સાપ્તાહિક રાશિફળ, 03 થી 09 એપ્રિલ 2023 સુધી : બધી રાશિઓ માટે કેવું રહેશે સપ્તાહ, કોણ રહેશે ભાગ્યશાળી - Jan Avaj News

સાપ્તાહિક રાશિફળ, 03 થી 09 એપ્રિલ 2023 સુધી : બધી રાશિઓ માટે કેવું રહેશે સપ્તાહ, કોણ રહેશે ભાગ્યશાળી

મેષ રાશિફળ : મેષ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું સુખ અને સૌભાગ્ય લઈને આવ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી, તમે તમારા કાર્યમાં ઇચ્છિત સફળતા જોશો. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા પ્રત્યે દયાળુ રહેશે. આ સમયગાળા દરમિયાન તમારા દ્વારા વ્યવસાય સંબંધિત નિર્ણયો મહત્વપૂર્ણ સાબિત થશે. જે તમને વર્તમાનમાં જ નહીં પણ ભવિષ્યમાં પણ ફાયદો કરાવશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તમારું મન સામાજિક-ધાર્મિક કાર્યોમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશે. આ દરમિયાન તમને મોટા પ્લેટફોર્મ પર સન્માનિત પણ કરવામાં આવી શકે છે. રાજકારણ સાથે જોડાયેલા લોકોને કોઈ મોટું પદ અથવા જવાબદારી મળી શકે છે.

વૃષભ રાશિ : વૃષભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર રહેશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના લોકોએ કોઈ પણ કામ સાથે સંબંધિત કોઈ મોટો નિર્ણય ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લેવો પડશે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારે તમારી કારકિર્દી-વ્યવસાયના સંબંધમાં અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની યાત્રા પર જવું પડી શકે છે. યાત્રા થકવી નાખનારી હશે પરંતુ ઈચ્છિત સફળતા અપાવશે. આ સમય દરમિયાન, ઘરના સમારકામ અથવા સુવિધાઓ સંબંધિત કોઈપણ વસ્તુ ખરીદવામાં મોટી રકમ ખર્ચ થઈ શકે છે. જેના કારણે તમારું બજેટ થોડું ગડબડ થઈ શકે છે. આ સમય દરમિયાન વ્યવસાય સાથે જોડાયેલા લોકોએ કોઈના દ્વારા ગેરમાર્ગે દોરાઈને કોઈ મોટો સોદો કરવાથી બચવું જોઈએ.

મિથુન રાશિફળ : મિથુન રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું થોડુ વધારે વ્યસ્ત બની શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારે ઘર અને કાર્ય સંબંધિત જવાબદારીઓને પૂર્ણ કરવા માટે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે જમીન અને મિલકત સંબંધિત મામલાઓના ઉકેલ માટે કોર્ટમાં જવું પડી શકે છે. આવા કોઈપણ મામલાને કોર્ટની બહાર નહીં પણ કોર્ટની બહાર પરસ્પર ચર્ચા દ્વારા ઉકેલવામાં આવે તે વધુ સારું રહેશે.વ્યવસાયિક લોકોને તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. નોકરિયાત લોકોએ સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં તેમના કાર્યસ્થળમાં વિરોધીઓથી ખૂબ સાવધાની રાખવાની જરૂર પડશે કારણ કે તેઓ તમારા કામમાં અવરોધ અથવા તમારી છબીને કલંકિત કરવાનું કાવતરું કરી શકે છે.

કર્ક રાશિફળ : કર્ક રાશિના જાતકો માટે સપ્તાહ શુભ છે. આ અઠવાડિયે તમે કારકિર્દી-વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત પ્રગતિ જોશો. જો તમે લાંબા સમયથી તમારા વ્યવસાયને વિસ્તૃત કરવાની યોજના બનાવી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયે તમારી યોજના સાકાર થશે. તમને વ્યવસાયમાં ઇચ્છિત સફળતા અને નફો મળશે. સરકાર-વહીવટ સાથે સંકળાયેલા અસરકારક વ્યક્તિની મદદથી તમારા લાંબા સમયથી અટકેલા કામ પૂરા થશે. નોકરીયાત લોકોનું પ્રમોશન શક્ય છે. તેમની આવકના વધારાના સ્ત્રોત ઉભા થશે. સંચિત સંપત્તિમાં વધારો થશે. સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં સંતાન સંબંધિત કેટલાક સારા સમાચાર મળી શકે છે. જેના કારણે ઘરમાં ખુશીનું વાતાવરણ રહેશે.

સિંહ રાશિફળ : સિંહ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શાનદાર રહેવાનું છે. સારા નસીબની તમે થોડા સમયથી રાહ જોઈ રહ્યા છો, આ અઠવાડિયે તે તમારા જીવનમાં આવશે. નોકરી કરતા લોકોની ઈચ્છિત જગ્યાએ ટ્રાન્સફરની ઈચ્છા પૂરી થશે. કાર્યસ્થળ પર તમારું કદ અને પદ બંને વધવાની સંભાવના છે. નોકરીયાત મહિલાઓ માટે આ અઠવાડિયું ખૂબ જ શુભ રહેશે. તેમના જીવન સાથે જોડાયેલી પ્રગતિ માત્ર કાર્યક્ષેત્રમાં જ નહીં પરંતુ પરિવારમાં પણ સન્માન વધારવાનું કારણ બનશે. જમીન-મકાન સંબંધિત વિવાદો કોઈ વરિષ્ઠ વ્યક્તિની મદદથી ઉકેલાશે. પૈતૃક સંપત્તિ મળવાની સંભાવનાઓ બની રહેશે. જો તમે વિદેશમાં તમારી કારકિર્દી અથવા વ્યવસાય બનાવવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો આ અઠવાડિયાના અંત સુધીમાં તમને આ દિશામાં કોઈ સારા સમાચાર મળી શકે છે.

કન્યા રાશિફળ : કન્યા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું થોડા વધુ સંઘર્ષ પછી જ સફળ સાબિત થશે. તમારા આયોજિત કાર્ય પૂર્ણ થશે પરંતુ થોડી અડચણો અથવા વિલંબ સાથે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, કાર્ય અથવા વ્યવસાય સાથે સંબંધિત કોઈપણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય કાળજીપૂર્વક લો કારણ કે તે મુજબ તમે આગામી દિવસોમાં સકારાત્મક અથવા નકારાત્મક અસરો જોશો.આ દરમિયાન, બીજાની વાતોમાં આવવાનું ટાળો અને તમારી સમજદારીનો વધુ ઉપયોગ કરો. સપ્તાહના મધ્યમાં લાંબા અંતરની યાત્રા શક્ય છે. યાત્રા થોડી થકવી નાખનારી સાબિત થશે પરંતુ ઇચ્છિત સફળતા અપાવશે. આ દરમિયાન તમે પ્રભાવશાળી લોકોના સંપર્કમાં આવશો. જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં લાભદાયી યોજનાઓમાં જોડાવાની તક મળશે.

તુલા રાશિફળ : તુલા રાશિના જાતકો માટે આ અઠવાડિયું મિશ્ર રહેશે. આવી સ્થિતિમાં આ રાશિના જાતકોએ આ અઠવાડિયે કોઈ પણ પગલું ભરતા પહેલા ઘણું ચિંતન કરવું જોઈએ. કરિયર-બિઝનેસ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય લેતી વખતે સંબંધીઓ કે શુભેચ્છકોની સલાહને અવગણવાનું ટાળો. જો તમે વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલા છો, તો નજીકના લાભમાં દૂરના નુકસાનને ટાળો.જો તમે પાર્ટનરશિપમાં બિઝનેસ કરો છો તો પૈસા અને પેપર સંબંધિત બાબતોને ક્લિયર કર્યા પછી આગળ વધવું વધુ સારું રહેશે. સપ્તાહના મધ્યમાં તીર્થયાત્રાની શક્યતાઓ બની શકે છે. આ દરમિયાન તમારું મન સામાજિક-ધાર્મિક કાર્યોમાં વધુ વ્યસ્ત રહેશે. પરીક્ષા-સ્પર્ધાની તૈયારીમાં લાગેલા વિદ્યાર્થીઓને ઈચ્છિત સફળતા મેળવવા માટે વધુ મહેનતની જરૂર પડશે. આ દરમિયાન વિદ્યાર્થીઓને અભ્યાસમાં અરુચિ રહી શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિફળ : વૃશ્ચિક રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ થોડું પડકારજનક બની શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં, તમારા કામ અથવા વ્યવસાય સંબંધિત કેટલીક સમસ્યાઓ તમારી સમસ્યાઓનું મુખ્ય કારણ બનશે. વ્યવસાયિક લોકોને તેમના પ્રતિસ્પર્ધીઓ તરફથી સખત સ્પર્ધાનો સામનો કરવો પડી શકે છે. તેમજ બજારમાં અટવાયેલા નાણા ઉપાડવામાં પણ મુશ્કેલીઓ આવી શકે છે.જો તમે લાંબા સમયથી રોજગારની શોધમાં ભટકતા હોવ તો તમારી રાહ વધુ વધી શકે છે. સપ્તાહના મધ્યમાં કાર્યસ્થળમાં જાણીતા-અજાણ્યા શત્રુઓથી સાવધાન રહેવું. આ દરમિયાન, સાવચેતી સાથે તમારા કામને વધુ સારી રીતે ચલાવવાનો પ્રયાસ કરો. નહિંતર, એક નાની ભૂલ તમારી અત્યાર સુધીની સિદ્ધિ બગાડી શકે છે. આ દરમિયાન, કાર્યસ્થળ પર લોકોની નાની-નાની વાતોને અવગણવી સારી રહેશે.

ધનુ રાશિફળ : ધનુ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું કરિયર-બિઝનેસની દૃષ્ટિએ ખૂબ જ શુભ રહેવાનું છે, પરંતુ તમારે ઘર-પરિવાર અને પરસ્પર સંબંધોને લઈને કેટલીક સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં નાના ભાઈ-બહેનો સાથે કોઈ વાતને લઈને વિવાદ થઈ શકે છે. પરિવારના વરિષ્ઠ સભ્યો તરફથી ઇચ્છિત સહયોગ અને સહયોગ ન મળવાને કારણે તમારું મન અસ્વસ્થ રહેશે.જો કે, આ સ્થિતિ લાંબો સમય નહીં ચાલે અને સપ્તાહના ઉત્તરાર્ધમાં ગેરસમજ દૂર થતી જોવા મળશે. સપ્તાહના મધ્યમાં, તમારે કારકિર્દી-વ્યવસાય માટે અચાનક લાંબા અથવા ટૂંકા અંતરની મુસાફરી કરવી પડી શકે છે. યાત્રા સુખદ અને લાભદાયી સાબિત થશે. કોઈ સાથે તમારી તાજેતરની મિત્રતા પ્રેમ સંબંધમાં બદલાઈ શકે છે.

મકર રાશિફળ : મકર રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ ઈચ્છિત સફળતા લઈને આવ્યું છે. સપ્તાહની શરૂઆતથી, તમે જોશો કે તમારા આયોજિત કાર્ય સમયસર પૂર્ણ થતા. આ સમય દરમિયાન, તમે કારકિર્દી અથવા વ્યવસાયને લગતી જે પણ યોજના બનાવો છો, તે સફળ અને ફાયદાકારક સાબિત થશે. જો તમે લાંબા સમયથી આજીવિકા માટે ભટકતા હતા, તો આ અઠવાડિયે તમારા શ્રેષ્ઠ મિત્રોની મદદથી તમારી ઈચ્છા પૂરી થઈ શકે છે. વેપારી લોકો બજારમાં તેજીનો લાભ લઈ શકશે. વ્યવસાયને વિસ્તારવાની યોજના ફળદાયી બનતી જોવા મળશે. શેરબજાર સાથે સંકળાયેલા લોકોને નોંધપાત્ર લાભ થવાની સંભાવના છે. જો કે, શેરબજાર અથવા વ્યવસાયમાં નાણાંનું રોકાણ કરતા પહેલા તમારે નિષ્ણાતો અથવા તમારા શુભચિંતકોની સલાહ અવશ્ય લેવી જોઈએ.

કુંભ રાશિફળ : કુંભ રાશિના લોકો માટે આ અઠવાડિયું પાછલા સપ્તાહ કરતાં વધુ શુભ અને સૌભાગ્ય લઈને આવ્યું છે. આ અઠવાડિયે, જો તમે તમારા સમય અને શક્તિનું સંચાલન કરો છો, તો તમે અપેક્ષા કરતા વધુ સફળતા અને નફો મેળવી શકો છો. સપ્તાહની શરૂઆતમાં કોઈ પ્રભાવશાળી વ્યક્તિ સાથે મુલાકાત થઈ શકે છે, જેની મદદથી તમને ભવિષ્યમાં કોઈ લાભદાયક યોજનામાં જોડાવાની તક મળશે.આ દરમિયાન કરિયર-બિઝનેસની દિશામાં કરેલા પ્રયાસો સફળ થતા જોવા મળશે. કાર્યસ્થળમાં વરિષ્ઠ અને જુનિયર બંને તમારા પ્રત્યે દયાળુ રહેશે અને તમારા કામની પ્રશંસા કરશે. નોકરીઓ લોકો માટે આવકનો વધારાનો સ્ત્રોત બનશે. નોકરી કરતી મહિલાઓની પ્રગતિ થશે. જેના કારણે કાર્યસ્થળ અને ઘરમાં તેમનું સન્માન વધશે.

મીન રાશિફળ : મીન રાશિના લોકો માટે આ સપ્તાહ થોડું અસ્થિર રહેવાનું છે. સપ્તાહની શરૂઆતમાં તમારે અચાનક કાર્યસ્થળ પર કામનો વધારાનો બોજ ઉઠાવવો પડી શકે છે. સમયસર આ કરવા માટે, તમારે વધારાની મહેનત અને પ્રયત્નો કરવા પડશે. આ સમય દરમિયાન, કામ દરમિયાન તમારા દ્વારા કરવામાં આવેલી કોઈપણ મોટી ભૂલ તમને બોસના ગુસ્સાનો શિકાર બનાવી શકે છે, આવી સ્થિતિમાં, તમારું કામ કોઈ બીજાના હાથમાં છોડવાને બદલે, તેને ખૂબ કાળજી સાથે જાતે કરો.વ્યવસાયિક લોકોને તેમના વ્યવસાયને આગળ વધારવા અથવા તેને પાછું પાટા પર લાવવા માટે કોઈની પાસેથી નાણાં ઉછીના લેવા અથવા બેંક પાસેથી લોન લેવી પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય અને સંબંધોનું પણ ખૂબ ધ્યાન રાખવું પડશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.