25 વર્ષ પછી અક્ષય તૃતીયા પર બનશે દુર્લભ સંયોગ, 3 રાશિઓનું ભાગ્ય સોનાની જેમ ચમકશે, મળશે નોકરીમાં બઢતી - Jan Avaj News

25 વર્ષ પછી અક્ષય તૃતીયા પર બનશે દુર્લભ સંયોગ, 3 રાશિઓનું ભાગ્ય સોનાની જેમ ચમકશે, મળશે નોકરીમાં બઢતી

આ વર્ષે અક્ષય તૃતીયાનો દિવસ ખાસ રહેવાનો છે. 25 વર્ષ બાદ અક્ષય તૃતીયા પર એક દુર્લભ સંયોગ બની રહ્યો છે, જે 4 રાશિના લોકોનું નસીબ રોશન કરશે. આ લોકોને કરિયર, બિઝનેસ, પૈસા દરેક રીતે ફાયદો થશે.

વૈશાખ શુક્લની તૃતીયા પર અક્ષય તૃતીયાનો તહેવાર ઉજવવામાં આવે છે. આ દિવસે કરવામાં આવેલ કાર્ય સ્થાયી પરિણામ આપે છે. આ વર્ષે અક્ષય તૃતીયાના દિવસે ગ્રહોના દુર્લભ સંયોગને કારણે આ દિવસનું મહત્વ અનેકગણું વધી ગયું છે.

22 એપ્રિલે અક્ષય તૃતીયાના દિવસે મેષ રાશિમાં પંચગ્રહી યોગ બની રહ્યો છે. અક્ષય તૃતીયા પર 25 વર્ષ પછી આવો પંચગ્રહી યોગ બની રહ્યો છે, જે 4 રાશિના લોકોને માતા લક્ષ્‍મીના અપાર આશીર્વાદ આપશે. આ લોકોને ખૂબ પૈસા મળશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. નવી નોકરી મળવાની સંભાવના છે. વધુ લાભ મેળવવા માટે આ દિવસે સોના-ચાંદીની ખરીદી કરવાથી શુભ ફળ મળશે.અક્ષય તૃતીયાનો દુર્લભ સંયોગ, આ રાશિના લોકો માટે શુભ

મેષ રાશિઃ અક્ષય તૃતીયાનો દિવસ ખૂબ જ ફળદાયી રહેશે. નોકરીમાં પ્રગતિ થશે. નવી જવાબદારી મળી શકે છે. આવકમાં વધારો થશે. તમને તે પ્રમોશન મળશે જેની તમે રાહ જોઈ રહ્યા હતા. માન-સન્માન મળશે. સોનું, મિલકતમાં વધારો થશે.

વૃષભ રાશિઃ અક્ષય તૃતીયા પર બની રહેલ પંચગ્રહી યોગ વૃષભ રાશિના લોકો માટે શુભ રહેશે. આર્થિક સંકટ દૂર થશે. તણાવ-સમસ્યાઓમાંથી રાહત મળશે. તમે મોટી બચત કરી શકશો. તમને પદ અને પૈસા બંને મળશે. બોસ તમારાથી ખુશ થશે.

કર્ક રાશિઃ અક્ષય તૃતીયા પર શુભ યોગ બની રહ્યા છે કર્ક રાશિના લોકોને ધનની પ્રાપ્તિ થશે. નોકરી-ધંધામાં પ્રગતિ થશે. પગારમાં વધારો થઈ શકે છે. વેપારમાં વધારો થઈ શકે છે. નવી યોજના પર કામ થઈ શકે છે.

વૃશ્ચિક રાશિઃ અક્ષય તૃતીયા પર નવું મકાન કે વાહન ખરીદી શકે છે. પ્રોપર્ટીમાં રોકાણ કરવા માટે આ શ્રેષ્ઠ સમય છે. નોકરીમાં પણ પ્રગતિ થવાની સંભાવના છે. પૈસાથી ફાયદો થશે. અટકેલા કામ આગળ વધશે.

નોંધ : વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.