ઠીંગણી છોકરીઓ ના આ 5 ગુપ્ત રહસ્યો, જાણી ને તમે પણ હેરાન થઇ જશો - Jan Avaj News

ઠીંગણી છોકરીઓ ના આ 5 ગુપ્ત રહસ્યો, જાણી ને તમે પણ હેરાન થઇ જશો

નમસ્તે મિત્રો, આજે આપણે વાત કરીશું કે લગ્ન માટે છોકરાઓ ઠીંગણી છોકરીઓ માટે ગુપ્ત રહસ્યો છે જેની વાત આપણે કરવાના છીએ. લગ્ન માટે યુગલ શોધવામાં, કુંડળીને મેચ કરવા પર જેટલું ધ્યાન આપવામાં આવે છે, તેટલી જ કોશિશ કરવામાં આવે છે કે પતિ-પત્નીના દેખાવ અને કદમાં બહુ તફાવત ન રહે. એક અધ્યયન અનુસાર, એવું બહાર આવ્યું છે કે પુરુષોને લાંબી ઉંચાઈની ગર્લફ્રેન્ડ કરતાં ટૂંકી હાઈટની ગર્લફ્રેન્ડ વધુ ગમે છે. ઓછી ઉંચાઈ ધરાવતી પત્નીઓ ભવિષ્યમાં ખૂબ જ સુખી જીવન જીવે છે. આવી ગર્લફ્રેન્ડ તેમના પાર્ટનરને અસુરક્ષિત અનુભવતી નથી અને તેમના અંગત જીવનનો ભરપૂર આનંદ લે છે.નાની ઊંચાઈના જીવનસાથીને પસંદ કરવા પાછળના કારણો.

1. પુરુષો શક્તિશાળી લાગે છે : ઘણી હદ સુધી, સંબંધને યોગ્ય રીતે આગળ વધવો કે નહીં, તે એકબીજાની વિચારસરણી પર આધારિત છે. પોતાનાથી ઓછી ઉંચાઈની સ્ત્રી જીવનસાથી મળ્યા પછી, પાવરફુલ હોવાની ફિલિંગ પુરુષોમાં આવવા લાગે છે. તેમને લાગે છે કે ઊંચાઈને હથિયાર બનાવીને તેઓ સરળતાથી મહિલાઓ સુધી પોતાની વાત પહોંચાડી શકે છે. આવા કિસ્સાઓમાં, પુરુષો ધીમે ધીમે ઇચ્છ્યા વિના પણ પ્રભુત્વ ધરાવતા સ્વભાવના બની જાય છે.

2. વધુ આકર્ષક છે : ઊંચા પુરુષોને લાગે છે કે તેમની ઓછી ઊંચાઈના પાર્ટનરને તેમની સુરક્ષાની જરૂર છે જેથી તેઓ તેમને વધારાની કાળજી અને રક્ષણ આપે. આવી મહિલા પાર્ટનર સાથે તે કોઈપણ રીતે અસુરક્ષિત મહેસૂસ કરતી નથી. ઘણા કિસ્સામાં એવું જોવામાં આવ્યું છે કે ઓછી ઉંચાઈની સ્ત્રીઓ દેખાવમાં વધુ આકર્ષક હોય છે પરંતુ તેમ છતાં પુરુષો તેમની ઊંચાઈને તેમની આકર્ષકતા સાથે સંતુલિત કરે છે.

3. આલિંગન કરવું સારું લાગે છે : મોટાભાગના પુરૂષો ઓછી ઉંચાઈની મહિલાઓને ગળે લગાવવાનું પસંદ કરે છે. આવી સ્ત્રીઓને ગળે લગાડવાથી તેઓને સંબંધનો અહેસાસ થાય છે, જે તેઓ ક્યારેય ચૂકતા નથી.

4. ઉંચી સ્ત્રીઓ જે ઈચ્છે છે તે કરે છે : ઉંચી સ્ત્રીઓ તેઓ જે કરે છે તેના વિશે ખૂબ જ આત્મવિશ્વાસ ધરાવે છે પરંતુ તેમનામાં આત્મવિશ્વાસ અહંકાર અને અભિમાન હોય છે. અહંકારનો સ્વભાવ પુરૂષોમાં પણ જોવા મળે છે પણ તેઓ તે બતાવતા નથી. એટલા માટે પુરુષોને ઉંચી સ્ત્રીઓ પસંદ નથી હોતી. આ કિસ્સામાં, ઓછી ઊંચાઈ ધરાવતી મહિલાઓને પ્રાથમિકતા આપવામાં આવે છે.

5. નાની સ્ત્રીઓ ખાસ હોય છે : વ્યક્તિત્વના મુખ્ય પરિબળ તરીકે ઊંચાઈને ધ્યાનમાં લેતા, તેણી ઘણીવાર અજાણ હોય છે કે તેના અન્ય લક્ષણો અન્યને આકર્ષવા માટે કેટલા અલગ છે. સરળ, નિર્દોષ અને દયાળુ સ્વભાવની હોવાથી ઓછી ઉંચાઈની સ્ત્રીઓ ઘણીવાર રોમેન્ટિક સ્વભાવની હોય છે.

6. અંગત જીવનનો આનંદ માણે છે : પુરૂષોને પણ નાની ઉંચાઈની સ્ત્રીઓ ગમે છે કારણ કે તેઓ સેક્સને સારી રીતે એન્જોય કરે છે. ઓછી ઊંચાઈને કારણે તેમનું વજન પણ એટલું નથી હોતું જે પુરુષો માટે સારું હોય છે. ખાસ કરીને પુરૂષોને આવી મહિલાઓ તેમની સેક્સ્યુઅલ લાઈફ એન્જોય કરવી પસંદ કરે છે.

7. ફરવા માટે સરળ : પુરુષોનો રોમેન્ટિક સ્વભાવ વાસ્તવમાં ઓછી ઊંચાઈની સ્ત્રીઓ સાથે જોઈ શકાય છે. આવી સ્ત્રીઓને ઉપાડીને ફરવાનું તેને ગમે છે. હનીમૂન ટ્રીપ હોય કે ડેટ, તેઓ આવી કોઈ તક હાથથી જવા દેતા નથી.

8. ધ્યાન ઉપલબ્ધ છે : ટૂંકી ઉંચાઈ અને ઉંચા પુરૂષોની મહિલાઓ લોકોનું વધુ ધ્યાન ખેંચે છે. મોટાભાગની ટૂંકી ઉંચાઈની સ્ત્રીઓનું ફિગર પરફેક્ટ હોય છે જ્યારે ઉંચી સ્ત્રીઓનું એવું નથી. પુરૂષો માટે સુંદરતાની સાથે સાથે મહિલાઓની પરફેક્ટ બોડી ફિગર પણ ઘણું મહત્વ ધરાવે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “Jan Avaj News ” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “Jan Avaj News”સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.