આટલા વિસ્તારોમાં ગાજવીજ સાથે વરસાદ પડશે, દક્ષિણ ગુજરાત અને સૌરાષ્ટ્ર-કચ્છ, તમારા વિસ્તારમાં આવશે કે નહિ - Jan Avaj News

આટલા વિસ્તારોમાં ગાજવીજ સાથે વરસાદ પડશે, દક્ષિણ ગુજરાત અને સૌરાષ્ટ્ર-કચ્છ, તમારા વિસ્તારમાં આવશે કે નહિ

બુધવારથી રાજ્યના વિવિધ વિસ્તારમાં ગાજવીજ સાથે કમોસમી વરસાદ પડી શકે છે. દક્ષિણ ગુજરાત અને સૌરાષ્ટ્ર-કચ્છના વિવિધ વિસ્તારમાં બુધવારથી ત્રણ દિવસ કમોસમી વરસાદ પડવાના હવામાન ખાતા દ્વારા સંકેતો આપવામાં આવ્યાં છે. શુક્રવારના રોજ આ વિસ્તારોની સાથે સાથે ઉત્તર ગુજરાતમાં પણ વરસાદ પડવાની આગાહી કરવામાં આવી છે.

બુધવાર : દાહોદ, તાપી, ડાંગ, નર્મદા, કચ્છ

ગુરુવાર : દાહોદ, તાપી, ડાંગ, નર્મદા, કચ્છ, અમરેલી, રાજકોટ

શુક્રવાર : પાટણ, બનાસકાંઠા, સાબરકાંઠા, દાહોદ, છોટા ઉદેપુર, તાપી, ડાંગ, નર્મદા, દ્વારકા, જામનગર, સુરેન્દ્રનગર, અમરેલી, રાજકોટ અને કચ્છ

27 એપ્રિલ થી 5 મે સુધીનો આ વખતનો માવઠાનો રાઉન્ડ છે, પહેલા 2 દિવસ ઓછો વરસાદ પડશે અને ત્યાર બાદ 29 થી વરસાદનો વિસ્તાર વધશે એવી સંભાવના છે. આ વખતના રાઉન્ડમાં 60% થી વધુ વિસ્તારમાં વરસાદની શક્યતા છે.આ વખતે મીની ચોમાસા જેવું વાતાવરણ જોવા મળશે.

હવામાન વિભાગ દ્વારા આગામી સમયમાં અમદાવાદમં પડી રહેલી કાળઝાળ ગરમીને લઈને લોકો ઘરમાં રહેવાનું પસંદ કરી રહ્યા છે. તેમજ ગરમીમાં રોડ પરનો ટ્રાફિક પણ ઘટ્યો છે. ત્યારે લોકો ગરમીમાં સોડા, શેરડીનો રસ તેમજ છાશ પી ને રાહત મેળવી રહ્યા છે. આગામી સમયમાં હજુ પણ ગરમીનો પારે ઉંચકાવાની આગાહી છે.

નોંધ : દરેક ફોટો પ્રતીકાત્મક છે (ફોટો સોર્સ : ગુગલ) વેબસાઇટ પર પ્રકાશ થતા તમામ સમાચાર અને કહાનીઓ કોઈક સોર્સ ઉપરથી લેવામાં આવેલા છે. અમારો ફક્ત એજ ઉદેશ્ય છે કે સારી માહિતી તમારા સુધી પહોંચાડી શકીએ . પ્રકાશ થતા દરેક ન્યૂઝ તથા કહાનીઓની તમામ જવાબદારી જે તે લેખક તથા સોર્સ ની રહેશે. જન અવાજ ન્યુઝ વેબસાઇટ કે પેજ ની કોઈ પણ પ્રકારની જવાબદારી રહેશે નહિ. અમારી વેબસાઈટ અને પેજ પર સારા સારા સમાચાર વાંચતા રહો અને આગળ શેર કરતા રહો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.