રામનવમી 2023: રામનવમીના દિવસે આ ત્રણ રાશિ પર થઈ રહ્યો છે નોટોનો વરસાદ, બનશે ધનવાન - Jan Avaj News

રામનવમી 2023: રામનવમીના દિવસે આ ત્રણ રાશિ પર થઈ રહ્યો છે નોટોનો વરસાદ, બનશે ધનવાન

હેલો મિત્રો, આપણે સૌ જાણીએ જ છીએ કે આપણા હિંદુ ધર્મમાં ઘણા દેવી-દેવતાઓ છે, જેમની પૂજા અર્ચના કરવામાં આવે છે. તેમની સાથે જોડાયેલા ઘણા તહેવારો પણ આવતા રહે છે. જો કોઈ વ્યક્તિ ભગવાન રામના આશીર્વાદ મેળવવા માંગે છે, તો રામ નવમી તેમની પૂજા કરવાનો સૌથી શુભ દિવસ છે.

મહત્વનું છે કે ધાર્મિક માન્યતાઓ કહે છે કે ભગવાન રામ આ રામ નવમીના દિવસે જ પૃથ્વી પર આવ્યા હતા. પંચાગ અનુસાર ચૈત્ર માસના શુક્લ પક્ષની નવમીના દિવસે રામ નવમી ઉજવવામાં આવે છે. આ વર્ષે રામ નવમી 30 માર્ચ 2023ના રોજ ઉજવવામાં આવશે. આ દિવસે એક ખૂબ જ શુભ અને દુર્લભ યોગ બની રહ્યો છે, જેના કારણે અહીં જણાવેલ આ 3 રાશિઓને ઘણો ફાયદો થશે. આવો હવે આપણે જાણીએ આ ત્રણ રાશિઓ વિશે.

નોંધનીય છે કે આ રામનવમી પર કયો યોગ સર્જાઈ રહ્યો છે? પંડિતોના મતે રામનવમી પર અમૃત સિદ્ધિ યોગ, ગુરુ પુષ્ય યોગ અને સર્વાર્થ સિદ્ધિ યોગની રચના થઈ રહી છે. આ યોગો ત્રણ રાશિઓ પર સૌથી વધારે અસર કરશે. નોંધપાત્ર રીતે, અમૃત સિદ્ધિ યોગ, સર્વાર્થસિદ્ધિ યોગ 30 માર્ચે સવારે 6 વાગ્યાથી રાત્રે 10.59 વાગ્યા સુધી રહેશે. હવે જાણો તે ત્રણ રાશિઓ કઈ કઈ છે જેના પર આ અસર કરશે.

તુલા રાશિ: તુલા રાશિના જાતકો માટે રામ નવમી ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે. આ દિવસે તમને સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેઓ પરિણીત નથી તેમના માટે સંબંધ આવી શકે છે. આ સિવાય આર્થિક સ્થિતિ પણ પહેલા કરતા વધુ મજબૂત થશે. સમાજમાં તમારી ખ્યાતિ ઉંચાઈઓને સ્પર્શશે.

વૃષભ રાશિ: રામ નવમીનો દિવસ વૃષભ રાશિના લોકો માટે ભાગ્યના દ્વાર ખોલનાર સાબિત થશે. તમે કોઈ નવું કામ શરૂ કરી શકો છો. જો તમે રોકાણ કરવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તે પણ આ દિવસે કરી શકાય છે. લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પણ શરૂ થશે.

સિંહ રાશિ: જ્યોતિષના મતે સિંહ રાશિના લોકો માટે આ યોગ ખૂબ જ શુભ રહેશે. ભગવાન રામની કૃપાથી તેને સફળતા મળશે. તમને દેવાથી પણ મુક્તિ મળશે. આવકના ઘણા સ્ત્રોત બનશે અને વેપાર અને નોકરીમાં પણ લાભ થશે.

તો મિત્રો આ ત્રણ રાશિ છે જેના પર રામનવમી ના દિવસે આ ત્રણ યોગ અસર કરશે. તો એમાં તમારી રાશિ છે કે નહીં એ કમેન્ટ માં જરૂરથી જણાવજો.

નોંધ : વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.