આ 19 વર્ષની છોકરીએ કરી બતાવ્યું ! માત્ર 6 કલાકમાં 8 કરોડ રૂપિયા કેવી રીતે કરે છે કમાણી - Jan Avaj News

આ 19 વર્ષની છોકરીએ કરી બતાવ્યું ! માત્ર 6 કલાકમાં 8 કરોડ રૂપિયા કેવી રીતે કરે છે કમાણી

હાલમાં સોશ્યિલ મીડિયા દ્વારા પણ ઘણા લોકો નાની ઉંમરમાં પૈસાદાર બની રહ્યા છે. સોશિયલ મીડિયા પર તેઓ પોતાના ટેલેન્ટ દ્વારા એક આગવી ઓળખ ઉભી કરતા હોય છે અને જેના દ્વારા તેઓ પોતાની કમાણી કરતા હોય છે.જ્યારે તેઓએ તેમની પ્રતિભા અને તેમની મહેનતના કારણે ખૂબ જ નાની ઉંમરે પૈસા કમાયા હતા.

આ દિવસોમાં એક છોકરી વાયરલ થઈ રહી છે ખરેખર, આ છોકરીનું નામ બ્રેગોલી છે અને તે અમેરિકાની છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, હાલમાં જ તેણીએ વાયરલ કર્યો હતો જ્યારે તેણે દાવો કર્યો હતો કે તેણે માત્ર 6 કલાકમાં 8 કરોડ રૂપિયા કમાઈ લીધા છે.

ઈન્ટરનેટ દ્વારા ખબર પડી કે યુવતીના ઘણા ફેન છે. તે યુટ્યુબ પર તેના વીડિયો શેર કરતી રહે છે, સાથે જ તેના ફોટા ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પણ શેર કરતી રહે છે. તેને ઘણા લાઈવ કોન્સર્ટમાં પણ બોલાવવામાં આવે છે.

આ પછી તે લાઇમલાઇટમાં આવી. એટલું જ નહીં ઈન્સ્ટાગ્રામ પર આ યુવતીના 15 મિલિયનથી વધુ ફોલોઅર્સ છે યુવતીના ખાતાનું નામ ભડભાબી છે.

યુવતીની કમાણી સાંભળીને લોકો તેના વિશે જાણવા માંગતા હતા યુવતીએ આ વિશે જણાવ્યું અને તેણે કહ્યું કે આ બધું કરવું સરળ નથી આ માટે હું છેલ્લા ઘણા સમયથી સખત મહેનત કરી રહ્યો છું અને હું રેપર છું મને રેપ મેકિંગનો શોખ છે આ સાથે સોશિયલ મીડિયા પર તમારા ફોટા અને વીડિયો શેર કરવાને પણ ખૂબ પસંદ કરવામાં આવે છે.

આટલું જ નહીં, તે ઘણી નાની બ્રાન્ડ્સને પણ એન્ડોર્સ કરે છે, જેના કારણે તેને પૈસા મળે છે. કેટલીક વેબસાઇટ્સ એવી છે જે તેને ફોટો-વિડિયો માટે અઢળક પૈસા આપે છે. એટલું જ નહીં, યુવતીને ડાયરેક્ટ ચેટ દ્વારા પૈસા પણ મળે છે.

નોંધ : આ વેબસાઇટ પર આપેલી તમામ ન્યૂઝ અને વાતો રીપોર્ટર દ્વારા રિપોર્ટ કરેલા છે અથવા તો અન્ય સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો પ્રયત્ન તમને શ્રેષ્ઠ માહિતી સતત પહોંચાડવાનો છે અને આગામી સમયમાં પણ રહેશે. ન્યૂઝ તથા અન્ય વાતો ની જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. “ Jan Avaj News ” વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ જાત ની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારું પેજ “ Jan Avaj News ” સારા સારા સમાચાર માણતા રહો અને શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.