આજ રોજ તમને જીવનમાં ચાલી રહેલા તણાવમાંથી રાહત મળશે, ગુસ્સો ન કરો - Jan Avaj News

આજ રોજ તમને જીવનમાં ચાલી રહેલા તણાવમાંથી રાહત મળશે, ગુસ્સો ન કરો

મેષ રાશિફળ : આ અઠવાડિયા આર્થિક ઉન્નતિ અને સમૃદ્ધિ મળવાની શકયતા છે. રોકાયેલા કાર્ય પૂર્ણ થશે. બીજાની મદદ મળી શકે છે. આવક કરતા ખર્ચ ની માત્રા વધારે રહેશે. સ્વાસ્થય સંબંધમાં થોડી પરેશાનીઓનો સામનો કરવું પડી શકે છે. કોઈ કામમાં મેહનત કર્યા બાદ ઓછી સફળતા મળવાથી નિરાશા થશે.મેષ રાશીની વ્‍યકિત વિદ્યુત, ખનિજ, ‍સીમેન્‍ટ, મેડિકલ સ્‍ટોર, કોલસા, ખનિજ તેલ, મેડીકલ, દારૂગોળો, શસ્‍ત્રોની બનાવટ, રમત-ગમત, રંગ, જમીન-મિલ્‍કત, ઘડિયાલ, રેડીયો, તંમ્‍બાકુ, રાસાયણીક વગેરેમાં ધંધામાં સફળતા મળે છે. અને રૂપીયા કમાઇને જીવન પસાર કરે છે. આ વ્યવસાય માંથી કોઇપણ વ્યવસાય દ્વારા તેમને માન, સન્‍માન અને ધન પ્રાપ્ત કરે છે. મેષ રાશી વાળી વ્‍યકિતના કર્ક, સિંહ, વૃશ્ચ‍િક, ધન અને મીન રાશ‍િ સાથે ભાગીદારી સારી રહે છે અને મિત્રતા બને છે. મેષ રાશીની સ્‍ત્રીઓ પણ વેપારમાં સફળતા પ્રાપ્ત કરે છે.

વૃષભ રાશિફળ : કોઈ કામમાં જલ્દબાજી ન કરવી. ગુસ્સામાં લીધેલા નિર્ણય મુશ્કેલીમાં નાખી શકે છે. આમ તો રોકાયેલા કામ પૂરા થશે જેનાથી માનસિક શાંતિ મળશે. પત્ની કે ભાગીદારથી લાભની આશા રાખી શકો છો. જે લોકો સરકારી નોકરી કરે છે તેમના માટે આ સમય શુભ રહેશે. આખરેના બે દિવસ બધા પ્રકારથી લાભ થશે. વિદ્યાર્થીમે સફળતા મળશે .

મિથુન રાશિફળ : આ અઠવાડિયા આર્થિક મજબૂતી અને નોકરીયાત લોકોને આગળ વધવાનું અવસર મળશે. પણ શત્રુ કે પ્રતિસ્પર્ધી વધારે સક્રિય રહેશે. આથી કામમાં બેદરકારી ન કરવી. સ્વાસ્થયનો ખાસ ધ્યાન રાખો. અઠવાડિયાના મધ્યમાં પણ કામમાં અટકળૉ આવશે. અઠવાડિયાનો આખરે દિવસ કાર્યમાં સફળતા આપતું રહેશે. બધા પ્રકારના રોકાયેલા કાર્ય સમય પર પૂર્ણ થશે.

કર્ક રાશિફળ : આ અઠવાડિયામાં આર્થિક પ્રગતિ કે આવકના નવા અવસર મળશે જીવનસાથી કે પ્રિય માણસ સાથે સંબંધોમાં મધુરતા વધશે . અઠવાડિયાનું મધ્યભાગ તમારા માટે તકલીફ ચિંતા અને સ્વાસ્થયની સમસ્યા લઈને આવશે. અચાનક કોઈ કાર્યમાં મુશ્કેલી આવી શકે છે. જો શકય હોય તો આ સમયે મહત્વપૂર્ણ કાર્ય ન કરો. અઠવાડિયાનું અંતિમ ભાગ શુભ રહેશે. આ સમયે કોઈ પણ કાર્ય શરૂ કરતા ફાયદો થશે.

ધન રાશિફળ :મોજ શોક અને ભોગ વિલાસ ગેજેટ્સની ખરીદ ફરવા પર જરૂરતથી વધારે ખર્ચ કરવાની શકયતા પ્રબળ છે. નોકરીયાત લોકો પ્રોફેશનલના પ્રયોજનથી દૂર કે વિદેશની યાત્રા કરી શકો છો. જે લોકો વિદેશ સાથે વ્યાપાર કરે છે તેણે મોટું ઓર્ડર મળી શકે છે. દાંમ્પત્ય જીવનમાં તમને સંબંધોમાં નજીકતા આવશે. આ અઠવાડિયા પરિવારમાં ક્લેશ ન હોય , એ વાતનું ધ્યાન રાખો. સેલ્સ અને માર્કેટિંગથી સંકળાયેલા એમની વાણીથી લાભ કમાવી શકે છે. અઠવાડિયાના મધ્યભાગમાં તમને યાત્રા કરવી પડી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ : આ અઠવાડિયા કામમાં તમારો ઉત્સાહ વધશે. વિચારોમાં નકારાત્મકતામાં કમી આવશે અને તમે જીવનના સારા પહલૂઓ પર ધ્યાન આપશે. વર્તમાન સમયમાં ખર્ચમાં ઘટાડો થશે આવશે અને આવકમાં સ્થિરતા રહેશે. સહકર્મિઓ અને પાડોશીઓના સાથે સંબંધ સારા રહેશે. આ સમયે વિદ્યાર્થીઓને સફળતા મળશે. અધ્યયનમાં એકાગ્રતા ભજવામાં મદદ કરશે. કામમાં અવરોધ આવશે. સંતાન સંબંધી ચિંતામાં કમી આવશે.

તુલા રાશિફળ : કોઈ જૂના પરિચિત વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત અથવા ફરીથી કનેક્ટ સંભાવના છે. જો કોઇને બહાર મળવા જવાનું હોય તો હવામાન કદાચ બાહ્ય મુલાકાત માટે યોગ્ય ન હોઇ શકે. જો તમે કોઈ વસ્તુને ટેકો આપવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તમને હવે તક જોવા મળી શકે છે.અચાનક મહેમાન આવી શકે છે. આજે તમને સારી ટ્રીટ્સ પણ મળી શકે છે. અટવાયેલા નાણાં પણ પરત મળી શકે છે. તમારો સપોર્ટ સ્ટાફ ફરિયાદ લાવી શકે છે, પ્રાથમિકતાના ધોરણે તમે તેનો ઉકેલ લાવી શકો છો.

સિંહ રાશિ : આજે કોઇ તમારી લાગણીશીલ છબી જોશે, જોકે તમે અંદરથી ખૂબ જ મજબૂત છો. સંતુલન જાળવવા માટે વાતચીતની કેટલીક યુક્તિઓની જરૂર પડશે. કોઈ સાથીદાર આર્થિક સહાય માટે પૂછી શકે છે, તે સાચી હોઈ શકે છે.આજના દિવસની એનર્જી ખૂબ જ શક્તિશાળી છે. જે તમને કોઇ નવું કાર્ય કે નવો વિચાર કરવામાં મદદ કરશે. જો કોઇ તમારી પાસેથી ઉધાર માંગે તો તમે તેને શાંતિથી મનાઈ કરી શકો છો. ખૂબ જ ચાલવાનું રાખશો, તે તમારા માટે હિતાવહ છે.

કન્યા રાશિ : કોઇ નજીકનું વ્યક્તિ તમને ખૂબ યાદ કરી રહ્યું છે. આજે તમારા પ્રિયજનો માટે સમય કાઢો. સાંજના સમયે કોઇ આઉટિંગ પર જવાનું થઈ શકે છે. રૂટિન મેડિકલ ચેકઅપ મદદરૂપ થઇ શકે છે.કેરિંગ હોવું તમને નબળા નથી બનાવતું. તમારો મજબૂત પોઇન્ટ સામે રાખો, અમુક લોકો તમારા પર નજીકથી નજર રાખી રહ્યા છે. તમારી તબિયતની ખાસ કાળજી રાખો.

મકર રાશિ : જૂની યાદો આજે તમારા મનમાં રહી શકે છે. રીયાલીટી ચેક મદદરૂપ થઇ શકે છે. તમારા માતાપિતા તમારા અટેન્શનની રાહ જોઇ રહ્યા હશે, તપાસ કરો. જૂની અપ્રોચ માટે નવો પ્લાન બનાવો.ખરાબ સપનાઓ સબકોન્સિયસ માઇન્ડનો ડર છે, તેને ગંભીરતાથી ન લેશો. વિરુદ્ધ લિંગની કોઇ વ્યક્તિ તમને આકર્ષિત કરી શકે છે. તમારા જૂના મિત્રને ફોન કરીને દિવસ પૂર્ણ કરો.

કુંભ રાશિ :તમારો ડર હવે કન્ટ્રોલમાં છે. હવે કોઇ ખરાબ સપનાઓ નહીં આવે, સમય બદલાઇ ગયો છે. હાલના થોડા મહિનાઓમાં તમે જે મેળવ્યું છે, તેના માટે તમે આભારી અનુભવી શકો છો. તમારા પર કોઇ જવાબદારી આવી શકે છે.આજે કોઇ તમારી લાગણીશીલ છબી જોશે, જોકે તમે અંદરથી ખૂબ જ મજબૂત છો. સંતુલન જાળવવા માટે વાતચીતની કેટલીક યુક્તિઓની જરૂર પડશે. કોઈ સાથીદાર આર્થિક સહાય માટે પૂછી શકે છે, તે સાચી હોઈ શકે છે.

મીન રાશિ :તમે તમારા પરીવારની ઇમોશનલ સપોર્ટ સિસ્ટમ છો, તેમને તમારી પાસેથી વધારે સમયની અપેક્ષા છે. નવો કોન્ટ્રાક્ટ સાઇન થઇ શકે છે. રીઅલ એસ્ટેટમાં કામ કરતા લોકો માટે દિવસ વ્યસ્ત રહી શકે છે. સરકારી અધિકારીઓને મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.