લવ રાશિફળ 20 એપ્રિલ ગુરુવાર : તમારા પાર્ટનરને પોતાની અંગત બાબતોથી દૂર રાખો, લગ્નની તૈયારી કરો - Jan Avaj News

લવ રાશિફળ 20 એપ્રિલ ગુરુવાર : તમારા પાર્ટનરને પોતાની અંગત બાબતોથી દૂર રાખો, લગ્નની તૈયારી કરો

મેષ લવ રાશિફળ: તમારા પ્રેમી સાથે કોઈપણ પ્રકારની વાતચીત કે વાતમાં વધારો ન કરો. આજે તમારો પાર્ટનર તમારાથી નારાજ થઈ શકે છે. મિત્રો અને લવ પાર્ટનરને અંગત બાબતોથી દૂર રાખો.

વૃષભ લવ રાશિફળ: પ્રેમ સંબંધો માટે દિવસ સારો કહી શકાય નહીં. કેટલાક મુદ્દાઓ જે તમે દબાવી દીધા હતા તે ફરીથી સામે આવી શકે છે. તમને આ વિશે વારંવાર ચર્ચા કરવાનું પસંદ નથી, તેથી જ્યારે તમારો પ્રેમી વાત કરશે ત્યારે તમે જવાબ આપવા માંગતા નથી.

મિથુન લવ રાશિફળ: પ્રેમ સંબંધોમાં તમારે ખૂબ સંતુલિત વર્તન કરવું જોઈએ. તમારે બંનેને એકબીજાની જરૂર છે. જરૂરિયાત જાણ્યા વિના, તમે સંબંધ સાથે ન્યાય કરી શકશો નહીં. કદાચ તમે બંને એકબીજાને સમજો છો અને જાણો છો કે કોને શું જોઈએ છે.

કર્ક લવ રાશિફળ: લગ્નની ઉંમર થઈ ગઈ છે તો હવેથી જ બેન્ડ વગાડવાની તૈયારી કરો. લગ્ન સંબંધો આવશે. તમારો જીવન સાથી પણ તમારી દરેક વાત સ્વીકારવા તૈયાર છે. અચાનક તમને કોઈ સમાચાર મળશે.

સિંહ લવ રાશિફળ: આજની ગ્રહોની સ્થિતિ તમને કંઈક સમજાવવાની કોશિશ કરી શકે છે અથવા પ્રેમ સંબંધોને લઈને કોઈ સંકેત આપી શકે છે. તેને સમજવાનો પ્રયાસ કરો અને જુઓ કે તે તમારા પ્રેમ જીવન માટે કેવી રીતે ફાયદાકારક બની શકે છે.

કન્યા લવ રાશિફળ: પ્રેમ સંબંધો માટે દિવસ સારો છે. તમારા જીવનસાથી આજે લગ્ન માટે પ્રસ્તાવ મૂકી શકે છે. માતા-પિતાને મનાવવા પડશે કારણ કે તેમને સંબંધ પસંદ ન આવે. આ કિસ્સામાં, મિત્ર અથવા બહેનની મદદ લો.

તુલા લવ રાશિફળ: કેટલાક નકારાત્મક વિચારો તમારા પર હાવી થઈ શકે છે. આ કારણે મનને વિચલિત રાખવાની શક્યતાઓ બને છે. તમને તમારા પ્રેમીની વાતોમાં રસ નહીં પડે. આજે તમારે આત્મનિરીક્ષણ કરવાની જરૂર છે. તમારી લવ-લાઈફ પર પણ વિચાર કરો.

વૃશ્ચિક લવ રાશિફળ: જો તમે કોઈને પસંદ કરો છો, તો તમારા મનની વાત કરો. મનમાં ન રહો કારણ કે તમારે તમારા પ્રેમ જીવનને પાટા પર લાવવા માટે વધુ મહેનત કરવી પડી શકે છે. ઘરેલું વિવાદ તમારા પ્રેમ જીવનને અસર કરશે.

ધનુ લવ રાશિફળ: પ્રેમ સંબંધોમાં હંમેશા ધીરજ અને ગંભીર ન બનવું જોઈએ. એકબીજા વચ્ચે કંઈક હાસ્ય અને જોક્સ થયા હશે. આજે પ્રેમી સાથે કેટલાક જોક્સનો આનંદ માણો અને મૂડ હળવો રાખો.

મકર લવ રાશિફળ: લવ પાર્ટનર અને લાઈફ પાર્ટનર સાથેના સંબંધોને મજબૂત બનાવવામાં તમે પૂરો ફાળો આપશો. આજે તમારી બધી મનોકામનાઓ પૂર્ણ થશે. મિત્ર સાથે ક્યાંક ફરવા જવાનો પ્લાન બનાવો. તમે તમારી મીઠી વાતોથી તમારા લવ પાર્ટનરનું દિલ જીતી લેશો.

કુંભ લવ રાશિફળ: તમને તમારા બોયફ્રેન્ડ સાથે વાત કરવામાં રસ ન હોઈ શકે, પરંતુ તમે તેને જવા દેશો નહીં. તમે તમારા મનમાં તમારી જાતને પરેશાન કરી શકો છો. તમારી હરકતોથી પ્રેમી દુખી થઈ શકે છે પરંતુ તમારા પર તેની કોઈ અસર નહીં થાય.

મીન લવ રાશિફળ: પ્રેમ પ્રત્યેના તમારા પ્રયત્નો આજે ફળશે. આજે તમને તમારા દિલનો મિત્ર મળશે. ફોન પર ઘણી વસ્તુઓ હશે. પાર્ટનરની લાગણીઓ સાથે રમત ન કરો. આજે આપેલા વચનોની અસર લાંબા સમય સુધી રહેશે.

Leave a Reply

Your email address will not be published.