શનિ-રાહુનો ખતરનાક સંયોગ સર્જશે ચારેકોર હંગામો, આ રાશિના લોકોને 6 મહિના સુધી ખૂબ મુશ્કેલી આવશે! - Jan Avaj News

શનિ-રાહુનો ખતરનાક સંયોગ સર્જશે ચારેકોર હંગામો, આ રાશિના લોકોને 6 મહિના સુધી ખૂબ મુશ્કેલી આવશે!

નમસ્તે મિત્રો, હાનિદેવ અને રાહુ બંને સાથે બેસીને એક ખતરનાક સંયોગ બનાવવા જઈ રહ્યા છે. જેમાં ન્યાયના દેવતા શનિ હાલમાં કુંભ અને શતભિષા નક્ષત્રમાં છે. જ્યોતિષ શાસ્ત્રમાં રાહુને શતભિષા નક્ષત્રનો સ્વામી ગણાવ્યો છે. શતભિષા નક્ષત્ર એક એવું નક્ષત્ર છે જેના પ્રથમ અને છેલ્લા તબક્કાનો સ્વામી ગુરુ છે જ્યારે બીજા અને ત્રીજા તબક્કાનો સ્વામી શનિદેવ છે.

હાલમાં શનિ શતભિષા નક્ષત્રના પ્રથમ ચરણમાં છે અને 17 ઓક્ટોબર સુધી પ્રથમ ચરણમાં રહેશે. પ્રથમ તબક્કાનો સ્વામી ગુરુ છે. આવી સ્થિતિમાં, શનિના નક્ષત્રના સંક્રમણને કારણે મોટો ફેરફાર થયો છે અને 17 ઓક્ટોબર સુધીનો આ સમય કેટલાક લોકો માટે ખૂબ જ મુશ્કેલ છે. ચાલો જાણીએ કે ઑક્ટોબર 2023 સુધી કયા રાશિના લોકોએ સાવધાન રહેવાની જરૂર છે.

કર્ક રાશિ : કર્ક રાશિના લોકો માટે શનિના ગોચરથી બનેલો સંયોગ સારો કહી શકાય નહીં. આ રાશિના લોકો પર પણ શનિની પથારી ચાલી રહી છે. તેથી, આ વતનીઓના સ્વાસ્થ્યને ખરાબ અસર થઈ શકે છે. બિનજરૂરી ખર્ચાઓ બજેટને બગાડશે. ગુપ્ત દુશ્મનો તમને પરેશાન કરી શકે છે.

કન્યા રાશિ : 17 ઓક્ટોબર, 2023 સુધીનો સમય કન્યા રાશિના લોકોને આર્થિક સમસ્યાઓ આપી શકે છે. લેવડ-દેવડ સંબંધિત નિર્ણયો ખૂબ જ સમજી-વિચારીને લો. બિઝનેસમાં મહેનતનું પૂરેપૂરું પરિણામ નહીં મળે. દેવું ન વધારશો, તેથી સમજદારીપૂર્વક રોકાણ કરો. તમારા સ્વાસ્થ્યનું ધ્યાન રાખો.

વૃશ્ચિક રાશિ : પૈતૃક સંપત્તિ કે જમીન સંબંધિત કોઈ બાબત જટિલ બની શકે છે. લોહી અથવા હૃદય સંબંધિત કોઈ સમસ્યા થઈ શકે છે, આ બાબતમાં સાવધાન રહો. જો કોઈ નાની સમસ્યા હોય તો જ નિષ્ણાતનો સંપર્ક કરો. બિનજરૂરી ખર્ચ વધશે.

કુંભ રાશિ : શનિ કુંભ રાશિનો સ્વામી હોવાથી અને તેમાં સંક્રમણ કરતો હોવાથી આ રાશિના જાતકોને મિશ્ર પરિણામો મળશે, પરંતુ ક્યારેક નિર્ણય લેવો તમારા માટે સરળ રહેશે નહીં. ખર્ચમાં વધારો થશે. વિવાદ થઈ શકે છે.

નોંધ : વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.