શનિદેવ કરશે સાડાસાતી તેમજ ઢૈયાના પ્રભાવને દૂર, હવે આગામી અઢી વર્ષ સુધી આ રાશિઓને નહિ પરેશાન કરે, આ લોકો માટે રહેશે શુભ - Jan Avaj News

શનિદેવ કરશે સાડાસાતી તેમજ ઢૈયાના પ્રભાવને દૂર, હવે આગામી અઢી વર્ષ સુધી આ રાશિઓને નહિ પરેશાન કરે, આ લોકો માટે રહેશે શુભ

નમસ્તે મિત્રો,આજે શનિવારનો દિવસ ન્યાયના દેવતા શનિદેવને સમર્પિત છે. શનિદેવ કાળારંગના, ધીમી ચાલથી ચાલવા વાળા અને કર્મોના આધારે ફળ આપવા વાળા દેવ છે. નવ ગ્રહોમાં એમની દશા આવે છે ત્યારે વ્યક્તિને તેમના કરેલા કાર્યો પ્રમાણે ફળ છે. શનિદેવ ક્રૂર નથી તેઓ આત્મ મંથનનો મોકો આપે છે, જેથી વ્યક્તિ સીધા રસ્તે આવી જાય અને સારા કાર્યો કરે.

શનિદેવને પ્રસન્ન કરવા જ્યોતિષમાં કેટલાક ઉપાય જણાવવામાં આવ્યા છે, પરંતુ તમે પોતાની રાશિ અનુસાર શનિ મંત્રનો જાપ કરો છો અને ત્યાર પછી સરસવના તેલથી એમની આરતી કરો છો તો તમારું કલ્યાણ થઇ શકે છે. તમારો શનિદોષ દૂર થઇ શકે છે અને સાડાસાતી તેમજ ઢૈયાના પ્રભાવમાં કમી આવશે, જેનાથી તમારા કષ્ટ દૂર થશે. તો ચાલો જાણીએ રાશિ અનુસાર અસરકારક શનિ મંત્ર.

મેષ રાશિ : આજે તમે આશાવાદના જાદુઈ તબક્કા હેઠળ છો. આજે તમે તમારા ઘર ના સભ્યો ને ક્યાંક ફરવા માટે લયી જાયી શકો છો અને તમારું ઘણું ધન ખર્ચ થયી શકે છે. જૂના મિત્રો સહકાર આપશે અને મદદરૂપ સાબિત થશે. રૉમાન્સ માટે ઉત્સાહજનક દિવસ-સાંજ માટે કોઈક ખાસ યોજના બનાવો અને તેને શક્ય એટલી રૉમેન્ટિક બનાવો. મંત્ર : ઓમ શાંતાય નમઃ:

વૃષભ રાશિ : આજે આ રાશિ ના વિદ્યાર્થીઓ તેમના કિંમતી સમય નો દુરૂપયોગ કરી શકે છે. તમે જરૂરી કરતાં મોબાઇલ અથવા ટીવી પર વધુ સમય વિતાવી શકો છો. તમે આજે અનુભવશો કે તમારૂં લગ્નજીવન આટલું સુંદર ક્યારેય નહોતું. આજે તમારા મન માં ઉદાસી રહેશે અને કારણ શું છે તે તમે જાણતા નથી. ઓમ વરેણાય નમઃ

મિથુન રાશિ : બાળક જેવો તમારો સ્વભાવ સપાટી પર આવશે તથા તમે આનંદના મિજાજમાં હશો. વધારાનાં નાણાં રિયલ એસ્ટેટમાં રોકજો. તમારી પાસેના ફાજલ સમયનો લાભ તમારા પરિવારના સભ્યોની મદદ કરવા માટે લો. તમારી ઊર્જાનું સ્તર ઊંચું રહેશે-કેમ કે તમારૂં પ્રિયપાત્ર તમને અસીમ પ્રેમ આપે એવી શક્યતા છે. ઓમ મંડાય નમઃ:

કર્ક રાશિ : તમારા માટે સમય ની સાથે રહેવું સારું છે, પરંતુ તે જ સમયે તમારે એ સમજવું પણ મહત્વપૂર્ણ છે કે જ્યારે પણ તમારી પાસે મફત સમય હોય ત્યારે તમારા નજીક ના લોકો સાથે સમય પસાર કરો. આજે લગ્ન તમારા જીવનના શ્રેષ્ઠ તબક્કે પહોંચશે. નાના વેપારીઓ તેમના કાર્યકરો ને ખુશ કરવા માટે આજે પાર્ટી આપી શકે છે. ઓમ સુંદરાય નમઃ:

સિંહ રાશિ : બિનજરૂરી તાણ અને ચિંતા તમારા જીવનનો રસ ચૂસી લઈ તમને શુષ્ક બનાવી શકે છે. તેનાથી મુક્ત થવું જ સારૂં છે અન્યથા આ તાણ તમારી સમસ્યાને ઓર વકરાવી શકે છે. કમિશન,ડિવિડન્ડ અથવા રૉયલ્ટીઝમાંથી તમે લાભ મેળવશો. પરિવારના સભ્યો તથા જીવનસાથી કેટલીક સમસ્યા સર્જશે. ઓમ સૂર્યપુત્રાય નમઃ

કન્યા રાશિ : આજે તમારૂં જીવન એક સુંદર વળાંક લેશે. પ્રેમમાં હોવાની સ્વર્ગીય અનુભૂતિ તમને આજે થશે. ઘરમાં વિધી-હવન-મંગળ સંસ્કાર કરાવશો. તમારા જીવનસાથી સાથે આ તમારો સૌથી રોમેન્ટિક દિવસ બની રહેશે. આજે તમે બધી ચિંતાઓ ભૂલી શકો છો અને તમારી રચનાત્મકતા ને બહાર કાઢી શકો છો. ॐ મહનીયગુણાત્મને નમઃ ।

તુલા રાશિ : તમારો નિખાલસ તથા નિર્ભિક મત તમારા મિત્રના અહંકારને ઠેસ પહોંચાડી શકે છે. જે લોકો પોતાના નજીકીઓ અથવા સંબંધીઓ જોડે ભાગીદારી માં વેપાર કરી રહ્યા છે. તેમને આજે ઘણું સોચી અને વિચારી ને પગલાં લેવા ની જરૂર છે નહીંતર આર્થિક નુકસાન થયી શકે છે. કેટલાક લોકો પોતે કરી શકે તેનાથી વધુ કામરી બડાઈ ફૂંકશે-જેઓ માત્ર વાતો જ કરે છે. ॐ છાયાપુત્રાય નમઃ :

વૃશ્ચિક રાશિ : એકવાર તમે તમારા જીવનના પ્રેમને મળશો એ પછી કોઆ બાબચની જરૂરૂ નહીં રહે. આજે તમને આ વાસ્તવિકતાની અનુભૂતિ થશે. આજે તમને તમારો દિવસ કોઈ પણ સ્થળે શાંતિ મળે તે સ્થળે બધા સંબંધો અને સંબંધીઓ થી દૂર રહેવા નું ગમશે. સારૂં ભોજન, રોમેન્ટિક ક્ષણો, આજે આ બધું જ તમને મળવાની આગાહી છે. ઓમે વાદળી રંગનું:

ધન રાશિ : જીવનસાથીની તબિયત વિશે યોગ્ય દરકાર તથા ધ્યાન આપવું પડશે. આ રાશિ ના વેપારીઓ ને આજે પોતાના ઘર ના તે સભ્યો થી દૂર રહેવું જોઈએ જે લોકો ઉધારી પૈસા માંગે તો છે પણ પાછા નથી આપતા। તમને ખુશ કરે એવી બાબતો કરો, પણ અન્યોના કાર્યવ્યાપથી દૂર રહેવાનો પ્રયાસ કરજો. ॐ ઘનસરવિલેપાય નમઃ

મકર રાશિ : તમારા પ્રિયપાત્રનું. ખાલી સમય માં કોઈ પુસ્તક વાંચી શકો છો. જો કે તમારા ઘરના બાકી ના સભ્યો તમારી એકાગ્રતા ને ખલેલ પહોંચાડે છે. તમે જો તમારી જીવનસંગિનીની સરખામણીએ કોઈ અન્યને તમારા પર નિંયત્રણ રાખવાની વધુ તક આપશો તો તમારા સાથી તરફથી ઊંધી પ્રતિક્રિયા મળવાની શક્યતા છે. ઓમ શર્વાય નમઃ:

કુંભ રાશિ : તમારે તમારી લાગણીઓ પર અંકુશ મુકવો પડશે તથા તમારા ભયથી બને એટલી જલ્દી મુક્તિ મેળવવી પડશે, કેમ કે તમારા સ્વાસ્થ્ય પર તેના પર તરત અસર પડવાની શક્યતા છે તથા સારા સ્વાસ્થ્યનો આનંદ લેવાના તમારા માર્ગમાં તે અંતરાય બની શકે એવી શક્યતા જોવાય છે. આજે તમને સમજ પડી શકે છે કે સમજ્યા વિચાર્યા વગર ધન ખર્ચવું તમને કેટલું નુકસાન કરી શકે છે. ઓમ મહેશાય નમઃ:

મીન રાશિ : તમારા પરિવારના કલ્યાણ માટે સખત મહેનત કરો. તમારૂં કાર્ય પ્રેમ અને હકારાત્મક દૃષ્ટિકોણથી સંચાલિત હોવું જોઈએ લાલચથી નહીં. આજે તમે કુદરતી સૌદર્ય દ્વારા અંજાઈ જાવ એવી શક્યતા છે. પત્રવ્યવહાર તકેદારીપૂર્વક કરવાની જરૂર. તમારા જીવનસાથી તમારા ખરા દેવદૂત છે, અને તમને એ બાબત આજે સમજાશે. ઓમ સુંદરાય નમઃ:

શનિદેવની વિધિપૂર્વક પૂજા કર્યા પછી, તમે તમારી રાશિના મંત્રનો જાપ કરી શકો છો. શનિ મંત્રનો જાપ ઓછામાં ઓછી 1 માળા કરવી જોઈએ. મંત્રનો જાપ કરતી વખતે મનને શાંત રાખવું જોઈએ અને મંત્રનો સ્પષ્ટ ઉચ્ચાર કરવો જોઈએ. આગામી અઢી વર્ષ સુધી આ રાશિઓને પરેશાન કરશે શનિદેવ, આ લોકો માટે રહેશે શુભ.

Leave a Reply

Your email address will not be published.