હનુમાન જન્મોત્સવ પર ગુરુ-શુક્ર બનાવી રહ્યા છે મહાલક્ષ્મી યોગ, જાગશે આ લોકોનું સૂતેલું નસીબ! - Jan Avaj News

હનુમાન જન્મોત્સવ પર ગુરુ-શુક્ર બનાવી રહ્યા છે મહાલક્ષ્મી યોગ, જાગશે આ લોકોનું સૂતેલું નસીબ!

ચૈત્ર પૂર્ણિમાના દિવસે હનુમાન જન્મોત્સવ ઉજવવામાં આવે છે. આ વખતે ચૈત્ર પૂર્ણિમા એટલે કે હનુમાન જન્મોત્સવ ગુરુવાર, 6 એપ્રિલ, 2023 ના રોજ ઉજવવામાં આવશે. આ દિવસે તારણહાર હનુમાન સિવાય ભગવાન વિષ્ણુ અને માતા લક્ષ્મીની પૂજા કરવી પણ ખૂબ જ શુભ રહેશે કારણ કે ગુરુવારનો દિવસ ભગવાન વિષ્ણુને સમર્પિત છે.

આ ઉપરાંત હનુમાન જન્મોત્સવના દિવસે મહાલક્ષ્મી યોગ રચાઈ રહ્યો છે, જેના કારણે આ દિવસ વધુ વિશેષ બન્યો છે. હનુમાન જન્મોત્સવના દિવસે ગુરુ-શુક્ર મળીને મહાલક્ષ્મી યોગ બનાવી રહ્યા છે.

આ રાશિના લોકોનું ભાગ્ય ચમકશે: જ્યોતિષ શાસ્ત્ર અનુસાર મહાલક્ષ્મી યોગ ખૂબ જ શુભ છે. તે અપાર સુખ અને સમૃદ્ધિ આપનાર છે. જ્યારે ભાગ્યેશ બળવાન છે અને ગુરુ અને શુક્ર ધનના કારણે સારી સ્થિતિમાં છે. આ સિવાય ગુરુ-શુક્ર કેન્દ્રમાં જાય છે અને નવમા ઘરનો સ્વામી પણ કેન્દ્રમાં જાય છે તો મહાલક્ષ્મી રાજયોગ બને છે.

આ મહાલક્ષ્મી રાજયોગ 6 એપ્રિલે બની રહ્યો છે, જે તમામ રાશિના લોકોને પ્રભાવિત કરશે. પરંતુ આ મહાલક્ષ્મી યોગ વૃષભ, કન્યા, મકર અને કુંભ રાશિના લોકો માટે ખૂબ જ શુભ ફળ આપશે. આ લોકોને પૈસા મળશે. કરિયરમાં ઉન્નતિ થશે. જીવનમાં સુખ-સમૃદ્ધિ વધશે.

આ લોકો પર મા લક્ષ્મી હંમેશા કૃપાળુ રહે છે: બીજી તરફ જે લોકોની કુંડળીમાં મહાલક્ષ્મી યોગ બને છે, તેમના પર માતા લક્ષ્મી હંમેશા કૃપા કરે છે. આ લોકોના જીવનમાં ક્યારેય ધનની કમી નથી આવતી. આ સાથે તેમના જીવનમાં કોઈ સમસ્યા નથી આવતી અથવા તો ઘણી ઓછી આવે છે.

તેમને જીવનમાં દરેક પ્રકારનું સુખ અને કીર્તિ મળે છે. વાસ્તવમાં, શુક્ર ધન અને વૈભવ આપનાર ગ્રહ છે. જેમાં ગુરુ સૌભાગ્ય, વૈવાહિક સુખ આપે છે. આ ગ્રહો દ્વારા રચાયેલો મહાલક્ષ્મી યોગ આ બધું દેશવાસીઓને આપે છે. એવું કહી શકાય કે જે વ્યક્તિની કુંડળીમાં આ યોગ બને છે તે ખૂબ ભાગ્યશાળી હોય છે.

નોંધ : વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.