાર બંનેના અનુભવો મળી શકે છે.

મીથુન રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચોથા ભાવમાં ચંદ્ર, પાંચમા ભાવમાં ગુરુ, સાતમા ભાવમાં શનિ, આઠમા ભાવમાં મંગળ, નવમા ભાવમાં સૂર્ય, દસમા ભાવમાં શુક્ર અને બુધનો પ્રભાવ રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓ સામાન્ય રહેશે. પિતા, રાજ્ય, સરકાર અને વહીવટીતંત્ર તરફથી થોડો સહયોગ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં ચંદ્ર ગુરૂ સાથે યુતિ કરીને ગજકેસરી યોગ રચશે. જેના કારણે વેપાર કે નોકરીમાં આર્થિક લાભની સ્થિતિ સર્જાશે. સપ્તાહના અંતમાં પાણી પ્રત્યે સાવધાની રાખવી યોગ્ય રહેશે. શત્રુઓની ગતિવિધિઓ તીવ્ર રહેશે. જેના કારણે પૈસા ખર્ચ થશે, માનસિક તણાવ રહેશે. બાહ્ય સંબંધો ધન, નફો અને પ્રતિષ્ઠા લાવશે. યાત્રા શક્ય છે. ભાગ્યની બાજુ નબળી રહેશે અને ઘણો સંઘર્ષ કરવો પડશે. મહેનતથી મન પ્રસન્ન રહેશે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે. લોન લેવી પડી શકે છે. અસંતોષનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

કર્ક રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર ત્રીજા ભાવમાં, ગુરુ ચોથા ભાવમાં, મંગળ પાંચમા ભાવમાં, રાહુ તમારી રાશિમાં, કેતુ સાતમા ભાવમાં, બુધ ભાગ્ય ગૃહમાં રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં સખત મહેનતનો અભાવ હોવા છતાં, બૌદ્ધિક ક્ષમતા અને સમજણના બળ પર મુશ્કેલ સમયમાં ઉભરી આવવાની તક મળશે. ભૌતિક સંસાધનોની ખુશી સામાન્ય રહેશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં રાજ્ય તરફથી થોડો સહયોગ મળશે. સપ્તાહના અંતમાં રાજ્ય પક્ષ, અધિકારીઓ તરફથી સહકારનો અભાવ રહેશે. મામલાઓનો નિર્ણય વિરુદ્ધ જઈ શકે છે, સાવચેત રહો. બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. વધુ મહેનત કરવી પડશે. લાંબી મુસાફરી શક્ય છે. શત્રુ પક્ષ પર નિયંત્રણ રહેશે. માનસિક તણાવ રહેશે.

સિંહ રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર બીજા ભાવમાં, ગુરુ ત્રીજા ભાવમાં, મંગળ ચોથા ભાવમાં, શનિ પાંચમા ભાવમાં અને સૂર્ય સાતમા ભાવમાં રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમે ઝડપથી અથવા ઉતાવળમાં કામ કરશો. ઘણી વખત જરૂર કરતાં વધુ બોલશે. એકસાથે ઘણી વસ્તુઓ કરશે. પરિવાર સાથે દુશ્મનાવટ ખરીદવાની સ્થિતિ રહેશે. તમને થોડા પૈસા પણ મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં સખત મહેનતનો અભાવ રહેશે, પરંતુ ગુરુ સાથે ગજકેસરી યોગ પણ બની રહ્યો છે અને તમે તમારી બૌદ્ધિક કુશળતા અને ધૈર્યથી સફળતા પ્રાપ્ત કરશો. બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. સપ્તાહના અંતમાં માતાના સ્વાસ્થ્યની ચિંતા કરવી પડશે. પરિવારમાં થોડી ગેરસમજ પણ થશે. અધિકારીઓ તરફથી સહયોગ મળશે, પરંતુ અસંતોષ રહેશે. લાંબી મુસાફરી શક્ય છે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે.

કન્યા રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર તમારી રાશિમાં, શનિ ચોથા ભાવમાં, મંગળ ત્રીજા ભાવમાં અને બુધ-શુક્ર સાતમા ભાવમાં રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં આત્મવિશ્વાસની કમી રહેશે અને એકથી વધુ કામોમાંથી પૈસા મેળવવાના પ્રયાસો થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં ભૌતિક સંસાધનોની ખુશીમાં ઘટાડો થશે. સપ્તાહના અંતમાં સ્વભાવમાં ચીડિયાપણું અને ગુસ્સો વધુ રહેશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે. બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. વધુ મહેનત અને પૈસા ખર્ચ થશે. વરિષ્ઠોનો સહયોગ મળશે. તણાવ તમને પરેશાન કરશે. નોકરી અને વ્યવસાયમાં નવા પ્રસ્તાવ આવી શકે છે. જીવનસાથી તરફથી ધનલાભ થવાની સંભાવના છે. મિત્રો, ભાગીદારો અને સહકર્મીઓથી અસંતોષનો સામનો કરવો પડી શકે છે.

તુલા રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ગુરુ તમારી રાશિમાં છે, ચંદ્ર બારમા ભાવમાં છે અને રાહુ અને કેતુ કેન્દ્રમાં છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે પૈસા મેળવવા માટે એકથી વધુ માર્ગો પર સખત મહેનત કરવી પડશે. બાહ્ય સંબંધોથી લાભ થશે. દુશ્મન પરેશાન કરવાનો પ્રયાસ કરશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં ધન ખર્ચ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી ગજકેસરી યોગ બની રહ્યો છે. અસહકાર અને અસંતોષ છતાં હિંમત અને સન્માન જળવાઈ રહેશે. સપ્તાહના અંતમાં ક્રોધ અને ઉગ્રતાના કારણે સ્વનું નુકસાન થશે. ભાગ્યનો થોડો સાથ મળશે. માનસિક સમસ્યાઓ રહેશે. શત્રુ નવા પ્રયાસો કરશે, પરંતુ તમે બૌદ્ધિક ક્ષમતાથી નિયંત્રણમાં રહી શકશો. વધુ ખર્ચ થશે. યાત્રા શક્ય છે.

મકર રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર તમારી રાશિમાં, ગુરુ દસમા ભાવમાં, કેતુ તમારી રાશિમાં અને રાહુ સાતમા ભાવમાં રહેશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે પૈસા મેળવવા માટે ઘણી યોજનાઓ પર કામ કરવું પડશે અને તમને તમારા કાર્યમાં મુશ્કેલીઓ સાથે સફળતા મળશે. ધાર્મિક કાર્યોમાં રસ વધશે. ભાગ્યનો અભાવ અનુભવાશે. મહેનતનો અતિરેક થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં ગુરૂ-ચંદ્ર સંયોગથી ગજકેસરી યોગ બની રહ્યો છે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓનું સુખ સામાન્ય રહેશે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે. હિંમત અને મહેનતનો અભાવ રહેશે, પરંતુ બૌદ્ધિક ક્ષમતાના બળ પર સફળતા મળશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે. માનસિક તણાવ રહેશે. બાહ્ય સંબંધોથી ધન લાભ થશે. સારું કે ખરાબ વિચારીને કાર્ય કરો.

કુંભ રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં ચંદ્ર તમારી રાશિથી આઠમા ભાવમાં, ગુરુ નવમા ભાવમાં, મંગળ દસમા ભાવમાં અને સૂર્ય તમારી રાશિમાં રહેશે. અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં, તમારે ઘણી યોજનાઓ પર સખત મહેનત કરવી પડશે, પરંતુ સફળતા શંકાસ્પદ રહેશે. આકસ્મિક રીતે પૈસા મળી શકે છે. ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓના સુખમાં ઉણપ રહેશે. વધારે ખર્ચ થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, ગુરુ અને ચંદ્ર ભાગ્યના ઘરમાં સંયોજિત છે. શત્રુઓની ભૂલોના કારણે તમને ફાયદો થશે. લાગણીઓ અને ફરજો વચ્ચે સંતુલન જાળવવું જોઈએ. સપ્તાહના અંતમાં માનસિક તણાવ રહેશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે. મહેનત અને બહાદુરીમાં તમને સફળતા મળશે. બાહ્ય સંબંધોનો લાભ મળશે. હિંમત અને મહેનત જળવાઈ રહેશે. શત્રુ પક્ષના વિરોધનો સરળતાથી સામનો કરવામાં આવશે. વધારે ખર્ચ થશે.

મીન રાશિ : સપ્તાહની શરૂઆતમાં સાતમા ભાવમાં ચંદ્ર, તમારી રાશિમાં બુધ-શુક્ર, ભાગ્યના ભાવમાં મંગળ, ચોથા ભાવમાં શનિ અને આઠમા ભાવમાં ગુરુના પ્રભાવથી ભૌતિક સુખ-સુવિધાઓની પ્રાપ્તિ થશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં રહે. જ્ઞાન-બુદ્ધિ, તર્કનો ઉપયોગ સાર્થક થશે. સપ્તાહના મધ્યમાં આઠમા ભાવમાં ગુરુ અને ચંદ્રના સંયોગથી ગજ કેસરી યોગ બની રહ્યો છે. પરિવાર તરફથી સહયોગ પ્રાપ્ત થશે. શિક્ષણ ક્ષેત્રે અસંતોષનો સામનો કરવો પડશે. સપ્તાહના અંતમાં અહંકાર આવી શકે છે, પરંતુ ધર્મમાં શ્રદ્ધા વધશે. હિંમત અને બહાદુરીનો અભાવ રહેશે. બેદરકારી, રોગ અને શત્રુઓની ચૂકવણી અને લોનને કારણે વધુ પડતો ખર્ચ થશે. બાહ્ય સંબંધોના કારણે લાભ થશે. શત્રુ પર નિયંત્રણ રહેશે. ધર્મ પ્રત્યે આસ્થા વધશે. ભાગ્યનો સાથ મળશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.