કાકા-કાકીએ ખેતરમાં કર્યું એવું કામ, કોઈએ છૂપાઈને વિડીયો કર્યો વાયરલ, વિડીયો જોઈને કાકા-કાકીની હાલત બની કફોડી - Jan Avaj News

કાકા-કાકીએ ખેતરમાં કર્યું એવું કામ, કોઈએ છૂપાઈને વિડીયો કર્યો વાયરલ, વિડીયો જોઈને કાકા-કાકીની હાલત બની કફોડી

સોશિયલ મીડિયા પર રોજબરોજ મનોરંજનથી ભરપૂર અને વીડીયો વાઇરલ થતા હોય છે. સોશિયલ મીડિયા એવું માધ્યમ છે કે જેના થકી લોકો ને ખૂબ જ મનોરંજન મળતું હોય છે. ક્યારેક એવા એવા વિડિયો વાયરલ થતા હોય છે કે જેને જોઈને લોકો પોતાનું પેટ પકડીને હસવા લાગતા હોય છે. ક્યારેક ક્યારેક લડાઈના અનેક એવા કોમેડી વિડિયો હોય છે કે લોકોને ભરપૂર માત્રામાં મનોરંજન મળી રહે છે.પરંતુ આજે અમે તમને એક એવો વીડિયો બતાવવા જઈ રહ્યા છીએ, જેમાં કાકા-કાકીનું કૃ@ત્ય સામે આવ્યું છે.

આ વીડિયોમાં દેખાતા કાકા-કાકીને પણ વિશ્વાસ નહીં થાય કે કોઈ તેમનો વીડિયો બનાવીને સોશિયલ મીડિયા પર મૂકી શકે છે. તમે ઇન્ટરનેટ પર અત્યાર સુધી ખેતરમાં ખેતીને લગતા ઘણા પ્રકારના વીડિયો જોયા જ હશે, પરંતુ આજે અમે તમને જે વીડિયો બતાવીશું તે જોઈને તમે ચોંકી જશો. હસતી વખતે તમારી સ્થિતિ પણ બગડી શકે છે.

તમે બીજું કંઈ ન વિચારો, અમે તમને જણાવી દઈએ કે આ વીડિયોમાં એક કાકા અને કાકી ખેતરની બાજુના રસ્તા પર એકબીજાને ઉપાડતા અને થપ્પડ મારતા જોવા મળે છે. હા, આ વિડિયો અન્ય કોઈ બાબતનો નથી પણ લડાઈનો છે. કાકા-કાકી વચ્ચે કોઈ વાત પર ઝઘડો થાય છે, પરંતુ કેમેરામાં કેદ થયેલા દ્રશ્યને જોઈને લોકોની હાલત હસતા હસતા કફોડી થઈ જાય છે.

શું છે આ વાયરલ વીડિયોમાં : ખરેખર આ વીડિયોમાં કોઈએ વિચાર્યું પણ નહીં હોય. સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહેલા આ વીડિયોમાં તમે જોઈ શકો છો કે તે એક ગામનો છે, જ્યાં સાડી પહેરેલી કાકી તેના પતિને માર મારી રહી છે. આ દરમિયાન ક્યારેક કાકી કાકાને લઈ જાય છે તો ક્યારેક કાકા તેને મારવા લાગે છે. બંને એકબીજાને ખૂબ લાતમલાત અને મુક્કા મુક્કી મારી રહ્યા છે.

ક્યારેક વાળ ખેંચવા. વૃદ્ધ કાકા પણ જોર જોરથી બૂમો પાડી રહ્યા છે. વીડિયો જોઈને તમે દંગ રહી જશો કારણ કે ત્યાં હાજર વ્યક્તિ તેમને રોકવાને બદલે બંનેનો વીડિયો બનાવી રહ્યો છે.એવો એક વિડીયો હાલ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં જોવા મળે છે તેમ એક મોટી ઉંમરના કાકા અને એ કાકી લડાઈ કરી રહ્યા છે. કોઈ બાબતે આ કાકા અને કાકી વચ્ચે લડાઈ થઈ હશે.

વીડિયોમાં જોવા મળે છે તેમ કાકી કાકાને મારતા મારતા તેની બોચી પકડીને ખેતરમાં લાવે છે. થોડીવાર પછી કાકાને ખેતરમાં ધક્કો મારીને પાડી દે છે. કાકા થોડીવાર માટે તેનો સામો જવાબ આપે છે.વીડિયોમાં કાકી જે નિર્દયતાથી કાકાને માર મારી રહી છે, તેને કારણે તેને ઘણી ઈજા થઈ હશે, પરંતુ તેમની હિંમત જુઓ અને ફરીથી ઊભા થઈને તેમની કાકીને મારે છે.

જેણે પણ આ દ્રશ્ય જોયું, હસતાં હસતાં તેની હાલત બગડી ગઈ. આ વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહ્યો છે અને લોકો ખૂબ જ ફની પ્રતિક્રિયાઓ આપી રહ્યા છે. લોકોની લડાઈનો વીડિયો વાઈરલ થવો એ કોઈ મોટી વાત નથી, પરંતુ આ રીતે કાકાને ખેતરની અંદર મારતા કાકી લોકોને આશ્ચર્યમાં મૂકી દે છે. આ વીડિયો જોઈને લોકો ખૂબ હસી રહ્યા છે અને તેના પર અલગ-અલગ પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. લોકો આના પર ઘણી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

નોંધ : વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.