આજનું રાશિફળ 31 માર્ચ, વૃષભ અને સિંહ સહિત આ ચાર રાશિના લોકોને મળી શકે છે સારા સમાચાર, વાંચો દૈનિક જન્માક્ષર - Jan Avaj News

આજનું રાશિફળ 31 માર્ચ, વૃષભ અને સિંહ સહિત આ ચાર રાશિના લોકોને મળી શકે છે સારા સમાચાર, વાંચો દૈનિક જન્માક્ષર

મેષ રાશિ : આજે તમે ખૂબ જ ભાવુક રહેશો, તેથી વધુ બોલવાથી તમારી ભાવનાઓને ઠેસ પહોંચશે. માતાના સ્વાસ્થ્યને લઈને ચિંતા થઈ શકે છે. કાયમી મિલકતના મામલામાં નિર્ણય લેવો યોગ્ય નથી. માનસિક ચિંતા અને શારીરિક અસ્વસ્થતા રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ માટે સમય મધ્યમ કહી શકાય. તમારું સ્વાભિમાન ઓગળી જશે. ઓફિસ કે બિઝનેસમાં વિરોધીઓથી સાવધાન રહેવું.

વૃષભ રાશિ : તમે શરીર અને મનથી સ્વસ્થ અને પ્રફુલ્લિત રહેશો. ઘરના સંબંધમાં પરિવારના સભ્યો સાથે ચર્ચા થશે. મિત્રો સાથે પ્રવાસનું આયોજન થશે. આર્થિક બાબતો પર વધુ ધ્યાન આપશો. તમને દરેક કાર્યોમાં સફળતા મળશે. સારા નસીબની શક્યતાઓ છે. ભાઈ-બહેનોનો સહયોગ મળશે. પ્રિય વ્યક્તિનો સહયોગ અને જાહેર સન્માન મળશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. વિરોધીઓને હરાવી શકશો.

મિથુન રાશિ : થોડો વિલંબ કે વિઘ્ન આવ્યા બાદ નિર્ધારિત કાર્ય પૂર્ણ કરી શકશો. આર્થિક આયોજનને સફળ બનાવી શકશો. સ્વાદિષ્ટ ભોજન મળશે. વિદ્યાર્થીઓના અભ્યાસ માટે મધ્યમ દિવસ છે. પ્રિયજનો અને મિત્રો સાથે મુલાકાત થશે. વેપારમાં અનુકૂળ વાતાવરણ રહેશે. આવકમાં વધારો થશે.

કર્ક રાશિ : આજે તમે ભાવનાઓના પ્રવાહમાં ડૂબી જશો. પરિવાર, મિત્રો અને સંબંધીઓ તેમાં ભાગ લેશે. ઉપહારો પ્રાપ્ત થશે. સ્વાદિષ્ટ ભોજન અને બહાર ફરવા જવાની વ્યવસ્થા થશે. શુભ પ્રસંગો પર જઈ શકો છો. સુખદ રોકાણ થશે. પૈસાથી ફાયદો થશે. વિવાહિત જીવનમાં આત્મીયતાનો અનુભવ થશે.

સિંહ રાશિ : અતિશય ચિંતાઓ અને લાગણીઓને કારણે તમે શારીરિક અને માનસિક રીતે બેચેની અને અસ્વસ્થતા અનુભવશો. ખોટી દલીલો અને વાદ-વિવાદ અને તકરાર થઈ શકે છે. કોર્ટ-કચેરીના મામલામાં સાવધાની રાખો. વાણી અને વર્તનમાં સંયમ રાખવો જરૂરી છે. આવક કરતાં ખર્ચ વધુ રહેશે. ગેરસમજ ઊભી ન થાય તેનું ધ્યાન રાખવું.

કન્યા રાશિ : આજે લાભનો દિવસ છે. વેપારમાં વિકાસની સાથે આવકમાં પણ વધારો થશે. જોબ પ્રોફેશનલ્સને લાભની તક મળશે. વિવાહિત જીવનમાં સુખ અને સંતોષની અનુભૂતિ થશે. પત્ની, પુત્ર અને વડીલો તરફથી લાભ થશે. મિત્રો સાથે આનંદદાયક પ્રવાસ થશે. મિત્રો વિશેષ લાભદાયી સાબિત થશે. સંતાનના સારા સમાચાર મળશે.

તુલા રાશિ : પરિવારમાં આનંદ અને ઉત્સાહનું વાતાવરણ રહેશે. ઓફિસ અને નોકરીમાં આવકમાં વધારો થશે, પ્રમોશનની તક મળશે. માતા તરફથી આર્થિક લાભ થશે. ઘરની સજાવટનું કામ હાથમાં લેશે. કાર્યાલયમાં ઉચ્ચ અધિકારીઓ દ્વારા કાર્યની પ્રશંસા કરવામાં આવશે અને તેઓ તમારા પ્રેરણા સ્ત્રોત બનશે. સહકર્મીઓનો સહયોગ મળશે. શારીરિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે.

વૃશ્ચિક રાશિ : આજે તમામ વિષયોના નકારાત્મક પાસાઓનો અનુભવ થશે. થાક અને આળસના કારણે ઉત્સાહનો અભાવ રહેશે. ઊંડી ચિંતાઓ તમને પરેશાન કરશે. નોકરી-ધંધામાં અવરોધો આવશે. ઉચ્ચ અધિકારીઓ સાથે વાદ-વિવાદમાં ન પડવું. વિદેશ જવાની તકો ઉભી થશે. વિદેશમાં રહેતા નજીકના સંબંધીઓના સમાચાર મળશે. સંતાન સંબંધી ચિંતા રહેશે.

ધન રાશિ : આજે તમારે તમારી વાણી અને ગુસ્સા પર નિયંત્રણ રાખવું પડશે નહીંતર દુર્ઘટના થઈ શકે છે. શરદી અને કફના કારણે તમારું સ્વાસ્થ્ય બગડશે. માનસિક ચિંતાનો અનુભવ થશે. ધન ખર્ચ વધશે. ધ્યાનમાં રાખો કે ગેરકાયદેસર કામ અને અનૈતિક કામથી તમારું માન ઠેસ પહોંચી શકે છે.

મકર રાશિ : વિચારો અને વર્તનમાં ભાવુકતા રહેશે. તેમ છતાં, તમે તમારો દિવસ પરિવાર અને મિત્રો સાથે આનંદથી પસાર કરશો. શરીર અને મનમાં તાજગી અને પ્રસન્નતા રહેશે. વેપારમાં વૃદ્ધિ થશે. દલાલી, વ્યાજ, કમિશનથી તમારી આવક વધશે. ભાગીદારીમાં લાભ થશે. જાહેર જીવનમાં તમારી પ્રતિષ્ઠા વધશે. પ્રવાસની સંભાવના છે. વિજાતીય વ્યક્તિ પ્રત્યે આકર્ષણ રહેશે.

કુંભ રાશિ : આજે કરેલા કામમાં તમને કીર્તિ, કીર્તિ અને સફળતા મળશે. પરિવારમાં સુમેળ રહેશે. શારીરિક અને માનસિક સ્વાસ્થ્ય જળવાઈ રહેશે. તમારા વિચારો અને વર્તનમાં ભાવનાત્મકતા વધુ રહેશે. સાથી કર્મચારીઓ નોકરીમાં સહકાર આપશે. નોકર વર્ગ અને માતા તરફથી લાભ થશે. જરૂરી કામમાં પૈસા ખર્ચ થશે. વિરોધીઓ કે સ્પર્ધકોનો પરાજય થશે.

મીન રાશિ : આજે તમે તમારા કામમાં ખૂબ જ રચનાત્મક રહેશો. સાહિત્યના ક્ષેત્રમાં લેખન અને વાંચનના કાર્યમાં તમને ઊંડો રસ રહેશે. હૃદયની કોમળતા તમને પ્રિયજનોની નજીક લાવશે. સ્વભાવમાં લાગણીશીલતા અને વિષયાસક્તતા વધુ રહેશે. સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ દિવસ મધ્યમ રહેશે. વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસમાં સારું પ્રદર્શન કરી શકશે. માનસિક સંતુલન જાળવવું અને વાણી પર સંયમ રાખવો જરૂરી છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.