સાપ્તાહિક રાશિફળ , આ અઠવાડિયે કોણ રહેશે ભાગ્યશાળી, કોનું ખુલશે નસીબ ? - Jan Avaj News

સાપ્તાહિક રાશિફળ , આ અઠવાડિયે કોણ રહેશે ભાગ્યશાળી, કોનું ખુલશે નસીબ ?

મેષ રાશિફળ : આ અઠવાડિયે તમારા પ્રત્યેના અન્ય લોકોનું વલણ જોતાં, તમે અનુભવી શકો છો કે હવે તમે નવું શીખવા માટે ખૂબ જ વૃદ્ધ થઈ ગયા છો. આ સ્થિતિમાં, તમારી ટ્વિસ્ટેડ વિચારસરણી કરવાને બદલે, તમારી ક્ષમતા પર વિશ્વાસ કરો અને ભૂલશો નહીં કે તમારી રચનાત્મક અને સક્રિય વિચારસરણીને કારણે, તમે સરળતાથી કંઈપણ શીખી શકો છો. આવી સ્થિતિમાં, તમારે તમારી વિચારસરણી અને વિચાર શક્તિને આ બાજુ રાખવાની જરૂર રહેશે.

તમે આ પણ સારી રીતે સમજો છો કે, જો તમને આ સમયે ફાયદો થઈ રહ્યો છે, તો આવતીકાલે પણ આવી સ્થિતિ જાળવી રાખવી જરૂરી નથી. આવી સ્થિતિમાં, તે સારું રહેશે કે તમારે ફક્ત ભાવિ આર્થિક પડકારોની તૈયારી કરતી વખતે સમજદારીથી રોકાણ કરવું જોઈએ. તેથી, તમારી મહેનતની રકમ કોઈપણ યોજનામાં વિચાર્યા પછી જ મૂકો. આ અઠવાડિયે, કેટલાક ઘરેલું મોરચે, કેટલીક નાની સમસ્યાઓ ઊભી થતી રહેશે. આવી સ્થિતિમાં, પારિવારિક શાંતિ જાળવવા માટે, તમારે જરૂરી સંબંધ બેસવાની જરૂર રહેશે. આ સમય દરમિયાન, પરિવારના સભ્યોને કંઈ પણ કહેતી વખતે ખૂબ જ વિચારપૂર્વક તમારા શબ્દો પસંદ કરો.

આ અઠવાડિયામાં તમારા પ્રેમીને લઈને તમારા મનમાં કોઈ શંકા ઉભી થઈ શકે છે. આને કારણે તમને થોડી નિરાશા થવાની સંભાવના છે. જો કે, થોડા સમય પછી તમે જોશો કે તમારી શંકા બિનજરૂરી હતી, અને આને કારણે તમે તમારા ઘણા દિવસો બગાડ્યા છે. તેથી, શરૂઆતમાં કોઈપણ નિષ્કર્ષ પર પહોંચતા પહેલા, દરેક તથ્યોને યોગ્ય રીતે તપાસો. જો તમને કામ પર કોઈ ગમતું હોય, તો આ અઠવાડિયે તમને તેમની સાથે વાત કરતી વખતે યોગ્ય વર્તન કરવાની સલાહ આપવામાં આવે છે.

કારણ કે શક્ય છે કે તમે કંઈક એવું બોલવા ન માંગતા હોવ જે તમારી પાસેની બગાડ કરશે. તેમજ તમારે ઓફિસથી અંતર રાખીને તેમની સાથે વાત કરવી જોઈએ. આ અઠવાડિયે, વિદ્યાર્થીઓ અભ્યાસ માટે તેમના માતાપિતા અથવા ઘરના વડીલો પાસેથી કોઈ પ્રકારની ડોટ-ઠપકો મેળવી શકે છે. આ આખા અઠવાડિયામાં તમારું મન બગાડશે. આવી સ્થિતિમાં શરૂઆતથી કોઈ કામ ન કરો, જેના કારણે તમને મુશ્કેલી થાય છે.તમારા ચંદ્ર રાશિમાં, ગુરુ અને રાહુ પ્રથમ ઘરમાં હાજર છે અને તમારી ચંદ્ર રાશિના પ્રથમ ભાવમાં બુધ હાજર છે અને આ અઠવાડિયે વિદ્યાર્થીઓને તેમના અભ્યાસ અંગે તેમના માતા-પિતા અથવા વડીલો તરફથી અમુક પ્રકારની ઠપકોનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ઉપાયઃ દરરોજ 11 વાર “ઓમ ભાસ્કરાય નમઃ” નો જાપ કરો.

વૃષભ રાશિફળ : જો તમે તમારા આરોગ્ય જીવન પર નજર નાખો તો આ અઠવાડિયે તમારું સ્વાસ્થ્ય સારું રહેશે. આ સમય દરમિયાન તમે ઊર્જાથી ભરેલા રહેશો અને કાર્યક્ષમતા સાથે તમારા કાર્યને પૂર્ણ કરવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરશે. આવી સ્થિતિમાં, તમારે મૂર્ખ વસ્તુઓ તરફ ધ્યાન આપવાનું બંધ કરવું પડશે. જો તમે આજ સુધી કોઈ આર્થિક સમસ્યાનો સામનો કરી રહ્યા છો, તો આ અઠવાડિયામાં તેના વિશે વિચાર કરવાને બદલે, તમારે એવું કંઈક કરવાની જરૂર પડશે જે તમારી કમાણીમાં વધારો કરી શકે.

આ માટે તમે તમારા મિત્રો, નજીકના મિત્રો અથવા કોઈ વડીલની સલાહ લીધા પછી કોઇ પણ મહત્વપૂર્ણ નિર્ણય લઈ શકો છો. આ સમયે તમે તમારા મિત્રો અને પરિવાર સાથે મનોરંજનનો સમય પસાર કરશો. આ સાથે, તમારું સંપૂર્ણ ઊર્જા અને જબરદસ્ત ઉત્સાહ તમારા કૌટુંબિક જીવનમાં ઘણાં સકારાત્મક પરિણામો લાવશે અને તમને ઘરેલું તણાવથી દૂર રાખવામાં સહાયક સાબિત થશે. આ અઠવાડિયે તમે તમારા જીવનસાથીની લાગણીઓને સમજી શકશો, સાથીની સાથે સાથે તમારી લાગણીઓને પણ પ્રશંસા કરીને મહત્વ આપશે. જો કે, આ સમય દરમિયાન, તમારે બંનેએ એકબીજાના પ્રયત્નોમાં ખામી સર્જાવાનું ટાળવું પડશે, નહીં તો વાતચીત દરમિયાન કોઈ વાદ વિવાદ થઈ શકે છે.

આ અઠવાડિયે તમારે એ સમજવાની જરૂર છે કે જો તમે તમારી મહેનતનાં પૂર્ણ ફળ મેળવવા માંગતા હો, તો તમારા મનને સકારાત્મક રાખવાનો પ્રયાસ કરો. કારણ કે આ અઠવાડિયા તમારી કારકિર્દી માટે સામાન્ય કરતાં વધુ મહત્વપૂર્ણ બનશે, પરિણામે તમને આ સમયગાળા દરમિયાન ઘણી નવી તકો મળશે. આ અઠવાડિયે, વિદ્યાર્થીઓએ સંશોધન માટે પણ આગળ વધવું પડશે. આ કિસ્સામાં, આ માટે, તમે શરૂઆતથી જ અભ્યાસ સામગ્રીને એકત્રિત કરી શકો છો. નહિંતર, પછી ઉતાવળ કરતી વખતે, તમે ઘણી વસ્તુઓ ભૂલી શકો છો.શનિ તમારી ચંદ્ર રાશિમાં દસમા ભાવમાં હાજર છે અને કારણ કે આ અઠવાડિયું તમારી કારકિર્દી માટે સામાન્ય કરતાં વધુ મહત્વપૂર્ણ બનવાનું છે.ઉપાયઃ દરરોજ 33 વાર “ઓમ ભાર્ગવાય નમઃ” નો જાપ કરો.

મિથુન રાશિફળ : જો તમારું સ્વાસ્થ્ય નબળું હતું, તો આ અઠવાડિયામાં તમારે આવી વસ્તુઓ અને પ્રવૃત્તિઓ પર કામ કરવાની જરૂર પડશે જે તમારા સ્વાસ્થ્યને સુધારી શકે. તેથી સ્વસ્થ રહેવા માટે, તમારી ખરાબ ટેવોમાં સુધારો લાવો અને સારો ખોરાક લેતા સમયે પોતાને વધુ મસાલાવાળા ખોરાકથી દૂર રાખો. તમારી ઇચ્છાઓ આ અઠવાડિયામાં પ્રાર્થના અને શુભેચ્છા દ્વારા પૂર્ણ થશે. કારણ કે આ સમય તમને ભાગ્યનો સાથ આપશે, જેના કારણે તમારા પાછલા દિવસની મહેનત પણ ચૂકવાશે અને તમે તમારા દરેક ઋણની ચુકવણી કરવામાં સફળ થશો. તમારી જ્ઞાનની તરસ તમને આ અઠવાડિયે નવા મિત્રો બનાવવામાં મદદ કરશે.

આ સાથે જો કોઈ સભ્ય ગૃહમાં લગ્ન માટે લાયક છે, તો આ અઠવાડિયે તેમના લગ્ન નિશ્ચિત થતાં ઘરના અનુકૂળ વાતાવરણની સંભાવના પણ જોવા મળી રહી છે. જો તમે ખરેખર કોઈને પ્રેમ કરો છો, તો પછી આ અઠવાડિયે તમે તમારા પ્રેમી સાથે લવ મેરેજ કરવાનું નક્કી કરી શકો છો. આ સમય દરમિયાન તમારા સંબંધો વધુ મજબૂત બનશે, પરંતુ આ સંબંધની પારિવારિક મંજૂરી મેળવવા માટે તમારે ઘણા માનસિક તણાવનો સામનો કરવો પડી શકે છે. આ અઠવાડિયે, તમારા મોબાઈલ પરની તમારી વેબસાઇટ, તમારા ફાજલ સમયમાં, તમારા ઉપરી અધિકારીઓ દ્વારા નાપસંદ થઈ શકે છે.

આ તેમની સામેની તમારી છબીને પણ અસર કરશે. આ અઠવાડિયે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓ અચાનક સફળતા પ્રાપ્ત કરે તેવી અપેક્ષા છે. તેથી તમારા લક્ષ્ય તરફ કેન્દ્રિત રહો અને સખત મહેનત કરો અને જેઓ તમારો મોટાભાગનો સમય વ્યર્થ વસ્તુઓમાં બગાડે છે તેનાથી દૂર રહો.તમારા ચંદ્ર રાશિ મુજબ, બુધ અગિયારમા ભાવમાં હાજર છે અને સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાઓની તૈયારી કરી રહેલા વિદ્યાર્થીઓને આ સપ્તાહમાં અચાનક સફળતા મળવાની સંભાવના છે. ઉપાયઃ દરરોજ 41 વખત “ઓમ નમો નારાયણાય” નો જાપ કરો.

કર્ક રાશિફળ : સ્વાસ્થ્યની દ્રષ્ટિએ, તમને આ અઠવાડિયામાં થોડી મુશ્કેલીઓ થઈ શકે છે, પરંતુ આ દરમિયાન કોઈ મોટી બીમારી જોવા મળી નથી, તેથી તમે ખૂબ ખુશ થશો. તેમ છતાં, તમારે તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે કોઈપણ પ્રકારની બેદરકારી ન લેવી જોઈએ અને સમય સમય પર યોગ, ધ્યાન અને કસરત કરવાનું ચાલુ રાખવું જોઈએ જેથી તમે તમારી જાતને ફીટ રાખી શકો. આ અઠવાડિયે, તમને જાણ કર્યા વિના તમારા ઘરે અતિથિનું અચાનક આગમન, તમારી આર્થિક સ્થિતિને કંઈક હાનિકારક બનાવી શકે છે. કારણ કે મહેમાનોને ખુશ કરવાની પ્રક્રિયામાં, તમે તેમની આતિથ્ય માટે તેમના કરતા વધારે પૈસા ખર્ચ કરી શકો છો.

આ અઠવાડિયામાં ઘરે કોઈ સભ્યનું સ્થાન બદલવું શક્ય છે, અથવા સંભવ છે કે તમે તમારા વર્તમાન રહેઠાણ સ્થળથી દૂર જવાનું વિચાર્યું છે. આ અઠવાડિયે તમે તમારી વ્યસ્ત જીવનમાંથી થોડો સમય કાડીને તમારા પરિવાર સાથે સમય વિતાવતા અને સાથે બેસીને અને કુટુંબ સંબંધિત કોઈપણ નિર્ણય અંગે ચર્ચા કરતા જોશો. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા પ્રિય સાથે પ્રેમથી સમય પસાર કરી શકશો. તેમની સાથે જતા રહેવાની સંભાવનાઓ પણ હશે અને તમે તમારા સંબંધોમાં મીઠાશ જાળવવા માટે તમામ પ્રયત્નો કરી શકશો.

જો કે, આ માટે તમે ઓછા પ્રયત્નો કર્યા પછી પણ સફળતા મેળવી શકશો. આ અઠવાડિયે તમારી રચનાત્મક ક્ષમતામાં મોટો ઘટાડો જોવા મળશે, જેથી તમે મેઇલ, ઇન્ટરનેટ વગેરેના માધ્યમનો ઉપયોગ ન કરીને તમારા ઉપરી અધિકારીઓને ખુશ કરવામાં નિષ્ફળ થશો. આ ફક્ત તમારા પ્રમોશનને અસર કરશે નહીં, પરંતુ તમારી કારકિર્દીની ગતિને પણ ઘટાડશે. આ અઠવાડિયે, શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં તમારી પાછલી સખત મહેનત સાથે, તમને શ્રેષ્ઠ પરિણામો મળશે. વળી, જો તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ લેવાનું વિચારી રહ્યાં છો, તો આ સમય પણ તેના માટે ખાસ કરીને સારો રહેશે. કારણ કે તમને સારા પરિણામ મળશે. પરંતુ આ સમયે, સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષાની તૈયારી કરતા વિદ્યાર્થીઓએ થોડી વધુ સખત મહેનત કરવી પડશે.તમારી ચંદ્ર રાશિમાં દસમા ભાવમાં બુધ હાજર છે, તેથી જો તમે ઉચ્ચ શિક્ષણ લેવાનું વિચારી રહ્યા છો, તો તેના માટે પણ આ સમય વિશેષ સારો રહેશે.ઉપાયઃ દરરોજ 21 વખત “ઓમ નમઃ શિવાય” નો જાપ કરો.

સિંહ રાશિફળ : તમારા માટે શું સારું છે તે ફક્ત તમે જ જાણો છો, તેથી મજબૂત અને સ્પષ્ટ બનો અને તરત જ તમારા સ્વાસ્થ્યને સુધારવા માટે નિર્ણય લો અને પરિણામનો સામનો કરવા તૈયાર રહો. આ અઠવાડિયે, તમારી આવક અને ખર્ચને ધ્યાનમાં રાખીને, તમારે યોગ્ય અને સારી બજેટ યોજના બનાવવાની જરૂર પડશે. તેથી અઠવાડિયાની શરૂઆતમાં તમારું બજેટ બનાવો, તે મુજબ તમારા પૈસા ખર્ચ કરો. આ સમય દરમિયાન, તમે તમારા ઘરના વડીલોની મદદ અને અનુભવનો ઉપયોગ કરીને, ખાસ કરીને તમારા માતાપિતાનો ઉપયોગ કરી શકો છો. આ અઠવાડિયે, તમારા રમુજી સ્વભાવને લીધે, તમે તમારા ઘર-પરિવારના વાતાવરણને સામાન્ય કરતા વધુ ખુશ બનાવશો.

ઉપરાંત, આ સમયે એક અદ્દભુત સાંજ માટે, તમારા કેટલાક સંબંધીઓ અથવા મિત્રો પણ તમારા ઘરે આવી શકે છે. આ અઠવાડિયે, જે લોકો પ્રેમમાં આવે છે તેઓ તેમના પ્રેમી સાથે ખુલ્લેઆમ વાતચીત કરી શકશે. જેના કારણે તમને પણ ખ્યાલ આવશે કે આ વસ્તુઓ તમારા પ્રેમમાં ઓગળવા માટે કામ કરશે અને તમારી પ્રેમિકા આ ​​સમય દરમિયાન તમારી મીઠી મીઠી ચીજોથી તમારા મનને પ્રસન્ન કરશે અને તમારા પ્રેમમાં આ સમયગાળો આગળ વધવાનો સમય હશે. આ સમય ખૂબ સારો સાબિત થશે કારણ કે આ સમય દરમિયાન, તમે કેટલાક નવા ઉત્પાદનો શરૂ કરી શકો છો. આ સાથે, તમે આ અઠવાડિયે કેટલાક નવા જોખમો લઈને તમે નિરાશ નહીં થશો,

જે તમને આ સમયમાં ચોક્કસપણે લાભ કરશે. આ અઠવાડિયે, તમારી રાશિના જાતકોના વિદ્યાર્થીઓને તમારા સ્વાસ્થ્ય પ્રત્યે બેદરકાર ન રહેવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ સાથે, તમારે તંદુરસ્ત રહેવા માટે સમયાંતરે સંતુલિત આહાર લેવાની સાથે તમારી દિનચર્યામાં પણ સુધારો કરવો પડશે. કારણ કે શક્ય છે કે આ સમયે નબળા સ્વાસ્થ્યને કારણે, તમારી શિક્ષણની ગતિ વિક્ષેપિત થઈ જશે, જે તમારે કોઈ પણ આગામી પરીક્ષામાં સહન કરવી પડી શકે છે.તમારી ચંદ્ર રાશિમાં નવમા ભાવમાં બુધ હાજર છે, આ સાથે તમારા કેટલાક સંબંધીઓ અથવા મિત્રો પણ તમારા ઘરે અદ્ભુત સાંજ માટે આવી શકે છે.ઉપાયઃ દરરોજ દુર્ગા ચાલીસાનો પાઠ કરો.

કન્યા રાશિફળ : જો તમે આ અઠવાડિયે સુખી જીવન જીવવા માંગતા હો, તો તમારે તમારા હઠીલા અને અડચણવાળા વલણને બાયપાસ કરવાની સૌથી વધુ જરૂર પડશે. કારણ કે આ સાથે, તમારે સમય વ્યર્થ થવાની સાથે અન્ય લોકો સાથેના તમારા સારા સંબંધોને બગાડવું પડી શકે છે. આ અઠવાડિયામાં તમને પૈસા મળશે, પરંતુ તમે તે પૈસાથી ખુશ નહીં થાઓ. કારણ કે પ્રાપ્ત થયેલી રકમ તમારી અપેક્ષા મુજબ ઓછી હશે અને, શક્ય છે કે તમને થોડી નિરાશા પણ મળશે. આવી સ્થિતિમાં, એ સમજવું જરૂરી રહેશે કે માણસને જે મળે છે, તેની ઇચ્છાઓ ઓછી થતી નથી. તેથી, તમારે આવી સંપત્તિમાં ખુશ રહેવા શીખવાની જરૂર છે.

પારિવારિક જીવનમાં, આ અઠવાડિયે તમારે તમારી વિવેકબુદ્ધિનો ઉપયોગ દરેક પરિસ્થિતિમાં કરવાની જરૂર પડશે, તેને સુધારવા માટે. કારણ કે શક્ય છે કે ઘરે વધારે સમય વિતાવવો એ બાળકોના ખરાબ ટેવો પર પ્રકાશ પાડવામાં મદદ કરી શકે. જેના કારણે તમે તેમના માટે કેટલાક નિયમો બનાવતા જોશો, તેઓને તેમના અભ્યાસ પર વધુ ધ્યાન આપવાનું પ્રોત્સાહિત કરશે. તમારી રાશિના પ્રેમીઓ પ્રકૃતિ દ્વારા જુસ્સાદાર અને સંભાળ રાખે છે. આ જ કારણ છે કે તેઓ એક સફળ પ્રેમી બની શકે છે અને આ રીતે આ અઠવાડિયામાં પ્રેમીઓ તેમના પ્રેમી પાસેથી સાંભળશે. કારણ કે આ સમય દરમિયાન તેઓ તમારી સંભાળ લેતા જોવા મળશે. આ સમયે, તમે ભાગીદારીમાં કરો છો તે આખરે તમારી કારકિર્દી માટે સૌથી ફાયદાકારક સાબિત થશે. પરંતુ આ માટે, શક્ય છે કે તમારા ભાગીદારોના વિરોધને કારણે તમને થોડી સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડી શકે.

શિક્ષણના ક્ષેત્રમાં, આ રાશિના વતનીઓએ આખા અઠવાડિયામાં ઇચ્છિત પરિણામ મેળવવા માટે વડીલો અને શિક્ષકોની જાતે જ મદદ લેવી પડશે. આવી સ્થિતિમાં, સમજો કે જો તમે એકલા દરેક વિષયને સમજવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યાં છો, તો તમારે તેના પર વધુ શક્તિ અને સમય પસાર કરવો પડશે. તેથી, અભ્યાસ કરતા સમયે વડીલોની મદદ લેવાનું તમારા માટે સારું રહેશે.રાહુ તમારી ચંદ્ર રાશિમાં આઠમા ભાવમાં હાજર છે અને તેના કારણે તમને આ અઠવાડિયે ધનલાભ થશે, પરંતુ તે પૈસાથી તમે ખુશ નહીં રહે.ઉપાયઃ બુધવારે લક્ષ્મી નારાયણ માટે યજ્ઞ-હવન કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published.